Kết quả bóng đá trận South Shields vs Spalding United, 21:00 ngày 31/08/2026
National League North (Anh) · 21:00 ngày 31/08/2026
South Shields 1 Kết thúc HT 0-0 1
Spalding United
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 2
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 20°C
Diễn biến trận đấu
| South Shields | Phút | |
| 16' | ||
| 16' | ||
| 16' | ||
| HT 0-0 | ||
| Jordan Marshall 1 - 0 ⚽ | 48' | |
| 57' | ||
| 85' | ⚽ 1 - 1 Abduramane Mamadu Sano Sani | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 5 | 3 |
| Hòa | 2 | 1 | 2 | 5 |
| Bại | 0 | 1 | 3 | 2 |
| Ghi bàn | 3 | 4 | 12 | 15 |
| Mất bàn | 2 | 3 | 9 | 12 |
| Điểm | 5 | 4 | 17 | 14 |
Chủ = South Shields · Khách = Spalding United
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| South Shields | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (29%) | Thắng/Thắng | 1 (14%) |
| 1 (14%) | Hòa/Thắng | 1 (14%) |
| 2 (29%) | Hòa/Hòa | 2 (29%) |
| 1 (14%) | Hòa/Bại | 1 (14%) |
| 1 (14%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (14%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 1 (14%) |
Bảng xếp hạng
South Shields
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 3 | 2 | 0 | 6 | 3 | 11 | 7 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 2 | 0 | 4 | 3 | 5 | 10 |
| Sân khách | 2 | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 6 | 5 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 5 | - | - |
Spalding United
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 42 | 25 | 10 | 7 | 103 | 54 | 85 | 2 |
| Sân nhà | 23 | 14 | 5 | 4 | 57 | 28 | 47 | 2 |
| Sân khách | 19 | 11 | 5 | 3 | 46 | 26 | 38 | 3 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 5 | - | - |
Thành tích đối đầu (1 trận)
South Shields 1 (100%)Hòa 0 (0%)Spalding United 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/10/25 | South Shields | 4-0 (3-0) | Spalding United | +1 | 3.25 | T |
Thành tích gần đây — South Shields
HTTTTBBTBH
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 12/9 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 2/0/8
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | South Shields | 1-1 (0-0) | Merthyr Town | +1 | 3.25 | H |
| 19/08/26 | Morecambe | 0-1 (0-0) | South Shields | +0.5 | 2.5 | T |
| 15/08/26 | South Shields | 2-1 (0-1) | Chorley FC | +1 | 2.75 | T |
| 08/08/26 | Scarborough | 0-1 (0-1) | South Shields | +0.75 | 2.75 | T |
| 29/07/26 | Gateshead | 1-4 (0-3) | South Shields | - | - | T |
| 22/07/26 | South Shields | 1-2 (0-0) | Harrogate Town | 0 | 3.25 | B |
| 09/05/26 | South Shields | 0-2 (0-2) | Kidderminster Harriers | +0.75 | 2.5 | B |
| 02/05/26 | South Shields | 1-0 (1-0) | Buxton FC | +1 | 3.25 | T |
| 25/04/26 | Kidderminster Harriers | 1-0 (0-0) | South Shields | +0.25 | 2.75 | B |
| 18/04/26 | South Shields | 1-1 (0-0) | Bedford Town | +2 | 3.5 | H |
| 15/04/26 | South Shields | 4-1 (3-1) | Macclesfield Town | +0.5 | 3 | T |
| 11/04/26 | Radcliffe Borough | 2-5 (1-2) | South Shields | +1 | 3.5 | T |
| 06/04/26 | South Shields | 0-1 (0-1) | Darlington | +1.25 | 3.25 | B |
| 03/04/26 | Spennymoor Town | 1-1 (0-1) | South Shields | +0.75 | 3 | H |
| 28/03/26 | South Shields | 3-0 (1-0) | Alfreton Town | +1.5 | 3 | T |
| 21/03/26 | South Shields | 4-1 (3-0) | Merthyr Town | +1.25 | 3.5 | T |
| 18/03/26 | Kings Lynn | 3-0 (2-0) | South Shields | +0.75 | 2.75 | B |
| 14/03/26 | Hereford FC | 2-1 (0-0) | South Shields | +0.75 | 3 | B |
| 11/03/26 | Chorley FC | 1-1 (1-1) | South Shields | +0.25 | 2.75 | H |
| 07/03/26 | South Shields | 3-0 (2-0) | Curzon Ashton FC | +1.75 | 3.25 | T |
Thành tích gần đây — Spalding United
TBHBTHHTHH
Thắng 3 (30%)Hòa 5 (50%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 16/13 (10 trận) Châu Á: 4/3/3 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Spalding United | 3-1 (2-0) | Worksop Town | +0.25 | 2.75 | T |
| 22/08/26 | Chester FC | 1-0 (0-0) | Spalding United | -0.75 | 2.5 | B |
| 19/08/26 | Spalding United | 0-0 (0-0) | Macclesfield Town | -0.5 | 2.75 | H |
| 15/08/26 | Spalding United | 0-1 (0-1) | Oxford City | +0.5 | 3 | B |
| 08/08/26 | Radcliffe Borough | 0-2 (0-0) | Spalding United | 0 | 3 | T |
| 18/07/26 | Spalding United | 2-2 (0-2) | Scunthorpe United | - | - | H |
| 04/05/26 | Spalding United | 2-2 (1-0) | Real Bedford | +0.25 | 3.25 | H |
| 30/04/26 | Spalding United | 1-0 (0-0) | Halesowen Town | +0.5 | 3.25 | T |
| 25/04/26 | Worcester City | 4-4 (0-2) | Spalding United | - | - | H |
| 18/04/26 | Leiston FC | 2-2 (1-0) | Spalding United | - | - | H |
| 11/04/26 | Spalding United | 1-3 (1-1) | Stratford Town | - | - | B |
| 06/04/26 | Barwell | 0-2 (0-2) | Spalding United | - | - | T |
| 03/04/26 | Spalding United | 3-1 (1-1) | Stourbridge | - | - | T |
| 28/03/26 | Spalding United | 0-2 (0-0) | Bromsgrove Sporting FC | - | - | B |
| 21/03/26 | St Ives Town | 1-1 (1-0) | Spalding United | - | - | H |
| 14/03/26 | Spalding United | 3-2 (0-1) | Halesowen Town | - | - | T |
| 07/03/26 | Needham Market | 2-0 (1-0) | Spalding United | - | - | B |
| 28/02/26 | Spalding United | 3-0 (3-0) | Redditch United | - | - | T |
| 21/02/26 | Royston Town | 0-3 (0-0) | Spalding United | - | - | T |
| 14/02/26 | Spalding United | 3-0 (1-0) | Alvechurch | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
42
Phạt góc (HT)
11
Thẻ vàng
11
Sút bóng
96
Sút cầu môn
25
Tấn công
9563
Tấn công nguy hiểm
4428
Sút ngoài cầu môn
71
Đá phạt trực tiếp
1115
TL kiểm soát bóng
59%41%
TL kiểm soát bóng (HT)
56%44%
Phạm lỗi
139
Việt vị
22
Quả ném biên
2323
So Sánh Sức Mạnh
54 46
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B0T0 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
4 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
4 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
South Shields (30 trận)
Ghi 1.87 bàn/trậnMất 1.03 bàn/trận
Spalding United (30 trận)
Ghi 1.93 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
South Shields (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (50%)Hòa 1 (25%)Bại 1 (25%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (25%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (75%)
6 trận gần — Châu Á:
LWVW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOU
Spalding United (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (60%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (40%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (20%)Hòa 0 (0%)Xỉu 4 (80%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| South Shields | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.60 | 4.00 | 4.10 | 0.84 | 3.25 | 0.99 | 0.97 | 1.00 | 0.87 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.05 ↓ | 17.00 ↑ | 6.50 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.34 ↓ | 0.00 | 2.00 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.40 | 4.60 | 6.00 | 0.96 | 3.25 | 0.82 | 0.94 | 1.25 | 0.84 |
| Live | 10.50 ↑ | 1.05 ↓ | 17.00 ↑ | 3.25 ↑ | 2.50 | 0.19 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.81 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.42 | 4.45 | 5.20 | 0.91 | 3.00 | 0.85 | 0.86 | 1.00 | 0.90 |
| Live | 9.10 ↑ | 1.04 ↓ | 21.00 ↑ | 6.66 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 0.36 ↓ | 0.00 | 1.92 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.50 | 4.10 | 5.50 | 0.50 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 16.00 ↑ | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 9.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.42 | 3.95 | 5.00 | 0.81 | 3.00 | 0.79 | - | - | - |
| Live | 1.55 ↑ | 4.10 ↑ | 4.20 ↓ | 0.77 ↓ | 3.25 | 0.87 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.42 | 4.45 | 5.20 | 0.91 | 3.00 | 0.85 | 0.86 | 1.00 | 0.90 |
| Live | 9.10 ↑ | 1.04 ↓ | 21.00 ↑ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.36 ↓ | 0.00 | 1.92 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.35 | 4.50 | 5.40 | 0.90 | 3.25 | 0.80 | 0.80 | 1.25 | 0.90 |
| Live | 10.50 ↑ | 1.01 ↓ | 15.00 ↑ | 2.94 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 3.03 ↑ | 0.25 | 0.03 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.36 | 4.35 | 5.60 | 0.95 | 3.25 | 0.85 | 0.87 | 1.25 | 0.95 |
| Live | 7.70 ↑ | 1.10 ↓ | 12.50 ↑ | 6.66 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.69 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.52 | 4.14 | 5.00 | 0.93 | 3.00 | 0.83 | 0.87 | 1.00 | 0.91 |
| Live | 10.10 ↑ | 1.04 ↓ | 27.00 ↑ | 4.75 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.35 ↓ | 0.00 | 1.88 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.40 | 4.50 | 5.50 | 0.44 | 2.50 | 1.60 | - | - | - |
| Live | 17.00 ↑ | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 7.50 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.43 | 4.10 | 5.25 | 0.79 | 3.00 | 0.73 | 0.74 | 1.00 | 0.78 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.01 ↓ | 19.00 ↑ | 9.00 ↑ | 2.75 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.52 | 4.26 | 4.84 | 1.00 | 3.25 | 0.77 | 0.84 | 1.00 | 0.93 |
| Live | 6.22 ↑ | 1.21 ↓ | 11.86 ↑ | 3.00 ↑ | 2.50 | 0.24 ↓ | 0.41 ↓ | 0.00 | 1.93 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.40 | 4.50 | 5.50 | 1.10 | 3.50 | 0.63 | - | - | - |
| Live | 12.50 ↑ | 1.05 ↓ | 21.00 ↑ | 0.78 ↓ | 1.50 | 0.87 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.51 | 4.00 | 5.20 | 0.57 | 2.50 | 1.30 | 1.30 | 1.50 | 0.52 |
| Live | 19.70 ↑ | 1.03 ↓ | 22.00 ↑ | 6.36 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 2.03 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.50 | 3.90 | 5.00 | 0.93 | 3.00 | 0.88 | 0.88 | 1.00 | 0.93 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 8.50 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 2.00 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.50 | 4.00 | 5.00 | 0.57 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 13.00 ↑ | 1.05 ↓ | 29.00 ↑ | 9.00 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.