Kết quả bóng đá trận South Shields vs Chorley FC, 21:00 ngày 15/08/2026
National League North (Anh) · 21:00 ngày 15/08/2026
South Shields 2 Kết thúc HT 0-1 1
Chorley FC
🟨 2 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 15 - 3
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 19°C
Diễn biến trận đấu
| South Shields | Phút | |
| 2' | ⚽ 0 - 1 Jack Hazelhurst | |
| 2' | ||
| HT 0-1 | ||
| 60' | ||
| Adam Campbell 1 - 1 ⚽ | 76' | |
| Paul Blackett 2 - 1 ⚽ | 86' | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 6 | 2 |
| Hòa | 2 | 2 | 2 | 3 |
| Bại | 0 | 1 | 2 | 5 |
| Ghi bàn | 3 | 3 | 13 | 10 |
| Mất bàn | 2 | 7 | 8 | 17 |
| Điểm | 5 | 2 | 20 | 9 |
Chủ = South Shields · Khách = Chorley FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| South Shields | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (38%) | Thắng/Thắng | 1 (8%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (8%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (17%) |
| 1 (13%) | Hòa/Thắng | 1 (8%) |
| 2 (25%) | Hòa/Hòa | 1 (8%) |
| 1 (13%) | Hòa/Bại | 2 (17%) |
| 1 (13%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (8%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 3 (25%) |
Bảng xếp hạng
South Shields
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 3 | 2 | 0 | 6 | 3 | 11 | 7 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 2 | 0 | 4 | 3 | 5 | 10 |
| Sân khách | 2 | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 6 | 5 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 7 | 6 | - | - |
Chorley FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 8 | 8 | 12 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 5 | 5 | 4 | 14 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 3 | 4 | 7 |
| 6 gần | 6 | 0 | 1 | 5 | 3 | 10 | - | - |
Thành tích đối đầu (7 trận)
South Shields 3 (43%)Hòa 2 (29%)Chorley FC 2 (29%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 0 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 0 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/03/26 | Chorley FC | 1-1 (1-1) | South Shields | +0.25 | 2.75 | H |
| 04/10/25 | South Shields | 2-0 (1-0) | Chorley FC | +0.25 | 2.5 | T |
| 27/09/25 | South Shields | 4-1 (2-0) | Chorley FC | - | - | T |
| 15/02/25 | Chorley FC | 2-1 (1-0) | South Shields | -0.5 | 2.5 | B |
| 21/09/24 | South Shields | 3-3 (0-2) | Chorley FC | -0.25 | 2.5 | H |
| 13/03/24 | South Shields | 2-1 (1-0) | Chorley FC | -0.25 | 2.75 | T |
| 25/10/23 | Chorley FC | 2-1 (1-1) | South Shields | 0 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — South Shields
TTBBTBHTTB
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 17/11 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 3/0/7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Scarborough | 0-1 (0-1) | South Shields | +0.75 | 2.75 | T |
| 29/07/26 | Gateshead | 1-4 (0-3) | South Shields | - | - | T |
| 22/07/26 | South Shields | 1-2 (0-0) | Harrogate Town | 0 | 3.25 | B |
| 09/05/26 | South Shields | 0-2 (0-2) | Kidderminster Harriers | +0.75 | 2.5 | B |
| 02/05/26 | South Shields | 1-0 (1-0) | Buxton FC | +1 | 3.25 | T |
| 25/04/26 | Kidderminster Harriers | 1-0 (0-0) | South Shields | +0.25 | 2.75 | B |
| 18/04/26 | South Shields | 1-1 (0-0) | Bedford Town | +2 | 3.5 | H |
| 15/04/26 | South Shields | 4-1 (3-1) | Macclesfield Town | +0.5 | 3 | T |
| 11/04/26 | Radcliffe Borough | 2-5 (1-2) | South Shields | +1 | 3.5 | T |
| 06/04/26 | South Shields | 0-1 (0-1) | Darlington | +1.25 | 3.25 | B |
| 03/04/26 | Spennymoor Town | 1-1 (0-1) | South Shields | +0.75 | 3 | H |
| 28/03/26 | South Shields | 3-0 (1-0) | Alfreton Town | +1.5 | 3 | T |
| 21/03/26 | South Shields | 4-1 (3-0) | Merthyr Town | +1.25 | 3.5 | T |
| 18/03/26 | Kings Lynn | 3-0 (2-0) | South Shields | +0.75 | 2.75 | B |
| 14/03/26 | Hereford FC | 2-1 (0-0) | South Shields | +0.75 | 3 | B |
| 11/03/26 | Chorley FC | 1-1 (1-1) | South Shields | +0.25 | 2.75 | H |
| 07/03/26 | South Shields | 3-0 (2-0) | Curzon Ashton FC | +1.75 | 3.25 | T |
| 04/03/26 | South Shields | 2-1 (0-0) | AFC Fylde | +0.25 | 3 | T |
| 28/02/26 | Peterborough Sports | 0-3 (0-0) | South Shields | +1 | 3 | T |
| 25/02/26 | South Shields | 3-1 (1-1) | Worksop Town | +1.5 | 3.25 | T |
Thành tích gần đây — Chorley FC
BBBHBBTHBB
Thắng 1 (10%)Hòa 2 (20%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 7/15 (10 trận) Châu Á: 1/0/9 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Chorley FC | 1-2 (0-1) | Chester FC | 0 | 2.25 | B |
| 29/07/26 | Trafford | 2-1 (1-1) | Chorley FC | - | - | B |
| 25/07/26 | Chorley FC | 0-3 (0-0) | Accrington Stanley | -0.5 | 2.5 | B |
| 22/07/26 | Chorley FC | 0-0 (0-0) | Altrincham | -0.25 | 3 | H |
| 11/07/26 | Chorley FC | 1-2 (1-0) | Bury | - | - | B |
| 04/07/26 | Bamber Bridge | 1-0 (1-0) | Chorley FC | - | - | B |
| 25/04/26 | Chorley FC | 2-1 (2-0) | Worksop Town | +0.5 | 2.5 | T |
| 18/04/26 | Kings Lynn | 1-1 (0-1) | Chorley FC | -0.5 | 2.5 | H |
| 11/04/26 | Chorley FC | 0-1 (0-1) | Curzon Ashton FC | +0.75 | 3 | B |
| 06/04/26 | Marine | 2-1 (2-0) | Chorley FC | 0 | 2.5 | B |
| 03/04/26 | Chorley FC | 2-0 (1-0) | AFC Fylde | -0.75 | 2.75 | T |
| 01/04/26 | Alfreton Town | 1-0 (1-0) | Chorley FC | +0.25 | 2.5 | B |
| 28/03/26 | Scarborough | 0-0 (0-0) | Chorley FC | -0.25 | 2.25 | H |
| 21/03/26 | Oxford City | 2-0 (0-0) | Chorley FC | +0.25 | 2.5 | B |
| 18/03/26 | Chorley FC | 2-1 (1-0) | Kidderminster Harriers | -0.25 | 2.25 | T |
| 14/03/26 | Chorley FC | 1-2 (1-0) | Buxton FC | +0.25 | 3 | B |
| 11/03/26 | Chorley FC | 1-1 (1-1) | South Shields | -0.25 | 2.75 | H |
| 07/03/26 | Macclesfield Town | 1-2 (0-0) | Chorley FC | -0.5 | 2.75 | T |
| 25/02/26 | Spennymoor Town | 1-0 (1-0) | Chorley FC | +0.25 | 2.75 | B |
| 21/02/26 | Bedford Town | 2-0 (1-0) | Chorley FC | +0.25 | 3 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
153
Phạt góc (HT)
51
Thẻ vàng
20
Sút bóng
149
Sút cầu môn
72
Tấn công
9666
Tấn công nguy hiểm
5724
Sút ngoài cầu môn
77
Đá phạt trực tiếp
1011
TL kiểm soát bóng
72%28%
TL kiểm soát bóng (HT)
73%27%
Phạm lỗi
119
Việt vị
01
Quả ném biên
179
So Sánh Sức Mạnh
71 29
88% So Sánh Đối đầu 12%
Thành tích
Tất cả
T3 H2 B2T2 H2 B3
Chủ khách tương đồng
T3 H1 B0T0 H1 B3
Ghi
Tất cả
2 Bàn1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.8 Bàn1.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
South Shields (30 trận)
Ghi 1.80 bàn/trậnMất 1.03 bàn/trận
Chorley FC (30 trận)
Ghi 1.07 bàn/trậnMất 1.43 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
South Shields (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Chorley FC (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| South Shields | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.50 | 4.10 | 5.50 | 0.88 | 2.75 | 0.89 | 0.90 | 1.00 | 0.88 |
| Live | 1.45 ↓ | 4.33 ↑ | 5.75 ↑ | 0.97 ↑ | 3.00 | 0.81 ↓ | 0.80 ↓ | 1.00 | 0.98 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.52 | 4.00 | 4.75 | 0.84 | 2.75 | 0.92 | 0.85 | 1.00 | 0.91 |
| Live | 1.46 ↓ | 4.25 ↑ | 5.20 ↑ | 0.78 ↓ | 2.75 | 1.04 ↑ | 0.76 ↓ | 1.00 | 1.08 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.63 | 3.85 | 4.60 | 0.65 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.47 ↓ | 4.20 ↑ | 5.25 ↑ | 0.55 ↓ | 2.50 | 1.20 ↑ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.56 | 3.55 | 4.20 | 0.80 | 2.75 | 0.81 | - | - | - |
| Live | 1.45 ↓ | 4.00 ↑ | 5.20 ↑ | 0.91 ↑ | 3.00 | 0.73 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.52 | 4.00 | 4.55 | 0.84 | 2.75 | 0.92 | 0.85 | 1.00 | 0.91 |
| Live | 1.46 ↓ | 4.25 ↑ | 5.20 ↑ | 0.78 ↓ | 2.75 | 1.04 ↑ | 0.76 ↓ | 1.00 | 1.08 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.49 | 3.85 | 4.55 | 0.85 | 2.75 | 0.85 | 0.90 | 1.00 | 0.80 |
| Live | 1.43 ↓ | 4.10 ↑ | 4.80 ↑ | 0.88 ↑ | 3.00 | 0.82 ↓ | 0.76 ↓ | 1.00 | 0.94 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.48 | 3.76 | 4.98 | 0.90 | 2.75 | 0.90 | 0.92 | 1.00 | 0.90 |
| Live | 1.45 ↓ | 4.05 ↑ | 5.30 ↑ | 0.77 ↓ | 2.75 | 1.05 ↑ | 0.82 ↓ | 1.00 | 1.02 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.63 | 3.81 | 4.54 | 0.88 | 2.75 | 0.88 | 0.80 | 0.75 | 0.98 |
| Live | 1.04 ↓ | 9.05 ↑ | 36.00 ↑ | 2.70 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 2.12 ↑ | 0.25 | 0.29 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.50 | 4.00 | 5.00 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.48 ↓ | 4.20 ↑ | 5.25 ↑ | 0.57 ↓ | 2.50 | 1.25 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.54 | 3.70 | 4.60 | 0.76 | 2.75 | 0.76 | 0.64 | 0.75 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 20.00 ↑ | 9.01 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.53 | 4.00 | 5.12 | 0.85 | 2.75 | 0.90 | 0.88 | 1.00 | 0.88 |
| Live | 3.78 ↑ | 1.42 ↓ | 10.66 ↑ | 3.00 ↑ | 3.50 | 0.24 ↓ | 0.36 ↓ | 0.00 | 2.15 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.51 | 4.00 | 5.00 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.46 ↓ | 4.20 ↑ | 5.25 ↑ | 0.57 ↓ | 2.50 | 1.25 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.63 | 3.80 | 4.64 | 0.67 | 2.50 | 1.05 | 1.55 | 1.50 | 0.41 |
| Live | 1.03 ↓ | 17.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.11 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 2.74 ↑ | 0.25 | 0.28 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.60 | 3.75 | 4.50 | 0.88 | 2.75 | 0.93 | 0.80 | 0.75 | 1.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 151.00 ↑ | 3.65 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 2.80 ↑ | 0.25 | 0.25 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.57 | 3.80 | 5.00 | 0.67 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 151.00 ↑ | 7.50 ↑ | 3.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| South Shields | +3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Chorley FC | -3/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).