Kết quả bóng đá trận South East FC vs Mahaut Soca Strikers, 05:30 ngày 09/08/2026
Liga (Cộng hòa Dominica) · 05:30 ngày 09/08/2026
South East FC 2 Kết thúc HT 1-1 3
Mahaut Soca Strikers
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 10
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 28°C
Diễn biến trận đấu
| South East FC | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 23' | |
| 45+1' | ⚽ 1 - 1 | |
| HT 1-1 | ||
| 59' | ||
| 61' | ||
| 76' | ⚽ 1 - 2 | |
| 2 - 2 ⚽ | 77' | |
| 84' | ⚽ 2 - 3 | |
| FT 2-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 7 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Bại | 1 | 1 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 5 | 8 | 32 | 18 |
| Mất bàn | 3 | 4 | 15 | 14 |
| Điểm | 6 | 6 | 21 | 16 |
Chủ = South East FC · Khách = Mahaut Soca Strikers
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| South East FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (40%) | Thắng/Thắng | 5 (33%) |
| 5 (33%) | Hòa/Thắng | 3 (20%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 2 (13%) |
| 2 (13%) | Hòa/Bại | 3 (20%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (7%) |
| 2 (13%) | Bại/Bại | 1 (7%) |
Thành tích đối đầu (3 trận)
South East FC 1 (33%)Hòa 0 (0%)Mahaut Soca Strikers 2 (67%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/25 | South East FC | 1-3 (1-1) | Mahaut Soca Strikers | - | - | B |
| 12/05/24 | South East FC | 2-1 (1-0) | Mahaut Soca Strikers | - | - | T |
| 14/01/19 | South East FC | 2-3 (1-1) | Mahaut Soca Strikers | - | - | B |
Thành tích gần đây — South East FC
BTTTTTTTBB
Thắng 7 (70%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 33/16 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/07/26 | Mighty Avengers | 3-2 (3-1) | South East FC | - | - | B |
| 10/07/26 | South East FC | 4-0 (1-0) | We United FC | - | - | T |
| 06/07/26 | South East FC | 6-1 (3-0) | Portsmouth Bombers | - | - | T |
| 20/06/26 | South East FC | 5-2 (3-1) | Point Michel FC | - | - | T |
| 14/06/26 | We United FC | 2-6 (2-2) | South East FC | - | - | T |
| 07/06/26 | Middleham United FC | 1-4 (1-1) | South East FC | - | - | T |
| 01/06/26 | Bath Estate | 0-3 (0-0) | South East FC | - | - | T |
| 25/05/26 | South East FC | 1-0 (0-0) | Promex Harlem United SC | - | - | T |
| 16/05/26 | Bath Estate | 4-0 (2-0) | South East FC | - | - | B |
| 11/05/26 | South East FC | 2-3 (1-1) | Dublanc FC | - | - | B |
| 01/05/26 | South East FC | 5-1 (2-0) | Mighty Avengers | - | - | T |
| 25/04/26 | Portsmouth Bombers | 0-2 (0-1) | South East FC | - | - | T |
| 22/11/25 | South East FC | 2-2 (1-1) | Portsmouth Bombers | - | - | H |
| 20/10/25 | We United FC | 2-1 (0-1) | South East FC | - | - | B |
| 12/10/25 | South East FC | 3-2 (1-2) | Point Michel FC | - | - | T |
| 24/08/25 | South East FC | 0-1 (0-0) | We United FC | - | - | B |
| 16/08/25 | South East FC | 1-3 (1-1) | Mahaut Soca Strikers | - | - | B |
| 10/08/25 | Promex Harlem United SC | 0-3 (0-2) | South East FC | - | - | T |
| 07/08/25 | South East FC | 0-3 (0-3) | Portsmouth Bombers | - | - | B |
| 21/07/25 | Middleham United FC | 3-4 (1-2) | South East FC | - | - | T |
Thành tích gần đây — Mahaut Soca Strikers
BHTBBTTTHT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 20/16 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 31/07/26 | Mahaut Soca Strikers | 1-3 (0-3) | Mighty Avengers | - | - | B |
| 24/07/26 | Mahaut Soca Strikers | 0-0 (0-0) | Portsmouth Bombers | - | - | H |
| 12/07/26 | Promex Harlem United SC | 1-3 (1-0) | Mahaut Soca Strikers | - | - | T |
| 06/07/26 | Middleham United FC | 1-0 (0-0) | Mahaut Soca Strikers | - | - | B |
| 21/06/26 | Mahaut Soca Strikers | 1-3 (0-0) | Dublanc FC | - | - | B |
| 15/06/26 | Mahaut Soca Strikers | 2-0 (0-0) | Promex Harlem United SC | - | - | T |
| 06/06/26 | Bath Estate | 3-5 (2-4) | Mahaut Soca Strikers | - | - | T |
| 01/06/26 | Mahaut Soca Strikers | 4-2 (2-0) | We United FC | - | - | T |
| 25/05/26 | Point Michel FC | 1-1 (1-1) | Mahaut Soca Strikers | - | - | H |
| 13/05/26 | Mahaut Soca Strikers | 3-2 (2-0) | Middleham United FC | - | - | T |
| 10/05/26 | Mighty Avengers | 0-3 (0-2) | Mahaut Soca Strikers | - | - | T |
| 03/05/26 | Portsmouth Bombers | 1-0 (0-0) | Mahaut Soca Strikers | - | - | B |
| 13/10/25 | We United FC | 4-1 (3-1) | Mahaut Soca Strikers | - | - | B |
| 16/08/25 | South East FC | 1-3 (1-1) | Mahaut Soca Strikers | - | - | T |
| 11/08/25 | Dublanc FC | 2-1 (2-1) | Mahaut Soca Strikers | - | - | B |
| 06/08/25 | Promex Harlem United SC | 0-6 (0-5) | Mahaut Soca Strikers | - | - | T |
| 20/07/25 | Mahaut Soca Strikers | 1-2 (1-2) | Point Michel FC | - | - | B |
| 13/07/25 | East Central FC | 1-1 (0-0) | Mahaut Soca Strikers | - | - | H |
| 10/07/25 | Mahaut Soca Strikers | 3-2 (1-1) | We United FC | - | - | T |
| 06/07/25 | Mahaut Soca Strikers | 5-3 (3-2) | Middleham United FC | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
810
Phạt góc (HT)
46
Thẻ vàng
11
Sút bóng
1210
Sút cầu môn
36
Tấn công
105101
Tấn công nguy hiểm
7377
Sút ngoài cầu môn
94
Đá phạt trực tiếp
149
TL kiểm soát bóng
47%53%
TL kiểm soát bóng (HT)
48%52%
Việt vị
66
So Sánh Sức Mạnh
53 47
55% So Sánh Đối đầu 45%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B2T2 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B2T2 H0 B1
Ghi
Tất cả
1.7 Bàn2.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.7 Bàn2.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
South East FC (17 trận)
Ghi 2.88 bàn/trậnMất 1.41 bàn/trận
Mahaut Soca Strikers (16 trận)
Ghi 2.13 bàn/trậnMất 1.44 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| South East FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 18Bet | Sớm | 2.15 | 3.80 | 2.40 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 2.20 ↑ | 3.90 ↑ | 2.45 ↑ | - | - | - | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.20 | 4.00 | 2.55 | 0.75 | 3.50 | 0.97 | 0.73 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 2.20 | 3.92 ↓ | 2.48 ↓ | 0.76 ↑ | 3.50 | 0.93 ↓ | 0.74 ↑ | 0.00 | 0.95 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.20 | 3.90 | 2.45 | 0.95 | 3.75 | 0.85 | 0.78 | 0.00 | 1.03 |
| Live | 2.20 | 3.90 | 2.45 | 0.95 | 3.75 | 0.85 | 0.78 | 0.00 | 1.03 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.