Kết quả bóng đá trận SOSA vs Green Shield FC, 11:30 ngày 09/08/2026
S League (Quần đảo Solomon) · 11:30 ngày 09/08/2026
SOSA 0 Kết thúc HT 0-2 3
Green Shield FC
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 6
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 25°C
Diễn biến trận đấu
| SOSA | Phút | |
| 6' | ||
| 15' | ⚽ 0 - 1 | |
| 25' | ||
| 41' | ⚽ 0 - 2 | |
| HT 0-2 | ||
| 50' | ⚽ 0 - 3 | |
| 71' | ||
| 90+12' | ||
| FT 0-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 3 | 8 |
| Hòa | 1 | 0 | 1 | 1 |
| Bại | 0 | 1 | 6 | 1 |
| Ghi bàn | 14 | 3 | 20 | 24 |
| Mất bàn | 5 | 5 | 27 | 10 |
| Điểm | 7 | 6 | 10 | 25 |
Chủ = SOSA · Khách = Green Shield FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SOSA | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (10%) | Thắng/Thắng | 13 (65%) |
| 2 (10%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 1 (5%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 4 (19%) | Hòa/Thắng | 3 (15%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 2 (10%) |
| 3 (14%) | Hòa/Bại | 1 (5%) |
| 9 (43%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
SOSA 0 (0%)Hòa 0 (0%)Green Shield FC 2 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/10/25 | Green Shield FC | 2-0 (1-0) | SOSA | - | - | B |
| 01/06/25 | SOSA | 1-2 (0-2) | Green Shield FC | - | - | B |
Thành tích gần đây — SOSA
BBBBBTBBTB
Thắng 2 (20%)Hòa 0 (0%)Bại 8 (80%)
Ghi/Mất: 10/27 (10 trận) Châu Á: 2/0/8 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Southern United | 3-1 (2-1) | SOSA | - | - | B |
| 25/07/26 | SOSA | 2-6 (2-4) | Honiara City FC | - | - | B |
| 29/10/25 | Honiara City FC | 2-0 (2-0) | SOSA | - | - | B |
| 25/10/25 | Malaita Kingz | 5-0 (3-0) | SOSA | - | - | B |
| 22/10/25 | FC Juniper | 3-2 (0-2) | SOSA | - | - | B |
| 19/10/25 | SOSA | 3-1 (1-0) | Laugu United | - | - | T |
| 15/10/25 | Green Shield FC | 2-0 (1-0) | SOSA | - | - | B |
| 20/09/25 | SOSA | 0-1 (0-1) | Ghupo FC | - | - | B |
| 07/09/25 | SOSA | 1-0 (1-0) | Central Coast Football Club | - | - | T |
| 28/06/25 | SOSA | 1-4 (0-2) | Malaita Kingz | - | - | B |
| 22/06/25 | Laugu United | 3-0 (0-0) | SOSA | - | - | B |
| 14/06/25 | SOSA | 1-2 (0-0) | Kossa FC | - | - | B |
| 07/06/25 | Marist FC | 1-2 (1-1) | SOSA | - | - | T |
| 01/06/25 | SOSA | 1-2 (0-2) | Green Shield FC | - | - | B |
| 24/05/25 | Waneagu United | 2-2 (0-2) | SOSA | - | - | H |
| 18/05/25 | SOSA | 1-0 (0-0) | FC Juniper | - | - | T |
| 04/05/25 | Southern United | 1-2 (1-1) | SOSA | - | - | T |
| 21/09/24 | SOSA | 0-7 (0-2) | Real Kakamora | - | - | B |
| 20/08/23 | SOSA | 4-1 (0-1) | FC Juniper | - | - | T |
| 10/08/23 | Solomon Warriors FC | 1-0 (1-0) | SOSA | - | - | B |
Thành tích gần đây — Green Shield FC
TTTHBTTHTT
Thắng 7 (70%)Hòa 2 (20%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 20/9 (10 trận) Châu Á: 7/2/1 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/07/26 | Kossa FC | 0-2 (0-2) | Green Shield FC | - | - | T |
| 25/07/26 | Green Shield FC | 3-0 (2-0) | Laugu United | - | - | T |
| 29/10/25 | Green Shield FC | 5-3 (4-2) | Laugu United | - | - | T |
| 26/10/25 | Marist FC | 1-1 (0-1) | Green Shield FC | - | - | H |
| 22/10/25 | Green Shield FC | 0-3 (0-0) | Honiara City FC | - | - | B |
| 19/10/25 | Green Shield FC | 1-0 (0-0) | Ghupo FC | - | - | T |
| 15/10/25 | Green Shield FC | 2-0 (1-0) | SOSA | - | - | T |
| 12/10/25 | Green Shield FC | 1-1 (1-1) | Waneagu United | - | - | H |
| 27/09/25 | Southern United | 1-4 (1-1) | Green Shield FC | - | - | T |
| 07/09/25 | Green Shield FC | 1-0 (1-0) | Kossa FC | - | - | T |
| 29/06/25 | Green Shield FC | 0-0 (0-0) | Marist FC | - | - | H |
| 22/06/25 | Ghupo FC | 1-5 (0-2) | Green Shield FC | - | - | T |
| 15/06/25 | Waneagu United | 1-2 (0-1) | Green Shield FC | - | - | T |
| 07/06/25 | Green Shield FC | 7-1 (5-1) | FC Juniper | - | - | T |
| 01/06/25 | SOSA | 1-2 (0-2) | Green Shield FC | - | - | T |
| 24/05/25 | Green Shield FC | 2-0 (1-0) | Southern United | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
76
Phạt góc (HT)
54
Thẻ vàng
22
Sút bóng
1223
Sút cầu môn
613
Tấn công
89122
Tấn công nguy hiểm
4774
Sút ngoài cầu môn
610
TL kiểm soát bóng
41%59%
TL kiểm soát bóng (HT)
42%58%
So Sánh Sức Mạnh
35 65
44% So Sánh Đối đầu 56%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B2T2 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
0.5 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SOSA (23 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 2.13 bàn/trận
Green Shield FC (22 trận)
Ghi 2.32 bàn/trậnMất 0.86 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SOSA | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 5.80 | 5.30 | 1.33 | 1.02 | 3.50 | 0.82 | 0.94 | -1.50 | 0.89 |
| Live | 51.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.02 ↓ | 0.92 ↓ | 4.50 | 0.92 ↑ | 0.82 ↓ | -0.75 | 1.02 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 7.50 | 5.25 | 1.30 | 0.81 | 3.25 | 0.99 | 0.91 | -1.50 | 0.88 |
| Live | 41.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.72 ↑ | 3.50 | 0.42 ↓ | 0.46 ↓ | -0.25 | 1.57 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 16.00 | 8.25 | 1.10 | 0.60 | 3.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 40.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 6.65 | 4.47 | 1.27 | 0.77 | 3.25 | 0.91 | 0.88 | -1.50 | 0.80 |
| Live | 16.90 ↑ | 5.50 ↑ | 1.09 ↓ | 2.85 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 1.92 ↑ | 0.00 | 0.20 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 6.50 | 5.00 | 1.30 | 0.40 | 2.50 | 1.75 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.40 | 2.50 | 1.70 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 6.64 | 5.02 | 1.29 | 0.79 | 3.25 | 0.93 | 0.91 | -1.50 | 0.80 |
| Live | 16.61 ↑ | 6.76 ↑ | 1.11 ↓ | 2.43 ↑ | 3.50 | 0.27 ↓ | 2.26 ↑ | 0.00 | 0.28 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 6.75 | 5.00 | 1.31 | 0.95 | 3.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 276.00 ↑ | 101.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.75 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 6.93 | 5.50 | 1.31 | 0.95 | 3.50 | 0.76 | 0.87 | -1.50 | 0.83 |
| Live | 24.00 ↑ | 19.30 ↑ | 1.01 ↓ | 5.78 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | 2.42 ↑ | 0.00 | 0.29 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 5.75 | 5.25 | 1.33 | 1.00 | 3.50 | 0.80 | 0.93 | -1.50 | 0.88 |
| Live | 67.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.50 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | 2.45 ↑ | 0.00 | 0.30 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.