Kết quả bóng đá trận Sokol Tasovice vs AFC Humpolec, 20:00 ngày 25/10/2026
Group D League (Séc) · 20:00 ngày 25/10/2026
Sokol Tasovice 4 Kết thúc HT 2-1 2
AFC Humpolec
🟨 4 - 3 🟥 0 - 1 ⛳ 3 - 4
Nhiệt độ: 10°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 3 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 5 | 2 |
| Bại | 1 | 2 | 2 | 5 |
| Ghi bàn | 5 | 5 | 15 | 13 |
| Mất bàn | 3 | 8 | 11 | 17 |
| Điểm | 6 | 3 | 14 | 11 |
Chủ = Sokol Tasovice · Khách = AFC Humpolec
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Sokol Tasovice | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (20%) | Thắng/Thắng | 1 (10%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (20%) |
| 1 (10%) | Hòa/Thắng | 1 (10%) |
| 2 (20%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 2 (20%) |
| 1 (10%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (10%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (30%) | Bại/Bại | 4 (40%) |
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Sokol Tasovice (19 trận)
Ghi 1.53 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
AFC Humpolec (16 trận)
Ghi 1.19 bàn/trậnMất 1.81 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Sokol Tasovice | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 1.57 | 4.10 | 4.50 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.43 ↓ | 4.40 ↑ | 5.75 ↑ | 1.20 ↑ | 3.50 | 0.55 ↓ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.57 | 3.90 | 4.40 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 1.40 ↓ | 4.20 ↑ | 6.00 ↑ | 0.53 ↓ | 2.50 | 1.37 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.47 | 4.10 | 4.70 | 0.80 | 3.00 | 0.73 | 0.66 | 0.75 | 0.87 |
| Live | 1.04 ↓ | 8.00 ↑ | 81.00 ↑ | 1.96 ↑ | 5.50 | 0.31 ↓ | 0.92 ↑ | 0.25 | 0.73 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 1.45 | 3.90 | 6.09 | 1.25 | 3.50 | 0.53 | 1.27 | 1.50 | 0.56 |
| Live | 1.02 ↓ | 12.80 ↑ | 50.00 ↑ | 4.14 ↑ | 5.50 | 0.14 ↓ | 0.31 ↓ | 0.00 | 2.26 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.50 | 4.20 | 4.75 | 0.90 | 3.00 | 0.90 | 0.83 | 1.00 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 151.00 ↑ | 4.50 ↑ | 5.50 | 0.15 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 2.30 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Sokol Tasovice | +1 | Chưa có trận cùng mức | ||
| AFC Humpolec | -1 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).