Kết quả bóng đá trận SochauxU19 vs Nancy U19, 20:00 ngày 23/08/2026
Giải VĐQG Trẻ U19 Pháp · 20:00 ngày 23/08/2026
SochauxU19 1 Kết thúc HT 1-1 3
Nancy U19
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 1
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| SochauxU19 | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 31' | |
| 45+3' | ⚽ 1 - 1 | |
| HT 1-1 | ||
| 49' | ⚽ 1 - 2 | |
| 62' | ⚽ 1 - 3 | |
| FT 1-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 4 |
| Thắng | 2 | 1 | 5 | 1 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 1 |
| Bại | 1 | 2 | 4 | 2 |
| Ghi bàn | 6 | 4 | 19 | 5 |
| Mất bàn | 4 | 7 | 11 | 8 |
| Điểm | 6 | 3 | 16 | 4 |
Chủ = SochauxU19 · Khách = Nancy U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SochauxU19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (21%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 4 (14%) | Hòa/Thắng | 1 (25%) |
| 4 (14%) | Hòa/Hòa | 1 (25%) |
| 8 (29%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (11%) | Bại/Bại | 2 (50%) |
Bảng xếp hạng
SochauxU19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 3 | 3 | 8 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 3 | 0 | 10 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 0 | 3 | 1 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 13 | 6 | - | - |
Nancy U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 3 | 3 | 6 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 11 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 1 | 3 | 3 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 12 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
SochauxU19 3 (15%)Hòa 7 (35%)Nancy U19 10 (50%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 6 / Thua 10 Tài/Xỉu: Tài 16 / Hòa 2 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 05/02/23 | Nancy U19 | 0-0 (0-0) | SochauxU19 | - | - | H |
| 24/09/22 | SochauxU19 | 2-2 (0-2) | Nancy U19 | +0.25 | 3 | H |
| 16/01/22 | Nancy U19 | 1-1 (0-0) | SochauxU19 | - | - | H |
| 05/09/21 | SochauxU19 | 3-1 (0-0) | Nancy U19 | - | - | T |
| 10/03/19 | SochauxU19 | 1-2 (0-0) | Nancy U19 | - | - | B |
| 07/10/18 | Nancy U19 | 1-1 (0-1) | SochauxU19 | - | - | H |
| 17/12/17 | SochauxU19 | 0-1 (0-0) | Nancy U19 | - | - | B |
| 10/09/17 | Nancy U19 | 1-1 (1-0) | SochauxU19 | - | - | H |
| 16/04/17 | Nancy U19 | 1-0 (0-0) | SochauxU19 | -1 | 3 | B |
| 13/11/16 | SochauxU19 | 0-2 (0-0) | Nancy U19 | - | - | B |
| 27/03/16 | SochauxU19 | 1-3 (1-1) | Nancy U19 | +0.25 | 2.75 | B |
| 08/11/15 | Nancy U19 | 1-1 (0-0) | SochauxU19 | - | - | H |
| 15/02/15 | SochauxU19 | 0-3 (0-0) | Nancy U19 | - | - | B |
| 28/09/14 | Nancy U19 | 0-0 (0-0) | SochauxU19 | - | - | H |
| 18/05/14 | SochauxU19 | 0-3 (0-0) | Nancy U19 | - | - | B |
| 25/08/13 | Nancy U19 | 2-3 (0-0) | SochauxU19 | - | - | T |
| 19/05/13 | SochauxU19 | 4-1 (0-0) | Nancy U19 | - | - | T |
| 27/03/13 | Nancy U19 | 1-0 (0-0) | SochauxU19 | -0.75 | 2.75 | B |
| 06/05/12 | Nancy U19 | 2-0 (0-0) | SochauxU19 | - | - | B |
| 27/11/11 | SochauxU19 | 1-2 (0-0) | Nancy U19 | - | - | B |
Thành tích gần đây — SochauxU19
TTTBBHBTTT
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 18/8 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/05/26 | Montfermeil U19 | 1-2 (0-2) | SochauxU19 | - | - | T |
| 03/05/26 | SochauxU19 | 7-0 (2-0) | Saint Priest U19 | - | - | T |
| 19/04/26 | Dijon U19 | 1-2 (0-2) | SochauxU19 | - | - | T |
| 12/04/26 | SochauxU19 | 2-3 (1-1) | Troyes U19 | - | - | B |
| 22/03/26 | AuxerreU19 | 1-0 (0-0) | SochauxU19 | - | - | B |
| 15/03/26 | SochauxU19 | 0-0 (0-0) | SC Schiltigheim U19 | - | - | H |
| 08/03/26 | AC Bobigny U19 | 2-1 (0-0) | SochauxU19 | - | - | B |
| 15/02/26 | Stade Reims U19 | 0-1 (0-0) | SochauxU19 | - | - | T |
| 08/02/26 | SochauxU19 | 2-0 (0-0) | ASPTT Dijon U19 | - | - | T |
| 25/01/26 | Metz U19 | 0-1 (0-0) | SochauxU19 | - | - | T |
| 18/01/26 | SochauxU19 | 1-2 (1-2) | Clermont U19 | -0.5 | 3 | B |
| 07/12/25 | Lyon U19 | 0-2 (0-2) | SochauxU19 | - | - | T |
| 30/11/25 | SochauxU19 | 0-1 (0-0) | StrasbourgU19 | - | - | B |
| 23/11/25 | Saint Priest U19 | 1-0 (0-0) | SochauxU19 | - | - | B |
| 16/11/25 | SochauxU19 | 0-0 (0-0) | Dijon U19 | - | - | H |
| 09/11/25 | Troyes U19 | 3-3 (1-0) | SochauxU19 | - | - | H |
| 02/11/25 | SochauxU19 | 3-2 (2-1) | AuxerreU19 | - | - | T |
| 19/10/25 | SC Schiltigheim U19 | 2-1 (1-0) | SochauxU19 | - | - | B |
| 12/10/25 | SochauxU19 | 1-2 (0-0) | AC Bobigny U19 | - | - | B |
| 05/10/25 | SochauxU19 | 1-0 (0-0) | Stade Reims U19 | - | - | T |
Thành tích gần đây — Nancy U19
BHTBTBBHTH
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 13/16 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/05/24 | Marseille U19 | 4-1 (2-1) | Nancy U19 | -0.5 | 2.75 | B |
| 04/05/24 | Nancy U19 | 1-1 (1-1) | Troyes U19 | - | - | H |
| 14/05/23 | Lyon U19 | 1-2 (1-2) | Nancy U19 | - | - | T |
| 07/05/23 | Nancy U19 | 0-4 (0-0) | AC Bobigny U19 | - | - | B |
| 23/04/23 | Clermont U19 | 1-2 (0-0) | Nancy U19 | 0 | 3.25 | T |
| 16/04/23 | Nancy U19 | 0-1 (0-0) | AuxerreU19 | - | - | B |
| 02/04/23 | Nancy U19 | 0-2 (0-0) | Troyes U19 | - | - | B |
| 26/03/23 | Metz U19 | 1-1 (1-1) | Nancy U19 | -0.75 | 3 | H |
| 05/03/23 | Nancy U19 | 5-0 (0-0) | Dijon U19 | - | - | T |
| 19/02/23 | Le Puy Foot 43 Auvergne U19 | 1-1 (0-0) | Nancy U19 | - | - | H |
| 12/02/23 | Paris FC U19 | 4-2 (2-1) | Nancy U19 | - | - | B |
| 05/02/23 | Nancy U19 | 0-0 (0-0) | SochauxU19 | - | - | H |
| 22/01/23 | Bourg Peronnas U19 | 2-1 (0-0) | Nancy U19 | +0.5 | 2.75 | B |
| 15/01/23 | Nancy U19 | 1-0 (0-0) | Torcy U.S U19 | - | - | T |
| 27/11/22 | Nancy U19 | 2-2 (0-0) | StrasbourgU19 | - | - | H |
| 20/11/22 | AC Bobigny U19 | 1-1 (1-1) | Nancy U19 | - | - | H |
| 13/11/22 | Nancy U19 | 1-0 (1-0) | Clermont U19 | +0.5 | 3 | T |
| 06/11/22 | AuxerreU19 | 2-0 (1-0) | Nancy U19 | - | - | B |
| 22/10/22 | Troyes U19 | 1-0 (1-0) | Nancy U19 | - | - | B |
| 15/10/22 | Nancy U19 | 0-3 (0-2) | Metz U19 | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
31
Phạt góc (HT)
21
Sút bóng
1013
Sút cầu môn
14
Tấn công
8976
Tấn công nguy hiểm
4537
Sút ngoài cầu môn
99
TL kiểm soát bóng
52%48%
TL kiểm soát bóng (HT)
52%48%
So Sánh Sức Mạnh
61 39
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T3 H7 B10T10 H7 B3
Chủ khách tương đồng
T2 H1 B7T7 H1 B2
Ghi
Tất cả
1 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.2 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SochauxU19 (28 trận)
Ghi 1.54 bàn/trậnMất 1.32 bàn/trận
Nancy U19 (4 trận)
Ghi 1.25 bàn/trậnMất 2.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SochauxU19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.83 | 3.20 | 2.90 | 0.75 | 3.00 | 0.59 | - | - | - |
| Live | 1.80 ↓ | 3.20 | 3.00 ↑ | 0.60 ↓ | 2.75 | 0.74 ↑ | - | - | - | |
| Mansion88 | Sớm | 2.14 | 3.40 | 2.80 | 0.94 | 2.75 | 0.88 | 0.92 | 0.25 | 0.92 |
| Live | 150.00 ↑ | 8.10 ↑ | 1.01 ↓ | 3.44 ↑ | 4.50 | 0.17 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 1.09 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.05 | 3.40 | 3.05 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 2.05 | 3.35 ↓ | 3.15 ↑ | 0.60 ↑ | 2.50 | 1.10 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.00 | 3.30 | 2.95 | 0.89 | 3.00 | 0.76 | - | - | - |
| Live | 1.97 ↓ | 3.30 | 3.05 ↑ | 0.93 ↑ | 3.00 | 0.72 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.99 | 3.40 | 3.10 | 1.03 | 3.00 | 0.73 | 0.99 | 0.50 | 0.77 |
| Live | 150.00 ↑ | 8.10 ↑ | 1.01 ↓ | 3.70 ↑ | 4.50 | 0.15 ↓ | 0.78 ↓ | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.90 | 3.50 | 2.97 | 0.95 | 3.00 | 0.75 | 0.90 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 16.50 ↑ | 13.50 ↑ | 1.01 ↓ | 3.44 ↑ | 4.50 | 0.09 ↓ | 3.84 ↑ | 0.25 | 0.08 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.07 | 3.13 | 3.13 | 1.01 | 2.50 | 0.81 | 0.97 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 55.00 ↑ | 9.40 ↑ | 1.01 ↓ | 3.44 ↑ | 4.50 | 0.15 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 1.09 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.97 | 3.62 | 3.19 | 0.98 | 3.00 | 0.78 | 0.97 | 0.50 | 0.81 |
| Live | 41.00 ↑ | 7.35 ↑ | 1.02 ↓ | 2.56 ↑ | 4.50 | 0.19 ↓ | 0.74 ↓ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.05 | 3.40 | 3.00 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 2.00 ↓ | 3.50 ↑ | 3.00 | 0.61 ↑ | 2.50 | 1.15 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.95 | 3.43 | 3.10 | 0.76 | 2.75 | 0.96 | 0.96 | 0.50 | 0.76 |
| Live | 30.82 ↑ | 10.88 ↑ | 1.04 ↓ | 2.31 ↑ | 4.50 | 0.28 ↓ | 0.64 ↓ | 0.00 | 1.12 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.00 | 3.40 | 3.00 | 0.57 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.98 ↓ | 3.50 ↑ | 3.10 ↑ | 0.60 ↑ | 2.50 | 1.15 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.94 | 3.80 | 3.23 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | 0.48 | 0.00 | 1.46 |
| Live | 81.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.00 ↓ | 4.11 ↑ | 4.50 | 0.17 ↓ | 0.83 ↑ | 0.00 | 0.98 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.91 | 3.75 | 3.10 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 0.98 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.50 ↑ | 4.50 | 0.05 ↓ | 0.83 ↓ | 0.00 | 0.98 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.00 | 3.40 | 3.00 | 0.62 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 61.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.60 ↑ | 4.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.