Kết quả bóng đá trận Slovan Velvary vs SK Slany, 22:00 ngày 15/08/2026
Group D League (Séc) · 22:00 ngày 15/08/2026
Slovan Velvary 1 Kết thúc HT 0-1 1
SK Slany
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 6
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 33°C
Diễn biến trận đấu
| Slovan Velvary | Phút | |
| 36' | ⚽ 0 - 1 | |
| 45+1' | ||
| HT 0-1 | ||
| 52' | ||
| 1 - 1 ⚽ | 55' | |
| 61' | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 4 | 3 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 2 | 2 | 4 | 5 |
| Ghi bàn | 2 | 3 | 14 | 21 |
| Mất bàn | 7 | 4 | 18 | 15 |
| Điểm | 1 | 3 | 14 | 11 |
Chủ = Slovan Velvary · Khách = SK Slany
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Slovan Velvary | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (29%) | Thắng/Thắng | 2 (22%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (22%) |
| 2 (29%) | Hòa/Thắng | 1 (11%) |
| 1 (14%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (14%) | Hòa/Bại | 3 (33%) |
| 1 (14%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 1 (11%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Slovan Velvary 1 (100%)Hòa 0 (0%)SK Slany 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/08/21 | SK Slany | 1-4 (0-2) | Slovan Velvary | - | - | T |
Thành tích gần đây — Slovan Velvary
TBHBBBHBTB
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 10/21 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | SK Mondi Steti | 1-2 (1-1) | Slovan Velvary | - | - | T |
| 01/08/26 | Slovan Velvary | 0-1 (0-0) | Brandys Nad Labem | - | - | B |
| 22/07/26 | SK Mondi Steti | 0-0 (0-0) | Slovan Velvary | - | - | H |
| 06/06/26 | Slovan Velvary | 0-1 (0-0) | Banik Most-Sous | - | - | B |
| 31/05/26 | Hradec Kralove B | 7-0 (4-0) | Slovan Velvary | - | - | B |
| 24/05/26 | Slovan Velvary | 1-4 (0-2) | Arsenal Ceska Lipa | - | - | B |
| 20/05/26 | Slovan Velvary | 1-1 (1-1) | Teplice B | 0 | 3.25 | H |
| 16/05/26 | Mlada Boleslav B | 1-0 (0-0) | Slovan Velvary | - | - | B |
| 09/05/26 | Slovan Velvary | 3-1 (2-1) | Jablonec B | - | - | T |
| 06/05/26 | SK Slovan Varnsdorf | 4-3 (3-2) | Slovan Velvary | -0.75 | 3 | B |
| 03/05/26 | Slovan Liberec II | 8-1 (3-0) | Slovan Velvary | - | - | B |
| 25/04/26 | Slovan Velvary | 2-3 (1-1) | Velke Hamry | - | - | B |
| 19/04/26 | Benatky Nad Jizerou | 1-4 (0-3) | Slovan Velvary | - | - | T |
| 03/04/26 | Spolana Neratovice | 0-0 (0-0) | Slovan Velvary | -0.25 | 2.75 | H |
| 28/03/26 | Slovan Velvary | 0-1 (0-1) | Sokol Brozany | - | - | B |
| 22/03/26 | SK Zapy | 5-0 (4-0) | Slovan Velvary | - | - | B |
| 14/03/26 | Slovan Velvary | 3-2 (3-1) | Pardubice B | - | - | T |
| 07/03/26 | Jiskra Usti nad Orlici | 1-2 (0-1) | Slovan Velvary | - | - | T |
| 01/03/26 | FK Kolin | 0-2 (0-1) | Slovan Velvary | - | - | T |
| 24/01/26 | SK Petrin Plzen | 1-5 (0-0) | Slovan Velvary | - | - | T |
Thành tích gần đây — SK Slany
HBTBTBBHTB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 16/19 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | SK Slany | 2-2 (2-1) | SK Ujezd Praha 4 | - | - | H |
| 01/08/26 | SK Slany | 0-2 (0-2) | Sokol Brozany | - | - | B |
| 18/04/26 | FK Louny | 1-5 (0-2) | SK Slany | - | - | T |
| 03/04/26 | Meteor Praha | 2-0 (0-0) | SK Slany | - | - | B |
| 07/03/26 | SK Ujezd Praha 4 | 0-2 (0-0) | SK Slany | - | - | T |
| 24/01/26 | SK Kladno | 5-2 (1-1) | SK Slany | - | - | B |
| 08/11/25 | SK Slany | 0-2 (0-1) | FK Chomutov | - | - | B |
| 25/10/25 | SK Slany | 2-2 (1-0) | Karlovy Vary Dvory | - | - | H |
| 18/10/25 | FK Olympie Brezova | 2-3 (1-1) | SK Slany | - | - | T |
| 13/09/25 | Marianske Lazne | 1-0 (0-0) | SK Slany | - | - | B |
| 06/09/25 | SK Slany | 0-1 (0-0) | Meteor Praha | - | - | B |
| 30/08/25 | FK Usti nad Labem B | 2-4 (1-3) | SK Slany | - | - | T |
| 13/08/25 | SK Slany | 2-2 (0-1) | Sokol Hostoun | - | - | H |
| 09/08/25 | SK Slany | 3-2 (1-0) | SK Ujezd Praha 4 | - | - | T |
| 02/08/25 | Spartak Kbely | 1-5 (1-2) | SK Slany | - | - | T |
| 26/07/25 | SK Slany | 2-5 (1-3) | FK Kraluv Dvur | - | - | B |
| 10/05/25 | SK Slany | 1-0 (1-0) | Tachov | - | - | T |
| 04/05/25 | Admira Praha II | 0-3 (0-0) | SK Slany | - | - | T |
| 20/04/25 | Meteor Praha | 4-3 (2-2) | SK Slany | - | - | B |
| 05/04/25 | SK Hrebec | 0-3 (0-2) | SK Slany | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
36
Phạt góc (HT)
02
Thẻ vàng
21
Sút bóng
99
Sút cầu môn
53
Tấn công
147118
Tấn công nguy hiểm
7171
Sút ngoài cầu môn
46
TL kiểm soát bóng
44%56%
TL kiểm soát bóng (HT)
46%54%
So Sánh Sức Mạnh
39 61
22% So Sánh Đối đầu 78%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B0T0 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
4 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Slovan Velvary (30 trận)
Ghi 1.53 bàn/trậnMất 2.07 bàn/trận
SK Slany (14 trận)
Ghi 2.29 bàn/trậnMất 1.64 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Slovan Velvary | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 10BET | Sớm | 1.66 | 3.70 | 3.70 | 0.80 | 3.25 | 0.81 | - | - | - |
| Live | 2.55 ↑ | 3.65 ↓ | 2.10 ↓ | 0.90 ↑ | 3.25 | 0.74 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.67 | 3.74 | 3.45 | 0.86 | 3.25 | 0.82 | 0.86 | 0.75 | 0.82 |
| Live | 1.65 ↓ | 3.75 ↑ | 3.50 ↑ | 0.86 | 3.25 | 0.82 | 0.84 ↓ | 0.75 | 0.84 ↑ | |
| 18Bet | Sớm | 1.71 | 3.70 | 3.60 | 0.76 | 3.25 | 0.76 | 0.82 | 0.75 | 0.70 |
| Live | 2.65 ↑ | 3.80 ↑ | 2.10 ↓ | 0.79 ↑ | 3.25 | 0.74 ↓ | 0.81 ↓ | 0.00 | 0.71 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.70 | 4.30 | 3.72 | 1.07 | 3.50 | 0.67 | 1.65 | 1.50 | 0.42 |
| Live | 2.40 ↑ | 3.80 ↓ | 2.40 ↓ | 1.17 ↑ | 3.50 | 0.61 ↓ | 0.85 ↓ | 0.00 | 0.85 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.67 | 4.20 | 3.60 | 0.95 | 3.25 | 0.85 | 0.90 | 0.75 | 0.90 |
| Live | 2.60 ↑ | 3.80 ↓ | 2.10 ↓ | 0.95 | 3.25 | 0.85 | 0.83 ↓ | -0.25 | 0.98 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Slovan Velvary | +3/4 | 0 | 0 | 1 |
| SK Slany | -3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).