Kết quả bóng đá trận Slovan Sabinov vs Spisska Nova Ves, 22:00 ngày 15/08/2026
3.Liga (Slovakia) · 22:00 ngày 15/08/2026
Slovan Sabinov 0 Kết thúc HT 0-1 1
Spisska Nova Ves
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 5
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 28°C
Diễn biến trận đấu
| Slovan Sabinov | Phút | |
| 16' | ⚽ 0 - 1 | |
| 39' | ||
| HT 0-1 | ||
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 2 | 7 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 1 |
| Bại | 2 | 1 | 6 | 2 |
| Ghi bàn | 0 | 5 | 12 | 20 |
| Mất bàn | 4 | 4 | 23 | 11 |
| Điểm | 1 | 4 | 8 | 22 |
Chủ = Slovan Sabinov · Khách = Spisska Nova Ves
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Slovan Sabinov | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (13%) | Thắng/Thắng | 12 (44%) |
| 2 (9%) | Thắng/Hòa | 2 (7%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 3 (13%) | Hòa/Thắng | 3 (11%) |
| 4 (17%) | Hòa/Hòa | 2 (7%) |
| 3 (13%) | Hòa/Bại | 2 (7%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 7 (30%) | Bại/Bại | 3 (11%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Slovan Sabinov 0 (0%)Hòa 1 (50%)Spisska Nova Ves 1 (50%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 1 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/03/26 | Slovan Sabinov | 0-0 (0-0) | Spisska Nova Ves | - | - | H |
| 16/08/25 | Spisska Nova Ves | 6-0 (4-0) | Slovan Sabinov | - | - | B |
Thành tích gần đây — Slovan Sabinov
TTBHTBHTBB
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 17/22 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Stara Lubovna | 2-3 (1-1) | Slovan Sabinov | - | - | T |
| 25/07/26 | Slovan Sabinov | 7-1 (4-1) | Cana | - | - | T |
| 30/05/26 | Humenne | 8-0 (6-0) | Slovan Sabinov | - | - | B |
| 23/05/26 | Slovan Sabinov | 2-2 (2-1) | OFK-SIM Raslavice | - | - | H |
| 17/05/26 | Slovan Sabinov | 1-0 (1-0) | MFK Kezmarok | - | - | T |
| 09/05/26 | MFK Spartak Medzev | 3-1 (3-0) | Slovan Sabinov | - | - | B |
| 02/05/26 | Slovan Sabinov | 1-1 (0-0) | MFK Kosice B | - | - | H |
| 26/04/26 | Spisske Podhradie | 0-1 (0-1) | Slovan Sabinov | - | - | T |
| 19/04/26 | Slovan Sabinov | 1-2 (1-0) | Lokomotiva Kosice | - | - | B |
| 11/04/26 | Lipany | 3-0 (0-0) | Slovan Sabinov | - | - | B |
| 04/04/26 | Slovan Sabinov | 1-4 (1-3) | Poprad | - | - | B |
| 29/03/26 | TeslaStropkov | 0-0 (0-0) | Slovan Sabinov | - | - | H |
| 22/03/26 | Slovan Sabinov | 0-0 (0-0) | Spisska Nova Ves | - | - | H |
| 14/03/26 | MFK Vranov nad Topou | 1-1 (0-1) | Slovan Sabinov | - | - | H |
| 07/03/26 | Slovan Sabinov | 0-0 (0-0) | MFK Snina | - | - | H |
| 14/02/26 | Slovan Sabinov | 3-0 (0-0) | MFK Sobrance | - | - | T |
| 31/01/26 | Stara Lubovna | 4-3 (0-0) | Slovan Sabinov | - | - | B |
| 01/11/25 | Slovan Sabinov | 0-2 (0-1) | Humenne | - | - | B |
| 25/10/25 | OFK-SIM Raslavice | 1-0 (0-0) | Slovan Sabinov | - | - | B |
| 18/10/25 | MFK Kezmarok | 2-1 (0-1) | Slovan Sabinov | - | - | B |
Thành tích gần đây — Spisska Nova Ves
TTBTBBTHTT
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 18/12 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Spisska Nova Ves | 2-0 (1-0) | MFK Vranov nad Topou | - | - | T |
| 25/07/26 | Spisska Nova Ves | 1-0 (1-0) | Poprad | - | - | T |
| 18/07/26 | Spisska Nova Ves | 3-5 (1-1) | Rimavska Sobota | - | - | B |
| 15/07/26 | Spisska Nova Ves | 2-1 (1-1) | Ruzomberok B | - | - | T |
| 11/07/26 | Spisska Nova Ves | 0-2 (0-1) | Partizan Bardejov | - | - | B |
| 07/07/26 | Spisska Nova Ves | 1-2 (0-2) | Tatran LM | - | - | B |
| 30/05/26 | Spisska Nova Ves | 2-0 (2-0) | MFK Kosice B | - | - | T |
| 23/05/26 | Spisske Podhradie | 2-2 (1-0) | Spisska Nova Ves | - | - | H |
| 16/05/26 | Spisska Nova Ves | 3-0 (2-0) | Lokomotiva Kosice | - | - | T |
| 09/05/26 | Lipany | 0-2 (0-2) | Spisska Nova Ves | - | - | T |
| 02/05/26 | Spisska Nova Ves | 3-0 (3-0) | Poprad | - | - | T |
| 26/04/26 | TeslaStropkov | 0-2 (0-1) | Spisska Nova Ves | +0.25 | 2.5 | T |
| 18/04/26 | OFK-SIM Raslavice | 1-2 (1-2) | Spisska Nova Ves | - | - | T |
| 11/04/26 | Spisska Nova Ves | 3-0 (1-0) | MFK Vranov nad Topou | - | - | T |
| 05/04/26 | MFK Snina | 0-2 (0-0) | Spisska Nova Ves | - | - | T |
| 28/03/26 | Spisska Nova Ves | 2-2 (1-0) | Humenne | - | - | H |
| 22/03/26 | Slovan Sabinov | 0-0 (0-0) | Spisska Nova Ves | - | - | H |
| 14/03/26 | Spisska Nova Ves | 1-3 (0-1) | MFK Kezmarok | - | - | B |
| 07/03/26 | MFK Spartak Medzev | 0-4 (0-3) | Spisska Nova Ves | - | - | T |
| 28/02/26 | Spisska Nova Ves | 4-0 (0-0) | Spisske Podhradie | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
45
Phạt góc (HT)
12
Thẻ vàng
01
Sút bóng
1123
Sút cầu môn
410
Tấn công
8276
Tấn công nguy hiểm
4751
Sút ngoài cầu môn
713
TL kiểm soát bóng
55%45%
TL kiểm soát bóng (HT)
49%51%
So Sánh Sức Mạnh
36 64
38% So Sánh Đối đầu 62%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B1T1 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B0T0 H1 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn3 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Slovan Sabinov (25 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 1.72 bàn/trận
Spisska Nova Ves (30 trận)
Ghi 1.90 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Spisska Nova Ves (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Slovan Sabinov | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 5.50 | 4.33 | 1.45 | 0.85 | 3.00 | 0.94 | 1.00 | -1.00 | 0.80 |
| Live | 5.75 ↑ | 4.33 | 1.45 | 0.84 ↓ | 3.00 | 0.95 ↑ | 1.01 ↑ | -1.00 | 0.79 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 5.50 | 4.30 | 1.47 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 5.50 | 4.30 | 1.47 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 5.00 | 4.00 | 1.41 | 0.78 | 3.00 | 0.86 | - | - | - |
| Live | 5.20 ↑ | 4.10 ↑ | 1.41 | 0.77 ↓ | 3.00 | 0.87 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 4.66 | 3.99 | 1.44 | 0.78 | 3.00 | 0.90 | 0.95 | -1.00 | 0.73 |
| Live | 4.64 ↓ | 3.98 ↓ | 1.45 ↑ | 0.78 | 3.00 | 0.90 | 0.94 ↓ | -1.00 | 0.74 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 5.25 | 4.20 | 1.44 | 0.50 | 2.50 | 1.40 | - | - | - |
| Live | 5.25 | 4.20 | 1.44 | 0.50 | 2.50 | 1.40 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 4.70 | 4.30 | 1.47 | 0.66 | 3.00 | 0.92 | 0.83 | -1.00 | 0.73 |
| Live | 5.75 ↑ | 4.20 ↓ | 1.43 ↓ | 0.75 ↑ | 3.00 | 0.86 ↓ | 0.94 ↑ | -1.00 | 0.68 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 5.25 | 4.20 | 1.44 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 5.25 | 4.20 | 1.44 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 5.32 | 4.40 | 1.48 | 1.30 | 3.50 | 0.54 | 0.57 | -1.50 | 1.24 |
| Live | 5.76 ↑ | 4.20 ↓ | 1.45 ↓ | 1.03 ↓ | 3.25 | 0.69 ↑ | 0.55 ↓ | -1.50 | 1.17 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 4.75 | 4.33 | 1.48 | 0.83 | 3.00 | 0.98 | 1.00 | -1.00 | 0.80 |
| Live | 4.75 | 4.33 | 1.48 | 0.83 | 3.00 | 0.98 | 1.00 | -1.00 | 0.80 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.