Kết quả bóng đá trận Slovan Rosice vs Tatran Rousinov, 22:30 ngày 14/08/2026
5. Ligy (Séc) · 22:30 ngày 14/08/2026
Slovan Rosice 0 Kết thúc HT 0-0 1
Tatran Rousinov
🟨 3 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 2
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| Slovan Rosice | Phút | |
| 9' | ||
| 43' | ||
| 45+1' | ||
| HT 0-0 | ||
| 58' | ||
| 70' | ⚽ 0 - 1 | |
| 73' | ||
| 73' | ||
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 4 | 7 |
| Thắng | 2 | 2 | 2 | 5 |
| Hòa | 1 | 0 | 1 | 0 |
| Bại | 0 | 1 | 1 | 2 |
| Ghi bàn | 8 | 8 | 8 | 13 |
| Mất bàn | 1 | 4 | 2 | 7 |
| Điểm | 7 | 6 | 7 | 15 |
Chủ = Slovan Rosice · Khách = Tatran Rousinov
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Slovan Rosice | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (50%) | Thắng/Thắng | 3 (60%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (20%) |
| 1 (50%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 1 (20%) |
Thành tích gần đây — Slovan Rosice
BTTTHHBTTB
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 15/15 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/09/25 | SK Olympia Rajecko | 3-1 (0-0) | Slovan Rosice | - | - | B |
| 29/08/25 | Slovan Rosice | 5-2 (1-1) | SK Cezava | - | - | T |
| 13/06/25 | Unicov | 0-1 (0-0) | Slovan Rosice | -0.25 | 3.25 | T |
| 06/06/25 | Slovan Rosice | 2-1 (1-1) | Zlinsko | - | - | T |
| 31/05/25 | Uhersky Brod | 1-1 (0-0) | Slovan Rosice | -0.25 | 2.75 | H |
| 24/05/25 | Slovan Rosice | 1-1 (0-0) | Blansko | - | - | H |
| 21/05/25 | Slavia Kromeriz | 4-0 (2-0) | Slovan Rosice | -2 | 3.5 | B |
| 18/05/25 | Brno B | 0-1 (0-0) | Slovan Rosice | -0.75 | 2.75 | T |
| 10/05/25 | Slovan Rosice | 3-1 (2-0) | Zlin B | - | - | T |
| 04/05/25 | MFK Karvina B | 2-0 (1-0) | Slovan Rosice | -0.75 | 2.75 | B |
| 30/04/25 | Slovan Rosice | 0-2 (0-1) | FC Strani | +0.25 | 2.5 | B |
| 25/04/25 | Slovan Rosice | 3-1 (2-0) | Hlucin | 0 | 2.75 | T |
| 17/04/25 | TJ Start Brno | 4-1 (2-0) | Slovan Rosice | - | - | B |
| 13/04/25 | SC Znojmo | 0-0 (0-0) | Slovan Rosice | - | - | H |
| 05/04/25 | Slovan Rosice | 0-1 (0-1) | Frydek-Mistek | - | - | B |
| 30/03/25 | Slovacko II | 2-0 (1-0) | Slovan Rosice | -0.25 | 2.75 | B |
| 22/03/25 | Slovan Rosice | 1-2 (1-1) | Hodonin Sardice | - | - | B |
| 15/03/25 | Trinec | 2-0 (1-0) | Slovan Rosice | -1.75 | 3.5 | B |
| 08/03/25 | Slovan Rosice | 2-0 (2-0) | Unie Hlubina | - | - | T |
| 16/11/24 | FC Strani | 2-3 (1-2) | Slovan Rosice | 0 | 3 | T |
Thành tích gần đây — Tatran Rousinov
TBTBTBBHTB
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 12/11 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/08/26 | Tatran Rousinov | 1-0 (1-0) | AFK Tisnov | - | - | T |
| 18/04/26 | Boskovice | 3-0 (1-0) | Tatran Rousinov | - | - | B |
| 03/04/26 | Tatran Rousinov | 3-0 (1-0) | AFK Tisnov | - | - | T |
| 11/05/25 | Tatran Rousinov | 0-1 (0-0) | Boskovice | - | - | B |
| 19/04/25 | FC Svratka Brno | 1-2 (1-2) | Tatran Rousinov | - | - | T |
| 04/04/25 | Tatran Rousinov | 0-2 (0-0) | SK Olympia Rajecko | - | - | B |
| 22/03/25 | Tatran Rousinov | 0-2 (0-0) | SK Cezava | - | - | B |
| 19/10/24 | Tatran Kohoutovice | 1-1 (0-0) | Tatran Rousinov | - | - | H |
| 10/08/24 | Tatran Rousinov | 5-0 (3-0) | TJ Sokol Pohorelice | - | - | T |
| 20/07/24 | Tatran Rousinov | 0-1 (0-1) | FC Kurim | - | - | B |
| 30/03/24 | TJ Sokol Pohorelice | 2-1 (2-0) | Tatran Rousinov | - | - | B |
| 15/03/24 | FC Sparta Brno | 1-2 (1-1) | Tatran Rousinov | - | - | T |
| 09/09/23 | Tatran Rousinov | 1-3 (1-1) | FC Kurim | - | - | B |
| 18/08/23 | Boskovice | 2-0 (1-0) | Tatran Rousinov | - | - | B |
| 20/05/23 | MS Brno | 1-2 (0-2) | Tatran Rousinov | - | - | T |
| 14/05/23 | Tatran Rousinov | 1-1 (0-0) | Bosonohy | - | - | H |
| 28/04/23 | Tatran Rousinov | 2-2 (1-2) | FK Banik Ratiskovice | - | - | H |
| 19/04/23 | FC Kurim | 3-0 (2-0) | Tatran Rousinov | - | - | B |
| 07/04/23 | Tatran Rousinov | 2-1 (1-0) | Boskovice | - | - | T |
| 11/09/22 | Tatran Rousinov | 3-1 (2-1) | FK Kunstat | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
42
Phạt góc (HT)
42
Thẻ vàng
33
Sút bóng
914
Sút cầu môn
36
Tấn công
8686
Tấn công nguy hiểm
5973
Sút ngoài cầu môn
68
TL kiểm soát bóng
45%55%
TL kiểm soát bóng (HT)
51%49%
Quả ném biên
01
So Sánh Sức Mạnh
52 48
63% So Sánh Đối đầu 37%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Slovan Rosice (4 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 0.50 bàn/trận
Tatran Rousinov (7 trận)
Ghi 1.86 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Slovan Rosice | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 3.00 | 3.80 | 2.10 | 0.94 | 3.25 | 0.85 | 0.95 | -0.25 | 0.85 |
| Live | 201.00 ↑ | 9.50 ↑ | 1.02 ↓ | 1.16 ↑ | 1.50 | 0.69 ↓ | 1.01 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.90 | 3.90 | 2.05 | 1.30 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 8.50 ↑ | 1.03 ↓ | 4.50 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.86 | 3.82 | 2.01 | 0.93 | 3.25 | 0.72 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 12.61 ↑ | 1.03 ↓ | 2.71 ↑ | 1.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.68 | 3.61 | 2.01 | 0.81 | 3.25 | 0.87 | 0.88 | -0.25 | 0.80 |
| Live | 24.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.05 ↓ | 2.94 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 1.03 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.75 | 3.70 | 2.05 | 0.44 | 2.50 | 1.50 | - | - | - |
| Live | 67.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.37 ↑ | 2.50 | 0.48 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.70 | 3.90 | 1.95 | 0.73 | 3.25 | 0.80 | 0.79 | -0.25 | 0.74 |
| Live | 2.80 ↑ | 4.10 ↑ | 2.05 ↑ | 0.89 ↑ | 3.25 | 0.76 ↓ | 0.87 ↑ | -0.25 | 0.77 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.75 | 3.70 | 2.05 | 1.15 | 3.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 71.00 ↑ | 10.50 ↑ | 1.04 ↓ | 3.60 ↑ | 1.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.80 | 4.00 | 2.02 | 0.40 | 2.50 | 1.75 | 0.95 | -0.25 | 0.85 |
| Live | 59.00 ↑ | 12.30 ↑ | 1.02 ↓ | 3.89 ↑ | 1.50 | 0.16 ↓ | 1.09 ↑ | 0.00 | 0.69 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.75 | 4.00 | 2.00 | 0.80 | 3.25 | 1.00 | 0.95 | -0.25 | 0.85 |
| Live | 101.00 ↑ | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.40 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 1.10 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.00 | 3.25 | 1.95 | 0.67 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 126.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.03 ↓ | 5.00 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Slovan Rosice | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
| Tatran Rousinov | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).