Kết quả bóng đá trận Slovan Bratislava U19 vs MSK Zilina U19, 16:00 ngày 29/08/2026
Giải VĐQG U19 Slovakia · 16:00 ngày 29/08/2026
Slovan Bratislava U19 1 Kết thúc HT 0-1 1
MSK Zilina U19
🟨 0 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 10 - 3
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| Slovan Bratislava U19 | Phút | |
| 18' | ⚽ 0 - 1 Alex Vrabel | |
| 38' | ||
| HT 0-1 | ||
| 1 - 1 ⚽ | 52' | |
| 66' | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 7 | 5 |
| Hòa | 1 | 2 | 2 | 2 |
| Bại | 0 | 1 | 1 | 3 |
| Ghi bàn | 6 | 2 | 19 | 22 |
| Mất bàn | 2 | 4 | 8 | 9 |
| Điểm | 7 | 2 | 23 | 17 |
Chủ = Slovan Bratislava U19 · Khách = MSK Zilina U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Slovan Bratislava U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (42%) | Thắng/Thắng | 9 (43%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (10%) |
| 4 (33%) | Hòa/Thắng | 1 (5%) |
| 1 (8%) | Hòa/Hòa | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 4 (19%) |
| 1 (8%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Bại/Bại | 4 (19%) |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Slovan Bratislava U19 9 (45%)Hòa 4 (20%)MSK Zilina U19 7 (35%)
Châu Á: Ăn 9 / Hòa 2 / Thua 9 Tài/Xỉu: Tài 12 / Hòa 2 / Xỉu 6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/04/26 | Slovan Bratislava U19 | 2-0 (0-0) | MSK Zilina U19 | -0.5 | 2.75 | T |
| 27/09/25 | MSK Zilina U19 | 2-1 (1-0) | Slovan Bratislava U19 | - | - | B |
| 29/03/25 | Slovan Bratislava U19 | 1-1 (1-0) | MSK Zilina U19 | -0.75 | 2.5 | H |
| 14/09/24 | MSK Zilina U19 | 4-1 (2-1) | Slovan Bratislava U19 | - | - | B |
| 23/03/24 | Slovan Bratislava U19 | 1-2 (1-1) | MSK Zilina U19 | +0.75 | 3.25 | B |
| 01/09/23 | MSK Zilina U19 | 1-2 (0-0) | Slovan Bratislava U19 | +0.25 | 3.25 | T |
| 06/04/23 | MSK Zilina U19 | 4-2 (3-0) | Slovan Bratislava U19 | - | - | B |
| 10/09/22 | Slovan Bratislava U19 | 2-1 (2-1) | MSK Zilina U19 | - | - | T |
| 14/04/22 | Slovan Bratislava U19 | 0-0 (0-0) | MSK Zilina U19 | - | - | H |
| 14/08/21 | MSK Zilina U19 | 0-4 (0-1) | Slovan Bratislava U19 | - | - | T |
| 15/08/20 | Slovan Bratislava U19 | 3-1 (0-0) | MSK Zilina U19 | - | - | T |
| 23/11/19 | MSK Zilina U19 | 1-2 (0-1) | Slovan Bratislava U19 | -0.5 | 3.25 | T |
| 31/08/19 | Slovan Bratislava U19 | 1-3 (1-2) | MSK Zilina U19 | - | - | B |
| 18/04/19 | Slovan Bratislava U19 | 4-1 (2-1) | MSK Zilina U19 | - | - | T |
| 10/11/18 | MSK Zilina U19 | 1-1 (0-1) | Slovan Bratislava U19 | - | - | H |
| 29/08/18 | Slovan Bratislava U19 | 3-3 (1-1) | MSK Zilina U19 | -0.25 | 3.25 | H |
| 02/06/18 | MSK Zilina U19 | 5-1 (3-0) | Slovan Bratislava U19 | - | - | B |
| 10/03/18 | Slovan Bratislava U19 | 0-3 (0-2) | MSK Zilina U19 | - | - | B |
| 30/09/17 | MSK Zilina U19 | 0-1 (0-0) | Slovan Bratislava U19 | -0.75 | 3 | T |
| 13/05/17 | Slovan Bratislava U19 | 3-0 (1-0) | MSK Zilina U19 | +0.25 | 3 | T |
Thành tích gần đây — Slovan Bratislava U19
TTTTTBTHTT
Thắng 8 (80%)Hòa 1 (10%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 18/7 (10 trận) Châu Á: 9/0/1 T/X: 4/2/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | MFK Skalica U19 | 0-2 (0-1) | Slovan Bratislava U19 | - | - | T |
| 18/08/26 | Slovan Bratislava U19 | 2-1 (1-1) | FC Kosice U19 | +1.5 | 3 | T |
| 19/05/26 | Slovan Bratislava U19 | 2-1 (1-1) | SCP RuzomberokU19 | - | - | T |
| 02/05/26 | Slovan Bratislava U19 | 6-2 (2-1) | FC Kosice U19 | - | - | T |
| 18/04/26 | Slovan Bratislava U19 | 2-0 (0-0) | MSK Zilina U19 | -0.5 | 2.75 | T |
| 11/04/26 | FC Tatran Presov U19 | 2-0 (1-0) | Slovan Bratislava U19 | +0.25 | 3 | B |
| 02/04/26 | Slovan Bratislava U19 | 1-0 (1-0) | FK Pohronie U19 | - | - | T |
| 14/03/26 | FC Petrzalka U19 | 0-0 (0-0) | Slovan Bratislava U19 | +0.5 | 3 | H |
| 07/03/26 | Slovan Bratislava U19 | 1-0 (0-0) | FK Zeleziarne Podbrezova U19 | +0.75 | 3.25 | T |
| 28/02/26 | Dukla Banska Bystrica U19 | 1-2 (0-2) | Slovan Bratislava U19 | +0.25 | 3 | T |
| 24/01/26 | Slovan Bratislava U19 | 3-0 (2-0) | Sigma Olomouc U19 | - | - | T |
| 30/11/25 | MFK Zemplin Michalovce U19 | 1-2 (1-1) | Slovan Bratislava U19 | +0.5 | 3 | T |
| 22/11/25 | Slovan Bratislava U19 | 3-0 (1-0) | DAC Dunajska Streda U19 | +0.25 | 3 | T |
| 15/11/25 | Slovan Bratislava U19 | 0-0 (0-0) | Fomat Martin U19 | +0.75 | 3.5 | H |
| 24/10/25 | SCP RuzomberokU19 | 1-1 (1-1) | Slovan Bratislava U19 | 0 | 3 | H |
| 19/10/25 | Slovan Bratislava U19 | 4-4 (3-1) | Trencin U19 | - | - | H |
| 15/10/25 | FC Kosice U19 | 3-1 (0-1) | Slovan Bratislava U19 | +0.5 | 3.75 | B |
| 04/10/25 | Slovan Bratislava U19 | 2-2 (1-2) | Spartak Trnava U19 | 0 | 2.75 | H |
| 27/09/25 | MSK Zilina U19 | 2-1 (1-0) | Slovan Bratislava U19 | - | - | B |
| 20/09/25 | Slovan Bratislava U19 | 4-1 (1-0) | FC Tatran Presov U19 | - | - | T |
Thành tích gần đây — MSK Zilina U19
BTTTTBBTBT
Thắng 6 (60%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 23/10 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | MSK Zilina U19 | 0-2 (0-0) | Spartak Trnava U19 | - | - | B |
| 26/05/26 | MSK Zilina U19 | 6-1 (3-1) | FC Petrzalka U19 | - | - | T |
| 09/05/26 | MSK Zilina U19 | 8-1 (4-1) | Dukla Banska Bystrica U19 | - | - | T |
| 03/05/26 | MFK Zemplin Michalovce U19 | 0-1 (0-1) | MSK Zilina U19 | +1 | 3.25 | T |
| 29/04/26 | FK Zeleziarne Podbrezova U19 | 0-3 (0-2) | MSK Zilina U19 | +0.75 | 3 | T |
| 25/04/26 | MSK Zilina U19 | 0-1 (0-1) | DAC Dunajska Streda U19 | - | - | B |
| 18/04/26 | Slovan Bratislava U19 | 2-0 (0-0) | MSK Zilina U19 | +0.5 | 2.75 | B |
| 11/04/26 | MSK Zilina U19 | 2-0 (1-0) | SCP RuzomberokU19 | +1.5 | 3.25 | T |
| 02/04/26 | Trencin U19 | 2-1 (0-0) | MSK Zilina U19 | +0.5 | 3.25 | B |
| 14/03/26 | MSK Zilina U19 | 2-1 (1-0) | FC Kosice U19 | +1.75 | 3.5 | T |
| 07/03/26 | Spartak Trnava U19 | 1-2 (0-2) | MSK Zilina U19 | +0.25 | 2.75 | T |
| 28/02/26 | Fomat Martin U19 | 2-0 (1-0) | MSK Zilina U19 | +1.25 | 3 | B |
| 25/02/26 | MSK Zilina U19 | 0-1 (0-1) | Club Brugge U19 | -0.75 | 3.25 | B |
| 07/02/26 | Cracovia Krakow (Youth) | 4-1 (0-0) | MSK Zilina U19 | - | - | B |
| 03/02/26 | MSK Zilina U19 | 2-1 (1-1) | Liverpool U19 | -0.5 | 3 | T |
| 31/01/26 | MSK Zilina U19 | 4-0 (2-0) | Austria Wien U19 | - | - | T |
| 10/12/25 | MSK Zilina U19 | 2-0 (1-0) | Red Star Belgrade U19 | 0 | 3.25 | T |
| 29/11/25 | FC Tatran Presov U19 | 4-1 (1-1) | MSK Zilina U19 | +1.25 | 3.25 | B |
| 26/11/25 | Red Star Belgrade U19 | 3-1 (2-1) | MSK Zilina U19 | -0.5 | 3 | B |
| 22/11/25 | MSK Zilina U19 | 8-0 (4-0) | FK Pohronie U19 | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
103
Phạt góc (HT)
51
Thẻ vàng
02
Sút bóng
124
Sút cầu môn
64
Tấn công
13888
Tấn công nguy hiểm
10345
Sút ngoài cầu môn
60
TL kiểm soát bóng
69%31%
TL kiểm soát bóng (HT)
61%39%
So Sánh Sức Mạnh
57 43
75% So Sánh Đối đầu 25%
Thành tích
Tất cả
T9 H4 B7T7 H4 B9
Chủ khách tương đồng
T5 H3 B3T3 H3 B5
Ghi
Tất cả
1.8 Bàn1.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.8 Bàn1.4 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Slovan Bratislava U19 (13 trận)
Ghi 1.92 bàn/trậnMất 0.69 bàn/trận
MSK Zilina U19 (22 trận)
Ghi 1.77 bàn/trậnMất 1.18 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Slovan Bratislava U19 (7 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (57%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (43%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (14%)Hòa 2 (29%)Xỉu 4 (57%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
VOUUUU
MSK Zilina U19 (10 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (20%)Hòa 1 (10%)Xỉu 7 (70%)
6 trận gần — Châu Á:
WVWLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUVUUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Slovan Bratislava U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 10BET | Sớm | 2.41 | 3.40 | 2.33 | 0.89 | 3.00 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 5.74 ↑ | 1.22 ↓ | 10.35 ↑ | 2.57 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 1.99 | 3.14 | 3.03 | 0.98 | 2.75 | 0.72 | 0.85 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 7.30 ↑ | 1.08 ↓ | 11.50 ↑ | 3.44 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 1.47 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.37 | 3.35 | 2.29 | 0.89 | 3.00 | 0.79 | 0.84 | 0.00 | 0.84 |
| Live | 5.70 ↑ | 1.18 ↓ | 7.55 ↑ | 1.85 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 1.42 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.30 | 3.20 | 2.70 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 7.00 ↑ | 1.11 ↓ | 11.00 ↑ | 2.90 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 2.45 | 3.41 | 2.36 | 0.94 | 3.00 | 0.78 | 0.89 | 0.00 | 0.82 |
| Live | 7.28 ↑ | 1.12 ↓ | 11.73 ↑ | 2.44 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 0.41 ↓ | 0.00 | 1.68 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.30 | 3.20 | 2.70 | 0.71 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 5.75 ↑ | 1.19 ↓ | 9.75 ↑ | 3.00 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.40 | 3.80 | 2.40 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 9.59 ↑ | 1.10 ↓ | 14.80 ↑ | 4.52 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.70 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.38 | 3.70 | 2.35 | 0.95 | 3.00 | 0.85 | 0.90 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 6.40 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.68 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.05 | 3.25 | 2.88 | 0.65 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 7.00 ↑ | 1.13 ↓ | 12.00 ↑ | 3.75 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Slovan Bratislava U19 | 0 | 1 | 0 | 0 |
| MSK Zilina U19 | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).