Kết quả bóng đá trận Slovan Bratislava U19 vs FC Kosice U19, 16:00 ngày 18/08/2026
Giải VĐQG U19 Slovakia · 16:00 ngày 18/08/2026
Slovan Bratislava U19 2 Kết thúc HT 1-1 1
FC Kosice U19
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 0
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 22°C
Diễn biến trận đấu
| Slovan Bratislava U19 | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 34' | |
| 45' | ⚽ 1 - 1 | |
| HT 1-1 | ||
| 2 - 1 ⚽ | 46' | |
| 60' | ||
| 65' | ||
| 74' | ||
| 76' | ||
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 5 | 4 |
| Hòa | 1 | 2 | 2 | 2 |
| Bại | 2 | 1 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 4 | 4 | 18 | 18 |
| Mất bàn | 6 | 6 | 16 | 16 |
| Điểm | 1 | 2 | 17 | 14 |
Chủ = Slovan Bratislava U19 · Khách = FC Kosice U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Slovan Bratislava U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (42%) | Thắng/Thắng | 3 (25%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (8%) |
| 4 (33%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (8%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (8%) |
| 1 (8%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Bại/Bại | 6 (50%) |
Thành tích đối đầu (9 trận)
Slovan Bratislava U19 6 (67%)Hòa 2 (22%)FC Kosice U19 1 (11%)
Châu Á: Ăn 6 / Hòa 2 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 9 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/05/26 | Slovan Bratislava U19 | 6-2 (2-1) | FC Kosice U19 | - | - | T |
| 15/10/25 | FC Kosice U19 | 3-1 (0-1) | Slovan Bratislava U19 | +0.5 | 3.75 | B |
| 31/05/25 | Slovan Bratislava U19 | 2-2 (0-0) | FC Kosice U19 | - | - | H |
| 30/11/24 | FC Kosice U19 | 2-2 (1-1) | Slovan Bratislava U19 | - | - | H |
| 04/11/23 | Slovan Bratislava U19 | 3-0 (2-0) | FC Kosice U19 | - | - | T |
| 29/04/23 | Slovan Bratislava U19 | 3-2 (0-1) | FC Kosice U19 | - | - | T |
| 22/10/22 | FC Kosice U19 | 2-3 (1-1) | Slovan Bratislava U19 | - | - | T |
| 06/11/21 | FC Kosice U19 | 1-4 (0-2) | Slovan Bratislava U19 | - | - | T |
| 31/07/21 | Slovan Bratislava U19 | 1-0 (0-0) | FC Kosice U19 | - | - | T |
Thành tích gần đây — Slovan Bratislava U19
TTTBTHTTTT
Thắng 8 (80%)Hòa 1 (10%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 19/7 (10 trận) Châu Á: 9/0/1 T/X: 4/2/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/05/26 | Slovan Bratislava U19 | 2-1 (1-1) | SCP RuzomberokU19 | - | - | T |
| 02/05/26 | Slovan Bratislava U19 | 6-2 (2-1) | FC Kosice U19 | - | - | T |
| 18/04/26 | Slovan Bratislava U19 | 2-0 (0-0) | MSK Zilina U19 | -0.5 | 2.75 | T |
| 11/04/26 | FC Tatran Presov U19 | 2-0 (1-0) | Slovan Bratislava U19 | +0.25 | 3 | B |
| 02/04/26 | Slovan Bratislava U19 | 1-0 (1-0) | FK Pohronie U19 | - | - | T |
| 14/03/26 | FC Petrzalka U19 | 0-0 (0-0) | Slovan Bratislava U19 | +0.5 | 3 | H |
| 07/03/26 | Slovan Bratislava U19 | 1-0 (0-0) | FK Zeleziarne Podbrezova U19 | +0.75 | 3.25 | T |
| 28/02/26 | Dukla Banska Bystrica U19 | 1-2 (0-2) | Slovan Bratislava U19 | +0.25 | 3 | T |
| 24/01/26 | Slovan Bratislava U19 | 3-0 (2-0) | Sigma Olomouc U19 | - | - | T |
| 30/11/25 | MFK Zemplin Michalovce U19 | 1-2 (1-1) | Slovan Bratislava U19 | +0.5 | 3 | T |
| 22/11/25 | Slovan Bratislava U19 | 3-0 (1-0) | DAC Dunajska Streda U19 | +0.25 | 3 | T |
| 15/11/25 | Slovan Bratislava U19 | 0-0 (0-0) | Fomat Martin U19 | +0.75 | 3.5 | H |
| 24/10/25 | SCP RuzomberokU19 | 1-1 (1-1) | Slovan Bratislava U19 | 0 | 3 | H |
| 19/10/25 | Slovan Bratislava U19 | 4-4 (3-1) | Trencin U19 | - | - | H |
| 15/10/25 | FC Kosice U19 | 3-1 (0-1) | Slovan Bratislava U19 | +0.5 | 3.75 | B |
| 04/10/25 | Slovan Bratislava U19 | 2-2 (1-2) | Spartak Trnava U19 | 0 | 2.75 | H |
| 27/09/25 | MSK Zilina U19 | 2-1 (1-0) | Slovan Bratislava U19 | - | - | B |
| 20/09/25 | Slovan Bratislava U19 | 4-1 (1-0) | FC Tatran Presov U19 | - | - | T |
| 30/08/25 | Slovan Bratislava U19 | 1-1 (1-1) | FC Petrzalka U19 | - | - | H |
| 16/08/25 | Slovan Bratislava U19 | 2-1 (0-0) | Dukla Banska Bystrica U19 | - | - | T |
Thành tích gần đây — FC Kosice U19
THBBBBTBBH
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 13/20 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/06/26 | FC Kosice U19 | 4-0 (3-0) | FC Petrzalka U19 | - | - | T |
| 26/05/26 | FC Kosice U19 | 1-1 (1-0) | Dukla Banska Bystrica U19 | - | - | H |
| 02/05/26 | Slovan Bratislava U19 | 6-2 (2-1) | FC Kosice U19 | - | - | B |
| 29/04/26 | MFK Zemplin Michalovce U19 | 2-0 (2-0) | FC Kosice U19 | -0.25 | 3 | B |
| 18/04/26 | Trencin U19 | 1-0 (1-0) | FC Kosice U19 | -0.75 | 3.5 | B |
| 11/04/26 | Fomat Martin U19 | 3-0 (2-0) | FC Kosice U19 | -0.25 | 3 | B |
| 02/04/26 | FC Kosice U19 | 2-1 (1-0) | Spartak Trnava U19 | -0.25 | 2.5 | T |
| 14/03/26 | MSK Zilina U19 | 2-1 (1-0) | FC Kosice U19 | -1.75 | 3.5 | B |
| 07/03/26 | FC Kosice U19 | 2-3 (1-2) | FC Tatran Presov U19 | +0.25 | 3.25 | B |
| 04/12/25 | FC Kosice U19 | 1-1 (0-1) | FK Zeleziarne Podbrezova U19 | +0.5 | 3.25 | H |
| 29/11/25 | FC Petrzalka U19 | 4-1 (3-0) | FC Kosice U19 | -0.25 | 3.25 | B |
| 29/10/25 | Dukla Banska Bystrica U19 | 2-1 (0-0) | FC Kosice U19 | +0.25 | 3 | B |
| 25/10/25 | FC Kosice U19 | 6-0 (4-0) | MFK Zemplin Michalovce U19 | +0.25 | 2.75 | T |
| 18/10/25 | DAC Dunajska Streda U19 | 3-0 (2-0) | FC Kosice U19 | +0.25 | 3.25 | B |
| 15/10/25 | FC Kosice U19 | 3-1 (0-1) | Slovan Bratislava U19 | -0.5 | 3.75 | T |
| 04/10/25 | SCP RuzomberokU19 | 2-0 (2-0) | FC Kosice U19 | -0.5 | 3 | B |
| 27/09/25 | FC Kosice U19 | 1-4 (1-0) | Trencin U19 | - | - | B |
| 20/09/25 | FC Kosice U19 | 2-2 (0-0) | Fomat Martin U19 | - | - | H |
| 13/09/25 | Spartak Trnava U19 | 1-0 (1-0) | FC Kosice U19 | - | - | B |
| 30/08/25 | FC Kosice U19 | 0-3 (0-2) | MSK Zilina U19 | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
80
Phạt góc (HT)
40
Thẻ vàng
22
Sút bóng
1210
Sút cầu môn
66
Tấn công
7664
Tấn công nguy hiểm
4134
Sút ngoài cầu môn
64
TL kiểm soát bóng
54%46%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
So Sánh Sức Mạnh
72 28
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T6 H2 B1T1 H2 B6
Chủ khách tương đồng
T4 H1 B0T0 H1 B4
Ghi
Tất cả
2.8 Bàn1.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
3 Bàn1.2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Slovan Bratislava U19 (18 trận)
Ghi 1.83 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
FC Kosice U19 (18 trận)
Ghi 1.44 bàn/trậnMất 1.94 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Slovan Bratislava U19 (6 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (67%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (17%)Hòa 1 (17%)Xỉu 4 (67%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUUUV
FC Kosice U19 (8 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (38%)Hòa 1 (13%)Xỉu 4 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUUVO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Slovan Bratislava U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.42 | 4.80 | 5.00 | 0.86 | 3.50 | 0.84 | 0.89 | 1.25 | 0.81 |
| Live | 1.03 ↓ | 19.00 ↑ | 81.00 ↑ | 3.20 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.60 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.47 | 4.25 | 4.90 | 0.99 | 3.50 | 0.81 | 0.99 | 1.25 | 0.81 |
| Live | 1.04 ↓ | 6.50 ↑ | 200.00 ↑ | 3.22 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.56 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 1.18 | 5.40 | 9.60 | 0.83 | 3.25 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 10.36 ↑ | 100.00 ↑ | 2.54 ↑ | 3.50 | 0.23 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.44 | 4.50 | 4.95 | 0.79 | 3.25 | 0.97 | 1.04 | 1.50 | 0.72 |
| Live | 1.58 ↑ | 3.10 ↓ | 6.10 ↑ | 0.80 ↑ | 3.75 | 1.00 ↑ | 0.79 ↓ | 0.75 | 1.01 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.30 | 4.90 | 6.70 | 0.77 | 3.00 | 0.93 | 0.88 | 1.50 | 0.82 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 17.50 ↑ | 4.76 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 5.26 ↑ | 0.25 | 0.01 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.47 | 3.95 | 4.57 | 1.03 | 3.25 | 0.77 | 0.86 | 1.00 | 0.94 |
| Live | 1.03 ↓ | 5.70 ↑ | 140.00 ↑ | 3.22 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.42 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.19 | 4.75 | 9.05 | 0.86 | 3.25 | 0.82 | 0.79 | 1.75 | 0.89 |
| Live | 1.05 ↓ | 5.45 ↑ | 31.00 ↑ | 2.38 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.53 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.35 | 4.80 | 6.00 | 0.36 | 2.50 | 1.87 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 9.50 ↑ | 46.00 ↑ | 0.53 ↑ | 2.50 | 1.20 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.19 | 6.20 | 7.66 | 0.87 | 3.25 | 0.82 | 0.81 | 1.75 | 0.89 |
| Live | 1.13 ↓ | 5.58 ↓ | 29.83 ↑ | 2.11 ↑ | 3.50 | 0.32 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.67 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.35 | 4.75 | 6.25 | 0.90 | 3.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 10.50 ↑ | 81.00 ↑ | 3.10 ↑ | 3.50 | 0.19 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.23 | 5.50 | 9.35 | 0.44 | 2.50 | 1.63 | 0.83 | 1.75 | 0.98 |
| Live | 1.02 ↓ | 13.00 ↑ | 55.00 ↑ | 2.72 ↑ | 3.50 | 0.25 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.65 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.22 | 5.50 | 9.00 | 0.90 | 3.25 | 0.90 | 0.83 | 1.75 | 0.98 |
| Live | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 81.00 ↑ | 3.25 ↑ | 3.50 | 0.21 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.60 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.30 | 5.00 | 6.50 | 1.25 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 10.00 ↑ | 101.00 ↑ | 3.20 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.