Kết quả bóng đá trận Slavia TU Kosice vs TeslaStropkov, 16:00 ngày 30/08/2026
3.Liga (Slovakia) · 16:00 ngày 30/08/2026
Slavia TU Kosice 2 Kết thúc HT 0-0 1
TeslaStropkov
🟨 1 - 2 🟥 1 - 1 ⛳ 2 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| Slavia TU Kosice | Phút | |
| 3' | ||
| 3' | ||
| HT 0-0 | ||
| 52' | ⚽ 0 - 1 | |
| 1 - 1 ⚽ | 60' | |
| 69' | ||
| Denys Zolotovetskyi 2 - 1 ⚽ | 90+1' | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 4 |
| Hòa | 0 | 1 | 0 | 4 |
| Bại | 2 | 1 | 6 | 2 |
| Ghi bàn | 3 | 5 | 14 | 23 |
| Mất bàn | 6 | 3 | 18 | 12 |
| Điểm | 3 | 4 | 12 | 16 |
Chủ = Slavia TU Kosice · Khách = TeslaStropkov
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Slavia TU Kosice | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (23%) | Thắng/Thắng | 3 (12%) |
| 1 (8%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 2 (15%) | Hòa/Thắng | 5 (20%) |
| 1 (8%) | Hòa/Hòa | 5 (20%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 2 (8%) |
| 1 (8%) | Bại/Thắng | 2 (8%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 5 (38%) | Bại/Bại | 6 (24%) |
Thành tích đối đầu (9 trận)
Slavia TU Kosice 5 (56%)Hòa 2 (22%)TeslaStropkov 2 (22%)
Châu Á: Ăn 5 / Hòa 2 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 9 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/07/25 | Slavia TU Kosice | 5-1 (3-0) | TeslaStropkov | - | - | T |
| 04/05/25 | Slavia TU Kosice | 4-1 (2-1) | TeslaStropkov | +1 | 2.75 | T |
| 05/10/24 | TeslaStropkov | 1-1 (1-1) | Slavia TU Kosice | - | - | H |
| 08/06/24 | TeslaStropkov | 1-0 (1-0) | Slavia TU Kosice | - | - | B |
| 12/11/23 | Slavia TU Kosice | 3-3 (2-1) | TeslaStropkov | - | - | H |
| 19/03/23 | Slavia TU Kosice | 2-0 (0-0) | TeslaStropkov | - | - | T |
| 21/08/22 | TeslaStropkov | 4-3 (2-2) | Slavia TU Kosice | - | - | B |
| 15/05/22 | TeslaStropkov | 1-2 (1-1) | Slavia TU Kosice | - | - | T |
| 26/09/21 | Slavia TU Kosice | 1-0 (0-0) | TeslaStropkov | - | - | T |
Thành tích gần đây — Slavia TU Kosice
BTBBTTBBTB
Thắng 4 (40%)Hòa 0 (0%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 15/17 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Spisska Nova Ves | 2-1 (0-1) | Slavia TU Kosice | - | - | B |
| 19/08/26 | FK Kechnec | 0-3 (0-3) | Slavia TU Kosice | - | - | T |
| 16/08/26 | Slavia TU Kosice | 1-2 (0-2) | Stara Lubovna | +0.75 | 2.75 | B |
| 09/08/26 | Slavia TU Kosice | 0-3 (0-1) | Partizan Bardejov | +1.5 | 3.25 | B |
| 04/08/26 | Povazska Sokol | 0-6 (0-2) | Slavia TU Kosice | - | - | T |
| 19/07/26 | Slavia TU Kosice | 1-0 (1-0) | MFK Spartak Medzev | +1 | 3 | T |
| 04/07/26 | Kisvarda II | 3-0 (1-0) | Slavia TU Kosice | - | - | B |
| 15/05/26 | MSK Zilina B | 4-0 (1-0) | Slavia TU Kosice | -1.25 | 3.25 | B |
| 08/05/26 | Slavia TU Kosice | 2-1 (2-1) | Inter Bratislava | +0.5 | 2.75 | T |
| 02/05/26 | MFK Lokomotiva Zvolen | 2-1 (1-0) | Slavia TU Kosice | - | - | B |
| 26/04/26 | Slavia TU Kosice | 1-1 (0-0) | Banik Lehota Pod Vtacnikom | +0.5 | 2.75 | H |
| 22/04/26 | OFK Malzenice | 1-0 (1-0) | Slavia TU Kosice | -0.5 | 2.75 | B |
| 19/04/26 | Slavia TU Kosice | 1-0 (1-0) | FC Artmedia Petrzalka | 0 | 3 | T |
| 12/04/26 | Slovan Bratislava B | 4-1 (3-0) | Slavia TU Kosice | -0.25 | 2.75 | B |
| 05/04/26 | Slavia TU Kosice | 0-0 (0-0) | MSK Puchov | +0.25 | 3 | H |
| 28/03/26 | Povazska Bystrica | 4-0 (2-0) | Slavia TU Kosice | -0.5 | 3.25 | B |
| 22/03/26 | Slavia TU Kosice | 1-1 (0-0) | FK Pohronie | 0 | 3 | H |
| 15/03/26 | Slavia TU Kosice | 4-0 (2-0) | Tatran LM | -0.75 | 2.75 | T |
| 08/03/26 | Slavia TU Kosice | 3-0 (1-0) | Stara Lubovna | +0.5 | 2.75 | T |
| 01/03/26 | Slavia TU Kosice | 1-3 (1-1) | Zlate Moravce | -0.5 | 3 | B |
Thành tích gần đây — TeslaStropkov
TTTHHBTHBB
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 21/14 (10 trận) Châu Á: 4/3/3 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | TeslaStropkov | 3-0 (1-0) | Slovan Sabinov | - | - | T |
| 19/08/26 | Cicarovce | 1-6 (0-2) | TeslaStropkov | - | - | T |
| 15/08/26 | MFK Vranov nad Topou | 2-3 (1-0) | TeslaStropkov | - | - | T |
| 09/08/26 | TeslaStropkov | 1-1 (0-1) | Lokomotiva Kosice | - | - | H |
| 25/07/26 | Izolator Boguchwala | 1-1 (0-0) | TeslaStropkov | - | - | H |
| 04/07/26 | TeslaStropkov | 1-3 (1-0) | Humenne | - | - | B |
| 30/05/26 | TeslaStropkov | 6-1 (4-0) | Spisske Podhradie | - | - | T |
| 23/05/26 | Lokomotiva Kosice | 0-0 (0-0) | TeslaStropkov | - | - | H |
| 17/05/26 | TeslaStropkov | 0-2 (0-2) | Lipany | - | - | B |
| 09/05/26 | Poprad | 3-0 (1-0) | TeslaStropkov | - | - | B |
| 02/05/26 | OFK-SIM Raslavice | 0-0 (0-0) | TeslaStropkov | - | - | H |
| 26/04/26 | TeslaStropkov | 0-2 (0-1) | Spisska Nova Ves | -0.25 | 2.5 | B |
| 18/04/26 | MFK Vranov nad Topou | 1-4 (1-1) | TeslaStropkov | - | - | T |
| 10/04/26 | TeslaStropkov | 2-1 (0-1) | MFK Snina | +0.75 | 2.75 | T |
| 04/04/26 | Humenne | 4-1 (2-1) | TeslaStropkov | - | - | B |
| 29/03/26 | TeslaStropkov | 0-0 (0-0) | Slovan Sabinov | - | - | H |
| 21/03/26 | MFK Kezmarok | 1-0 (1-0) | TeslaStropkov | - | - | B |
| 15/03/26 | TeslaStropkov | 1-0 (0-0) | MFK Spartak Medzev | - | - | T |
| 08/03/26 | MFK Kosice B | 1-2 (1-1) | TeslaStropkov | - | - | T |
| 28/02/26 | Vysoke Tatry | 1-9 (0-0) | TeslaStropkov | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
23
Phạt góc (HT)
12
Thẻ vàng
12
Sút bóng
115
Sút cầu môn
72
Tấn công
1513
Tấn công nguy hiểm
310
Sút ngoài cầu môn
43
Đá phạt trực tiếp
1111
TL kiểm soát bóng
58%42%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
Việt vị
30
Quả ném biên
1515
So Sánh Sức Mạnh
44 56
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T5 H2 B2T2 H2 B5
Chủ khách tương đồng
T4 H1 B0T0 H1 B4
Ghi
Tất cả
2.3 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
3 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Slavia TU Kosice (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 1.83 bàn/trận
TeslaStropkov (29 trận)
Ghi 2.10 bàn/trậnMất 1.34 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Slavia TU Kosice (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OU
TeslaStropkov (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Slavia TU Kosice | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Mansion88 | Sớm | 1.38 | 3.79 | 6.10 | 0.92 | 2.50 | 0.78 | 0.97 | 1.25 | 0.73 |
| Live | 7.20 ↑ | 1.14 ↓ | 7.00 ↑ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 0.88 ↓ | 0.00 | 0.82 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.65 | 3.35 | 2.45 | 0.75 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 7.50 ↑ | 1.20 ↓ | 8.50 ↑ | 3.40 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.50 | 3.15 | 2.29 | 0.74 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 7.19 ↑ | 1.21 ↓ | 7.99 ↑ | 2.58 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| Crown | Sớm | 2.26 | 3.45 | 2.58 | 0.94 | 2.75 | 0.76 | 0.72 | 0.00 | 0.98 |
| Live | 12.50 ↑ | 1.04 ↓ | 13.00 ↑ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 4.34 ↑ | 0.25 | 0.05 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.20 | 2.98 | 2.77 | 0.77 | 2.25 | 0.93 | 0.65 | 0.00 | 1.05 |
| Live | 7.20 ↑ | 1.14 ↓ | 7.00 ↑ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 0.88 ↑ | 0.00 | 0.82 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.49 | 3.18 | 2.27 | 0.92 | 2.75 | 0.76 | 0.97 | 0.00 | 0.71 |
| Live | 8.15 ↑ | 1.09 ↓ | 8.65 ↑ | 2.77 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 3.03 ↑ | 0.25 | 0.01 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.60 | 3.30 | 2.30 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 19.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.50 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.60 | 3.30 | 2.30 | 0.83 | 2.75 | 0.73 | 0.92 | 0.00 | 0.66 |
| Live | 2.20 ↓ | 3.50 ↑ | 2.80 ↑ | 0.77 ↓ | 2.50 | 0.87 ↑ | 0.85 ↓ | 0.25 | 0.79 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.40 | 3.28 | 2.48 | 0.96 | 2.75 | 0.76 | 0.82 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 6.92 ↑ | 1.15 ↓ | 8.41 ↑ | 2.43 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 0.64 ↓ | 0.00 | 1.12 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.55 | 3.30 | 2.30 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 12.00 ↑ | 91.00 ↑ | 5.50 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.65 | 3.50 | 2.30 | 0.72 | 2.50 | 1.00 | 1.00 | 0.00 | 0.73 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 59.00 ↑ | 3.48 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.07 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.55 | 3.50 | 2.30 | 0.98 | 2.75 | 0.83 | 1.03 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 81.00 ↑ | 7.10 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.73 ↓ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.25 | 3.25 | 2.63 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 15.00 ↑ | 151.00 ↑ | 6.00 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.