Kết quả bóng đá trận Slavia TU Kosice vs Stara Lubovna, 16:00 ngày 16/08/2026
3.Liga (Slovakia) · 16:00 ngày 16/08/2026
Slavia TU Kosice 1 Kết thúc HT 0-2 2
Stara Lubovna
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 10 - 2
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| Slavia TU Kosice | Phút | |
| 16' | ⚽ 0 - 1 Oliver Birošik | |
| 26' | ⚽ 0 - 2 Kamil Karas | |
| HT 0-2 | ||
| Adam Hudák 1 - 2 ⚽ | 85' | |
| 90+1' | ||
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 5 | 3 |
| Hòa | 0 | 2 | 0 | 3 |
| Bại | 1 | 0 | 5 | 4 |
| Ghi bàn | 10 | 5 | 20 | 16 |
| Mất bàn | 5 | 4 | 18 | 20 |
| Điểm | 6 | 5 | 15 | 12 |
Chủ = Slavia TU Kosice · Khách = Stara Lubovna
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Slavia TU Kosice | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (23%) | Thắng/Thắng | 6 (14%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 3 (7%) |
| 1 (8%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 2 (15%) | Hòa/Thắng | 6 (14%) |
| 1 (8%) | Hòa/Hòa | 6 (14%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 8 (19%) |
| 1 (8%) | Bại/Thắng | 1 (2%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (5%) |
| 5 (38%) | Bại/Bại | 10 (24%) |
Thành tích đối đầu (5 trận)
Slavia TU Kosice 1 (20%)Hòa 1 (20%)Stara Lubovna 3 (60%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 1 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/03/26 | Slavia TU Kosice | 3-0 (1-0) | Stara Lubovna | +0.5 | 2.75 | T |
| 16/08/25 | Stara Lubovna | 1-1 (0-0) | Slavia TU Kosice | - | - | H |
| 20/07/24 | Stara Lubovna | 4-0 (1-0) | Slavia TU Kosice | - | - | B |
| 21/04/24 | Slavia TU Kosice | 1-2 (1-1) | Stara Lubovna | - | - | B |
| 23/09/23 | Stara Lubovna | 3-1 (1-0) | Slavia TU Kosice | - | - | B |
Thành tích gần đây — Slavia TU Kosice
BTTBBTBHBT
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 12/15 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Slavia TU Kosice | 0-3 (0-1) | Partizan Bardejov | +1.5 | 3.25 | B |
| 04/08/26 | Povazska Sokol | 0-6 (0-2) | Slavia TU Kosice | - | - | T |
| 19/07/26 | Slavia TU Kosice | 1-0 (1-0) | MFK Spartak Medzev | +1 | 3 | T |
| 04/07/26 | Kisvarda II | 3-0 (1-0) | Slavia TU Kosice | - | - | B |
| 15/05/26 | MSK Zilina B | 4-0 (1-0) | Slavia TU Kosice | -1.25 | 3.25 | B |
| 08/05/26 | Slavia TU Kosice | 2-1 (2-1) | Inter Bratislava | +0.5 | 2.75 | T |
| 02/05/26 | MFK Lokomotiva Zvolen | 2-1 (1-0) | Slavia TU Kosice | - | - | B |
| 26/04/26 | Slavia TU Kosice | 1-1 (0-0) | Banik Lehota Pod Vtacnikom | +0.5 | 2.75 | H |
| 22/04/26 | OFK Malzenice | 1-0 (1-0) | Slavia TU Kosice | -0.5 | 2.75 | B |
| 19/04/26 | Slavia TU Kosice | 1-0 (1-0) | FC Artmedia Petrzalka | 0 | 3 | T |
| 12/04/26 | Slovan Bratislava B | 4-1 (3-0) | Slavia TU Kosice | -0.25 | 2.75 | B |
| 05/04/26 | Slavia TU Kosice | 0-0 (0-0) | MSK Puchov | +0.25 | 3 | H |
| 28/03/26 | Povazska Bystrica | 4-0 (2-0) | Slavia TU Kosice | -0.5 | 3.25 | B |
| 22/03/26 | Slavia TU Kosice | 1-1 (0-0) | FK Pohronie | 0 | 3 | H |
| 15/03/26 | Slavia TU Kosice | 4-0 (2-0) | Tatran LM | -0.75 | 2.75 | T |
| 08/03/26 | Slavia TU Kosice | 3-0 (1-0) | Stara Lubovna | +0.5 | 2.75 | T |
| 01/03/26 | Slavia TU Kosice | 1-3 (1-1) | Zlate Moravce | -0.5 | 3 | B |
| 21/02/26 | Slavia TU Kosice | 1-1 (0-0) | Cigand SE | - | - | H |
| 07/02/26 | Humenne | 0-3 (0-0) | Slavia TU Kosice | - | - | T |
| 31/01/26 | FK Kosice | 8-0 (5-0) | Slavia TU Kosice | -2 | 4 | B |
Thành tích gần đây — Stara Lubovna
BBBHBTBHTB
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 13/25 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Stara Lubovna | 2-3 (1-1) | Slovan Sabinov | - | - | B |
| 15/05/26 | Stara Lubovna | 1-2 (0-1) | OFK Malzenice | -0.25 | 2.5 | B |
| 08/05/26 | Slovan Bratislava B | 5-1 (2-1) | Stara Lubovna | -0.5 | 2.75 | B |
| 02/05/26 | Stara Lubovna | 1-1 (1-0) | Povazska Bystrica | - | - | H |
| 25/04/26 | Tatran LM | 2-0 (0-0) | Stara Lubovna | - | - | B |
| 21/04/26 | Stara Lubovna | 4-2 (3-1) | Zlate Moravce | -0.5 | 2.75 | T |
| 17/04/26 | Dukla Banska Bystrica | 3-0 (1-0) | Stara Lubovna | -2 | 3 | B |
| 11/04/26 | Stara Lubovna | 2-2 (1-2) | Inter Bratislava | - | - | H |
| 04/04/26 | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 1-2 (1-1) | Stara Lubovna | - | - | T |
| 28/03/26 | Stara Lubovna | 0-4 (0-0) | FC Artmedia Petrzalka | -0.25 | 2.5 | B |
| 21/03/26 | MSK Puchov | 1-0 (1-0) | Stara Lubovna | -0.75 | 2.75 | B |
| 14/03/26 | Stara Lubovna | 1-1 (1-1) | FK Pohronie | -0.5 | 2.5 | H |
| 08/03/26 | Slavia TU Kosice | 3-0 (1-0) | Stara Lubovna | -0.5 | 2.75 | B |
| 28/02/26 | STK Samorin | 1-1 (0-0) | Stara Lubovna | - | - | H |
| 21/02/26 | Stara Lubovna | 1-0 (0-0) | TeslaStropkov | - | - | T |
| 14/02/26 | Stara Lubovna | 1-0 (0-0) | MFK Snina | - | - | T |
| 06/02/26 | Spisska Nova Ves | 2-2 (0-0) | Stara Lubovna | - | - | H |
| 31/01/26 | Stara Lubovna | 4-3 (0-0) | Slovan Sabinov | - | - | T |
| 15/11/25 | Stara Lubovna | 0-1 (0-0) | MSK Zilina B | +0.25 | 3 | B |
| 08/11/25 | Stara Lubovna | 1-2 (1-1) | MFK Lokomotiva Zvolen | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
102
Phạt góc (HT)
72
Thẻ vàng
01
Sút bóng
144
Sút cầu môn
113
Tấn công
8975
Tấn công nguy hiểm
5729
Sút ngoài cầu môn
31
TL kiểm soát bóng
58%42%
TL kiểm soát bóng (HT)
66%34%
Quả ném biên
10
So Sánh Sức Mạnh
59 41
83% So Sánh Đối đầu 17%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B3T3 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B1T1 H0 B1
Ghi
Tất cả
1.2 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Slavia TU Kosice (30 trận)
Ghi 1.67 bàn/trậnMất 1.80 bàn/trận
Stara Lubovna (30 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 1.83 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Slavia TU Kosice (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Slavia TU Kosice | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Piotr Kapusta | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.62 | 3.80 | 4.50 | 0.94 | 2.50 | 0.87 | 0.82 | 0.75 | 0.99 |
| Live | 81.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.04 ↓ | 6.50 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.21 ↓ | 0.00 | 2.50 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.00 | 3.50 | 3.20 | 0.91 | 2.75 | 0.88 | 0.80 | 0.25 | 1.00 |
| Live | 126.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.04 ↓ | 2.90 ↑ | 3.50 | 0.23 ↓ | 0.30 ↓ | 0.00 | 2.30 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.59 | 3.20 | 4.75 | 0.81 | 2.25 | 0.95 | 0.79 | 0.75 | 0.97 |
| Live | 150.00 ↑ | 6.30 ↑ | 1.02 ↓ | 5.88 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 0.15 ↓ | 0.00 | 2.56 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.05 | 3.55 | 3.20 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 60.00 ↑ | 5.25 ↑ | 1.15 ↓ | 2.80 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.93 | 3.35 | 3.00 | 0.85 | 2.75 | 0.79 | - | - | - |
| Live | 45.11 ↑ | 4.71 ↑ | 1.17 ↓ | 2.15 ↑ | 3.50 | 0.29 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.62 | 3.55 | 4.50 | 1.12 | 2.75 | 0.65 | 0.97 | 0.75 | 0.79 |
| Live | 150.00 ↑ | 6.10 ↑ | 1.02 ↓ | 6.66 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 0.15 ↓ | 0.00 | 2.56 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.70 | 3.55 | 3.55 | 0.82 | 2.75 | 0.88 | 0.91 | 0.75 | 0.79 |
| Live | 26.00 ↑ | 10.50 ↑ | 1.02 ↓ | 4.16 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 4.16 ↑ | 0.25 | 0.06 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.67 | 3.01 | 4.56 | 0.91 | 2.00 | 0.85 | 0.93 | 0.75 | 0.83 |
| Live | 32.00 ↑ | 4.63 ↑ | 1.10 ↓ | 5.26 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.34 ↓ | 0.00 | 1.72 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.97 | 3.28 | 2.89 | 0.85 | 2.75 | 0.83 | 0.74 | 0.25 | 0.94 |
| Live | 29.00 ↑ | 7.25 ↑ | 1.01 ↓ | 3.70 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.34 ↓ | 0.00 | 1.66 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.00 | 3.50 | 3.10 | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 71.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.62 ↑ | 2.50 | 0.40 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.05 | 3.40 | 3.00 | 0.78 | 2.75 | 0.78 | 0.73 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 27.00 ↑ | 16.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.01 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.20 ↓ | 0.00 | 2.73 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.64 | 3.73 | 4.03 | 0.81 | 2.75 | 0.90 | 0.83 | 0.75 | 0.88 |
| Live | 29.01 ↑ | 5.86 ↑ | 1.11 ↓ | 2.45 ↑ | 3.50 | 0.26 ↓ | 2.41 ↑ | 0.25 | 0.27 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.98 | 3.40 | 3.00 | 0.70 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 11.50 ↑ | 1.03 ↓ | 8.00 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.00 | 3.48 | 3.19 | 0.69 | 2.50 | 1.02 | 0.75 | 0.25 | 0.94 |
| Live | 65.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.03 ↓ | 4.52 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 0.28 ↓ | 0.00 | 2.50 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 3.60 | 3.00 | 0.90 | 2.75 | 0.90 | 0.80 | 0.25 | 1.00 |
| Live | 101.00 ↑ | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 6.40 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 0.30 ↓ | 0.00 | 2.45 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.62 | 3.60 | 4.20 | 0.62 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 11.00 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.