Kết quả bóng đá trận Slavia Prague B vs Trinec, 22:00 ngày 07/08/2026
2.Liga (Séc) · 22:00 ngày 07/08/2026
Slavia Prague B 3 Kết thúc HT 3-2 2
Trinec
🟨 1 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 7
Diễn biến trận đấu
| Slavia Prague B | Phút | |
| 2' | ⚽ 0 - 1 Martin Cerny | |
| 13' | ⚽ 0 - 2 Rene Dedic | |
| Adam Rajnoha 1 - 2 ⚽ | 29' | |
| Petr Potmesil 2 - 2 ⚽ | 32' | |
| Bartosz Szywala | 39' | |
| Karel Belzik 3 - 2 ⚽ | 40' | |
| HT 3-2 | ||
| 53' | Ondrej Machuca | |
| 56' | Muhammed Abdoulkarim | |
| 65' | Martin Samiec | |
| FT 3-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 3 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 4 | 2 |
| Bại | 3 | 2 | 3 | 5 |
| Ghi bàn | 2 | 3 | 19 | 14 |
| Mất bàn | 6 | 4 | 17 | 18 |
| Điểm | 0 | 3 | 13 | 11 |
Chủ = Slavia Prague B · Khách = Trinec
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Slavia Prague B | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (28%) | Thắng/Thắng | 4 (19%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (10%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (5%) |
| 2 (11%) | Hòa/Hòa | 4 (19%) |
| 2 (11%) | Hòa/Bại | 2 (10%) |
| 3 (17%) | Bại/Thắng | 2 (10%) |
| 3 (17%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (17%) | Bại/Bại | 6 (29%) |
Bảng xếp hạng
Slavia Prague B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 10 | 3 | 4 | 3 | 19 | 17 | 13 | 7 |
| Sân nhà | 6 | 2 | 2 | 2 | 12 | 11 | 8 | 8 |
| Sân khách | 4 | 1 | 2 | 1 | 7 | 6 | 5 | 8 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 14 | 10 | - | - |
Trinec
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 34 | 23 | 7 | 4 | 75 | 27 | 76 | 1 |
| Sân nhà | 17 | 16 | 1 | 0 | 52 | 8 | 49 | 1 |
| Sân khách | 17 | 7 | 6 | 4 | 23 | 19 | 27 | 5 |
| 6 gần | 6 | 0 | 3 | 3 | 6 | 9 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Slavia Prague B 1 (50%)Hòa 0 (0%)Trinec 1 (50%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/03/23 | Slavia Prague B | 3-1 (1-1) | Trinec | +0.25 | 2.75 | T |
| 20/08/22 | Trinec | 4-2 (3-0) | Slavia Prague B | 0 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — Slavia Prague B
HHTTBTBTBB
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 17/21 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | Arsenal Ceska Lipa | 1-1 (1-0) | Slavia Prague B | +0.25 | 2.75 | H |
| 26/07/26 | Slavia Prague B | 2-2 (1-2) | Marila Pribram | +0.25 | 2.75 | H |
| 18/07/26 | Slavia Prague B | 4-1 (1-0) | Puskas Academy II | - | - | T |
| 11/07/26 | Slavia Prague B | 2-1 (0-1) | Slask Wroclaw II | - | - | T |
| 27/06/26 | Viktoria Zizkov | 3-2 (2-0) | Slavia Prague B | -0.25 | 3.25 | B |
| 23/05/26 | Slavia Prague B | 3-2 (1-1) | FK Graffin Vlasim | 0 | 2.75 | T |
| 16/05/26 | Usti nad Labem | 2-1 (2-0) | Slavia Prague B | -0.5 | 3 | B |
| 10/05/26 | Slavia Prague B | 2-1 (0-0) | FK MAS Taborsko | -0.25 | 2.75 | T |
| 06/05/26 | Slavia Kromeriz | 5-0 (2-0) | Slavia Prague B | -0.25 | 2.75 | B |
| 03/05/26 | Slavia Prague B | 0-3 (0-1) | Banik Ostrava B | +0.25 | 2.75 | B |
| 26/04/26 | Slavia Prague B | 0-1 (0-0) | Brno | -0.5 | 2.75 | B |
| 19/04/26 | Opava | 1-2 (0-1) | Slavia Prague B | -0.5 | 2.5 | T |
| 15/04/26 | Slavia Prague B | 1-0 (0-0) | Vysocina jihlava | +0.5 | 2.75 | T |
| 10/04/26 | Chrudim | 6-1 (3-0) | Slavia Prague B | +0.25 | 2.5 | B |
| 05/04/26 | Slavia Prague B | 2-2 (0-2) | Viktoria Zizkov | +0.25 | 2.75 | H |
| 21/03/26 | Marila Pribram | 1-0 (1-0) | Slavia Prague B | +0.25 | 2.75 | B |
| 15/03/26 | Slavia Prague B | 1-1 (0-1) | SK Prostejov | +0.75 | 2.75 | H |
| 08/03/26 | Dynamo Ceske Budejovice | 2-0 (0-0) | Slavia Prague B | 0 | 2.5 | B |
| 28/02/26 | Slavia Prague B | 2-2 (1-1) | Sparta Praha B | +0.75 | 2.75 | H |
| 22/02/26 | Slavia Prague B | 3-4 (2-2) | Zaglebie Lubin B | +1.25 | 3.5 | B |
Thành tích gần đây — Trinec
HHHBBBTBTT
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 16/14 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Trinec | 0-0 (0-0) | Vysocina jihlava | 0 | 2.5 | H |
| 24/07/26 | SK Prostejov | 1-1 (0-0) | Trinec | -0.5 | 2.5 | H |
| 18/07/26 | GKS Tychy | 1-1 (0-1) | Trinec | - | - | H |
| 11/07/26 | Trinec | 2-3 (0-2) | Unie Hlubina | +1.25 | 3.25 | B |
| 08/07/26 | MSK Zilina B | 2-1 (1-1) | Trinec | - | - | B |
| 04/07/26 | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 2-1 (1-0) | Trinec | - | - | B |
| 27/06/26 | Trinec | 3-2 (2-1) | MSK Puchov | - | - | T |
| 10/06/26 | Sigma Olomouc B | 3-1 (3-0) | Trinec | - | - | B |
| 06/06/26 | Trinec | 5-0 (3-0) | Blansko | - | - | T |
| 30/05/26 | Vitkovice | 0-1 (0-1) | Trinec | - | - | T |
| 23/05/26 | Trinec | 2-0 (1-0) | Frydek-Mistek | - | - | T |
| 20/05/26 | Trinec | 1-1 (1-0) | Slovacko II | +1.5 | 2.75 | H |
| 17/05/26 | Unicov | 3-3 (3-3) | Trinec | - | - | H |
| 09/05/26 | Trinec | 3-0 (2-0) | Polanka | - | - | T |
| 02/05/26 | Vrchovina | 1-1 (0-1) | Trinec | - | - | H |
| 29/04/26 | Hodonin Sardice | 1-1 (0-1) | Trinec | 0 | 3 | H |
| 25/04/26 | Trinec | 1-0 (0-0) | FC Vsetin | - | - | T |
| 19/04/26 | Brno B | 2-1 (1-1) | Trinec | +0.25 | 2.75 | B |
| 11/04/26 | Trinec | 3-0 (0-0) | Hranice KUNZ | +2.5 | 3.5 | T |
| 04/04/26 | MFK Karvina B | 0-1 (0-1) | Trinec | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
17
Phạt góc (HT)
02
Thẻ vàng
13
Sút bóng
1510
Sút cầu môn
54
Tấn công
6963
Tấn công nguy hiểm
4335
Sút ngoài cầu môn
106
TL kiểm soát bóng
53%47%
TL kiểm soát bóng (HT)
60%40%
So Sánh Sức Mạnh
48 52
71% So Sánh Đối đầu 29%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B1T1 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
2.5 Bàn2.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
3 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Slavia Prague B (30 trận)
Ghi 1.67 bàn/trậnMất 1.90 bàn/trận
Trinec (30 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 2 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Slavia Prague B (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UO
Trinec (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 1 (50%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
VW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Slavia Prague B | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1921 | |
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Jan Jelinek | HLV | |
| PRAHA | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.54 | 3.80 | 4.90 | 0.92 | 2.75 | 0.84 | 0.99 | 1.00 | 0.78 |
| Live | 1.04 ↓ | 13.00 ↑ | 301.00 ↑ | 3.70 ↑ | 5.50 | 0.09 ↓ | 0.59 ↓ | 0.00 | 1.37 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.65 | 3.70 | 4.60 | 0.94 | 2.75 | 0.85 | 0.85 | 0.75 | 0.93 |
| Live | 1.04 ↓ | 9.00 ↑ | 151.00 ↑ | 3.20 ↑ | 5.50 | 0.20 ↓ | 0.59 ↓ | 0.00 | 1.32 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.63 | 3.75 | 4.20 | 0.91 | 2.75 | 0.85 | 0.79 | 0.75 | 0.97 |
| Live | 1.05 ↓ | 6.30 ↑ | 150.00 ↑ | 6.25 ↑ | 5.50 | 0.04 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.35 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.65 | 3.70 | 4.70 | 0.65 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 11.50 ↑ | 100.00 ↑ | 5.40 ↑ | 5.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.64 | 3.50 | 4.40 | 0.84 | 2.75 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.69 ↑ | 3.75 ↑ | 4.20 ↓ | 0.83 ↓ | 3.00 | 0.84 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.63 | 3.75 | 4.20 | 0.91 | 2.75 | 0.85 | 0.79 | 0.75 | 0.97 |
| Live | 1.05 ↓ | 6.20 ↑ | 150.00 ↑ | 7.14 ↑ | 5.50 | 0.04 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.35 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.74 | 3.80 | 3.85 | 0.88 | 2.75 | 0.82 | 0.94 | 0.75 | 0.76 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 18.00 ↑ | 5.26 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | 5.88 ↑ | 0.25 | 0.01 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.61 | 3.51 | 4.26 | 0.97 | 2.75 | 0.83 | 0.87 | 0.75 | 0.95 |
| Live | 1.05 ↓ | 6.30 ↑ | 125.00 ↑ | 5.88 ↑ | 5.50 | 0.03 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.17 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.67 | 3.63 | 4.12 | 0.90 | 2.75 | 0.84 | 0.86 | 0.75 | 0.88 |
| Live | 1.06 ↓ | 5.75 ↑ | 31.00 ↑ | 2.08 ↑ | 5.50 | 0.28 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 1.33 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.70 | 3.70 | 3.80 | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.18 ↓ | 5.00 ↑ | 13.00 ↑ | 0.06 ↓ | 2.50 | 6.00 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.70 | 3.70 | 4.30 | 0.85 | 2.75 | 0.85 | 0.85 | 0.75 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 18.00 ↑ | 31.00 ↑ | 7.25 ↑ | 5.50 | 0.06 ↓ | 11.51 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.81 | 3.56 | 3.76 | 0.97 | 2.75 | 0.79 | 0.82 | 0.50 | 0.96 |
| Live | 1.17 ↓ | 5.89 ↑ | 30.39 ↑ | 3.21 ↑ | 5.50 | 0.22 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.45 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.70 | 3.70 | 3.80 | 0.68 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 10.50 ↑ | 81.00 ↑ | 0.78 ↑ | 5.50 | 0.82 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.68 | 3.60 | 4.63 | 0.70 | 2.50 | 1.03 | 0.27 | 0.00 | 2.30 |
| Live | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 477.00 ↑ | 3.84 ↑ | 5.50 | 0.18 ↓ | 0.62 ↑ | 0.00 | 1.31 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.73 | 3.50 | 3.90 | 0.93 | 2.75 | 0.88 | 1.00 | 0.75 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 501.00 ↑ | 4.75 ↑ | 5.50 | 0.14 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.35 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.75 | 3.50 | 3.90 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 151.00 ↑ | 5.50 ↑ | 5.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Slavia Prague B | +3/4 | 1 | 0 | 0 |
| Trinec | -3/4 | 1 | 0 | 2 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).