Kết quả bóng đá trận Slavia Kromeriz vs Vysocina jihlava, 23:00 ngày 15/08/2026
2.Liga (Séc) · 23:00 ngày 15/08/2026
Slavia Kromeriz 0 Kết thúc HT 0-2 4
Vysocina jihlava
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 4
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| Slavia Kromeriz | Phút | |
| 1' | ⚽ 0 - 1 Matus Lacko | |
| 12' | ⚽ 0 - 2 Adrian Cermak | |
| 14' | Miroslav Krehlik | |
| Dominik Kriz | 34' | |
| 36' | Vito Strakl | |
| HT 0-2 | ||
| 75' | ⚽ 0 - 3 Baba Labaran Khalid | |
| 81' | ⚽ 0 - 4 Ibrahim Usman | |
| Robert Bartolomeu | 90' | |
| FT 0-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 2 | 6 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 1 |
| Bại | 2 | 1 | 6 | 3 |
| Ghi bàn | 5 | 8 | 13 | 25 |
| Mất bàn | 8 | 9 | 22 | 15 |
| Điểm | 1 | 4 | 8 | 19 |
Chủ = Slavia Kromeriz · Khách = Vysocina jihlava
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Slavia Kromeriz | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (23%) | Thắng/Thắng | 9 (36%) |
| 2 (8%) | Thắng/Hòa | 2 (8%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 3 (12%) | Hòa/Thắng | 3 (12%) |
| 2 (8%) | Hòa/Hòa | 1 (4%) |
| 2 (8%) | Hòa/Bại | 3 (12%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 8 (31%) | Bại/Bại | 6 (24%) |
Bảng xếp hạng
Slavia Kromeriz
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 10 | 1 | 3 | 6 | 9 | 22 | 6 | 16 |
| Sân nhà | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 12 | 5 | 15 |
| Sân khách | 4 | 0 | 1 | 3 | 4 | 10 | 1 | 16 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 6 | - | - |
Vysocina jihlava
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 10 | 5 | 2 | 3 | 16 | 11 | 17 | 4 |
| Sân nhà | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 7 | 10 | 4 |
| Sân khách | 4 | 2 | 1 | 1 | 7 | 4 | 7 | 6 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 15 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (4 trận)
Slavia Kromeriz 0 (0%)Hòa 3 (75%)Vysocina jihlava 1 (25%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 1 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 0 / Hòa 0 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/05/26 | Vysocina jihlava | 1-0 (1-0) | Slavia Kromeriz | 0 | 2.5 | B |
| 25/10/25 | Slavia Kromeriz | 0-0 (0-0) | Vysocina jihlava | +0.25 | 2.5 | H |
| 10/03/24 | Vysocina jihlava | 0-0 (0-0) | Slavia Kromeriz | -0.75 | 2.5 | H |
| 05/08/23 | Slavia Kromeriz | 1-1 (0-1) | Vysocina jihlava | 0 | 3 | H |
Thành tích gần đây — Slavia Kromeriz
TBBHTTBBTT
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 15/15 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | SK Krumvir | 0-3 (0-0) | Slavia Kromeriz | - | - | T |
| 07/08/26 | Dukla Prague | 2-0 (1-0) | Slavia Kromeriz | -1 | 2.5 | B |
| 01/08/26 | Slavia Kromeriz | 0-2 (0-1) | Usti nad Labem | +0.25 | 2.75 | B |
| 24/07/26 | Slavia Kromeriz | 0-0 (0-0) | FK MAS Taborsko | 0 | 2.5 | H |
| 11/07/26 | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 1-3 (1-1) | Slavia Kromeriz | - | - | T |
| 10/07/26 | Spartak Trnava | 1-3 (1-2) | Slavia Kromeriz | - | - | T |
| 04/07/26 | Sigma Olomouc | 5-1 (0-0) | Slavia Kromeriz | - | - | B |
| 01/07/26 | Banik Ostrava | 3-1 (0-1) | Slavia Kromeriz | - | - | B |
| 27/06/26 | Tescoma Zlin | 0-2 (0-1) | Slavia Kromeriz | - | - | T |
| 23/05/26 | Viktoria Zizkov | 1-2 (1-1) | Slavia Kromeriz | -0.5 | 2.5 | T |
| 16/05/26 | Slavia Kromeriz | 1-1 (0-0) | Brno | -0.5 | 2.75 | H |
| 10/05/26 | Vysocina jihlava | 1-0 (1-0) | Slavia Kromeriz | 0 | 2.5 | B |
| 06/05/26 | Slavia Kromeriz | 5-0 (2-0) | Slavia Prague B | +0.25 | 2.75 | T |
| 02/05/26 | Opava | 2-2 (1-2) | Slavia Kromeriz | -0.75 | 2.75 | H |
| 25/04/26 | Slavia Kromeriz | 1-0 (0-0) | Chrudim | +0.5 | 2.75 | T |
| 19/04/26 | Dynamo Ceske Budejovice | 1-0 (1-0) | Slavia Kromeriz | -0.25 | 2.5 | B |
| 15/04/26 | Slavia Kromeriz | 0-0 (0-0) | SK Prostejov | +0.5 | 2.5 | H |
| 10/04/26 | Marila Pribram | 0-2 (0-2) | Slavia Kromeriz | -0.25 | 2.5 | T |
| 04/04/26 | Slavia Kromeriz | 1-2 (0-1) | Artis Brno | -0.5 | 2.5 | B |
| 21/03/26 | FK MAS Taborsko | 1-2 (1-1) | Slavia Kromeriz | -1 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — Vysocina jihlava
TBHTBTBTTT
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 24/15 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | Havlickuv Brod | 1-5 (1-4) | Vysocina jihlava | - | - | T |
| 07/08/26 | Vysocina jihlava | 1-2 (1-0) | Marila Pribram | +0.25 | 2.5 | B |
| 01/08/26 | Trinec | 0-0 (0-0) | Vysocina jihlava | 0 | 2.5 | H |
| 24/07/26 | Vysocina jihlava | 1-0 (0-0) | Viktoria Zizkov | +0.25 | 2.75 | T |
| 18/07/26 | Vysocina jihlava | 0-5 (0-4) | Pardubice | - | - | B |
| 11/07/26 | Vysocina jihlava | 8-0 (4-0) | Vrchovina | - | - | T |
| 01/07/26 | Erzgebirge Aue | 3-1 (2-0) | Vysocina jihlava | +0.25 | 2.75 | B |
| 27/06/26 | Vysocina jihlava | 3-1 (1-0) | Marila Pribram | 0 | 2.75 | T |
| 24/06/26 | Synot Slovacko | 1-2 (1-1) | Vysocina jihlava | -1.5 | 2.75 | T |
| 20/06/26 | Viktoria Zizkov | 2-3 (2-2) | Vysocina jihlava | -0.25 | 2.75 | T |
| 23/05/26 | Vysocina jihlava | 3-1 (3-0) | Usti nad Labem | +0.75 | 2.75 | T |
| 16/05/26 | Sparta Praha B | 0-2 (0-1) | Vysocina jihlava | -0.5 | 2.75 | T |
| 10/05/26 | Vysocina jihlava | 1-0 (1-0) | Slavia Kromeriz | 0 | 2.5 | T |
| 06/05/26 | Dynamo Ceske Budejovice | 3-1 (1-0) | Vysocina jihlava | -0.25 | 2.5 | B |
| 01/05/26 | Vysocina jihlava | 1-1 (0-0) | FK Graffin Vlasim | +0.25 | 2.5 | H |
| 26/04/26 | Banik Ostrava B | 2-1 (1-0) | Vysocina jihlava | -0.5 | 2.5 | B |
| 19/04/26 | Vysocina jihlava | 1-2 (0-1) | Brno | -0.75 | 2.5 | B |
| 15/04/26 | Slavia Prague B | 1-0 (0-0) | Vysocina jihlava | -0.5 | 2.75 | B |
| 12/04/26 | Viktoria Zizkov | 2-1 (1-0) | Vysocina jihlava | -0.5 | 2.5 | B |
| 03/04/26 | Vysocina jihlava | 1-1 (1-0) | SK Prostejov | +0.5 | 2.5 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
34
Phạt góc (HT)
03
Thẻ vàng
22
Sút bóng
1113
Sút cầu môn
17
Tấn công
8070
Tấn công nguy hiểm
3441
Sút ngoài cầu môn
106
TL kiểm soát bóng
48%52%
TL kiểm soát bóng (HT)
46%54%
So Sánh Sức Mạnh
46 54
33% So Sánh Đối đầu 67%
Thành tích
Tất cả
T0 H3 B1T1 H3 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H2 B0T0 H2 B0
Ghi
Tất cả
0.3 Bàn0.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.5 Bàn0.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Slavia Kromeriz (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Vysocina jihlava (30 trận)
Ghi 1.90 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Slavia Kromeriz (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 1 (33%)Bại 2 (67%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
LLV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUU
Vysocina jihlava (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (33%)Hòa 1 (33%)Bại 1 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (33%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (67%)
6 trận gần — Châu Á:
LVW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Slavia Kromeriz | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1948 | |
| Sân nhà | ZDE | |
| 0 | Sức chứa | 3650 |
| HLV | Ivan Kopecky | |
| Khu vực | Jihlava |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.60 | 3.20 | 2.38 | 0.86 | 2.50 | 0.90 | 1.03 | 0.00 | 0.75 |
| Live | 201.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.04 ↓ | 3.50 ↑ | 4.50 | 0.10 ↓ | 0.79 ↓ | 0.00 | 1.04 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.40 | 3.25 | 2.70 | 0.96 | 2.50 | 0.84 | 0.76 | 0.00 | 1.03 |
| Live | 71.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.02 ↓ | 3.00 ↑ | 4.50 | 0.22 ↓ | 0.90 ↑ | 0.00 | 0.87 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.29 | 3.15 | 2.72 | 0.95 | 2.50 | 0.81 | 0.72 | 0.00 | 1.04 |
| Live | 160.00 ↑ | 8.10 ↑ | 1.01 ↓ | 5.00 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | 0.84 ↑ | 0.00 | 1.00 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.30 | 3.25 | 2.90 | 0.85 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 40.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.02 ↓ | 0.70 ↓ | 5.50 | 0.95 ↑ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.23 | 3.15 | 2.80 | 0.87 | 2.50 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 71.49 ↑ | 9.43 ↑ | 1.01 ↓ | 2.35 ↑ | 4.50 | 0.24 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.29 | 3.15 | 2.72 | 0.95 | 2.50 | 0.81 | 0.72 | 0.00 | 1.04 |
| Live | 160.00 ↑ | 7.90 ↑ | 1.01 ↓ | 5.00 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | 0.84 ↑ | 0.00 | 1.00 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.32 | 3.40 | 2.67 | 0.93 | 2.50 | 0.83 | 0.75 | 0.00 | 1.01 |
| Live | 2.70 ↑ | 3.40 | 2.29 ↓ | 0.79 ↓ | 2.50 | 1.03 ↑ | 1.19 ↑ | 0.00 | 0.68 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.45 | 3.02 | 2.48 | 0.95 | 2.50 | 0.85 | 0.90 | 0.00 | 0.92 |
| Live | 55.00 ↑ | 9.40 ↑ | 1.01 ↓ | 3.12 ↑ | 4.50 | 0.18 ↓ | 0.94 ↑ | 0.00 | 0.90 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.35 | 3.16 | 2.67 | 0.92 | 2.50 | 0.82 | 1.02 | 0.25 | 0.72 |
| Live | 40.00 ↑ | 7.00 ↑ | 1.03 ↓ | 4.75 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 0.81 ↓ | 0.00 | 1.01 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.30 | 3.10 | 2.75 | 0.91 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 46.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.91 | 2.50 | 0.75 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.35 | 3.20 | 2.75 | 0.88 | 2.50 | 0.80 | 0.71 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 2.75 ↑ | 3.35 ↑ | 2.45 ↓ | 0.85 ↓ | 2.50 | 0.89 ↑ | 1.09 ↑ | 0.00 | 0.69 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.44 | 3.12 | 2.72 | 0.98 | 2.50 | 0.78 | 0.77 | 0.00 | 0.98 |
| Live | 2.90 ↑ | 3.08 ↓ | 2.44 ↓ | 0.90 ↓ | 2.50 | 0.90 ↑ | 1.08 ↑ | 0.00 | 0.75 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.30 | 3.10 | 2.70 | 0.88 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 71.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.15 ↑ | 3.50 | 0.57 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.29 | 3.20 | 2.90 | 0.90 | 2.50 | 0.80 | 0.65 | 0.00 | 1.06 |
| Live | 51.00 ↑ | 19.00 ↑ | 1.03 ↓ | 5.11 ↑ | 4.50 | 0.13 ↓ | 0.80 ↑ | 0.00 | 1.01 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.30 | 3.20 | 2.75 | 0.95 | 2.50 | 0.85 | 1.05 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 201.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 4.50 | 0.07 ↓ | 0.78 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.30 | 3.00 | 2.75 | 0.91 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 2.45 ↑ | 3.40 ↑ | 2.38 ↓ | 1.30 ↑ | 3.50 | 0.53 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Slavia Kromeriz | +1/4 | 1 | 0 | 1 |
| Vysocina jihlava | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).