Kết quả bóng đá trận Slavia Kromeriz vs Opava, 22:30 ngày 12/09/2026
2.Liga (Séc) · 22:30 ngày 12/09/2026
Slavia Kromeriz 2 Kết thúc HT 0-1 2
Opava
🟨 2 - 1 🟥 1 - 0 ⛳ 5 - 6
Nhiệt độ: 19°C
Diễn biến trận đấu
| Slavia Kromeriz | Phút | |
| 3' | ||
| 14' | ⚽ 0 - 1 | |
| 14' | ⚽ 0 - 2 Juritka P. | |
| HT 0-1 | ||
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 2 | 2 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 6 |
| Bại | 2 | 0 | 6 | 2 |
| Ghi bàn | 5 | 6 | 13 | 16 |
| Mất bàn | 8 | 4 | 22 | 18 |
| Điểm | 1 | 7 | 8 | 12 |
Chủ = Slavia Kromeriz · Khách = Opava
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Slavia Kromeriz | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (23%) | Thắng/Thắng | 5 (21%) |
| 2 (8%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 3 (12%) | Hòa/Thắng | 1 (4%) |
| 2 (8%) | Hòa/Hòa | 5 (21%) |
| 2 (8%) | Hòa/Bại | 2 (8%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 2 (8%) |
| 8 (31%) | Bại/Bại | 6 (25%) |
Bảng xếp hạng
Slavia Kromeriz
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 10 | 1 | 3 | 6 | 9 | 22 | 6 | 16 |
| Sân nhà | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 12 | 5 | 15 |
| Sân khách | 4 | 0 | 1 | 3 | 4 | 10 | 1 | 16 |
Opava
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 10 | 3 | 4 | 3 | 16 | 17 | 13 | 10 |
| Sân nhà | 5 | 2 | 2 | 1 | 8 | 6 | 8 | 6 |
| Sân khách | 5 | 1 | 2 | 2 | 8 | 11 | 5 | 11 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
22
Thẻ vàng
10
Sút bóng
33
Sút cầu môn
11
Sút ngoài cầu môn
22
TL kiểm soát bóng
59%41%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Slavia Kromeriz (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Opava (30 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Slavia Kromeriz | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1907 | |
| Sân nhà | Mestsky | |
| 0 | Sức chứa | 14800 |
| HLV | ||
| Khu vực | Opava |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.80 | 3.20 | 2.22 | 0.83 | 2.50 | 0.96 | 0.80 | -0.25 | 0.96 |
| Live | 1.05 ↓ | 11.00 ↑ | 301.00 ↑ | 5.70 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 2.80 ↑ | 0.00 | 0.15 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.80 | 3.40 | 2.25 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 0.79 | -0.25 | 0.99 |
| Live | 3.13 ↑ | 3.50 ↑ | 2.15 ↓ | 0.84 ↑ | 2.50 | 0.96 ↓ | 0.90 ↑ | -0.25 | 0.87 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.88 | 3.20 | 2.18 | 0.82 | 2.50 | 0.94 | 0.75 | -0.25 | 1.01 |
| Live | 1.03 ↓ | 7.10 ↑ | 200.00 ↑ | 5.26 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 1.92 ↑ | 0.00 | 0.36 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.80 | 3.30 | 2.35 | 0.75 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.15 ↓ | 5.25 ↑ | 60.00 ↑ | 2.80 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.88 | 3.20 | 2.18 | 0.82 | 2.50 | 0.94 | 0.75 | -0.25 | 1.01 |
| Live | 1.04 ↓ | 6.60 ↑ | 200.00 ↑ | 5.26 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 1.92 ↑ | 0.00 | 0.36 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.69 | 3.50 | 2.26 | 0.78 | 2.50 | 0.92 | 0.73 | -0.25 | 0.97 |
| Live | 1.10 ↓ | 5.90 ↑ | 23.00 ↑ | 2.77 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 0.27 ↓ | -0.25 | 2.32 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.64 | 3.09 | 2.27 | 0.87 | 2.50 | 0.95 | 0.77 | -0.25 | 1.07 |
| Live | 1.15 ↓ | 4.63 ↑ | 25.00 ↑ | 4.34 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 2.43 ↑ | 0.00 | 0.25 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.70 | 3.25 | 2.25 | 0.85 | 2.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 6.00 ↑ | 3.90 ↑ | 1.36 ↓ | 0.35 ↓ | 2.50 | 1.75 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.70 | 3.40 | 2.30 | 0.90 | 2.75 | 0.79 | 0.98 | 0.00 | 0.72 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.50 ↑ | 145.00 ↑ | 7.25 ↑ | 3.50 | 0.06 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 11.51 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.84 | 3.25 | 2.33 | 0.76 | 2.50 | 0.95 | 1.03 | 0.00 | 0.70 |
| Live | 1.09 ↓ | 8.00 ↑ | 120.00 ↑ | 5.11 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 2.69 ↑ | 0.00 | 0.28 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.70 | 3.30 | 2.25 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 0.78 | -0.25 | 1.03 |
| Live | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 501.00 ↑ | 5.00 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 2.55 ↑ | 0.00 | 0.28 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Slavia Kromeriz | -1/4 | 1 | 0 | 1 |
| Opava | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).