Kết quả bóng đá trận SKU Amstetten vs Artis Brno, 22:00 ngày 10/07/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 22:00 ngày 10/07/2026
SKU Amstetten 2 Kết thúc HT 1-2 2
Artis Brno
🟨 1 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 10
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 32°C
Diễn biến trận đấu
| SKU Amstetten | Phút | |
| 21' | ⚽ 0 - 1 Quadri Adediran | |
| Felix Kochl 1 - 1 ⚽ | 32' | |
| 37' | ⚽ 1 - 2 El Hadji Madior Ndiaye | |
| HT 1-2 | ||
| 74' | ||
| Yannick Votter 2 - 2 ⚽ | 90+1' | |
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 4 | 2 |
| Hòa | 2 | 0 | 5 | 3 |
| Bại | 1 | 1 | 1 | 5 |
| Ghi bàn | 3 | 4 | 15 | 12 |
| Mất bàn | 4 | 5 | 9 | 18 |
| Điểm | 2 | 6 | 17 | 9 |
Chủ = SKU Amstetten · Khách = Artis Brno
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SKU Amstetten | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (33%) | Thắng/Thắng | 3 (15%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (10%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (5%) |
| 2 (11%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (11%) | Hòa/Hòa | 3 (15%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (5%) |
| 5 (28%) | Bại/Hòa | 1 (5%) |
| 3 (17%) | Bại/Bại | 9 (45%) |
Thành tích gần đây — SKU Amstetten
TTBBTHBBTH
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 13/13 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 5/2/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 05/07/26 | SKU Amstetten | 1-0 (1-0) | SV Horn | - | - | T |
| 30/06/26 | FK MAS Taborsko | 0-3 (0-1) | SKU Amstetten | +0.25 | 3 | T |
| 25/06/26 | Crvena Zvezda | 2-1 (1-0) | SKU Amstetten | -1.5 | 3 | B |
| 14/05/26 | Austria Lustenau | 2-1 (1-0) | SKU Amstetten | -0.75 | 2.5 | B |
| 08/05/26 | SKU Amstetten | 3-0 (1-0) | SK Austria Klagenfurt | +0.75 | 2.75 | T |
| 24/04/26 | SKU Amstetten | 0-0 (0-0) | First Wien 1894 | +0.25 | 2.5 | H |
| 17/04/26 | Floridsdorfer AC | 5-0 (3-0) | SKU Amstetten | -0.25 | 2.25 | B |
| 10/04/26 | SKU Amstetten | 2-3 (0-1) | SC Bregenz | +1 | 2.75 | B |
| 06/04/26 | FC Liefering | 0-1 (0-0) | SKU Amstetten | 0 | 2.75 | T |
| 03/04/26 | SKU Amstetten | 1-1 (1-0) | Austria Wien (Youth) | +0.5 | 2.5 | H |
| 22/03/26 | Kapfenberg | 0-0 (0-0) | SKU Amstetten | +0.75 | 2.75 | H |
| 14/03/26 | Rapid Vienna (Youth) | 4-1 (0-0) | SKU Amstetten | +0.75 | 2.75 | B |
| 07/03/26 | SKU Amstetten | 0-2 (0-1) | SV Austria Salzburg | +0.75 | 2.75 | B |
| 28/02/26 | St.Polten | 1-3 (1-1) | SKU Amstetten | -0.5 | 2.75 | T |
| 22/02/26 | SKU Amstetten | 1-1 (0-0) | WSC Hertha Wels | +0.75 | 2.5 | H |
| 14/02/26 | SKU Amstetten | 6-3 (4-1) | SK Vorwarts Steyr | - | - | T |
| 13/02/26 | SKU Amstetten | 3-1 (1-1) | Trenkwalder Admira Wacker | -0.25 | 2.75 | T |
| 05/02/26 | NK Orijent Rijeka | 1-1 (0-0) | SKU Amstetten | +0.75 | 3 | H |
| 29/01/26 | Dynamo Ceske Budejovice | 0-4 (0-0) | SKU Amstetten | 0 | 3.25 | T |
| 23/01/26 | LASK Linz | 1-2 (0-1) | SKU Amstetten | - | - | T |
Thành tích gần đây — Artis Brno
HTBBBBTTBH
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 15/19 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/07/26 | St.Polten | 1-1 (1-0) | Artis Brno | -0.25 | 3.5 | H |
| 02/07/26 | KS Wieczysta Krakow | 1-2 (1-2) | Artis Brno | -0.5 | 3.25 | T |
| 27/06/26 | FC Viktoria Plzen | 4-2 (0-1) | Artis Brno | -1.75 | 3.25 | B |
| 31/05/26 | Synot Slovacko | 3-0 (3-0) | Artis Brno | -1 | 2.75 | B |
| 27/05/26 | Artis Brno | 1-4 (1-1) | Synot Slovacko | -0.25 | 2.5 | B |
| 23/05/26 | Chrudim | 2-1 (1-1) | Artis Brno | +0.75 | 2.75 | B |
| 16/05/26 | Artis Brno | 5-1 (1-1) | Viktoria Zizkov | +1.25 | 3 | T |
| 11/05/26 | Opava | 0-2 (0-1) | Artis Brno | -0.25 | 2.5 | T |
| 06/05/26 | Artis Brno | 0-2 (0-1) | Marila Pribram | +1 | 2.75 | B |
| 01/05/26 | SK Prostejov | 1-1 (0-0) | Artis Brno | +0.5 | 2.5 | H |
| 25/04/26 | Artis Brno | 2-1 (1-1) | Dynamo Ceske Budejovice | +0.75 | 2.5 | T |
| 20/04/26 | Artis Brno | 1-1 (1-1) | FK MAS Taborsko | +0.5 | 2.5 | H |
| 15/04/26 | Sparta Praha B | 1-3 (0-0) | Artis Brno | +0.5 | 2.5 | T |
| 11/04/26 | Artis Brno | 1-3 (0-1) | FK Graffin Vlasim | +0.75 | 2.75 | B |
| 04/04/26 | Slavia Kromeriz | 1-2 (0-1) | Artis Brno | +0.5 | 2.5 | T |
| 22/03/26 | Artis Brno | 1-3 (0-1) | Usti nad Labem | +1 | 2.75 | B |
| 17/03/26 | Brno | 2-0 (0-0) | Artis Brno | -0.75 | 2.5 | B |
| 07/03/26 | Artis Brno | 1-0 (1-0) | Banik Ostrava B | +1 | 2.5 | T |
| 27/02/26 | Vysocina jihlava | 1-1 (1-1) | Artis Brno | +0.25 | 2.5 | H |
| 21/02/26 | Artis Brno | 3-3 (1-3) | Opava | +0.5 | 2.5 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
610
Phạt góc (HT)
25
Thẻ vàng
10
Sút bóng
46
Sút cầu môn
15
Tấn công
10384
Tấn công nguy hiểm
6048
Sút ngoài cầu môn
31
TL kiểm soát bóng
52%48%
TL kiểm soát bóng (HT)
51%49%
So Sánh Sức Mạnh
54 46
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SKU Amstetten (30 trận)
Ghi 1.60 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
Artis Brno (30 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 1.77 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SKU Amstetten | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Jochen Fallmann | HLV | Roman Nadvornik |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.00 | 3.80 | 1.95 | 1.02 | 3.00 | 0.82 | 0.82 | -0.50 | 1.02 |
| Live | 11.00 ↑ | 4.50 ↑ | 1.30 ↓ | 0.77 ↓ | 4.00 | 1.07 ↑ | 1.09 ↑ | 0.00 | 0.74 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.50 | 3.40 | 2.50 | 0.85 | 2.75 | 0.89 | 0.86 | 0.00 | 0.84 |
| Live | 11.50 ↑ | 4.33 ↑ | 1.29 ↓ | 0.69 ↓ | 4.00 | 1.05 ↑ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.66 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.20 | 3.45 | 1.94 | 1.00 | 3.00 | 0.76 | 1.01 | -0.25 | 0.75 |
| Live | 13.00 ↑ | 4.00 ↑ | 1.26 ↓ | 0.78 ↓ | 4.00 | 1.04 ↑ | 0.68 ↓ | -0.25 | 1.19 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 3.35 | 3.80 | 1.85 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 12.00 ↑ | 4.50 ↑ | 1.27 ↓ | 1.55 ↑ | 4.50 | 0.45 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 3.31 | 3.61 | 2.00 | 1.01 | 3.00 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 11.77 ↑ | 4.56 ↑ | 1.29 ↓ | 0.70 ↓ | 4.00 | 1.12 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.10 | 3.45 | 1.97 | 0.99 | 3.00 | 0.77 | 0.94 | -0.25 | 0.82 |
| Live | 13.00 ↑ | 4.00 ↑ | 1.26 ↓ | 0.78 ↓ | 4.00 | 1.04 ↑ | 0.67 ↓ | -0.25 | 1.20 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 3.01 | 3.30 | 1.93 | 1.01 | 3.00 | 0.75 | 1.00 | -0.25 | 0.76 |
| Live | 12.00 ↑ | 3.98 ↑ | 1.27 ↓ | 0.81 ↓ | 4.00 | 1.01 ↑ | 0.70 ↓ | -0.25 | 1.16 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.60 | 3.49 | 2.35 | 0.82 | 2.75 | 0.98 | 1.03 | 0.00 | 0.79 |
| Live | 15.40 ↑ | 4.02 ↑ | 1.27 ↓ | 0.74 ↓ | 4.00 | 1.06 ↑ | 0.68 ↓ | -0.25 | 1.16 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.80 | 3.40 | 2.10 | 0.65 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 11.00 ↑ | 4.00 ↑ | 1.25 ↓ | 0.10 ↓ | 2.50 | 4.25 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.60 | 3.60 | 2.45 | 0.83 | 2.75 | 0.92 | 0.97 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 12.50 ↑ | 4.50 ↑ | 1.28 ↓ | 0.71 ↓ | 4.00 | 1.06 ↑ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.71 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.98 | 3.26 | 2.07 | 0.85 | 2.75 | 0.85 | 0.88 | -0.25 | 0.83 |
| Live | 10.68 ↑ | 4.03 ↑ | 1.29 ↓ | 0.72 ↓ | 4.00 | 1.02 ↑ | 1.03 ↑ | 0.00 | 0.71 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.80 | 3.40 | 2.10 | 0.63 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 11.50 ↑ | 4.10 ↑ | 1.26 ↓ | 1.40 ↑ | 4.50 | 0.47 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.88 | 3.70 | 2.12 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | 1.17 | 0.00 | 0.61 |
| Live | 9.72 ↑ | 4.59 ↑ | 1.34 ↓ | 0.75 ↑ | 4.00 | 1.08 ↓ | 1.04 ↓ | 0.00 | 0.78 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.75 | 3.60 | 2.10 | 0.85 | 2.75 | 0.95 | 0.90 | -0.25 | 0.90 |
| Live | 11.00 ↑ | 4.50 ↑ | 1.30 ↓ | 0.73 ↓ | 4.00 | 1.08 ↑ | 1.08 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.40 | 3.30 | 2.50 | 0.67 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 12.00 ↑ | 4.33 ↑ | 1.25 ↓ | 1.50 ↑ | 4.50 | 0.44 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| SKU Amstetten | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
| Artis Brno | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).