Kết quả bóng đá trận Skedsmo U19 vs Follo U19, 01:30 ngày 14/08/2026
Junior U19 (Na Uy) · 01:30 ngày 14/08/2026
Skedsmo U19 1 Kết thúc HT 0-0 1
Follo U19
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 5
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 16°C
Diễn biến trận đấu
| Skedsmo U19 | Phút | |
| 35' | ||
| 42' | ||
| HT 0-0 | ||
| 65' | ⚽ 0 - 1 | |
| 70' | ||
| 71' | ||
| 1 - 1 ⚽ | 88' | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 9 |
| Thắng | 2 | 2 | 6 | 5 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 3 |
| Bại | 0 | 0 | 2 | 1 |
| Ghi bàn | 6 | 7 | 26 | 31 |
| Mất bàn | 2 | 3 | 15 | 14 |
| Điểm | 7 | 7 | 20 | 18 |
Chủ = Skedsmo U19 · Khách = Follo U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Skedsmo U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (55%) | Thắng/Thắng | 4 (44%) |
| 1 (9%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (18%) | Hòa/Hòa | 2 (22%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (11%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (11%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (11%) |
| 2 (18%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Skedsmo U19 0 (0%)Hòa 1 (50%)Follo U19 1 (50%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/09/09 | Follo U19 | 3-3 (1-0) | Skedsmo U19 | -1.5 | 4.25 | H |
| 07/05/09 | Skedsmo U19 | 2-3 (0-1) | Follo U19 | 0 | 3.5 | B |
Thành tích gần đây — Skedsmo U19
TBBTTTHTTB
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 30/20 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/06/26 | KFUM U19 | 0-2 (0-0) | Skedsmo U19 | -1.75 | 4.75 | T |
| 12/06/26 | Baerum U19 | 3-0 (2-0) | Skedsmo U19 | +0.75 | 4.75 | B |
| 05/06/26 | Skedsmo U19 | 1-3 (0-1) | Haslum U19 | - | - | B |
| 22/05/26 | Skedsmo U19 | 3-1 (1-0) | Ready U19 | -0.25 | 4.5 | T |
| 14/05/26 | Skedsmo U19 | 4-0 (1-0) | FF Lillehammer U19 | 0 | 4.5 | T |
| 08/05/26 | Ullensaker U19 | 2-6 (1-3) | Skedsmo U19 | 0 | 4.75 | T |
| 01/05/26 | Skedsmo U19 | 1-1 (1-1) | Asker U19 | +0.75 | 4.5 | H |
| 24/04/26 | Ullern U19 | 3-5 (2-4) | Skedsmo U19 | -0.25 | 4.5 | T |
| 17/04/26 | Skedsmo U19 | 5-3 (4-1) | Nordstrand U19 | - | - | T |
| 24/10/25 | Skedsmo U19 | 3-4 (1-1) | FF Lillehammer U19 | +0.25 | 4.25 | B |
| 14/10/25 | Skedsmo U19 | 3-2 (0-1) | Ullern U19 | 0 | 4.5 | T |
| 10/10/25 | Ready U19 | 3-0 (0-0) | Skedsmo U19 | -2.75 | 5 | B |
| 03/10/25 | Skedsmo U19 | 3-0 (1-0) | Sprint Jeloy U19 | - | - | T |
| 26/09/25 | Haslum U19 | 1-4 (1-1) | Skedsmo U19 | 0 | 4 | T |
| 19/09/25 | Skedsmo U19 | 1-1 (0-0) | Grorud U19 | 0 | 4.25 | H |
| 05/09/25 | Skedsmo U19 | 1-1 (0-0) | Valerenga U19 | +0.75 | 4.5 | H |
| 08/08/25 | FF Lillehammer U19 | 0-2 (0-2) | Skedsmo U19 | -0.75 | 4.75 | T |
| 15/06/25 | Ullern U19 | 3-2 (1-2) | Skedsmo U19 | -0.25 | 4.5 | B |
| 13/06/25 | Skedsmo U19 | 2-5 (0-4) | Ready U19 | +0.5 | 4 | B |
| 06/06/25 | Sprint Jeloy U19 | 1-2 (1-1) | Skedsmo U19 | - | - | T |
Thành tích gần đây — Follo U19
TTBTHHTBTB
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 33/20 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/08/26 | Follo U19 | 3-1 (2-0) | Asker U19 | +2.25 | 5 | T |
| 20/06/26 | Ullensaker U19 | 1-7 (1-2) | Follo U19 | +1.25 | 4.5 | T |
| 05/06/26 | Ullern U19 | 3-2 (1-1) | Follo U19 | +1.25 | 4.5 | B |
| 08/05/26 | Follo U19 | 6-0 (3-0) | Baerum U19 | +1.25 | 4.5 | T |
| 01/05/26 | Haslum U19 | 2-2 (1-0) | Follo U19 | -0.25 | 4.25 | H |
| 24/04/26 | Follo U19 | 3-3 (1-1) | Skeid Oslo U19 | +0.25 | 4 | H |
| 17/04/26 | Ready U19 | 2-4 (1-2) | Follo U19 | - | - | T |
| 16/10/25 | Follo U19 | 2-4 (2-1) | Ullensaker U19 | 0 | 3.75 | B |
| 09/10/25 | Follo U19 | 4-1 (1-1) | Nordstrand U19 | - | - | T |
| 26/09/25 | Follo U19 | 0-3 (0-2) | Asker U19 | +0.25 | 4.25 | B |
| 06/09/25 | Follo U19 | 1-2 (1-1) | Ham-Kam U19 | - | - | B |
| 28/08/25 | Baerum U19 | 3-3 (1-2) | Follo U19 | -0.5 | 5 | H |
| 08/08/25 | Follo U19 | 0-4 (0-2) | KFUM U19 | -1.5 | 5.25 | B |
| 27/06/25 | Ullensaker U19 | 1-5 (1-3) | Follo U19 | -0.5 | 4.75 | T |
| 13/06/25 | Nordstrand U19 | 0-3 (0-1) | Follo U19 | - | - | T |
| 05/06/25 | Follo U19 | 5-1 (4-0) | Skeid Oslo U19 | -0.25 | 3.75 | T |
| 23/05/25 | Asker U19 | 6-3 (3-3) | Follo U19 | -0.5 | 4.25 | B |
| 09/05/25 | Ham-Kam U19 | 4-1 (2-0) | Follo U19 | - | - | B |
| 18/10/24 | Follo U19 | 2-3 (0-1) | Ham-Kam U19 | -1 | 4.75 | B |
| 11/10/24 | KFUM U19 | 5-5 (1-3) | Follo U19 | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
25
Phạt góc (HT)
23
Thẻ vàng
22
Sút bóng
146
Sút cầu môn
53
Tấn công
7662
Tấn công nguy hiểm
8261
Sút ngoài cầu môn
93
Đá phạt trực tiếp
63
TL kiểm soát bóng
51%49%
TL kiểm soát bóng (HT)
54%46%
Quả ném biên
135
So Sánh Sức Mạnh
53 47
56% So Sánh Đối đầu 44%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B1T1 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
2.5 Bàn3 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Skedsmo U19 (11 trận)
Ghi 2.82 bàn/trậnMất 1.64 bàn/trận
Follo U19 (9 trận)
Ghi 3.44 bàn/trậnMất 1.56 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Skedsmo U19 (8 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (75%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (25%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (38%)Hòa 0 (0%)Xỉu 5 (63%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUUOU
Follo U19 (6 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (67%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
LWLWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOOUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Skedsmo U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Norway | Khu vực | Ski |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.70 | 4.40 | 1.98 | 1.00 | 4.25 | 0.78 | 0.97 | -0.25 | 0.81 |
| Live | 8.20 ↑ | 1.17 ↓ | 8.40 ↑ | 4.50 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 0.80 ↓ | 0.00 | 0.98 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.71 | 3.86 | 1.91 | 0.86 | 4.25 | 0.84 | 0.79 | -0.50 | 0.91 |
| Live | 6.90 ↑ | 1.18 ↓ | 6.20 ↑ | 2.56 ↑ | 2.50 | 0.19 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.77 | 3.93 | 1.87 | 0.95 | 4.50 | 0.75 | 0.83 | -0.50 | 0.87 |
| Live | 6.90 ↑ | 1.18 ↓ | 6.20 ↑ | 2.56 ↑ | 2.50 | 0.19 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.29 | 4.27 | 2.24 | 0.94 | 4.50 | 0.80 | 0.92 | 0.00 | 0.82 |
| Live | 28.00 ↑ | 4.46 ↑ | 1.14 ↓ | 1.58 ↑ | 1.50 | 0.41 ↓ | 0.86 ↓ | 0.00 | 0.92 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.00 | 4.20 | 1.83 | 0.30 | 3.50 | 2.20 | - | - | - |
| Live | 6.50 ↑ | 1.22 ↓ | 6.00 ↑ | 2.40 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 2.43 | 3.77 | 2.23 | 0.81 | 4.25 | 0.90 | 0.93 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 3.13 ↑ | 1.99 ↓ | 3.41 ↑ | 0.69 ↓ | 2.75 | 1.07 ↑ | 0.78 ↓ | 0.00 | 0.95 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.95 | 4.20 | 1.83 | 0.70 | 4.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 6.50 ↑ | 1.23 ↓ | 6.50 ↑ | 1.30 ↑ | 1.50 | 0.50 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.28 | 4.50 | 2.28 | 0.90 | 4.50 | 0.79 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 12.40 ↑ | 1.08 ↓ | 13.70 ↑ | 4.14 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | 0.82 ↓ | 0.00 | 0.93 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.30 | 4.50 | 2.20 | 0.98 | 4.50 | 0.83 | 0.95 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 10.00 ↑ | 1.07 ↓ | 11.00 ↑ | 4.90 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 0.80 ↓ | 0.00 | 1.00 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.30 | 4.50 | 2.20 | 0.91 | 4.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 81.00 ↑ | 1.01 ↓ | 81.00 ↑ | 8.50 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Skedsmo U19 | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Follo U19 | 0 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).