Kết quả bóng đá trận Skala Itrottarfelag vs Vikingur Gota, 00:30 ngày 17/08/2026
Formuladeildin (Quần đảo Faroe) · 00:30 ngày 17/08/2026
Skala Itrottarfelag 2 Kết thúc HT 1-1 1
Vikingur Gota
🟨 3 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 7
Địa điểm: Skali Stadium Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| Skala Itrottarfelag | Phút | |
| 2' | ⚽ 0 - 1 Aron Benjaminsen | |
| Teitur Poulsen | 6' | |
| Bjarti Thorleifsson 1 - 1 ⚽ | 14' | |
| Maxwell Effiom | 23' | |
| Markus Hellisdal | 45' | |
| 45' | Aron Benjaminsen | |
| HT 1-1 | ||
| Morits Heini Mortensen(Assists:Silas Gaard) (Kiến tạo: Silas Gaard) 2 - 1 ⚽ | 78' | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 4 | 4 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 3 |
| Bại | 0 | 1 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 4 | 3 | 12 | 16 |
| Mất bàn | 2 | 3 | 19 | 15 |
| Điểm | 7 | 4 | 14 | 15 |
Chủ = Skala Itrottarfelag · Khách = Vikingur Gota
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Skala Itrottarfelag | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (5%) | Thắng/Thắng | 7 (25%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (7%) |
| 4 (18%) | Hòa/Thắng | 2 (7%) |
| 5 (23%) | Hòa/Hòa | 8 (29%) |
| 2 (9%) | Hòa/Bại | 5 (18%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 3 (11%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 9 (41%) | Bại/Bại | 1 (4%) |
Bảng xếp hạng
Skala Itrottarfelag
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 5 | 6 | 10 | 21 | 33 | 21 | 7 |
| Sân nhà | 11 | 4 | 3 | 4 | 14 | 16 | 15 | 7 |
| Sân khách | 10 | 1 | 3 | 6 | 7 | 17 | 6 | 9 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 16 | - | - |
Vikingur Gota
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 8 | 9 | 4 | 30 | 23 | 33 | 5 |
| Sân nhà | 11 | 4 | 6 | 1 | 18 | 13 | 18 | 4 |
| Sân khách | 10 | 4 | 3 | 3 | 12 | 10 | 15 | 4 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 12 | 10 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Skala Itrottarfelag 0 (0%)Hòa 4 (20%)Vikingur Gota 16 (80%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 4 / Thua 16 Tài/Xỉu: Tài 17 / Hòa 2 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/05/26 | Vikingur Gota | 2-1 (2-0) | Skala Itrottarfelag | - | - | B |
| 21/04/26 | Skala Itrottarfelag | 0-0 (0-0) | Vikingur Gota | - | - | H |
| 21/04/25 | Vikingur Gota | 2-1 (1-1) | Skala Itrottarfelag | - | - | B |
| 01/10/24 | Skala Itrottarfelag | 0-3 (0-1) | Vikingur Gota | -2 | 3.25 | B |
| 15/06/24 | Skala Itrottarfelag | 0-4 (0-3) | Vikingur Gota | -2 | 3.5 | B |
| 14/04/24 | Vikingur Gota | 2-1 (0-0) | Skala Itrottarfelag | - | - | B |
| 28/08/22 | Vikingur Gota | 2-0 (1-0) | Skala Itrottarfelag | - | - | B |
| 18/08/22 | Skala Itrottarfelag | 1-3 (0-3) | Vikingur Gota | - | - | B |
| 10/04/22 | Vikingur Gota | 4-2 (3-1) | Skala Itrottarfelag | - | - | B |
| 18/04/21 | Vikingur Gota | 2-0 (2-0) | Skala Itrottarfelag | - | - | B |
| 20/09/20 | Vikingur Gota | 2-1 (1-0) | Skala Itrottarfelag | - | - | B |
| 04/07/20 | Skala Itrottarfelag | 0-4 (0-4) | Vikingur Gota | - | - | B |
| 17/05/20 | Vikingur Gota | 5-2 (1-1) | Skala Itrottarfelag | -1 | 3 | B |
| 26/09/19 | Skala Itrottarfelag | 0-1 (0-0) | Vikingur Gota | - | - | B |
| 02/06/19 | Vikingur Gota | 2-1 (0-1) | Skala Itrottarfelag | - | - | B |
| 24/05/19 | Vikingur Gota | 0-0 (0-0) | Skala Itrottarfelag | - | - | H |
| 10/05/19 | Skala Itrottarfelag | 1-1 (1-0) | Vikingur Gota | - | - | H |
| 05/05/19 | Skala Itrottarfelag | 2-3 (0-1) | Vikingur Gota | - | - | B |
| 23/09/18 | Vikingur Gota | 2-2 (0-1) | Skala Itrottarfelag | - | - | H |
| 12/08/18 | Skala Itrottarfelag | 0-2 (0-2) | Vikingur Gota | - | - | B |
Thành tích gần đây — Skala Itrottarfelag
BBTBHBTBBT
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 11/21 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/08/26 | NSI Runavik | 4-0 (3-0) | Skala Itrottarfelag | - | - | B |
| 02/08/26 | AB Argir | 3-2 (2-0) | Skala Itrottarfelag | - | - | B |
| 05/07/26 | Skala Itrottarfelag | 1-0 (0-0) | Toftir B68 | +0.5 | 2.75 | T |
| 30/06/26 | HB Torshavn | 4-1 (2-0) | Skala Itrottarfelag | -1 | 2.75 | B |
| 21/06/26 | EB Streymur | 1-1 (1-0) | Skala Itrottarfelag | +0.25 | 2.75 | H |
| 14/06/26 | Skala Itrottarfelag | 1-4 (1-2) | KI Klaksvik | - | - | B |
| 30/05/26 | Skala Itrottarfelag | 2-1 (0-0) | 07 Vestur Sorvagur | - | - | T |
| 25/05/26 | Vikingur Gota | 2-1 (2-0) | Skala Itrottarfelag | - | - | B |
| 17/05/26 | Skala Itrottarfelag | 1-2 (0-0) | B36 Torshavn | - | - | B |
| 10/05/26 | Skala Itrottarfelag | 1-0 (1-0) | AB Argir | - | - | T |
| 03/05/26 | KI Klaksvik | 0-0 (0-0) | Skala Itrottarfelag | - | - | H |
| 26/04/26 | Skala Itrottarfelag | 3-3 (1-1) | NSI Runavik | - | - | H |
| 21/04/26 | Skala Itrottarfelag | 0-0 (0-0) | Vikingur Gota | - | - | H |
| 17/04/26 | 07 Vestur Sorvagur | 1-0 (1-0) | Skala Itrottarfelag | - | - | B |
| 11/04/26 | B36 Torshavn | 0-0 (0-0) | Skala Itrottarfelag | - | - | H |
| 06/04/26 | Skala Itrottarfelag | 1-2 (0-2) | EB Streymur | - | - | B |
| 22/03/26 | 07 Vestur Sorvagur | 1-0 (0-0) | Skala Itrottarfelag | - | - | B |
| 16/03/26 | Toftir B68 | 2-1 (1-0) | Skala Itrottarfelag | - | - | B |
| 09/03/26 | Skala Itrottarfelag | 1-2 (0-1) | HB Torshavn | - | - | B |
| 25/10/25 | Skala Itrottarfelag | 0-0 (0-0) | AB Argir | - | - | H |
Thành tích gần đây — Vikingur Gota
TTHBTHTHTH
Thắng 5 (50%)Hòa 4 (40%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 21/14 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Vikingur Gota | 2-1 (2-1) | Toftir B68 | - | - | T |
| 02/08/26 | EB Streymur | 1-2 (1-0) | Vikingur Gota | - | - | T |
| 17/07/26 | Vikingur Gota | 2-2 (0-0) | Stjarnan Gardabaer | -0.25 | 3.25 | H |
| 10/07/26 | Stjarnan Gardabaer | 3-1 (1-1) | Vikingur Gota | -1 | 3 | B |
| 04/07/26 | B36 Torshavn | 0-2 (0-1) | Vikingur Gota | - | - | T |
| 30/06/26 | Vikingur Gota | 3-3 (3-1) | NSI Runavik | 0 | 2.75 | H |
| 26/06/26 | Vikingur Gota | 4-0 (2-0) | HB Torshavn | +0.25 | 2.5 | T |
| 20/06/26 | Vikingur Gota | 2-2 (2-2) | KI Klaksvik | -0.75 | 2.5 | H |
| 13/06/26 | 07 Vestur Sorvagur | 2-3 (1-0) | Vikingur Gota | - | - | T |
| 30/05/26 | HB Torshavn | 0-0 (0-0) | Vikingur Gota | - | - | H |
| 25/05/26 | Vikingur Gota | 2-1 (2-0) | Skala Itrottarfelag | - | - | T |
| 19/05/26 | AB Argir | 2-3 (2-1) | Vikingur Gota | +0.75 | 2.5 | T |
| 14/05/26 | HB Torshavn | 2-1 (0-0) | Vikingur Gota | -0.25 | 2.75 | B |
| 10/05/26 | EB Streymur | 1-1 (1-1) | Vikingur Gota | - | - | H |
| 05/05/26 | Vikingur Gota | 0-0 (0-0) | 07 Vestur Sorvagur | - | - | H |
| 30/04/26 | Vikingur Gota | 5-0 (1-0) | FC Hoyvik | - | - | T |
| 26/04/26 | Vikingur Gota | 2-2 (1-0) | Toftir B68 | - | - | H |
| 21/04/26 | Skala Itrottarfelag | 0-0 (0-0) | Vikingur Gota | - | - | H |
| 17/04/26 | Vikingur Gota | 5-1 (2-1) | AB Argir | - | - | T |
| 12/04/26 | Vikingur Gota | 4-0 (1-0) | AB Argir | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
37
Phạt góc (HT)
13
Thẻ vàng
31
Sút bóng
1619
Sút cầu môn
78
Tấn công
102110
Tấn công nguy hiểm
3054
Sút ngoài cầu môn
911
TL kiểm soát bóng
40%60%
TL kiểm soát bóng (HT)
42%58%
So Sánh Sức Mạnh
34 66
43% So Sánh Đối đầu 57%
Thành tích
Tất cả
T0 H4 B16T16 H4 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H2 B7T7 H2 B0
Ghi
Tất cả
0.8 Bàn2.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.4 Bàn2.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Skala Itrottarfelag (22 trận)
Ghi 0.95 bàn/trậnMất 1.55 bàn/trận
Vikingur Gota (28 trận)
Ghi 1.79 bàn/trậnMất 1.11 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Skala Itrottarfelag (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (33%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (67%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (33%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (67%)
6 trận gần — Châu Á:
WLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOU
Vikingur Gota (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (60%)Hòa 1 (20%)Bại 1 (20%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (80%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (20%)
6 trận gần — Châu Á:
VWWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Skala Itrottarfelag | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1965-5-15 | Thành lập | 2008 |
| Skali Stadium | Sân nhà | Serpugerdi Stadium |
| 2000 | Sức chứa | 2000 |
| HLV | Johan Petur Poulsen | |
| Khu vực | Gotu |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 5.10 | 4.10 | 1.52 | 0.81 | 2.75 | 0.89 | 0.90 | -1.00 | 0.80 |
| Live | 1.07 ↓ | 11.00 ↑ | 67.00 ↑ | 8.10 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 2.70 ↑ | 0.00 | 0.20 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 5.50 | 4.10 | 1.50 | 0.82 | 2.75 | 0.98 | 0.90 | -1.00 | 0.89 |
| Live | 1.04 ↓ | 8.00 ↑ | 126.00 ↑ | 3.45 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 2.30 ↑ | 0.00 | 0.30 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 4.40 | 4.15 | 1.54 | 0.77 | 2.75 | 1.03 | 0.99 | -1.00 | 0.81 |
| Live | 1.06 ↓ | 5.10 ↑ | 78.00 ↑ | 4.34 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 2.00 ↑ | 0.00 | 0.26 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 4.40 | 3.80 | 1.67 | 0.60 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 5.00 ↑ | 4.00 ↑ | 1.53 ↓ | 0.55 ↓ | 2.50 | 1.20 ↑ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 4.20 | 3.70 | 1.64 | 0.77 | 2.75 | 0.87 | - | - | - |
| Live | 1.20 ↓ | 4.38 ↑ | 36.71 ↑ | 2.10 ↑ | 3.50 | 0.30 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 4.40 | 4.15 | 1.54 | 0.77 | 2.75 | 1.03 | 0.99 | -1.00 | 0.81 |
| Live | 1.06 ↓ | 5.10 ↑ | 78.00 ↑ | 4.16 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 2.00 ↑ | 0.00 | 0.26 ↓ | |
| Crown | Sớm | 4.70 | 4.00 | 1.45 | 0.96 | 3.00 | 0.74 | 0.89 | -1.00 | 0.81 |
| Live | 5.00 ↑ | 4.15 ↑ | 1.41 ↓ | 0.96 | 3.00 | 0.74 | 0.99 ↑ | -1.00 | 0.71 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 10.50 | 5.80 | 1.12 | 0.77 | 3.75 | 0.93 | 0.70 | -1.25 | 1.00 |
| Live | 1.11 ↓ | 4.45 ↓ | 36.00 ↑ | 3.57 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 1.72 ↑ | 0.00 | 0.34 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 4.85 | 3.92 | 1.52 | 0.78 | 2.75 | 0.92 | 0.82 | -1.00 | 0.88 |
| Live | 1.09 ↓ | 3.92 | 21.00 ↑ | 2.94 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 2.04 ↑ | 0.00 | 0.23 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 4.80 | 4.00 | 1.53 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.11 ↓ | 5.50 ↑ | 29.00 ↑ | 0.95 ↑ | 2.50 | 0.70 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 4.10 | 3.70 | 1.61 | 0.64 | 2.75 | 0.90 | 0.76 | -0.75 | 0.76 |
| Live | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 20.00 ↑ | 9.01 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 5.12 | 3.97 | 1.50 | 0.84 | 2.75 | 0.90 | 0.90 | -1.00 | 0.84 |
| Live | 1.17 ↓ | 5.25 ↑ | 29.63 ↑ | 2.99 ↑ | 3.50 | 0.23 ↓ | 1.98 ↑ | 0.00 | 0.38 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 4.80 | 4.00 | 1.52 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.14 ↓ | 5.00 ↑ | 29.00 ↑ | 0.85 ↑ | 2.50 | 0.75 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 4.33 | 3.80 | 1.68 | 0.63 | 2.50 | 1.09 | 2.15 | 0.00 | 0.29 |
| Live | 1.03 ↓ | 10.70 ↑ | 64.00 ↑ | 3.44 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 0.25 ↓ | -0.25 | 2.59 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 4.33 | 4.00 | 1.57 | 0.83 | 2.75 | 0.98 | 0.83 | -1.00 | 0.98 |
| Live | 1.04 ↓ | 13.00 ↑ | 81.00 ↑ | 6.40 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 2.70 ↑ | 0.00 | 0.26 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 5.00 | 3.80 | 1.50 | 0.60 | 2.50 | 1.15 | 1.30 | -0.50 | 0.50 |
| Live | 1.01 ↓ | 81.00 ↑ | 151.00 ↑ | 11.00 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 0.50 ↓ | -1.50 | 1.38 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.