Kết quả bóng đá trận SK Zapy vs Spolana Neratovice, 22:00 ngày 09/08/2026
Ceska Fotbalova Liga (Séc) · 22:00 ngày 09/08/2026
SK Zapy 6 Kết thúc HT 4-0 0
Spolana Neratovice
🟨 1 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 2
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 33°C
Diễn biến trận đấu
| SK Zapy | Phút | |
| Jakub Lopatar 1 - 0 ⚽ | 2' | |
| Lukas Woitek 2 - 0 ⚽ | 15' | |
| 15' | Adam Ordelt | |
| Jiri Tesar 3 - 0 ⚽ | 22' | |
| Jiri Tesar 4 - 0 ⚽ | 45' | |
| HT 4-0 | ||
| 46' | Jaroslav Skoda | |
| Lukas Woitek | 48' | |
| 50' | Zaboj M. | |
| David Vesely 5 - 0 ⚽ | 83' | |
| 88' | Filip Sladovnik | |
| Jan Sulc 6 - 0 ⚽ | 90' | |
| FT 6-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 5 | 5 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 2 | 3 |
| Ghi bàn | 6 | 4 | 22 | 25 |
| Mất bàn | 6 | 4 | 10 | 19 |
| Điểm | 4 | 4 | 18 | 17 |
Chủ = SK Zapy · Khách = Spolana Neratovice
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SK Zapy | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (53%) | Thắng/Thắng | 3 (25%) |
| 2 (12%) | Thắng/Hòa | 1 (8%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (8%) |
| 1 (6%) | Hòa/Thắng | 2 (17%) |
| 1 (6%) | Hòa/Hòa | 1 (8%) |
| 2 (12%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (17%) |
| 2 (12%) | Bại/Bại | 2 (17%) |
Bảng xếp hạng
SK Zapy
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 2 | 1 | 0 | 9 | 1 | 7 | 4 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 7 | 1 | 4 | 3 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 3 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 13 | 8 | - | - |
Spolana Neratovice
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 10 | 4 | 10 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 1 | 13 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 7 | 3 | 7 |
| 6 gần | 6 | 5 | 0 | 1 | 15 | 9 | - | - |
Thành tích đối đầu (5 trận)
SK Zapy 5 (100%)Hòa 0 (0%)Spolana Neratovice 0 (0%)
Châu Á: Ăn 5 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/05/26 | SK Zapy | 3-1 (2-1) | Spolana Neratovice | - | - | T |
| 11/10/25 | Spolana Neratovice | 0-2 (0-1) | SK Zapy | +0.5 | 3 | T |
| 10/02/24 | Spolana Neratovice | 0-2 (0-0) | SK Zapy | - | - | T |
| 18/07/18 | SK Zapy | 2-0 (0-0) | Spolana Neratovice | - | - | T |
| 26/07/17 | Spolana Neratovice | 1-7 (0-5) | SK Zapy | - | - | T |
Thành tích gần đây — SK Zapy
HHBTBTTHBT
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 23/14 (10 trận) Châu Á: 4/3/3 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | SK Zapy | 1-1 (1-0) | Domazlice | - | - | H |
| 29/07/26 | SK Motorlet Praha | 1-1 (0-1) | SK Zapy | - | - | H |
| 25/07/26 | FK Kraluv Dvur | 2-1 (2-0) | SK Zapy | - | - | B |
| 22/07/26 | SK Zapy | 2-0 (1-0) | FK Pencin Turnov | - | - | T |
| 18/07/26 | Sokol Hostoun | 3-2 (2-0) | SK Zapy | - | - | B |
| 15/07/26 | SK Zapy | 6-1 (2-0) | Brandys Nad Labem | - | - | T |
| 06/06/26 | SK Zapy | 5-0 (2-0) | Slovan Liberec II | - | - | T |
| 30/05/26 | Velke Hamry | 1-1 (0-1) | SK Zapy | - | - | H |
| 24/05/26 | SK Zapy | 2-4 (1-2) | Benatky Nad Jizerou | - | - | B |
| 21/05/26 | Arsenal Ceska Lipa | 1-2 (1-1) | SK Zapy | -0.75 | 3 | T |
| 10/05/26 | SK Zapy | 3-1 (2-1) | Spolana Neratovice | - | - | T |
| 06/05/26 | SK Zapy | 4-0 (2-0) | Mlada Boleslav B | +0.75 | 2.75 | T |
| 03/05/26 | Sokol Brozany | 1-0 (1-0) | SK Zapy | - | - | B |
| 26/04/26 | SK Zapy | 2-1 (0-1) | FK Kolin | - | - | T |
| 19/04/26 | SK Zapy | 4-0 (2-0) | Pardubice B | - | - | T |
| 11/04/26 | Jiskra Usti nad Orlici | 0-1 (0-0) | SK Zapy | - | - | T |
| 05/04/26 | SK Zapy | 1-2 (1-1) | Teplice B | - | - | B |
| 29/03/26 | SK Slovan Varnsdorf | 3-0 (1-0) | SK Zapy | - | - | B |
| 22/03/26 | SK Zapy | 5-0 (4-0) | Slovan Velvary | - | - | T |
| 14/03/26 | Banik Most-Sous | 0-1 (0-1) | SK Zapy | - | - | T |
Thành tích gần đây — Spolana Neratovice
TTTBTTHBBB
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 19/26 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | SK Kosmonosy | 1-4 (1-1) | Spolana Neratovice | - | - | T |
| 26/07/26 | SK Motorlet Praha | 0-1 (0-1) | Spolana Neratovice | - | - | T |
| 18/07/26 | Spolana Neratovice | 4-2 (2-2) | FK Kraluv Dvur | - | - | T |
| 06/06/26 | Spolana Neratovice | 1-4 (0-2) | Benatky Nad Jizerou | - | - | B |
| 28/05/26 | Jablonec B | 1-3 (0-1) | Spolana Neratovice | -0.5 | 3 | T |
| 24/05/26 | Spolana Neratovice | 2-1 (1-0) | FK Kolin | - | - | T |
| 16/05/26 | Spolana Neratovice | 1-1 (1-0) | Sokol Brozany | - | - | H |
| 10/05/26 | SK Zapy | 3-1 (2-1) | Spolana Neratovice | - | - | B |
| 06/05/26 | Spolana Neratovice | 2-9 (0-2) | Slovan Liberec II | 0 | 3 | B |
| 01/05/26 | Spolana Neratovice | 0-4 (0-1) | Pardubice B | +0.25 | 3 | B |
| 25/04/26 | Jiskra Usti nad Orlici | 2-3 (0-1) | Spolana Neratovice | - | - | T |
| 22/04/26 | Velke Hamry | 1-1 (1-0) | Spolana Neratovice | -0.25 | 2.75 | H |
| 18/04/26 | Spolana Neratovice | 4-4 (2-4) | Teplice B | - | - | H |
| 12/04/26 | SK Slovan Varnsdorf | 3-1 (1-1) | Spolana Neratovice | - | - | B |
| 03/04/26 | Spolana Neratovice | 0-0 (0-0) | Slovan Velvary | +0.25 | 2.75 | H |
| 28/03/26 | Banik Most-Sous | 2-0 (1-0) | Spolana Neratovice | - | - | B |
| 21/03/26 | Spolana Neratovice | 1-2 (1-1) | Hradec Kralove B | +0.25 | 3 | B |
| 14/03/26 | Arsenal Ceska Lipa | 1-1 (1-0) | Spolana Neratovice | - | - | H |
| 07/03/26 | Spolana Neratovice | 2-0 (1-0) | Mlada Boleslav B | +0.25 | 2.75 | T |
| 21/02/26 | Spolana Neratovice | 3-3 (2-1) | FK Kraluv Dvur | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
62
Phạt góc (HT)
32
Thẻ vàng
14
Sút bóng
91
Sút cầu môn
60
Tấn công
7058
Tấn công nguy hiểm
4224
Sút ngoài cầu môn
31
Đá phạt trực tiếp
1710
TL kiểm soát bóng
57%43%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
Phạm lỗi
912
Việt vị
03
Quả ném biên
3330
So Sánh Sức Mạnh
61 39
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T5 H0 B0T0 H0 B5
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B0T0 H0 B2
Ghi
Tất cả
3.2 Bàn0.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.5 Bàn0.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SK Zapy (30 trận)
Ghi 2.37 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận
Spolana Neratovice (30 trận)
Ghi 1.93 bàn/trậnMất 2.13 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 4 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 6 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SK Zapy | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.36 | 4.80 | 7.00 | 0.79 | 3.00 | 1.00 | 0.83 | 1.25 | 0.89 |
| Live | 1.01 ↓ | 15.00 ↑ | 36.00 ↑ | 2.55 ↑ | 6.50 | 0.26 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.66 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.29 | 4.75 | 7.50 | 0.88 | 3.25 | 0.88 | 0.94 | 1.50 | 0.82 |
| Live | 1.05 ↓ | 7.60 ↑ | 32.00 ↑ | 2.22 ↑ | 5.50 | 0.31 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.66 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.37 | 4.50 | 7.50 | 0.90 | 3.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 11.00 ↑ | 30.00 ↑ | 1.80 ↑ | 5.50 | 0.35 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.32 | 4.00 | 6.60 | 0.88 | 3.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 9.61 ↑ | 23.32 ↑ | 1.23 ↑ | 5.50 | 0.55 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.29 | 4.75 | 7.50 | 0.88 | 3.25 | 0.88 | 0.94 | 1.50 | 0.82 |
| Live | 1.05 ↓ | 7.50 ↑ | 32.00 ↑ | 1.17 ↑ | 4.50 | 0.65 ↓ | 1.35 ↑ | 0.25 | 0.54 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.12 | 6.30 | 9.80 | 0.86 | 4.00 | 0.94 | 0.97 | 1.25 | 0.83 |
| Live | 1.03 ↓ | 8.00 ↑ | 18.00 ↑ | 1.88 ↑ | 5.50 | 0.39 ↓ | 1.49 ↑ | 0.25 | 0.47 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.30 | 4.80 | 7.00 | 0.98 | 3.50 | 0.76 | 0.85 | 1.50 | 0.89 |
| Live | 1.19 ↓ | 5.70 ↑ | 9.35 ↑ | 2.27 ↑ | 6.50 | 0.22 ↓ | 1.29 ↑ | 0.25 | 0.55 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.40 | 4.80 | 5.50 | 0.40 | 2.50 | 1.80 | - | - | - |
| Live | 1.35 ↓ | 4.80 | 6.00 ↑ | 0.40 | 2.50 | 1.70 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.31 | 4.90 | 6.00 | 0.84 | 3.50 | 0.69 | 0.77 | 1.25 | 0.75 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 101.00 ↑ | 2.64 ↑ | 6.50 | 0.21 ↓ | 4.30 ↑ | 0.50 | 0.10 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.33 | 5.11 | 6.34 | 0.89 | 3.25 | 0.86 | 0.92 | 1.50 | 0.84 |
| Live | 1.05 ↓ | 12.23 ↑ | 29.56 ↑ | 2.63 ↑ | 6.50 | 0.27 ↓ | 0.41 ↓ | 0.00 | 1.77 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.39 | 4.75 | 5.50 | 0.95 | 3.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 1.35 ↓ | 4.75 | 6.25 ↑ | 1.00 ↑ | 3.50 | 0.70 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.32 | 5.20 | 7.15 | 0.95 | 3.50 | 0.76 | 0.83 | 1.50 | 0.87 |
| Live | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 23.00 ↑ | 1.65 ↑ | 5.50 | 0.45 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.74 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.33 | 5.00 | 6.00 | 1.00 | 3.50 | 0.80 | 0.88 | 1.50 | 0.93 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 3.25 ↑ | 6.50 | 0.21 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.75 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.36 | 4.40 | 5.80 | 1.05 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 2.20 ↑ | 6.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.