Kết quả bóng đá trận SK Zapy vs Slovan Liberec II, 22:00 ngày 16/09/2026
Ceska Fotbalova Liga (Séc) · 22:00 ngày 16/09/2026
SK Zapy 2 Kết thúc HT 2-1 1
Slovan Liberec II
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 2
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 22°C
Diễn biến trận đấu
| SK Zapy | Phút | |
| Hubicka D. 1 - 0 ⚽ | 6' | |
| David Hajek 2 - 0 ⚽ | 6' | |
| 3 - 0 ⚽ | 7' | |
| 18' | ⚽ 3 - 1 | |
| 18' | ⚽ 4 - 1 Woitek L. (phản lưới) | |
| 5 - 1 ⚽ | 21' | |
| 6 - 1 ⚽ | 34' | |
| Matejka T. 7 - 1 ⚽ | 34' | |
| HT 2-1 | ||
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 6 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 1 | 3 | 2 | 6 |
| Ghi bàn | 6 | 3 | 27 | 15 |
| Mất bàn | 5 | 7 | 15 | 25 |
| Điểm | 6 | 0 | 20 | 10 |
Chủ = SK Zapy · Khách = Slovan Liberec II
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SK Zapy | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 10 (53%) | Thắng/Thắng | 1 (11%) |
| 2 (11%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (5%) | Hòa/Thắng | 1 (11%) |
| 2 (11%) | Hòa/Hòa | 1 (11%) |
| 2 (11%) | Hòa/Bại | 2 (22%) |
| 2 (11%) | Bại/Bại | 4 (44%) |
Bảng xếp hạng
SK Zapy
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 2 | 1 | 0 | 9 | 1 | 7 | 4 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 7 | 1 | 4 | 3 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 3 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 14 | 4 | - | - |
Slovan Liberec II
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 5 | 3 | 11 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 4 | 0 | 15 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 4 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 14 | 12 | - | - |
Thành tích đối đầu (9 trận)
SK Zapy 7 (78%)Hòa 2 (22%)Slovan Liberec II 0 (0%)
Châu Á: Ăn 7 / Hòa 2 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 6 / Hòa 1 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/06/26 | SK Zapy | 5-0 (2-0) | Slovan Liberec II | - | - | T |
| 09/11/25 | Slovan Liberec II | 1-1 (1-0) | SK Zapy | - | - | H |
| 02/03/25 | Slovan Liberec II | 1-2 (0-2) | SK Zapy | +0.25 | 2.75 | T |
| 17/11/24 | SK Zapy | 6-0 (4-0) | Slovan Liberec II | +0.75 | 2.75 | T |
| 17/03/24 | SK Zapy | 3-0 (0-0) | Slovan Liberec II | - | - | T |
| 20/08/23 | Slovan Liberec II | 0-1 (0-0) | SK Zapy | +0.75 | 3 | T |
| 15/05/22 | Slovan Liberec II | 0-0 (0-0) | SK Zapy | - | - | H |
| 03/10/21 | SK Zapy | 2-0 (1-0) | Slovan Liberec II | - | - | T |
| 13/10/19 | SK Zapy | 2-0 (0-0) | Slovan Liberec II | +1 | 3.25 | T |
Thành tích gần đây — SK Zapy
TTTHHBTBTT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 29/8 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Velke Hamry | 0-2 (0-1) | SK Zapy | - | - | T |
| 12/08/26 | FK Jiskra Hermanuv Mestec | 0-3 (0-1) | SK Zapy | - | - | T |
| 09/08/26 | SK Zapy | 6-0 (4-0) | Spolana Neratovice | - | - | T |
| 01/08/26 | SK Zapy | 1-1 (1-0) | Domazlice | - | - | H |
| 29/07/26 | SK Motorlet Praha | 1-1 (0-1) | SK Zapy | - | - | H |
| 25/07/26 | FK Kraluv Dvur | 2-1 (2-0) | SK Zapy | - | - | B |
| 22/07/26 | SK Zapy | 2-0 (1-0) | FK Pencin Turnov | - | - | T |
| 18/07/26 | Sokol Hostoun | 3-2 (2-0) | SK Zapy | - | - | B |
| 15/07/26 | SK Zapy | 6-1 (2-0) | Brandys Nad Labem | - | - | T |
| 06/06/26 | SK Zapy | 5-0 (2-0) | Slovan Liberec II | - | - | T |
| 30/05/26 | Velke Hamry | 1-1 (0-1) | SK Zapy | - | - | H |
| 24/05/26 | SK Zapy | 2-4 (1-2) | Benatky Nad Jizerou | - | - | B |
| 21/05/26 | Arsenal Ceska Lipa | 1-2 (1-1) | SK Zapy | -0.75 | 3 | T |
| 10/05/26 | SK Zapy | 3-1 (2-1) | Spolana Neratovice | - | - | T |
| 06/05/26 | SK Zapy | 4-0 (2-0) | Mlada Boleslav B | +0.75 | 2.75 | T |
| 03/05/26 | Sokol Brozany | 1-0 (1-0) | SK Zapy | - | - | B |
| 26/04/26 | SK Zapy | 2-1 (0-1) | FK Kolin | - | - | T |
| 19/04/26 | SK Zapy | 4-0 (2-0) | Pardubice B | - | - | T |
| 11/04/26 | Jiskra Usti nad Orlici | 0-1 (0-0) | SK Zapy | - | - | T |
| 05/04/26 | SK Zapy | 1-2 (1-1) | Teplice B | - | - | B |
Thành tích gần đây — Slovan Liberec II
TTBTBTTTTB
Thắng 7 (70%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 34/18 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Velke Hamry | 1-2 (0-1) | Slovan Liberec II | - | - | T |
| 25/07/26 | FK Pencin Turnov | 2-3 (0-0) | Slovan Liberec II | - | - | T |
| 06/06/26 | SK Zapy | 5-0 (2-0) | Slovan Liberec II | - | - | B |
| 31/05/26 | Slovan Liberec II | 5-2 (2-0) | Pardubice B | - | - | T |
| 23/05/26 | Jiskra Usti nad Orlici | 1-0 (1-0) | Slovan Liberec II | - | - | B |
| 17/05/26 | Slovan Liberec II | 4-1 (3-0) | Teplice B | +0.25 | 3.25 | T |
| 10/05/26 | SK Slovan Varnsdorf | 1-2 (1-2) | Slovan Liberec II | - | - | T |
| 06/05/26 | Spolana Neratovice | 2-9 (0-2) | Slovan Liberec II | 0 | 3 | T |
| 03/05/26 | Slovan Liberec II | 8-1 (3-0) | Slovan Velvary | - | - | T |
| 25/04/26 | Banik Most-Sous | 2-1 (2-0) | Slovan Liberec II | - | - | B |
| 19/04/26 | Slovan Liberec II | 5-1 (2-0) | Hradec Kralove B | 0 | 3 | T |
| 11/04/26 | Arsenal Ceska Lipa | 3-0 (1-0) | Slovan Liberec II | - | - | B |
| 03/04/26 | Slovan Liberec II | 1-3 (0-2) | Mlada Boleslav B | - | - | B |
| 29/03/26 | Jablonec B | 2-1 (1-0) | Slovan Liberec II | -0.5 | 3 | B |
| 22/03/26 | FK Kolin | 2-0 (2-0) | Slovan Liberec II | - | - | B |
| 15/03/26 | Slovan Liberec II | 2-2 (1-1) | Velke Hamry | -0.25 | 3 | H |
| 07/03/26 | Benatky Nad Jizerou | 2-0 (2-0) | Slovan Liberec II | - | - | B |
| 01/03/26 | Slovan Liberec II | 3-1 (1-1) | Sokol Brozany | +0.5 | 3 | T |
| 21/02/26 | Povltava FA | 0-0 (0-0) | Slovan Liberec II | - | - | H |
| 23/01/26 | Hradec Kralove B | 5-0 (2-0) | Slovan Liberec II | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
40
Sút bóng
85
Sút cầu môn
63
Sút ngoài cầu môn
22
TL kiểm soát bóng
48%52%
Phạm lỗi
17
Việt vị
23
Quả ném biên
2417
So Sánh Sức Mạnh
60 40
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T7 H2 B0T0 H2 B7
Chủ khách tương đồng
T5 H0 B0T0 H0 B5
Ghi
Tất cả
2.4 Bàn0.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
3.6 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SK Zapy (30 trận)
Ghi 2.37 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
Slovan Liberec II (30 trận)
Ghi 2.03 bàn/trậnMất 2.07 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SK Zapy | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1958 | |
| Sân nhà | Stadion u Nisy | |
| 0 | Sức chứa | 9900 |
| HLV | ||
| Khu vực | Liberec |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.22 | 6.30 | 7.00 | 0.90 | 4.00 | 0.90 | 0.90 | 2.00 | 0.90 |
| Live | 1.08 ↓ | 8.90 ↑ | 39.00 ↑ | 0.87 ↓ | 5.00 | 0.93 ↑ | 0.84 ↓ | 0.75 | 0.96 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.25 | 6.50 | 9.00 | 0.85 | 3.75 | 0.93 | 0.80 | 1.75 | 0.92 |
| Live | 1.04 ↓ | 8.50 ↑ | 126.00 ↑ | 2.50 ↑ | 3.50 | 0.27 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.37 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.23 | 5.40 | 8.20 | 0.83 | 3.75 | 0.97 | 0.98 | 2.00 | 0.82 |
| Live | 1.03 ↓ | 7.00 ↑ | 150.00 ↑ | 7.69 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 2.43 ↑ | 0.25 | 0.21 ↓ | |
| 12bet | Sớm | 1.23 | 5.40 | 8.20 | 0.83 | 3.75 | 0.93 | 0.96 | 2.00 | 0.80 |
| Live | 1.03 ↓ | 6.80 ↑ | 150.00 ↑ | 7.14 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.58 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.16 | 5.90 | 8.10 | 0.87 | 3.75 | 0.83 | 0.86 | 2.00 | 0.84 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.20 ↑ | 18.50 ↑ | 2.22 ↑ | 3.50 | 0.15 ↓ | 0.34 ↓ | 0.00 | 1.56 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.21 | 5.40 | 6.90 | 0.90 | 3.75 | 0.90 | 0.78 | 1.75 | 1.02 |
| Live | 1.03 ↓ | 5.80 ↑ | 180.00 ↑ | 6.66 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.33 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.22 | 6.00 | 8.00 | 0.28 | 2.50 | 2.40 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 15.00 ↑ | 71.00 ↑ | 0.22 ↓ | 2.50 | 2.50 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.23 | 5.75 | 7.00 | 0.76 | 4.00 | 0.76 | 0.76 | 1.75 | 0.76 |
| Live | 1.04 ↓ | 8.00 ↑ | 101.00 ↑ | 5.98 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 1.67 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.27 | 5.90 | 7.50 | 0.90 | 3.75 | 0.77 | 1.12 | 2.25 | 0.61 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.80 ↑ | 53.00 ↑ | 3.23 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.74 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.25 | 5.75 | 7.00 | 0.95 | 3.75 | 0.85 | 0.98 | 2.00 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 81.00 ↑ | 3.65 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.75 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| SK Zapy | +2 | 1 | 0 | 0 |
| Slovan Liberec II | -2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).