Kết quả bóng đá trận SK Zapy vs Jablonec B, 22:00 ngày 30/08/2026
Ceska Fotbalova Liga (Séc) · 22:00 ngày 30/08/2026
SK Zapy 1 Kết thúc HT 0-0 1
Jablonec B
🟨 3 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 1
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 28°C
Diễn biến trận đấu
| SK Zapy | Phút | |
| 35' | Salem Tubic | |
| Ondrej Petrak ❌ Đá hỏng penalty | 38' | |
| Ondrej Petrak | 39' | |
| Lukas Woitek | 45+1' | |
| HT 0-0 | ||
| 59' | ⚽ 0 - 1 Daniel Pandula | |
| Miroslav Petrlak | 62' | |
| 65' | Adam Kubat | |
| 68' | Ângelo | |
| Borek Prochazka 1 - 1 ⚽ | 83' | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 6 |
| Hòa | 1 | 2 | 3 | 2 |
| Bại | 1 | 0 | 3 | 2 |
| Ghi bàn | 5 | 8 | 21 | 27 |
| Mất bàn | 4 | 2 | 11 | 12 |
| Điểm | 4 | 5 | 15 | 20 |
Chủ = SK Zapy · Khách = Jablonec B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SK Zapy | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (56%) | Thắng/Thắng | 5 (38%) |
| 2 (13%) | Thắng/Hòa | 1 (8%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 4 (31%) |
| 1 (6%) | Hòa/Hòa | 2 (15%) |
| 2 (13%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 2 (13%) | Bại/Bại | 1 (8%) |
Bảng xếp hạng
SK Zapy
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 2 | 1 | 0 | 9 | 1 | 7 | 4 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 7 | 1 | 4 | 3 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 3 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 15 | 5 | - | - |
Jablonec B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 2 | 0 | 10 | 2 | 8 | 3 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 8 | 0 | 6 | 1 |
| Sân khách | 2 | 0 | 2 | 0 | 2 | 2 | 2 | 8 |
| 6 gần | 6 | 5 | 1 | 0 | 18 | 3 | - | - |
Thành tích đối đầu (11 trận)
SK Zapy 6 (55%)Hòa 2 (18%)Jablonec B 3 (27%)
Châu Á: Ăn 7 / Hòa 1 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 7 / Hòa 2 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/03/26 | Jablonec B | 1-2 (1-2) | SK Zapy | +1 | 3 | T |
| 16/11/25 | SK Zapy | 2-0 (2-0) | Jablonec B | +1.25 | 3.25 | T |
| 07/05/25 | SK Zapy | 1-0 (0-0) | Jablonec B | +1 | 2.75 | T |
| 26/02/25 | Jablonec B | 2-2 (1-2) | SK Zapy | +0.5 | 3 | H |
| 08/06/24 | Jablonec B | 1-4 (0-4) | SK Zapy | - | - | T |
| 11/11/23 | SK Zapy | 2-0 (2-0) | Jablonec B | - | - | T |
| 25/03/23 | Jablonec B | 3-0 (1-0) | SK Zapy | - | - | B |
| 28/09/22 | SK Zapy | 2-1 (1-0) | Jablonec B | - | - | T |
| 28/05/22 | Jablonec B | 0-0 (0-0) | SK Zapy | - | - | H |
| 17/10/21 | SK Zapy | 0-3 (0-1) | Jablonec B | - | - | B |
| 27/10/19 | SK Zapy | 1-3 (1-2) | Jablonec B | - | - | B |
Thành tích gần đây — SK Zapy
BTTTHHBTBT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 26/11 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/08/26 | SK Zapy | 2-3 (2-2) | Bohemians 1905 | -1.5 | 3 | B |
| 15/08/26 | Velke Hamry | 0-2 (0-1) | SK Zapy | - | - | T |
| 12/08/26 | FK Jiskra Hermanuv Mestec | 0-3 (0-1) | SK Zapy | - | - | T |
| 09/08/26 | SK Zapy | 6-0 (4-0) | Spolana Neratovice | - | - | T |
| 01/08/26 | SK Zapy | 1-1 (1-0) | Domazlice | - | - | H |
| 29/07/26 | SK Motorlet Praha | 1-1 (0-1) | SK Zapy | - | - | H |
| 25/07/26 | FK Kraluv Dvur | 2-1 (2-0) | SK Zapy | - | - | B |
| 22/07/26 | SK Zapy | 2-0 (1-0) | FK Pencin Turnov | - | - | T |
| 18/07/26 | Sokol Hostoun | 3-2 (2-0) | SK Zapy | - | - | B |
| 15/07/26 | SK Zapy | 6-1 (2-0) | Brandys Nad Labem | - | - | T |
| 06/06/26 | SK Zapy | 5-0 (2-0) | Slovan Liberec II | - | - | T |
| 30/05/26 | Velke Hamry | 1-1 (0-1) | SK Zapy | - | - | H |
| 24/05/26 | SK Zapy | 2-4 (1-2) | Benatky Nad Jizerou | - | - | B |
| 21/05/26 | Arsenal Ceska Lipa | 1-2 (1-1) | SK Zapy | -0.75 | 3 | T |
| 10/05/26 | SK Zapy | 3-1 (2-1) | Spolana Neratovice | - | - | T |
| 06/05/26 | SK Zapy | 4-0 (2-0) | Mlada Boleslav B | +0.75 | 2.75 | T |
| 03/05/26 | Sokol Brozany | 1-0 (1-0) | SK Zapy | - | - | B |
| 26/04/26 | SK Zapy | 2-1 (0-1) | FK Kolin | - | - | T |
| 19/04/26 | SK Zapy | 4-0 (2-0) | Pardubice B | - | - | T |
| 11/04/26 | Jiskra Usti nad Orlici | 0-1 (0-0) | SK Zapy | - | - | T |
Thành tích gần đây — Jablonec B
THTTTTBTBH
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 27/12 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Jablonec B | 6-0 (1-0) | Velke Hamry | +0.75 | 3 | T |
| 15/08/26 | Spolana Neratovice | 1-1 (0-1) | Jablonec B | - | - | H |
| 09/08/26 | Jablonec B | 2-0 (1-0) | FK Horni Redice | +0.25 | 3.25 | T |
| 01/08/26 | Jablonec B | 2-1 (0-0) | Sparta Praha B | - | - | T |
| 25/07/26 | Admira Praha | 0-2 (0-2) | Jablonec B | - | - | T |
| 22/07/26 | Jablonec B | 5-1 (3-0) | FK Pribram B | - | - | T |
| 18/07/26 | Jablonec B | 1-3 (0-2) | Teplice B | - | - | B |
| 15/07/26 | Hradec Kralove B | 2-5 (2-2) | Jablonec B | - | - | T |
| 06/06/26 | Pardubice B | 3-2 (1-1) | Jablonec B | - | - | B |
| 31/05/26 | Jablonec B | 1-1 (0-1) | Jiskra Usti nad Orlici | - | - | H |
| 28/05/26 | Jablonec B | 1-3 (0-1) | Spolana Neratovice | +0.5 | 3 | B |
| 24/05/26 | Teplice B | 1-1 (0-0) | Jablonec B | -0.75 | 3 | H |
| 17/05/26 | Jablonec B | 3-3 (2-1) | SK Slovan Varnsdorf | 0 | 3 | H |
| 09/05/26 | Slovan Velvary | 3-1 (2-1) | Jablonec B | - | - | B |
| 06/05/26 | Sokol Brozany | 1-0 (0-0) | Jablonec B | - | - | B |
| 03/05/26 | Jablonec B | 0-3 (0-1) | Banik Most-Sous | - | - | B |
| 26/04/26 | Hradec Kralove B | 2-2 (0-1) | Jablonec B | -0.5 | 3 | H |
| 19/04/26 | Jablonec B | 1-3 (1-0) | Arsenal Ceska Lipa | -1.25 | 3 | B |
| 11/04/26 | Mlada Boleslav B | 0-1 (0-0) | Jablonec B | -0.25 | 2.75 | T |
| 05/04/26 | FK Kolin | 2-1 (1-0) | Jablonec B | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
61
Phạt góc (HT)
40
Thẻ vàng
33
Sút bóng
128
Sút cầu môn
55
Tấn công
14993
Tấn công nguy hiểm
9148
Sút ngoài cầu môn
73
Đá phạt trực tiếp
1817
TL kiểm soát bóng
62%38%
TL kiểm soát bóng (HT)
61%39%
Phạm lỗi
1615
Việt vị
12
Quả ném biên
3425
So Sánh Sức Mạnh
62 38
73% So Sánh Đối đầu 27%
Thành tích
Tất cả
T6 H2 B3T3 H2 B6
Chủ khách tương đồng
T4 H0 B2T2 H0 B4
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.3 Bàn1.2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SK Zapy (30 trận)
Ghi 2.37 bàn/trậnMất 1.03 bàn/trận
Jablonec B (30 trận)
Ghi 1.87 bàn/trậnMất 1.83 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Jablonec B (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SK Zapy | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1945 | |
| Sân nhà | Chance Aréna | |
| 0 | Sức chứa | 6280 |
| HLV | ||
| Khu vực | JABLONEC NAD NISOU |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.20 | 6.50 | 12.00 | 0.91 | 3.25 | 0.86 | 0.79 | 1.75 | 0.93 |
| Live | 10.00 ↑ | 1.05 ↓ | 26.00 ↑ | 2.80 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | 2.20 ↑ | 0.25 | 0.31 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.25 | 5.20 | 7.80 | 0.97 | 3.50 | 0.79 | 0.92 | 1.75 | 0.84 |
| Live | 8.30 ↑ | 1.03 ↓ | 30.00 ↑ | 7.14 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 4.00 ↑ | 0.25 | 0.05 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.43 | 4.70 | 6.00 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 3.80 ↑ | 1.30 ↓ | 16.00 ↑ | 2.20 ↑ | 2.50 | 0.27 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.37 | 4.20 | 5.20 | 0.75 | 3.00 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 4.13 ↑ | 1.22 ↓ | 20.86 ↑ | 2.39 ↑ | 2.50 | 0.24 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.25 | 5.20 | 7.80 | 0.97 | 3.50 | 0.79 | 0.92 | 1.75 | 0.84 |
| Live | 7.80 ↑ | 1.04 ↓ | 30.00 ↑ | 7.14 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.14 ↓ | 0.00 | 2.94 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.50 | 4.14 | 4.76 | 0.77 | 3.00 | 0.97 | 0.82 | 1.00 | 0.92 |
| Live | 4.71 ↑ | 1.17 ↓ | 20.00 ↑ | 2.56 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | 1.92 ↑ | 0.25 | 0.30 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.36 | 4.60 | 5.75 | 0.44 | 2.50 | 1.60 | - | - | - |
| Live | 1.30 ↓ | 5.25 ↑ | 6.50 ↑ | 0.36 ↓ | 2.50 | 1.80 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.48 | 4.30 | 4.40 | 0.71 | 3.00 | 0.81 | 0.64 | 1.00 | 0.90 |
| Live | 4.70 ↑ | 1.20 ↓ | 19.00 ↑ | 2.87 ↑ | 2.50 | 0.19 ↓ | 1.97 ↑ | 0.25 | 0.31 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.36 | 4.92 | 5.89 | 0.88 | 3.25 | 0.87 | 0.76 | 1.25 | 0.97 |
| Live | 5.73 ↑ | 1.17 ↓ | 15.72 ↑ | 2.73 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 2.71 ↑ | 0.25 | 0.26 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.38 | 4.60 | 6.00 | 1.05 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.28 ↓ | 5.50 ↑ | 7.00 ↑ | 0.93 ↓ | 3.50 | 0.75 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.51 | 4.40 | 5.00 | 1.28 | 3.50 | 0.56 | 1.30 | 1.50 | 0.54 |
| Live | 7.83 ↑ | 1.11 ↓ | 19.00 ↑ | 4.54 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 0.19 ↓ | 0.00 | 3.31 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.50 | 4.33 | 4.50 | 0.80 | 3.00 | 1.00 | 1.00 | 1.25 | 0.80 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 21.00 ↑ | 5.60 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.19 ↓ | 0.00 | 3.50 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.36 | 4.40 | 6.50 | 1.10 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 71.00 ↑ | 22.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.