Kết quả bóng đá trận SK Treibach vs ATSV Wolfsberg, 00:00 ngày 29/08/2026
3.Liga (Áo) · 00:00 ngày 29/08/2026
SK Treibach 4 Kết thúc HT 3-0 0
ATSV Wolfsberg
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 3
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 28°C
Diễn biến trận đấu
| SK Treibach | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 6' | |
| 2 - 0 ⚽ | 6' | |
| 20' | ||
| 20' | ||
| Anej Kmetic 3 - 0 ⚽ | 30' | |
| 4 - 0 ⚽ | 30' | |
| Alex Ristic 5 - 0 ⚽ | 43' | |
| HT 3-0 | ||
| Robert Csaki 6 - 0 ⚽ | 48' | |
| FT 4-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 6 | 2 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 3 |
| Bại | 0 | 3 | 2 | 5 |
| Ghi bàn | 7 | 0 | 31 | 14 |
| Mất bàn | 2 | 13 | 16 | 31 |
| Điểm | 7 | 0 | 20 | 9 |
Chủ = SK Treibach · Khách = ATSV Wolfsberg
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SK Treibach | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (27%) | Thắng/Thắng | 4 (27%) |
| 1 (7%) | Thắng/Hòa | 3 (20%) |
| 1 (7%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (7%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (13%) | Hòa/Hòa | 1 (7%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (7%) |
| 4 (27%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (7%) |
| 2 (13%) | Bại/Bại | 5 (33%) |
Bảng xếp hạng
SK Treibach
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 4 | 1 | 0 | 13 | 3 | 13 | 1 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 0 | 7 | 0 | 7 | 1 |
| Sân khách | 2 | 2 | 0 | 0 | 6 | 3 | 6 | 1 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 22 | 7 | - | - |
ATSV Wolfsberg
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 0 | 2 | 3 | 3 | 16 | 2 | 14 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 6 | 1 | 16 |
| Sân khách | 3 | 0 | 1 | 2 | 2 | 10 | 1 | 13 |
| 6 gần | 6 | 0 | 3 | 3 | 6 | 18 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
SK Treibach 1 (50%)Hòa 1 (50%)ATSV Wolfsberg 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 1 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/08/20 | SK Treibach | 5-1 (2-0) | ATSV Wolfsberg | - | - | T |
| 18/04/19 | SK Treibach | 3-3 (1-3) | ATSV Wolfsberg | - | - | H |
Thành tích gần đây — SK Treibach
THTTBTHBTT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 30/17 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 8/2/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Wolfsberger AC Amateure | 2-3 (1-0) | SK Treibach | - | - | T |
| 15/08/26 | SK Treibach | 0-0 (0-0) | Atus Velden | - | - | H |
| 08/08/26 | SK Austria Klagenfurt | 1-3 (1-0) | SK Treibach | - | - | T |
| 01/08/26 | SK Treibach | 3-0 (2-0) | VST Volkermarkt | - | - | T |
| 26/07/26 | SK Treibach | 1-4 (0-2) | Kapfenberg | -2.75 | 4 | B |
| 22/07/26 | SK Treibach | 12-0 (7-0) | SGA Sirnitz | - | - | T |
| 18/07/26 | Deutschlandsberger SC | 2-2 (1-2) | SK Treibach | -1.25 | 4 | H |
| 11/07/26 | SK Treibach | 1-6 (0-1) | TSV Grafenstein | +1 | 3.75 | B |
| 12/06/26 | SVG Bleiburg | 1-2 (1-0) | SK Treibach | - | - | T |
| 10/06/26 | SK Treibach | 3-1 (3-1) | SVG Bleiburg | - | - | T |
| 05/06/26 | SK Treibach | 2-1 (0-1) | LASK (Youth) | -0.5 | 3.25 | T |
| 30/05/26 | Lafnitz | 4-2 (2-1) | SK Treibach | - | - | B |
| 22/05/26 | SK Treibach | 2-2 (0-1) | SC Gleisdorf | -0.5 | 3 | H |
| 14/05/26 | Deutschlandsberger SC | 1-0 (1-0) | SK Treibach | - | - | B |
| 09/05/26 | SK Treibach | 2-5 (0-3) | SC Weiz | - | - | B |
| 01/05/26 | Wallern | 2-0 (1-0) | SK Treibach | - | - | B |
| 25/04/26 | SK Treibach | 0-1 (0-0) | Union Gurten | - | - | B |
| 21/04/26 | SK Treibach | 4-0 (0-0) | VST Volkermarkt | - | - | T |
| 18/04/26 | Askoe Oedt | 6-0 (3-0) | SK Treibach | - | - | B |
| 11/04/26 | SK Treibach | 2-0 (1-0) | Atus Velden | - | - | T |
Thành tích gần đây — ATSV Wolfsberg
BBHHHBBTTB
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 15/29 (10 trận) Châu Á: 2/3/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Atus Velden | 4-0 (0-0) | ATSV Wolfsberg | - | - | B |
| 15/08/26 | ATSV Wolfsberg | 0-5 (0-2) | VST Volkermarkt | - | - | B |
| 08/08/26 | SVG Bleiburg | 2-2 (0-1) | ATSV Wolfsberg | - | - | H |
| 01/08/26 | ATSV Wolfsberg | 1-1 (0-0) | Wolfsberger AC Amateure | - | - | H |
| 05/07/26 | ATSV Wolfsberg | 2-2 (2-0) | St.Michael/Lavanttal | - | - | H |
| 04/06/26 | SV Lendorf | 4-1 (1-0) | ATSV Wolfsberg | -0.5 | 3.25 | B |
| 23/05/26 | SK Austria Klagenfurt Amateure | 5-2 (2-0) | ATSV Wolfsberg | - | - | B |
| 17/05/26 | ATSV Wolfsberg | 2-1 (2-0) | St. Veit/Glan | - | - | T |
| 14/05/26 | TSV Grafenstein | 3-4 (1-2) | ATSV Wolfsberg | - | - | T |
| 03/05/26 | SVG Bleiburg | 2-1 (1-0) | ATSV Wolfsberg | - | - | B |
| 01/05/26 | ATSV Wolfsberg | 3-3 (1-2) | SV Donau Klagenfurt | +0.75 | 3.5 | H |
| 26/04/26 | ASKO Kottmannsdorf | 2-5 (0-4) | ATSV Wolfsberg | - | - | T |
| 03/04/26 | ATSV Wolfsberg | 3-3 (2-1) | ATUS Ferach | - | - | H |
| 21/03/26 | ATSV Wolfsberg | 2-0 (1-0) | SV Spittal | +1.75 | 3.75 | T |
| 08/11/25 | ATSV Wolfsberg | 4-1 (1-1) | KAC 1909 | - | - | T |
| 01/11/25 | ATSV Wolfsberg | 4-0 (4-0) | SV Lendorf | - | - | T |
| 24/10/25 | SAK Klagenfurt | 2-2 (2-2) | ATSV Wolfsberg | - | - | H |
| 09/10/25 | St. Veit/Glan | 0-2 (0-0) | ATSV Wolfsberg | 0 | 3.5 | T |
| 20/09/25 | ATSV Wolfsberg | 0-2 (0-1) | SVG Bleiburg | - | - | B |
| 12/09/25 | SV Donau Klagenfurt | 1-1 (1-0) | ATSV Wolfsberg | -0.25 | 3.25 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
63
Phạt góc (HT)
12
Thẻ vàng
01
Sút bóng
95
Sút cầu môn
41
Tấn công
11689
Tấn công nguy hiểm
6540
Sút ngoài cầu môn
54
TL kiểm soát bóng
65%35%
TL kiểm soát bóng (HT)
64%36%
So Sánh Sức Mạnh
55 45
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B0T0 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B0T0 H1 B1
Ghi
Tất cả
4 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
4 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SK Treibach (30 trận)
Ghi 1.90 bàn/trậnMất 1.73 bàn/trận
ATSV Wolfsberg (15 trận)
Ghi 1.87 bàn/trậnMất 2.73 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SK Treibach | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.06 | 10.50 | 15.00 | 0.88 | 4.75 | 0.88 | 0.88 | 3.50 | 0.88 |
| Live | 1.21 ↑ | 6.20 ↓ | 9.80 ↓ | 0.83 ↓ | 4.00 | 0.93 ↑ | 0.98 ↑ | 2.25 | 0.78 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.10 | 9.00 | 15.00 | 0.85 | 4.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 10.00 ↑ | 30.00 ↑ | 3.80 ↑ | 4.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.09 | 8.00 | 13.00 | 0.87 | 4.50 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 9.69 ↑ | 34.87 ↑ | 2.24 ↑ | 4.50 | 0.28 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.09 | 7.80 | 17.80 | 0.80 | 4.25 | 0.96 | 0.88 | 3.50 | 0.90 |
| Live | 1.06 ↓ | 9.85 ↑ | 20.00 ↑ | 2.00 ↑ | 4.50 | 0.30 ↓ | 0.20 ↓ | 0.00 | 2.63 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.14 | 7.50 | 8.90 | 0.81 | 4.25 | 0.89 | 0.81 | 2.25 | 0.89 |
| Live | 1.09 ↓ | 7.68 ↑ | 17.04 ↑ | 2.34 ↑ | 4.50 | 0.28 ↓ | 2.33 ↑ | 0.25 | 0.27 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.18 | 6.75 | 10.00 | 1.10 | 4.50 | 0.63 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 276.00 ↑ | 1.70 ↑ | 4.50 | 0.38 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.01 | 11.00 | 55.00 | 0.87 | 4.50 | 0.83 | 0.85 | 3.50 | 0.85 |
| Live | 1.02 ↑ | 17.40 ↑ | 27.00 ↓ | 4.14 ↑ | 4.50 | 0.14 ↓ | 2.35 ↑ | 0.25 | 0.30 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.06 | 12.00 | 15.00 | 0.90 | 4.75 | 0.90 | 0.90 | 3.50 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 51.00 ↑ | 5.80 ↑ | 4.50 | 0.11 ↓ | 0.21 ↓ | 0.00 | 3.25 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.10 | 8.50 | 17.00 | 0.95 | 4.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 2.40 ↑ | 4.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.