Kết quả bóng đá trận SK Svaty Jur vs TJ Malinovo, 22:10 ngày 19/08/2026

Cúp Slovakia · 22:10 ngày 19/08/2026
SK Svaty Jur
5 Kết thúc HT 2-0 1
TJ Malinovo
🟨 0 - 0   🟥 0 - 0   ⛳ 6 - 4
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 29°C

Diễn biến trận đấu

SK Svaty Jur Phút TJ Malinovo
1 - 0 ⚽19'
2 - 0 ⚽32'
HT 2-0
3 - 0 ⚽48'
4 - 0 ⚽50'
5 - 0 ⚽61'
69'⚽ 5 - 1
FT 5-1

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 33
Thắng 20 20
Hòa 01 01
Bại 12 12
Ghi bàn 73 73
Mất bàn 310 310
Điểm 61 61

Chủ = SK Svaty Jur · Khách = TJ Malinovo

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

SK Svaty Jur (3)Hiệp 1 / Cả trậnTJ Malinovo (3)
1 (33%)Thắng/Thắng0 (0%)
0 (0%)Thắng/Hòa1 (33%)
1 (33%)Hòa/Thắng0 (0%)
0 (0%)Hòa/Bại1 (33%)
1 (33%)Bại/Bại1 (33%)

Thành tích gần đây — SK Svaty Jur

BBBTHTBBBB
Thắng 2 (20%)Hòa 1 (10%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 12/28 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 10/0/0
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
SVK Cup06/08/25SK Svaty Jur0-1 (0-1)Raca Bratislava2-13--B
SVK Cup28/07/24SK Bahon3-0 (0-0)SK Svaty Jur---B
SVK Cup13/09/23SK Svaty Jur0-7 (0-2)Slovan Bratislava---B
SVK Cup25/07/21FC Slovan Casta3-4 (1-3)SK Svaty Jur8-4--T
SVK Cup02/08/20SK Svaty Jur2-2 (0-2)PSC Pezinok2-11--H
INT CF03/02/19SK Svaty Jur5-0 (2-0)NMSK 1922 Bratislava9-4--T
Slo D318/04/18SK Svaty Jur0-3 (0-1)FO SK Lozorno2-5--B
Slo D330/08/17SK Svaty Jur1-3 (0-2)FK Slovan Ivanka pri Dunaji4-6--B
SVK Cup23/07/17MFK Rusovce2-0 (1-0)SK Svaty Jur9-1--B
SVK D228/05/17SK Svaty Jur0-4 (0-0)Spartak Trnava B9-5--B
SVK D220/05/17SK Svaty Jur3-3 (3-3)Fomat Martin---H
SVK D214/05/17SK Svaty Jur1-3 (0-2)Slovan Bratislava B9-13--B
SVK D206/05/17Dukla Banska Bystrica2-2 (0-0)SK Svaty Jur---H
SVK D203/05/17SK Svaty Jur0-3 (0-3)Nove Mesto3-302.75B
SVK D229/04/17Spartak Trnava B2-1 (2-0)SK Svaty Jur---B
SVK D222/04/17Fomat Martin1-3 (1-1)SK Svaty Jur---T
SVK D215/04/17Slovan Bratislava B3-0 (0-0)SK Svaty Jur---B
SVK D208/04/17SK Svaty Jur0-1 (0-1)Dukla Banska Bystrica---B
SVK D201/04/17Nove Mesto0-0 (0-0)SK Svaty Jur---H
SVK D226/03/17SK Svaty Jur2-0 (0-0)Slovan Bratislava B---T

Thành tích gần đây — TJ Malinovo

BHB
Thắng 0 (0%)Hòa 1 (33%)Bại 2 (67%)
Ghi/Mất: 2/20 (3 trận) Châu Á: 0/1/2 T/X: 3/0/0
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
SVK Cup27/08/25TJ Malinovo1-4 (0-0)FC Artmedia Petrzalka2-8--B
SVK Cup30/07/25SK Bernolakovo1-1 (0-1)TJ Malinovo10-0--H
INT CF26/01/20FK Slovan Ivanka pri Dunaji15-0 (4-0)TJ Malinovo5-2--B

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
6
4
Phạt góc (HT)
4
0
Sút bóng
14
4
Sút cầu môn
9
2
Tấn công
72
74
Tấn công nguy hiểm
48
43
Sút ngoài cầu môn
5
2
TL kiểm soát bóng
54%
46%
TL kiểm soát bóng (HT)
59%
41%
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

82 18
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0
T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0
T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn
0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn
0 Bàn

Tỷ lệ ghi/mất bàn

SK Svaty Jur (3 trận)
Ghi 2.33 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
TJ Malinovo (3 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 3.33 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)2 - 0 — Chủ thắng
Cả trận (FT)5 - 1 — Chủ thắng
Hiệp 23 - 1

Thời gian ghi bàn

00
0 Bàn
00
1 Bàn
00
2 Bàn
00
3 Bàn
00
4+ Bàn
00
B.thắng H1
00
B.thắng H2
SK Svaty JurTJ Malinovo

Chi tiết về HT/FT

00
T/T
00
T/H
00
T/B
00
H/T
00
H/H
00
H/B
00
B/T
00
B/H
00
B/B
SK Svaty JurTJ Malinovo

Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.

Thống kê Hiệu số bàn thắng thua

30
Thắng 2+
10
Thắng 1
41
Hòa
30
Thua 1
92
Thua 2+
SK Svaty JurTJ Malinovo

Thông tin đội bóng

SK Svaty Jur Thông tin TJ Malinovo
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
InterwettenSớm3.353.402.000.702.501.05---
Live1.05 ↓10.00 ↑29.00 ↑8.00 ↑7.500.03 ↓---
10BETSớm3.443.411.980.902.750.81---
Live1.01 ↓13.76 ↑100.00 ↑1.94 ↑6.500.33 ↓---
1xBetSớm3.413.252.090.672.501.131.380.000.49
Live1.06 ↓10.50 ↑21.00 ↑1.74 ↑6.500.42 ↓5.90 ↑0.500.06 ↓
William HillSớm1.703.303.800.912.500.73---
Live1.01 ↓151.00 ↑151.00 ↑3.20 ↑6.500.17 ↓---

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.