Kết quả bóng đá trận SK Slovan Varnsdorf vs Benatky Nad Jizerou, 22:00 ngày 09/08/2026
Ceska Fotbalova Liga (Séc) · 22:00 ngày 09/08/2026
SK Slovan Varnsdorf 1 Kết thúc HT 0-0 0
Benatky Nad Jizerou
🟨 3 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 2
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 31°C
Diễn biến trận đấu
| SK Slovan Varnsdorf | Phút | |
| 32' | Patrik Zitka | |
| Valentyn Roze | 44' | |
| 45+1' | ❌ Patrik Zitka Đá hỏng penalty | |
| HT 0-0 | ||
| Jakub Hudak | 66' | |
| 78' | Lukas Glockner | |
| Jiri Plachy 1 - 0 ⚽ | 80' | |
| Jiri Plachy | 81' | |
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 5 | 4 |
| Hòa | 1 | 3 | 2 | 4 |
| Bại | 1 | 0 | 3 | 2 |
| Ghi bàn | 3 | 2 | 21 | 20 |
| Mất bàn | 4 | 2 | 16 | 13 |
| Điểm | 4 | 3 | 17 | 16 |
Chủ = SK Slovan Varnsdorf · Khách = Benatky Nad Jizerou
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SK Slovan Varnsdorf | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (30%) | Thắng/Thắng | 3 (21%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (14%) |
| 3 (30%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (20%) | Hòa/Hòa | 4 (29%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 3 (21%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (7%) |
| 2 (20%) | Bại/Bại | 1 (7%) |
Bảng xếp hạng
SK Slovan Varnsdorf
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 4 | 6 | 7 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 9 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 4 | 3 | 6 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 18 | 11 | - | - |
Benatky Nad Jizerou
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 13 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 11 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 14 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 15 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (3 trận)
SK Slovan Varnsdorf 2 (67%)Hòa 0 (0%)Benatky Nad Jizerou 1 (33%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/04/26 | SK Slovan Varnsdorf | 1-0 (0-0) | Benatky Nad Jizerou | - | - | T |
| 28/09/25 | Benatky Nad Jizerou | 2-0 (1-0) | SK Slovan Varnsdorf | - | - | B |
| 21/09/22 | Benatky Nad Jizerou | 1-2 (0-1) | SK Slovan Varnsdorf | +1.75 | 3.25 | T |
Thành tích gần đây — SK Slovan Varnsdorf
TTBTBTTHBT
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 28/19 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | SK Mondi Steti | 0-6 (0-3) | SK Slovan Varnsdorf | - | - | T |
| 18/07/26 | FK Prepere | 1-3 (0-0) | SK Slovan Varnsdorf | - | - | T |
| 08/07/26 | SK Slovan Varnsdorf | 0-6 (0-2) | Arsenal Ceska Lipa | - | - | B |
| 07/06/26 | SK Slovan Varnsdorf | 5-0 (4-0) | Hradec Kralove B | - | - | T |
| 30/05/26 | Arsenal Ceska Lipa | 4-2 (1-0) | SK Slovan Varnsdorf | - | - | B |
| 24/05/26 | SK Slovan Varnsdorf | 2-0 (0-0) | Mlada Boleslav B | - | - | T |
| 20/05/26 | FK Kolin | 0-2 (0-1) | SK Slovan Varnsdorf | +0.5 | 3 | T |
| 17/05/26 | Jablonec B | 3-3 (2-1) | SK Slovan Varnsdorf | 0 | 3 | H |
| 10/05/26 | SK Slovan Varnsdorf | 1-2 (1-2) | Slovan Liberec II | - | - | B |
| 06/05/26 | SK Slovan Varnsdorf | 4-3 (3-2) | Slovan Velvary | +0.75 | 3 | T |
| 02/05/26 | Velke Hamry | 0-2 (0-1) | SK Slovan Varnsdorf | - | - | T |
| 26/04/26 | SK Slovan Varnsdorf | 1-0 (0-0) | Benatky Nad Jizerou | - | - | T |
| 12/04/26 | SK Slovan Varnsdorf | 3-1 (1-1) | Spolana Neratovice | - | - | T |
| 05/04/26 | Sokol Brozany | 0-0 (0-0) | SK Slovan Varnsdorf | - | - | H |
| 29/03/26 | SK Slovan Varnsdorf | 3-0 (1-0) | SK Zapy | - | - | T |
| 22/03/26 | Pardubice B | 1-1 (1-0) | SK Slovan Varnsdorf | -1.25 | 3.25 | H |
| 15/03/26 | SK Slovan Varnsdorf | 1-2 (1-2) | Jiskra Usti nad Orlici | - | - | B |
| 08/03/26 | Teplice B | 0-1 (0-1) | SK Slovan Varnsdorf | - | - | T |
| 28/02/26 | Banik Most-Sous | 4-0 (2-0) | SK Slovan Varnsdorf | - | - | B |
| 21/02/26 | SK Kosmonosy | 1-4 (1-3) | SK Slovan Varnsdorf | - | - | T |
Thành tích gần đây — Benatky Nad Jizerou
TBTHTTHBTT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 24/11 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Loko Vltavin | 2-3 (1-2) | Benatky Nad Jizerou | - | - | T |
| 25/07/26 | Aritma Praha | 1-0 (0-0) | Benatky Nad Jizerou | - | - | B |
| 06/06/26 | Spolana Neratovice | 1-4 (0-2) | Benatky Nad Jizerou | - | - | T |
| 31/05/26 | Benatky Nad Jizerou | 2-2 (1-1) | Sokol Brozany | - | - | H |
| 24/05/26 | SK Zapy | 2-4 (1-2) | Benatky Nad Jizerou | - | - | T |
| 20/05/26 | Velke Hamry | 0-2 (0-0) | Benatky Nad Jizerou | -0.25 | 2.75 | T |
| 17/05/26 | Benatky Nad Jizerou | 0-0 (0-0) | Pardubice B | - | - | H |
| 09/05/26 | Jiskra Usti nad Orlici | 3-2 (0-0) | Benatky Nad Jizerou | - | - | B |
| 06/05/26 | Benatky Nad Jizerou | 4-0 (4-0) | FK Kolin | +0.75 | 2.75 | T |
| 02/05/26 | Benatky Nad Jizerou | 3-0 (1-0) | Teplice B | - | - | T |
| 26/04/26 | SK Slovan Varnsdorf | 1-0 (0-0) | Benatky Nad Jizerou | - | - | B |
| 19/04/26 | Benatky Nad Jizerou | 1-4 (0-3) | Slovan Velvary | - | - | B |
| 11/04/26 | Banik Most-Sous | 5-3 (3-0) | Benatky Nad Jizerou | - | - | B |
| 04/04/26 | Benatky Nad Jizerou | 2-2 (2-1) | Hradec Kralove B | - | - | H |
| 28/03/26 | Arsenal Ceska Lipa | 2-0 (1-0) | Benatky Nad Jizerou | - | - | B |
| 21/03/26 | Benatky Nad Jizerou | 1-1 (0-0) | Mlada Boleslav B | - | - | H |
| 15/03/26 | Jablonec B | 2-3 (1-1) | Benatky Nad Jizerou | -0.25 | 3 | T |
| 07/03/26 | Benatky Nad Jizerou | 2-0 (2-0) | Slovan Liberec II | - | - | T |
| 28/02/26 | Benatky Nad Jizerou | 1-3 (0-0) | Ceske Budejovice B | - | - | B |
| 21/02/26 | Sokol Hostoun | 2-2 (0-0) | Benatky Nad Jizerou | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
72
Phạt góc (HT)
51
Thẻ vàng
32
Sút bóng
158
Sút cầu môn
44
Tấn công
92118
Tấn công nguy hiểm
6757
Sút ngoài cầu môn
114
Đá phạt trực tiếp
1215
TL kiểm soát bóng
52%48%
TL kiểm soát bóng (HT)
59%41%
Phạm lỗi
1212
Việt vị
20
Quả ném biên
1625
So Sánh Sức Mạnh
55 45
55% So Sánh Đối đầu 45%
Thành tích
Tất cả
T2 H0 B1T1 H0 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
1 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SK Slovan Varnsdorf (30 trận)
Ghi 1.87 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Benatky Nad Jizerou (30 trận)
Ghi 1.80 bàn/trậnMất 1.70 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SK Slovan Varnsdorf | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.75 | 3.90 | 3.80 | 0.96 | 3.25 | 0.82 | 0.97 | 0.75 | 0.76 |
| Live | 1.03 ↓ | 9.00 ↑ | 176.00 ↑ | 2.45 ↑ | 1.50 | 0.27 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.30 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.88 | 3.60 | 3.25 | 0.75 | 3.00 | 1.01 | 0.88 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 1.03 ↓ | 5.60 ↑ | 145.00 ↑ | 3.70 ↑ | 1.50 | 0.13 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.83 | 4.00 | 3.40 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.07 ↓ | 7.00 ↑ | 100.00 ↑ | 2.20 ↑ | 1.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.75 | 3.70 | 3.15 | 0.71 | 3.00 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 8.63 ↑ | 100.00 ↑ | 2.08 ↑ | 1.50 | 0.29 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.88 | 3.60 | 3.25 | 0.75 | 3.00 | 1.01 | 0.88 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 3.35 ↑ | 1.53 ↓ | 6.00 ↑ | 1.35 ↑ | 1.50 | 0.54 ↓ | 0.52 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.81 | 3.31 | 3.38 | 0.82 | 2.75 | 0.98 | 0.81 | 0.50 | 0.99 |
| Live | 1.05 ↓ | 5.30 ↑ | 95.00 ↑ | 2.94 ↑ | 1.50 | 0.20 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.13 | 3.63 | 2.69 | 0.97 | 3.25 | 0.77 | 0.89 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 1.02 ↓ | 6.90 ↑ | 31.00 ↑ | 3.44 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.33 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.00 | 3.50 | 2.90 | 0.48 | 2.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 1.85 ↓ | 3.60 ↑ | 3.30 ↑ | 0.48 | 2.50 | 1.45 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.05 | 3.90 | 2.55 | 0.67 | 3.00 | 0.86 | 0.81 | 0.50 | 0.71 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 9.01 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.13 | 3.54 | 2.84 | 0.83 | 3.00 | 0.89 | 0.88 | 0.25 | 0.86 |
| Live | 1.13 ↓ | 5.97 ↑ | 29.87 ↑ | 2.58 ↑ | 1.50 | 0.27 ↓ | 0.64 ↓ | 0.00 | 1.19 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.00 | 3.50 | 2.90 | 1.20 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.78 ↓ | 3.60 ↑ | 3.50 ↑ | 1.15 ↓ | 3.50 | 0.61 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.12 | 4.10 | 2.68 | 1.20 | 3.50 | 0.59 | 0.66 | 0.00 | 1.10 |
| Live | 1.02 ↓ | 13.00 ↑ | 55.00 ↑ | 4.54 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.33 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 4.00 | 2.60 | 1.00 | 3.25 | 0.80 | 0.90 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 101.00 ↑ | 3.25 ↑ | 1.50 | 0.21 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.35 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.85 | 3.50 | 3.30 | 1.15 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 15.00 ↑ | 151.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| SK Slovan Varnsdorf | +1/4 | 0 | 0 | 1 |
| Benatky Nad Jizerou | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).