Kết quả bóng đá trận SK Slany vs Slavoj Vysehrad, 22:00 ngày 22/08/2026
Group D League (Séc) · 22:00 ngày 22/08/2026
SK Slany 9 Kết thúc HT 5-1 1
Slavoj Vysehrad
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 5
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 18°C
Diễn biến trận đấu
| SK Slany | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 3' | |
| 2 - 0 ⚽ | 11' | |
| 20' | ||
| 3 - 0 ⚽ | 23' | |
| 30' | ⚽ 3 - 1 | |
| 38' | ||
| 4 - 1 ⚽ | 40' | |
| 5 - 1 ⚽ | 43' | |
| HT 5-1 | ||
| 6 - 1 ⚽ | 70' | |
| 7 - 1 ⚽ | 76' | |
| 8 - 1 ⚽ | 84' | |
| 9 - 1 ⚽ | 90' | |
| FT 9-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 3 |
| Thắng | 1 | 0 | 3 | 0 |
| Hòa | 1 | 0 | 3 | 0 |
| Bại | 1 | 3 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 11 | 2 | 24 | 2 |
| Mất bàn | 4 | 12 | 18 | 12 |
| Điểm | 4 | 0 | 12 | 0 |
Chủ = SK Slany · Khách = Slavoj Vysehrad
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SK Slany | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (22%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (22%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (11%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (33%) | Hòa/Bại | 1 (33%) |
| 1 (11%) | Bại/Bại | 2 (67%) |
Thành tích gần đây — SK Slany
HHBTBTBBHT
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 17/19 (10 trận) Châu Á: 3/3/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Slovan Velvary | 1-1 (0-1) | SK Slany | - | - | H |
| 08/08/26 | SK Slany | 2-2 (2-1) | SK Ujezd Praha 4 | - | - | H |
| 01/08/26 | SK Slany | 0-2 (0-2) | Sokol Brozany | - | - | B |
| 18/04/26 | FK Louny | 1-5 (0-2) | SK Slany | - | - | T |
| 03/04/26 | Meteor Praha | 2-0 (0-0) | SK Slany | - | - | B |
| 07/03/26 | SK Ujezd Praha 4 | 0-2 (0-0) | SK Slany | - | - | T |
| 24/01/26 | SK Kladno | 5-2 (1-1) | SK Slany | - | - | B |
| 08/11/25 | SK Slany | 0-2 (0-1) | FK Chomutov | - | - | B |
| 25/10/25 | SK Slany | 2-2 (1-0) | Karlovy Vary Dvory | - | - | H |
| 18/10/25 | FK Olympie Brezova | 2-3 (1-1) | SK Slany | - | - | T |
| 13/09/25 | Marianske Lazne | 1-0 (0-0) | SK Slany | - | - | B |
| 06/09/25 | SK Slany | 0-1 (0-0) | Meteor Praha | - | - | B |
| 30/08/25 | FK Usti nad Labem B | 2-4 (1-3) | SK Slany | - | - | T |
| 13/08/25 | SK Slany | 2-2 (0-1) | Sokol Hostoun | - | - | H |
| 09/08/25 | SK Slany | 3-2 (1-0) | SK Ujezd Praha 4 | - | - | T |
| 02/08/25 | Spartak Kbely | 1-5 (1-2) | SK Slany | - | - | T |
| 26/07/25 | SK Slany | 2-5 (1-3) | FK Kraluv Dvur | - | - | B |
| 10/05/25 | SK Slany | 1-0 (1-0) | Tachov | - | - | T |
| 04/05/25 | Admira Praha II | 0-3 (0-0) | SK Slany | - | - | T |
| 20/04/25 | Meteor Praha | 4-3 (2-2) | SK Slany | - | - | B |
Thành tích gần đây — Slavoj Vysehrad
BTBTTTTBBH
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 19/13 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Meteor Praha | 1-0 (1-0) | Slavoj Vysehrad | - | - | B |
| 27/08/25 | Viktoria Zizkov B | 0-2 (0-1) | Slavoj Vysehrad | - | - | T |
| 01/05/25 | Slavoj Vysehrad | 0-1 (0-1) | TJ Spoje Praha | - | - | B |
| 12/05/24 | Slavoj Vysehrad | 5-2 (1-2) | Sokol Kralovice | - | - | T |
| 23/03/24 | Zlicin | 2-3 (0-2) | Slavoj Vysehrad | - | - | T |
| 09/03/24 | FK Dukla Jizni Mesto | 0-3 (0-0) | Slavoj Vysehrad | - | - | T |
| 05/11/23 | Slavoj Vysehrad | 4-0 (2-0) | SK Cechie Uhrineves | - | - | T |
| 16/09/23 | CAFC Brno-Zidenice | 4-0 (2-0) | Slavoj Vysehrad | - | - | B |
| 27/08/23 | Slavoj Vysehrad | 1-2 (0-0) | Zlicin | - | - | B |
| 05/08/23 | Tempo Praha | 1-1 (0-0) | Slavoj Vysehrad | - | - | H |
| 21/05/23 | Motorlet PR B | 2-2 (1-1) | Slavoj Vysehrad | - | - | H |
| 02/02/22 | Slavoj Vysehrad | 1-6 (0-4) | SK Slovan Varnsdorf | -1 | 3.25 | B |
| 15/08/21 | FK Admira Praha B | 4-0 (2-0) | Slavoj Vysehrad | - | - | B |
| 07/08/21 | Slavoj Vysehrad | 2-4 (1-2) | FK Dukla Jizni Mesto | - | - | B |
| 23/01/21 | Slavoj Vysehrad | 2-4 (2-2) | FK Graffin Vlasim | -0.75 | 3.5 | B |
| 06/09/20 | FK Admira Praha B | 2-0 (1-0) | Slavoj Vysehrad | - | - | B |
| 29/08/20 | Slavoj Vysehrad | 4-5 (1-4) | FK Dukla Jizni Mesto | - | - | B |
| 23/08/20 | FK Ujezd Nad Lesy | 1-1 (0-1) | Slavoj Vysehrad | - | - | H |
| 15/08/20 | Slavoj Vysehrad | 2-0 (1-0) | SK Treboradice | - | - | T |
| 13/05/20 | Marila Pribram | 2-1 (1-0) | Slavoj Vysehrad | -1 | 4 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
95
Phạt góc (HT)
34
Thẻ vàng
11
Sút bóng
219
Sút cầu môn
174
Tấn công
7553
Tấn công nguy hiểm
4732
Sút ngoài cầu môn
45
TL kiểm soát bóng
47%53%
TL kiểm soát bóng (HT)
46%54%
So Sánh Sức Mạnh
52 48
40% So Sánh Đối đầu 60%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SK Slany (11 trận)
Ghi 2.64 bàn/trậnMất 1.73 bàn/trận
Slavoj Vysehrad (3 trận)
Ghi 0.67 bàn/trậnMất 4.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 5 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 9 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 4 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SK Slany | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 10BET | Sớm | 1.63 | 3.85 | 3.45 | 0.75 | 3.25 | 0.89 | - | - | - |
| Live | 1.43 ↓ | 4.20 ↑ | 4.70 ↑ | 0.75 | 3.25 | 0.89 | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.49 | 4.08 | 4.18 | 0.95 | 3.50 | 0.73 | 0.79 | 1.00 | 0.89 |
| Live | 1.37 ↓ | 4.26 ↑ | 5.10 ↑ | 0.77 ↓ | 3.25 | 0.91 ↑ | 0.81 ↑ | 1.25 | 0.87 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.48 | 4.50 | 4.60 | 0.40 | 2.50 | 1.80 | - | - | - |
| Live | 1.48 | 4.50 | 4.60 | 0.40 | 2.50 | 1.80 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.47 | 4.40 | 4.40 | 0.71 | 3.25 | 0.86 | 0.76 | 1.25 | 0.81 |
| Live | 1.42 ↓ | 4.60 ↑ | 5.25 ↑ | 0.73 ↑ | 3.25 | 0.88 ↑ | 0.78 ↑ | 1.25 | 0.83 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.46 | 4.50 | 4.75 | 0.95 | 3.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 1.46 | 4.50 | 4.75 | 0.95 | 3.50 | 0.73 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.55 | 4.50 | 4.51 | 0.95 | 3.50 | 0.76 | 1.30 | 1.50 | 0.55 |
| Live | 1.45 ↓ | 4.90 ↑ | 5.10 ↑ | 0.95 | 3.50 | 0.76 | 1.13 ↓ | 1.50 | 0.64 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.42 | 4.75 | 5.00 | 1.00 | 3.50 | 0.80 | 0.83 | 1.25 | 0.98 |
| Live | 1.42 | 4.75 | 5.00 | 1.00 | 3.50 | 0.80 | 0.83 | 1.25 | 0.98 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.