Kết quả bóng đá trận SK Batov vs Kozlovice, 22:00 ngày 11/09/2026
Group D League (Séc) · 22:00 ngày 11/09/2026
SK Batov 2 Kết thúc HT 1-2 3
Kozlovice
🟨 3 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 3
Nhiệt độ: 14°C
Diễn biến trận đấu
| SK Batov | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 10' | |
| 2 - 0 ⚽ | 11' | |
| 18' | ⚽ 2 - 1 | |
| 26' | ||
| 32' | ||
| 33' | ||
| 37' | ⚽ 2 - 2 | |
| 40' | ||
| HT 1-2 | ||
| FT 2-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 1 | 6 |
| Hòa | 0 | 1 | 0 | 2 |
| Bại | 3 | 1 | 9 | 2 |
| Ghi bàn | 5 | 6 | 11 | 20 |
| Mất bàn | 9 | 4 | 26 | 17 |
| Điểm | 0 | 4 | 3 | 20 |
Chủ = SK Batov · Khách = Kozlovice
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SK Batov | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (25%) | Thắng/Thắng | 4 (24%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 3 (18%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 2 (12%) |
| 3 (38%) | Hòa/Bại | 2 (12%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 3 (38%) | Bại/Bại | 4 (24%) |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
13
Thẻ vàng
22
Sút bóng
47
Sút cầu môn
33
Sút ngoài cầu môn
14
TL kiểm soát bóng
39%61%
Quả ném biên
13
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SK Batov (11 trận)
Ghi 1.09 bàn/trậnMất 2.36 bàn/trận
Kozlovice (24 trận)
Ghi 1.92 bàn/trậnMất 2.04 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| SK Batov | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 5.30 | 4.50 | 1.42 | 0.80 | 3.00 | 0.90 | 0.85 | -1.25 | 0.85 |
| Live | 60.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.05 ↓ | 4.80 ↑ | 5.50 | 0.04 ↓ | 2.00 ↑ | 0.00 | 0.33 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.46 | 3.79 | 2.08 | 0.80 | 3.75 | 0.85 | 0.70 | -1.25 | 0.95 |
| Live | 31.00 ↑ | 7.52 ↑ | 1.01 ↓ | 2.77 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | 1.61 ↑ | 0.00 | 0.27 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 5.75 | 4.10 | 1.47 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 6.00 ↑ | 4.40 ↑ | 1.43 ↓ | 0.50 ↓ | 2.50 | 1.30 ↑ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 5.50 | 4.00 | 1.44 | 0.53 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 71.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.65 ↑ | 2.50 | 1.00 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 4.90 | 4.40 | 1.42 | 0.66 | 3.00 | 0.87 | 0.74 | -1.00 | 0.78 |
| Live | 5.25 ↑ | 4.40 | 1.47 ↑ | 0.82 ↑ | 3.00 | 0.83 ↓ | 0.84 ↑ | -1.25 | 0.80 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 5.21 | 4.60 | 1.47 | 1.18 | 3.50 | 0.58 | 0.54 | -1.50 | 1.26 |
| Live | 43.00 ↑ | 12.70 ↑ | 1.02 ↓ | 3.48 ↑ | 5.50 | 0.18 ↓ | 1.98 ↑ | 0.00 | 0.37 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 5.00 | 4.50 | 1.44 | 0.98 | 3.25 | 0.83 | 0.85 | -1.25 | 0.95 |
| Live | 101.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.40 ↑ | 5.50 | 0.12 ↓ | 2.00 ↑ | 0.00 | 0.38 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1 1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| SK Batov | -1 1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Kozlovice | +1 1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).