Kết quả bóng đá trận Silsden vs Consett AFC, 21:00 ngày 29/08/2026
FA Vase (Anh) · 21:00 ngày 29/08/2026
Silsden 3 Kết thúc HT 2-0 2
Consett AFC
🟨 0 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 3
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 16°C
Diễn biến trận đấu
| Silsden | Phút | |
| Jake Cassidy 1 - 0 ⚽ | 34' | |
| 2 - 0 ⚽ | 38' | |
| HT 2-0 | ||
| 55' | ||
| 55' | ||
| 66' | ⚽ 2 - 1 | |
| 78' | ||
| 83' | ||
| 3 - 1 ⚽ | 84' | |
| 90+4' | ⚽ 3 - 2 | |
| FT 3-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 2 | 2 | 4 | 4 |
| Ghi bàn | 3 | 9 | 18 | 23 |
| Mất bàn | 7 | 7 | 15 | 16 |
| Điểm | 3 | 3 | 14 | 14 |
Chủ = Silsden · Khách = Consett AFC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Silsden | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (20%) | Thắng/Thắng | 4 (22%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 2 (8%) | Hòa/Thắng | 2 (11%) |
| 5 (20%) | Hòa/Hòa | 2 (11%) |
| 3 (12%) | Hòa/Bại | 3 (17%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (6%) |
| 2 (8%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 6 (24%) | Bại/Bại | 5 (28%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Silsden 0 (0%)Hòa 0 (0%)Consett AFC 1 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/12/25 | Consett AFC | 4-1 (1-1) | Silsden | -0.75 | 3 | B |
Thành tích gần đây — Silsden
BBHTHBTTBB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 15/16 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/08/26 | West Auckland Town | 3-0 (0-0) | Silsden | - | - | B |
| 12/08/26 | Mossley | 2-0 (1-0) | Silsden | -0.5 | 2.5 | B |
| 08/08/26 | Silsden | 3-3 (0-0) | Mossley | - | - | H |
| 11/04/26 | Hallam | 0-2 (0-1) | Silsden | - | - | T |
| 18/03/26 | Silsden | 0-0 (0-0) | Grimsby Borough | - | - | H |
| 11/03/26 | Silsden | 0-2 (0-2) | AFC Emley | - | - | B |
| 25/02/26 | Newton Aycliffe | 1-6 (1-4) | Silsden | - | - | T |
| 24/01/26 | Silsden | 4-1 (3-0) | Ashington | - | - | T |
| 21/01/26 | Silsden | 0-1 (0-1) | Redcar Athletic | - | - | B |
| 20/12/25 | Pontefract Collieries | 3-0 (2-0) | Silsden | - | - | B |
| 17/12/25 | Consett AFC | 4-1 (1-1) | Silsden | -0.75 | 3 | B |
| 13/12/25 | North Ferriby United | 2-2 (1-0) | Silsden | - | - | H |
| 29/11/25 | Silsden | 0-4 (0-2) | Garforth Town AFC | - | - | B |
| 26/11/25 | Silsden | 2-3 (2-0) | Dunston UTS | - | - | B |
| 08/11/25 | Silsden | 2-2 (0-2) | Ossett United | - | - | H |
| 29/10/25 | Bishop Auckland | 0-1 (0-0) | Silsden | - | - | T |
| 22/10/25 | Silsden | 0-0 (0-0) | Lincoln United | - | - | H |
| 15/10/25 | Silsden | 2-2 (1-0) | Bradford Park Avenue | - | - | H |
| 08/10/25 | Silsden | 1-1 (0-0) | Stocksbridge Park Steels | -0.5 | 2.25 | H |
| 01/10/25 | Silsden | 1-2 (0-1) | Hallam | - | - | B |
Thành tích gần đây — Consett AFC
TBBTHTHBTT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 24/15 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/08/26 | Consett AFC | 6-2 (5-0) | Blyth Spartans | - | - | T |
| 22/08/26 | Consett AFC | 1-2 (0-0) | Marske United | - | - | B |
| 19/08/26 | Dunston UTS | 1-0 (0-0) | Consett AFC | - | - | B |
| 13/08/26 | Ramhlun North FC | 1-2 (0-0) | Consett AFC | - | - | T |
| 08/08/26 | Consett AFC | 1-1 (0-0) | Ramhlun North FC | - | - | H |
| 06/08/26 | Consett AFC | 6-1 (3-1) | Gateshead | 0 | 3.25 | T |
| 21/03/26 | North Ferriby United | 2-2 (1-0) | Consett AFC | - | - | H |
| 28/02/26 | Consett AFC | 0-2 (0-1) | Bradford Park Avenue | - | - | B |
| 21/02/26 | Consett AFC | 3-1 (1-0) | Blyth Town | - | - | T |
| 14/01/26 | Ossett United | 2-3 (2-1) | Consett AFC | 0 | 2.5 | T |
| 01/01/26 | Bishop Auckland | 0-2 (0-2) | Consett AFC | - | - | T |
| 17/12/25 | Consett AFC | 4-1 (1-1) | Silsden | +0.75 | 3 | T |
| 26/11/25 | Bradford Park Avenue | 0-0 (0-0) | Consett AFC | - | - | H |
| 12/11/25 | Consett AFC | 1-4 (0-2) | Dunston UTS | - | - | B |
| 05/11/25 | Consett AFC | 0-1 (0-1) | Newton Aycliffe | - | - | B |
| 23/10/25 | Consett AFC | 2-3 (1-2) | Redcar Athletic | - | - | B |
| 20/09/25 | Bradford Park Avenue | 2-0 (0-0) | Consett AFC | - | - | B |
| 13/09/25 | Consett AFC | 4-0 (3-0) | Ashington | - | - | T |
| 06/09/25 | Consett AFC | 4-0 (2-0) | Hallam | - | - | T |
| 03/09/25 | Consett AFC | 1-3 (1-1) | Matlock Town | -0.25 | 3 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
03
Phạt góc (HT)
03
Thẻ vàng
03
Sút bóng
99
Sút cầu môn
64
Tấn công
108113
Tấn công nguy hiểm
4351
Sút ngoài cầu môn
35
TL kiểm soát bóng
43%57%
TL kiểm soát bóng (HT)
48%52%
So Sánh Sức Mạnh
37 63
25% So Sánh Đối đầu 75%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B1T1 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn4 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Silsden (25 trận)
Ghi 1.44 bàn/trậnMất 1.68 bàn/trận
Consett AFC (19 trận)
Ghi 2.05 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Silsden (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Consett AFC (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
WW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Silsden | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.50 | 3.20 | 2.05 | 0.64 | 3.00 | 0.69 | - | - | - |
| Live | 2.50 | 3.20 | 2.05 | 0.63 ↓ | 3.00 | 0.70 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.63 | 3.63 | 2.23 | 0.84 | 3.00 | 0.96 | 0.81 | -0.25 | 1.01 |
| Live | 2.67 ↑ | 3.64 ↑ | 2.21 ↓ | 0.84 | 3.00 | 0.96 | 0.83 ↑ | -0.25 | 0.99 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.50 | 3.70 | 2.20 | 0.48 | 2.50 | 1.50 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.33 ↓ | 2.50 | 1.87 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.50 | 3.80 | 2.35 | 0.85 | 3.00 | 0.85 | 0.91 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 2.70 ↑ | 3.70 ↓ | 2.25 ↓ | 0.84 ↓ | 3.00 | 0.91 ↑ | 0.80 ↓ | -0.25 | 0.95 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.72 | 3.57 | 2.19 | 0.85 | 3.00 | 0.90 | 0.81 | -0.25 | 0.95 |
| Live | 2.72 | 3.57 | 2.19 | 0.85 | 3.00 | 0.90 | 0.81 | -0.25 | 0.95 | |
| Bwin | Sớm | 2.55 | 3.70 | 2.15 | 1.15 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 2.70 ↑ | 3.40 ↓ | 2.15 | 1.25 ↑ | 3.50 | 0.55 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.55 | 4.00 | 2.20 | 1.08 | 3.25 | 0.67 | 1.00 | 0.00 | 0.73 |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 51.00 ↑ | 2.53 ↑ | 4.50 | 0.30 ↓ | 0.93 ↓ | 0.00 | 0.88 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.50 | 4.00 | 2.25 | 0.85 | 3.00 | 0.95 | 0.80 | -0.25 | 1.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 101.00 ↑ | 4.50 ↑ | 4.50 | 0.15 ↓ | 0.93 ↑ | 0.00 | 0.88 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.63 | 3.60 | 2.15 | 1.30 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 2.75 ↑ | 3.30 ↓ | 2.20 ↑ | 1.30 | 3.50 | 0.55 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Silsden | -1/4 | 0 | 0 | 2 |
| Consett AFC | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).