Kết quả bóng đá trận Sikkim Police vs Sikkim Himalayan SC, 14:50 ngày 22/08/2026
Sikkim S-League (Ấn Độ) · 14:50 ngày 22/08/2026
Sikkim Police 4 Kết thúc HT 2-0 0
Sikkim Himalayan SC
🟨 1 - 1 🟥 0 - 1 ⛳ 2 - 4
Diễn biến trận đấu
| Sikkim Police | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 10' | |
| 2 - 0 ⚽ | 26' | |
| 39' | ||
| 43' | ||
| 44' | ||
| HT 2-0 | ||
| 3 - 0 ⚽ | 72' | |
| 4 - 0 ⚽ | 90+3' | |
| FT 4-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 8 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 6 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 3 |
| Bại | 2 | 2 | 2 | 3 |
| Ghi bàn | 6 | 7 | 23 | 17 |
| Mất bàn | 2 | 10 | 9 | 17 |
| Điểm | 3 | 3 | 18 | 15 |
Chủ = Sikkim Police · Khách = Sikkim Himalayan SC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Sikkim Police | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (50%) | Thắng/Thắng | 1 (11%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (11%) |
| 2 (33%) | Hòa/Thắng | 2 (22%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 2 (22%) |
| 1 (17%) | Bại/Bại | 3 (33%) |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
24
Phạt góc (HT)
11
Thẻ vàng
11
Sút bóng
116
Sút cầu môn
90
Tấn công
4051
Tấn công nguy hiểm
2930
Sút ngoài cầu môn
26
TL kiểm soát bóng
56%44%
TL kiểm soát bóng (HT)
53%47%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Sikkim Police (8 trận)
Ghi 2.88 bàn/trậnMất 1.13 bàn/trận
Sikkim Himalayan SC (10 trận)
Ghi 1.70 bàn/trậnMất 1.70 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Sikkim Police | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.33 | 4.20 | 4.80 | 0.64 | 3.75 | 0.69 | 0.59 | 1.25 | 0.75 |
| Live | 1.01 ↓ | 6.50 ↑ | 19.00 ↑ | 0.86 ↑ | 3.50 | 0.51 ↓ | 1.73 ↑ | 0.25 | 0.20 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.40 | 5.50 | 5.50 | 0.77 | 3.75 | 0.88 | 0.77 | 1.25 | 0.88 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 41.00 ↑ | 2.56 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 2.04 ↑ | 0.25 | 0.14 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.35 | 5.50 | 6.00 | 0.70 | 3.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 24.00 ↑ | 75.00 ↑ | 7.00 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.35 | 4.80 | 6.00 | 0.25 | 2.50 | 2.50 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 61.00 ↑ | 0.25 | 2.50 | 2.40 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.34 | 5.50 | 6.00 | 0.63 | 3.50 | 1.05 | 0.96 | 1.50 | 0.70 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 301.00 ↑ | 9.01 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.40 | 5.00 | 5.00 | 0.65 | 3.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 31.00 ↑ | 101.00 ↑ | 2.20 ↑ | 3.50 | 0.29 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.40 | 5.20 | 5.72 | 0.76 | 3.75 | 0.95 | 0.80 | 1.25 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.90 ↑ | 28.00 ↑ | 1.79 ↑ | 3.50 | 0.41 ↓ | 1.28 ↑ | 0.25 | 0.58 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.36 | 5.00 | 5.50 | 0.93 | 4.00 | 0.78 | 0.83 | 1.25 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 41.00 ↑ | 3.50 ↑ | 3.50 | 0.19 ↓ | 2.55 ↑ | 0.25 | 0.28 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1 1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Sikkim Police | +1 1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Sikkim Himalayan SC | -1 1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).