Kết quả bóng đá trận Sikkim Himalayan SC vs Northerners FC, 12:30 ngày 18/08/2026
Sikkim S-League (Ấn Độ) · 12:30 ngày 18/08/2026
Sikkim Himalayan SC 2 Kết thúc HT 2-1 1
Northerners FC
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 2
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 22°C
Diễn biến trận đấu
| Sikkim Himalayan SC | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 4' | |
| 17' | ⚽ 1 - 1 | |
| 2 - 1 ⚽ | 19' | |
| 29' | ||
| HT 2-1 | ||
| 48' | ||
| 49' | ||
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 8 |
| Thắng | 2 | 1 | 4 | 1 |
| Hòa | 0 | 1 | 3 | 1 |
| Bại | 1 | 1 | 3 | 6 |
| Ghi bàn | 7 | 4 | 19 | 9 |
| Mất bàn | 2 | 4 | 16 | 26 |
| Điểm | 6 | 4 | 15 | 4 |
Chủ = Sikkim Himalayan SC · Khách = Northerners FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Sikkim Himalayan SC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (11%) | Thắng/Thắng | 1 (17%) |
| 1 (11%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (22%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (22%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (33%) | Bại/Bại | 5 (83%) |
Thành tích gần đây — Sikkim Himalayan SC
HHBTTBBBHT
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 13/17 (10 trận) Châu Á: 3/3/4 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Sikkim Himalayan SC | 1-1 (1-0) | Boys Club | - | - | H |
| 20/07/26 | Sikkim Himalayan SC | 1-1 (1-1) | Red Panda FC | - | - | H |
| 06/05/26 | Singling Sporting Club | 2-1 (1-0) | Sikkim Himalayan SC | - | - | B |
| 30/04/26 | Sikkim Himalayan SC | 1-0 (0-0) | Sikkim Dragons | - | - | T |
| 16/11/25 | Brotherhood FC | 1-3 (1-1) | Sikkim Himalayan SC | - | - | T |
| 09/02/25 | Sikkim Himalayan SC | 0-3 (0-0) | Sikkim Aakraman FC | - | - | B |
| 03/02/25 | Sikkim Himalayan SC | 3-5 (0-0) | Howlers SC | - | - | B |
| 28/01/25 | Sang Mustang FC | 4-0 (0-0) | Sikkim Himalayan SC | - | - | B |
| 24/11/24 | Northeast United | 0-0 (0-0) | Sikkim Himalayan SC | - | - | H |
| 17/11/24 | Sikkim Himalayan SC | 3-0 (2-0) | Kelantan | - | - | T |
| 13/11/24 | Sikkim Himalayan SC | 1-1 (1-1) | Sudeva Delhi | - | - | H |
| 10/10/24 | Sikkim Police | 5-2 (4-2) | Sikkim Himalayan SC | - | - | B |
| 07/10/24 | Sikkim Himalayan SC | 1-1 (1-0) | Brotherhood FC | - | - | H |
| 03/10/24 | Kumar Sporting FC | 0-1 (0-0) | Sikkim Himalayan SC | - | - | T |
| 20/09/24 | Howlers SC | 1-4 (1-1) | Sikkim Himalayan SC | - | - | T |
| 17/09/24 | Sikkim Himalayan SC | 1-2 (1-2) | Sikkim Police | - | - | B |
| 14/09/24 | Sikkim Aakraman FC | 2-0 (1-0) | Sikkim Himalayan SC | - | - | B |
| 13/08/23 | Sikkim Himalayan SC | 0-2 (0-0) | Sikkim Police | - | - | B |
| 23/07/23 | Sikkim Himalayan SC | 1-1 (0-0) | Sikkim Police | - | - | H |
| 19/07/23 | Sikkim Himalayan SC | 3-0 (2-0) | United Sikkim | - | - | T |
Thành tích gần đây — Northerners FC
BB
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (100%)
Ghi/Mất: 2/5 (2 trận) Châu Á: 0/0/2 T/X: 2/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 30/07/26 | Sang Mustang FC | 2-0 (2-0) | Northerners FC | - | - | B |
| 27/07/26 | Sikkim Police | 3-2 (2-0) | Northerners FC | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
12
Phạt góc (HT)
10
Thẻ vàng
12
Sút bóng
208
Sút cầu môn
73
Tấn công
7666
Tấn công nguy hiểm
4729
Sút ngoài cầu môn
135
TL kiểm soát bóng
45%55%
TL kiểm soát bóng (HT)
46%54%
So Sánh Sức Mạnh
81 19
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Sikkim Himalayan SC (13 trận)
Ghi 1.85 bàn/trậnMất 1.46 bàn/trận
Northerners FC (8 trận)
Ghi 1.13 bàn/trậnMất 3.25 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Sikkim Himalayan SC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.00 | 3.30 | 3.20 | 0.83 | 3.25 | 0.98 | 0.80 | 0.25 | 1.00 |
| Live | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 67.00 ↑ | 5.00 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.54 ↓ | 0.00 | 1.42 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.73 | 3.40 | 3.10 | 0.64 | 3.25 | 0.69 | 0.66 | 0.50 | 0.68 |
| Live | 1.06 ↓ | 4.50 ↑ | 31.00 ↑ | 0.86 ↑ | 3.50 | 0.51 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.85 | 3.40 | 3.50 | 0.74 | 3.25 | 0.91 | 0.87 | 0.50 | 0.78 |
| Live | 1.04 ↓ | 13.00 ↑ | 51.00 ↑ | 2.70 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 0.46 ↓ | 0.00 | 1.23 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.85 | 3.70 | 3.60 | 0.95 | 3.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 11.50 ↑ | 100.00 ↑ | 5.40 ↑ | 3.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.96 | 3.48 | 2.78 | 0.74 | 3.00 | 0.94 | 0.75 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 1.01 ↓ | 5.90 ↑ | 27.00 ↑ | 2.38 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.31 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.95 | 3.40 | 3.20 | 0.53 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 1.06 ↓ | 7.50 ↑ | 34.00 ↑ | 0.48 ↓ | 2.50 | 1.45 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.00 | 3.25 | 3.25 | 0.71 | 3.75 | 0.95 | 1.03 | 0.25 | 0.65 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.00 ↑ | 25.00 ↑ | 6.65 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.95 | 3.40 | 3.20 | 1.30 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.06 ↓ | 7.75 ↑ | 56.00 ↑ | 2.50 ↑ | 3.50 | 0.24 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.02 | 3.25 | 3.33 | 0.53 | 2.50 | 1.38 | 0.78 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 1.02 ↓ | 13.00 ↑ | 52.00 ↑ | 5.04 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.30 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 3.25 | 3.25 | 0.80 | 3.00 | 1.00 | 0.80 | 0.25 | 1.00 |
| Live | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 81.00 ↑ | 6.00 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.29 | 4.80 | 7.00 | 1.10 | 4.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 151.00 ↑ | 7.50 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Sikkim Himalayan SC | +1/4 | 2 | 0 | 0 |
| Northerners FC | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).