Kết quả bóng đá trận Sija FC vs Club America Salcaja, 04:10 ngày 20/08/2026
Segunda Hạng Guatemala · 04:10 ngày 20/08/2026
Sija FC 1 Kết thúc HT 1-0 0
Club America Salcaja
🟨 2 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 1
Diễn biến trận đấu
| Sija FC | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 5' | |
| 24' | ||
| HT 1-0 | ||
| 56' | ||
| 68' | ||
| 79' | ||
| 90' | ||
| 90+4' | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 5 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 3 | 2 |
| Bại | 1 | 3 | 2 | 6 |
| Ghi bàn | 5 | 1 | 12 | 9 |
| Mất bàn | 7 | 10 | 15 | 19 |
| Điểm | 6 | 0 | 18 | 8 |
Chủ = Sija FC · Khách = Club America Salcaja
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Sija FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (38%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (13%) | Hòa/Thắng | 2 (20%) |
| 1 (13%) | Hòa/Hòa | 3 (30%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (10%) |
| 2 (25%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (13%) | Bại/Bại | 4 (40%) |
Thành tích đối đầu (3 trận)
Sija FC 1 (33%)Hòa 2 (67%)Club America Salcaja 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 2 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/01/26 | Club America Salcaja | 2-2 (1-1) | Sija FC | - | - | H |
| 10/03/25 | Club America Salcaja | 0-1 (0-0) | Sija FC | - | - | T |
| 05/02/24 | Club America Salcaja | 2-2 (0-2) | Sija FC | - | - | H |
Thành tích gần đây — Sija FC
THBTHBBBTT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 11/15 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/03/26 | Deportivo Colomba | 0-1 (0-0) | Sija FC | - | - | T |
| 08/03/26 | Sija FC | 1-1 (0-1) | Barillas FC | - | - | H |
| 16/02/26 | Deportivo Ayutla | 4-0 (2-0) | Sija FC | - | - | B |
| 22/01/26 | Sija FC | 1-0 (1-0) | Deportivo Tacana | - | - | T |
| 19/01/26 | Club America Salcaja | 2-2 (1-1) | Sija FC | - | - | H |
| 09/10/25 | Deportivo San Sebastian | 3-0 (2-0) | Sija FC | - | - | B |
| 22/09/25 | Deportivo Ayutla | 2-1 (1-1) | Sija FC | - | - | B |
| 21/08/25 | Deportivo Colomba | 2-1 (1-1) | Sija FC | - | - | B |
| 10/08/25 | Sija FC | 2-1 (0-1) | Deportivo Ayutla | - | - | T |
| 27/03/25 | Sija FC | 2-0 (1-0) | Deportivo Colomba | - | - | T |
| 13/03/25 | Sija FC | 2-0 (0-0) | Deportivo Chiantla | - | - | T |
| 10/03/25 | Club America Salcaja | 0-1 (0-0) | Sija FC | - | - | T |
| 03/03/25 | Deportivo Ayutla | 4-4 (0-3) | Sija FC | - | - | H |
| 07/10/24 | Sija FC | 0-0 (0-0) | Barillas FC | - | - | H |
| 03/10/24 | Sija FC | 1-2 (1-1) | Jacalteco | - | - | B |
| 09/09/24 | Sija FC | 0-3 (0-1) | Deportivo Colomba | - | - | B |
| 19/08/24 | Sija FC | 0-0 (0-0) | Aguacatan FC | - | - | H |
| 29/04/24 | Sija FC | 1-0 (1-0) | Deportivo Colomba | - | - | T |
| 11/03/24 | Deportivo Colomba | 3-1 (2-0) | Sija FC | - | - | B |
| 05/02/24 | Club America Salcaja | 2-2 (0-2) | Sija FC | - | - | H |
Thành tích gần đây — Club America Salcaja
HBTHTBHTHT
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 18/12 (10 trận) Châu Á: 4/4/2 T/X: 8/2/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/08/26 | Club America Salcaja | 0-0 (0-0) | Cabrican FC | - | - | H |
| 12/03/26 | Club America Salcaja | 2-3 (0-1) | Deportivo San Sebastian | - | - | B |
| 05/03/26 | Club America Salcaja | 2-1 (0-0) | Deportivo Ayutla | - | - | T |
| 09/02/26 | Club America Salcaja | 0-0 (0-0) | Barillas FC | - | - | H |
| 26/01/26 | Club America Salcaja | 3-1 (1-1) | El Mazateco | - | - | T |
| 22/01/26 | Deportivo Ayutla | 3-1 (1-0) | Club America Salcaja | - | - | B |
| 19/01/26 | Club America Salcaja | 2-2 (1-1) | Sija FC | - | - | H |
| 29/09/25 | Club America Salcaja | 5-0 (3-0) | Deportivo Ayutla | - | - | T |
| 25/09/25 | Deportivo San Sebastian | 1-1 (0-0) | Club America Salcaja | - | - | H |
| 22/09/25 | Club America Salcaja | 2-1 (0-1) | Deportivo Colomba | - | - | T |
| 08/09/25 | Club America Salcaja | 1-1 (1-0) | Barillas FC | - | - | H |
| 22/08/25 | Club America Salcaja | 3-2 (0-1) | Deportivo Tacana | - | - | T |
| 18/08/25 | Deportivo Ayutla | 2-0 (0-0) | Club America Salcaja | - | - | B |
| 14/08/25 | Club America Salcaja | 0-2 (0-0) | Deportivo San Sebastian | - | - | B |
| 14/04/25 | Club America Salcaja | 3-2 (0-2) | Deportivo Chiantla | - | - | T |
| 24/03/25 | Deportivo Colomba | 3-1 (2-0) | Club America Salcaja | - | - | B |
| 10/03/25 | Club America Salcaja | 0-1 (0-0) | Sija FC | - | - | B |
| 02/02/25 | Creacion FC | 0-2 (0-0) | Club America Salcaja | - | - | T |
| 30/01/25 | Club America Salcaja | 1-1 (0-0) | Chichicasteco FC | - | - | H |
| 21/10/24 | Club America Salcaja | 0-0 (0-0) | Jacalteco | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
41
Phạt góc (HT)
10
Thẻ vàng
24
Sút bóng
137
Sút cầu môn
30
Tấn công
5678
Tấn công nguy hiểm
5933
Sút ngoài cầu môn
107
TL kiểm soát bóng
56%44%
TL kiểm soát bóng (HT)
56%44%
So Sánh Sức Mạnh
54 46
83% So Sánh Đối đầu 17%
Thành tích
Tất cả
T1 H2 B0T0 H2 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
1.7 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Sija FC (10 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Club America Salcaja (11 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 1.91 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Sija FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.30 | 4.80 | 8.00 | 1.01 | 2.75 | 0.79 | 0.97 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 1.08 ↓ | 9.00 ↑ | 41.00 ↑ | 2.90 ↑ | 1.50 | 0.15 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.14 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.10 | 3.60 | 2.90 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 8.75 ↑ | 100.00 ↑ | 4.50 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.10 | 3.62 | 2.96 | 0.96 | 3.00 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 11.17 ↑ | 100.00 ↑ | 4.43 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.95 | 3.40 | 3.00 | 0.65 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 15.00 ↑ | 91.00 ↑ | 1.70 ↑ | 2.50 | 0.36 ↓ | - | - | - | |
| Bwin | Sớm | 1.90 | 3.30 | 3.30 | 0.68 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 18.00 ↑ | 201.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.64 | 3.80 | 4.41 | 0.60 | 2.50 | 1.30 | 0.80 | 0.75 | 1.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 56.00 ↑ | 5.46 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.67 ↓ | 0.00 | 1.13 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.62 | 3.80 | 4.33 | 0.95 | 3.00 | 0.85 | 0.80 | 0.75 | 1.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 126.00 ↑ | 5.60 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Sija FC | +3/4 | 1 | 0 | 0 |
| Club America Salcaja | -3/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).