Kết quả bóng đá trận Sigma Olomouc B vs Slovacko II, 15:15 ngày 09/08/2026
Ceska Fotbalova Liga (Séc) · 15:15 ngày 09/08/2026
Sigma Olomouc B 2 Kết thúc HT 1-1 1
Slovacko II
🟨 1 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 9
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| Sigma Olomouc B | Phút | |
| 35' | Adam Alabi | |
| Marek Matocha 1 - 0 ⚽ | 36' | |
| 42' | ⚽ 1 - 1 Jakub Snopek | |
| 45+2' | Samson Olayiwola | |
| HT 1-1 | ||
| Radek Palan 2 - 1 ⚽ | 49' | |
| Samuel Aibe | 70' | |
| 79' | Lukas Novotny | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 3 |
| Bại | 2 | 2 | 5 | 4 |
| Ghi bàn | 3 | 6 | 13 | 14 |
| Mất bàn | 6 | 5 | 15 | 11 |
| Điểm | 3 | 3 | 13 | 12 |
Chủ = Sigma Olomouc B · Khách = Slovacko II
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Sigma Olomouc B | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (18%) | Thắng/Thắng | 11 (24%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 3 (7%) |
| 1 (6%) | Thắng/Bại | 1 (2%) |
| 1 (6%) | Hòa/Thắng | 3 (7%) |
| 3 (18%) | Hòa/Hòa | 5 (11%) |
| 2 (12%) | Hòa/Bại | 6 (13%) |
| 1 (6%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 6 (13%) |
| 6 (35%) | Bại/Bại | 10 (22%) |
Bảng xếp hạng
Sigma Olomouc B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 4 | 0 | 1 | 13 | 4 | 12 | 2 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 5 | 1 | 6 | 5 |
| Sân khách | 3 | 2 | 0 | 1 | 8 | 3 | 6 | 2 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 15 | 7 | - | - |
Slovacko II
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 2 | 2 | 1 | 9 | 6 | 8 | 9 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 5 | 3 | 4 | 9 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 3 | 4 | 5 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 12 | 12 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Sigma Olomouc B 10 (50%)Hòa 4 (20%)Slovacko II 6 (30%)
Châu Á: Ăn 11 / Hòa 2 / Thua 7 Tài/Xỉu: Tài 9 / Hòa 3 / Xỉu 8
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/03/26 | Slovacko II | 0-3 (0-1) | Sigma Olomouc B | +0.75 | 3 | T |
| 10/08/25 | Sigma Olomouc B | 2-1 (2-1) | Slovacko II | +1.25 | 3 | T |
| 14/01/23 | Sigma Olomouc B | 2-5 (2-2) | Slovacko II | +1 | 3.25 | B |
| 13/03/22 | Sigma Olomouc B | 3-1 (2-1) | Slovacko II | +0.75 | 3.25 | T |
| 08/08/21 | Slovacko II | 1-2 (1-1) | Sigma Olomouc B | -0.25 | 3 | T |
| 11/10/20 | Sigma Olomouc B | 1-2 (1-1) | Slovacko II | 0 | 3.25 | B |
| 11/08/19 | Sigma Olomouc B | 8-0 (5-0) | Slovacko II | +1.5 | 3.5 | T |
| 09/04/17 | Slovacko II | 0-0 (0-0) | Sigma Olomouc B | -0.25 | 2.75 | H |
| 18/01/17 | Slovacko II | 1-1 (0-1) | Sigma Olomouc B | - | - | H |
| 03/09/16 | Sigma Olomouc B | 1-0 (1-0) | Slovacko II | +0.75 | 2.75 | T |
| 31/07/16 | Sigma Olomouc B | 1-1 (1-0) | Slovacko II | - | - | H |
| 03/05/15 | Slovacko II | 1-0 (1-0) | Sigma Olomouc B | +0.5 | 3.25 | B |
| 05/10/14 | Sigma Olomouc B | 3-2 (2-1) | Slovacko II | +0.75 | 3.25 | T |
| 18/05/14 | Sigma Olomouc B | 5-0 (1-0) | Slovacko II | +0.75 | 2.75 | T |
| 20/10/13 | Slovacko II | 2-1 (0-0) | Sigma Olomouc B | -0.25 | 2.75 | B |
| 05/05/13 | Sigma Olomouc B | 1-0 (0-0) | Slovacko II | +0.75 | 3.25 | T |
| 07/10/12 | Slovacko II | 2-0 (1-0) | Sigma Olomouc B | -0.5 | 3.25 | B |
| 22/04/12 | Slovacko II | 3-1 (2-1) | Sigma Olomouc B | -0.25 | 3 | B |
| 11/09/11 | Sigma Olomouc B | 1-1 (1-0) | Slovacko II | +0.5 | 2.75 | H |
| 22/05/11 | Sigma Olomouc B | 1-0 (0-0) | Slovacko II | +0.25 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — Sigma Olomouc B
TBBBTTTTBH
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 26/12 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | FC Vsetin | 0-5 (0-2) | Sigma Olomouc B | - | - | T |
| 11/07/26 | GKS Tychy | 2-1 (1-0) | Sigma Olomouc B | - | - | B |
| 08/07/26 | Sigma Olomouc B | 0-1 (0-1) | Rekord Bielsko-Biala | +0.25 | 3.25 | B |
| 04/07/26 | Sigma Olomouc B | 2-3 (1-2) | SK Prostejov | - | - | B |
| 10/06/26 | Sigma Olomouc B | 3-1 (3-0) | Trinec | - | - | T |
| 06/06/26 | Hranice KUNZ | 0-4 (0-2) | Sigma Olomouc B | - | - | T |
| 31/05/26 | Sigma Olomouc B | 5-0 (0-0) | Blansko | - | - | T |
| 24/05/26 | MFK Karvina B | 1-3 (0-1) | Sigma Olomouc B | +0.25 | 2.75 | T |
| 20/05/26 | Sigma Olomouc B | 0-1 (0-1) | Hodonin Sardice | +0.25 | 2.75 | B |
| 17/05/26 | Sigma Olomouc B | 3-3 (2-1) | Vitkovice | - | - | H |
| 08/05/26 | Hlucin | 1-6 (0-4) | Sigma Olomouc B | - | - | T |
| 03/05/26 | Sigma Olomouc B | 0-1 (0-1) | Frydek-Mistek | +0.5 | 2.75 | B |
| 29/04/26 | Brno B | 2-1 (2-1) | Sigma Olomouc B | -0.25 | 2.75 | B |
| 26/04/26 | Zlin B | 1-0 (0-0) | Sigma Olomouc B | +0.5 | 3 | B |
| 19/04/26 | Sigma Olomouc B | 1-2 (0-1) | Unicov | +0.75 | 3 | B |
| 11/04/26 | TJ Start Brno | 1-1 (0-0) | Sigma Olomouc B | - | - | H |
| 05/04/26 | Sigma Olomouc B | 3-0 (1-0) | Polanka | +2.5 | 3.5 | T |
| 28/03/26 | Unie Hlubina | 0-3 (0-1) | Sigma Olomouc B | - | - | T |
| 22/03/26 | Sigma Olomouc B | 2-0 (2-0) | Vrchovina | +1.5 | 3 | T |
| 15/03/26 | Slovacko II | 0-3 (0-1) | Sigma Olomouc B | +0.75 | 3 | T |
Thành tích gần đây — Slovacko II
TBHBTHBHBB
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 18/22 (10 trận) Châu Á: 2/3/5 T/X: 7/2/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Hodonin Sardice | 1-3 (1-2) | Slovacko II | - | - | T |
| 11/06/26 | Vitkovice | 5-1 (1-1) | Slovacko II | - | - | B |
| 06/06/26 | Slovacko II | 2-2 (2-0) | Frydek-Mistek | - | - | H |
| 31/05/26 | Unicov | 3-1 (2-0) | Slovacko II | - | - | B |
| 24/05/26 | Slovacko II | 4-0 (1-0) | Polanka | +1 | 2.75 | T |
| 20/05/26 | Trinec | 1-1 (1-0) | Slovacko II | -1.5 | 2.75 | H |
| 16/05/26 | Vrchovina | 3-1 (1-1) | Slovacko II | - | - | B |
| 10/05/26 | Slovacko II | 3-3 (1-3) | FC Vsetin | - | - | H |
| 03/05/26 | Brno B | 2-1 (1-0) | Slovacko II | -0.75 | 3 | B |
| 29/04/26 | Slovacko II | 1-2 (0-2) | Blansko | +1 | 3 | B |
| 26/04/26 | Slovacko II | 1-0 (1-0) | Hranice KUNZ | +1.25 | 3 | T |
| 19/04/26 | MFK Karvina B | 1-1 (1-0) | Slovacko II | 0 | 2.75 | H |
| 12/04/26 | Slovacko II | 2-1 (1-0) | Hlucin | +1.5 | 3.25 | T |
| 05/04/26 | Zlin B | 0-4 (0-2) | Slovacko II | -0.25 | 2.5 | T |
| 28/03/26 | Slovacko II | 2-1 (1-1) | TJ Start Brno | +0.75 | 2.75 | T |
| 21/03/26 | Unie Hlubina | 0-1 (0-1) | Slovacko II | - | - | T |
| 15/03/26 | Slovacko II | 0-3 (0-1) | Sigma Olomouc B | -0.75 | 3 | B |
| 08/03/26 | Slovacko II | 0-2 (0-1) | Hodonin Sardice | -0.5 | 3 | B |
| 28/02/26 | Slovacko II | 1-3 (0-3) | Unicov | - | - | B |
| 21/02/26 | Slovacko II | 0-0 (0-0) | FC Strani | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
59
Phạt góc (HT)
11
Thẻ vàng
13
Sút bóng
46
Sút cầu môn
14
Tấn công
127131
Tấn công nguy hiểm
7665
Sút ngoài cầu môn
32
Đá phạt trực tiếp
1416
TL kiểm soát bóng
46%54%
TL kiểm soát bóng (HT)
50%50%
Phạm lỗi
1210
Việt vị
32
Quả ném biên
1527
So Sánh Sức Mạnh
59 41
57% So Sánh Đối đầu 43%
Thành tích
Tất cả
T10 H4 B6T6 H4 B10
Chủ khách tương đồng
T8 H2 B2T2 H2 B8
Ghi
Tất cả
1.9 Bàn1.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.4 Bàn1.1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Sigma Olomouc B (30 trận)
Ghi 1.93 bàn/trậnMất 1.20 bàn/trận
Slovacko II (30 trận)
Ghi 1.60 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Sigma Olomouc B | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 12117 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.40 | 4.80 | 5.30 | 0.80 | 3.25 | 1.00 | 0.83 | 1.25 | 0.98 |
| Live | 1.04 ↓ | 14.00 ↑ | 96.00 ↑ | 3.80 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.70 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.36 | 5.25 | 7.00 | 0.86 | 3.25 | 0.91 | 0.78 | 1.25 | 0.95 |
| Live | 1.40 ↑ | 5.00 ↓ | 6.50 ↓ | 0.80 ↓ | 3.25 | 0.98 ↑ | 0.79 ↑ | 1.25 | 0.94 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.35 | 4.23 | 5.60 | 0.81 | 3.00 | 0.99 | 0.87 | 1.25 | 0.93 |
| Live | 1.01 ↓ | 6.50 ↑ | 170.00 ↑ | 3.84 ↑ | 3.50 | 0.12 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.61 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.40 | 4.80 | 6.50 | 1.10 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 11.00 ↑ | 100.00 ↑ | 2.80 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.34 | 4.30 | 5.60 | 0.71 | 3.00 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 10.09 ↑ | 100.00 ↑ | 2.70 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| Crown | Sớm | 1.37 | 4.55 | 5.70 | 0.81 | 3.00 | 0.89 | 0.83 | 1.25 | 0.87 |
| Live | 1.02 ↓ | 10.00 ↑ | 26.00 ↑ | 2.38 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.56 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.34 | 4.33 | 5.70 | 1.01 | 3.25 | 0.79 | 0.83 | 1.25 | 0.97 |
| Live | 1.03 ↓ | 5.70 ↑ | 150.00 ↑ | 3.84 ↑ | 3.50 | 0.12 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.61 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.51 | 4.01 | 4.88 | 0.97 | 3.00 | 0.77 | 0.85 | 1.00 | 0.89 |
| Live | 1.02 ↓ | 8.10 ↑ | 31.00 ↑ | 2.70 ↑ | 3.50 | 0.15 ↓ | 0.41 ↓ | 0.00 | 1.58 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.40 | 4.40 | 5.50 | 0.50 | 2.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 19.00 ↑ | 81.00 ↑ | 0.12 ↓ | 2.50 | 4.00 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.50 | 4.10 | 4.40 | 0.67 | 3.00 | 0.86 | 0.87 | 1.25 | 0.66 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 9.01 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.52 | 4.19 | 4.77 | 0.90 | 3.00 | 0.85 | 0.85 | 1.00 | 0.89 |
| Live | 1.13 ↓ | 6.18 ↑ | 30.86 ↑ | 2.64 ↑ | 3.50 | 0.27 ↓ | 0.49 ↓ | 0.00 | 1.55 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.42 | 4.40 | 5.50 | 1.20 | 3.50 | 0.58 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 151.00 ↑ | 5.50 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.57 | 4.30 | 4.52 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | 1.35 | 1.50 | 0.52 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.80 ↑ | 53.00 ↑ | 4.54 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 0.46 ↓ | 0.00 | 1.58 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.53 | 4.33 | 4.33 | 1.03 | 3.25 | 0.78 | 0.88 | 1.00 | 0.93 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 101.00 ↑ | 6.40 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.60 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.44 | 4.00 | 5.00 | 1.25 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 101.00 ↑ | 151.00 ↑ | 22.00 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Sigma Olomouc B | +1 | 1 | 0 | 0 |
| Slovacko II | -1 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).