Kết quả bóng đá trận Sifakesi vs San Pedro FC, 23:00 ngày 09/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 23:00 ngày 09/08/2026
Sifakesi 1 Kết thúc HT 0-0 0
San Pedro FC
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 4
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 31°C
Diễn biến trận đấu
| Sifakesi | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 65' | ||
| Mohamed Salah Mhadhebi 1 - 0 ⚽ | 70' | |
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 5 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 3 |
| Bại | 1 | 1 | 2 | 4 |
| Ghi bàn | 3 | 4 | 13 | 13 |
| Mất bàn | 2 | 3 | 7 | 13 |
| Điểm | 4 | 4 | 18 | 12 |
Chủ = Sifakesi · Khách = San Pedro FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Sifakesi | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (21%) | Thắng/Thắng | 9 (22%) |
| 3 (21%) | Thắng/Hòa | 3 (7%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (2%) |
| 2 (14%) | Hòa/Thắng | 7 (17%) |
| 3 (21%) | Hòa/Hòa | 9 (22%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 5 (12%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (2%) |
| 3 (21%) | Bại/Bại | 6 (15%) |
Thành tích gần đây — Sifakesi
HTBHTTTHTT
Thắng 6 (60%)Hòa 3 (30%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 15/4 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/08/26 | Sifakesi | 0-0 (0-0) | CR Belouizdad | - | - | H |
| 30/07/26 | Sifakesi | 3-0 (2-0) | Carthage | - | - | T |
| 24/05/26 | Sifakesi | 0-1 (0-1) | Esperance Sportive Zarzis | - | - | B |
| 20/05/26 | Sifakesi | 1-1 (0-0) | Stade Gabesien | +1.25 | 2.25 | H |
| 14/05/26 | Sifakesi | 3-1 (3-0) | ES du Sahel | +1 | 1.75 | T |
| 09/05/26 | A.S.Marsa | 0-3 (0-1) | Sifakesi | - | - | T |
| 03/05/26 | Sifakesi | 2-0 (2-0) | Olympique de Beja | - | - | T |
| 30/04/26 | Esperance Sportive de Tunis | 0-0 (0-0) | Sifakesi | -0.5 | 2 | H |
| 26/04/26 | Sifakesi | 1-0 (1-0) | Stade tunisien | +0.5 | 1.75 | T |
| 19/04/26 | Sifakesi | 2-1 (2-1) | Jendouba Sport | - | - | T |
| 12/04/26 | AS Slimane | 1-1 (1-0) | Sifakesi | +0.75 | 1.75 | H |
| 05/04/26 | Sifakesi | 3-0 (2-0) | J.S. Kairouanaise | +1.5 | 2.25 | T |
| 22/03/26 | J.S. Kairouanaise | 0-0 (0-0) | Sifakesi | - | - | H |
| 07/03/26 | U.S.Monastir | 0-1 (0-0) | Sifakesi | - | - | T |
| 01/03/26 | Sifakesi | 1-0 (0-0) | AS Gabes | +1.5 | 2.25 | T |
| 15/02/26 | US Ben Guerdane | 0-1 (0-0) | Sifakesi | - | - | T |
| 08/02/26 | Sifakesi | 1-1 (1-0) | Club Africain | +0.25 | 1.5 | H |
| 01/02/26 | Jeunesse Sportive Omrane | 1-0 (0-0) | Sifakesi | +0.5 | 1.75 | B |
| 27/01/26 | Sifakesi | 2-0 (1-0) | Etoile Metlaoui | +1 | 1.75 | T |
| 21/01/26 | Sifakesi | 4-0 (2-0) | C.A.Bizertin | +0.75 | 1.75 | T |
Thành tích gần đây — San Pedro FC
HTBTBHTHTH
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 13/10 (10 trận) Châu Á: 4/4/2 T/X: 7/2/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/05/26 | Inova Sporting Club Association | 1-1 (0-0) | San Pedro FC | - | - | H |
| 17/05/26 | San Pedro FC | 3-1 (1-1) | FC Mouna | - | - | T |
| 10/05/26 | San Pedro FC | 0-2 (0-0) | ASEC Mimosas | - | - | B |
| 04/05/26 | Olympique Sport | 1-2 (0-1) | San Pedro FC | - | - | T |
| 25/04/26 | Agboville | 2-1 (1-1) | San Pedro FC | - | - | B |
| 19/04/26 | San Pedro FC | 2-2 (0-0) | CO Korhogo | - | - | H |
| 13/04/26 | AF Amadou Diallo Djekanou | 0-2 (0-0) | San Pedro FC | 0 | 2.5 | T |
| 05/04/26 | San Pedro FC | 0-0 (0-0) | Bouake FC | - | - | H |
| 23/03/26 | Zoman FC | 1-2 (0-1) | San Pedro FC | - | - | T |
| 09/03/26 | Stella Club d'Adjame | 0-0 (0-0) | San Pedro FC | - | - | H |
| 04/03/26 | Racing d'Abidjan | 1-1 (0-0) | San Pedro FC | - | - | H |
| 01/03/26 | San Pedro FC | 0-0 (0-0) | Societe Omnisports De L'Armee | - | - | H |
| 25/02/26 | Stade d Abidjan | 1-1 (0-0) | San Pedro FC | - | - | H |
| 22/02/26 | US Tchologo | 2-2 (1-1) | San Pedro FC | - | - | H |
| 15/02/26 | Djoliba | 4-0 (2-0) | San Pedro FC | -0.5 | 2 | B |
| 11/02/26 | SOL FC Abobo | 2-3 (1-0) | San Pedro FC | - | - | T |
| 08/02/26 | San Pedro FC | 2-3 (2-2) | USM Alger | - | - | B |
| 02/02/26 | Olympique de Safi | 2-1 (1-0) | San Pedro FC | -1.25 | 2.5 | B |
| 25/01/26 | San Pedro FC | 1-2 (1-2) | Olympique de Safi | +0.25 | 2 | B |
| 14/12/25 | San Pedro FC | 2-1 (1-1) | Inova Sporting Club Association | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
34
Phạt góc (HT)
31
Thẻ vàng
11
Sút bóng
77
Sút cầu môn
21
Tấn công
5252
Tấn công nguy hiểm
2229
Sút ngoài cầu môn
56
TL kiểm soát bóng
48%52%
TL kiểm soát bóng (HT)
54%46%
So Sánh Sức Mạnh
64 36
69% So Sánh Đối đầu 31%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Sifakesi (30 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 0.47 bàn/trận
San Pedro FC (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Sifakesi (20 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 13 (65%)Hòa 2 (10%)Bại 5 (25%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 11 (55%)Hòa 1 (5%)Xỉu 8 (40%)
6 trận gần — Châu Á:
WWWLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUOOU
San Pedro FC (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Sifakesi | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.44 | 3.80 | 7.00 | 0.75 | 2.25 | 0.93 | 0.76 | 1.00 | 0.95 |
| Live | 1.45 ↑ | 3.80 | 7.00 | 0.82 ↑ | 2.25 | 0.92 ↓ | 0.81 ↑ | 1.00 | 0.90 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.47 | 3.75 | 5.80 | 0.84 | 2.25 | 0.92 | 0.83 | 1.00 | 0.93 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.60 ↑ | 150.00 ↑ | 6.66 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.23 ↑ | |
| 12bet | Sớm | 1.47 | 3.75 | 5.80 | 0.84 | 2.25 | 0.92 | 0.83 | 1.00 | 0.93 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.60 ↑ | 150.00 ↑ | 6.66 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.23 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.43 | 3.57 | 5.70 | 0.83 | 2.25 | 0.93 | 0.84 | 1.00 | 0.92 |
| Live | 1.04 ↓ | 6.70 ↑ | 155.00 ↑ | 3.84 ↑ | 1.50 | 0.12 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.31 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.47 | 3.74 | 6.55 | 0.87 | 2.25 | 0.93 | 0.86 | 1.00 | 0.96 |
| Live | 1.02 ↓ | 6.35 ↑ | 35.00 ↑ | 5.25 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 0.64 ↓ | 0.00 | 1.21 ↑ | |
| 18Bet | Sớm | 1.50 | 4.00 | 6.25 | 0.80 | 2.25 | 0.93 | 0.78 | 1.00 | 0.95 |
| Live | 1.51 ↑ | 4.00 | 6.25 | 0.80 | 2.25 | 0.95 ↑ | 0.79 ↑ | 1.00 | 0.96 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.46 | 3.71 | 5.89 | 0.81 | 2.25 | 0.91 | 0.79 | 1.00 | 0.92 |
| Live | 1.11 ↓ | 6.24 ↑ | 30.60 ↑ | 2.45 ↑ | 1.50 | 0.27 ↓ | 0.59 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.49 | 4.13 | 6.18 | 1.02 | 2.50 | 0.72 | 1.35 | 1.50 | 0.54 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.50 ↑ | 90.00 ↑ | 6.17 ↑ | 1.50 | 0.06 ↓ | 0.95 ↓ | 0.00 | 0.80 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.44 | 4.00 | 6.00 | 0.80 | 2.25 | 1.00 | 0.80 | 1.00 | 1.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 151.00 ↑ | 9.50 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | 0.98 ↑ | 0.00 | 0.83 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.44 | 3.60 | 6.50 | 1.05 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 126.00 ↑ | 151.00 ↑ | 20.00 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.