Kết quả bóng đá trận Siegen Sportfreunde vs Monchengladbach AM., 00:00 ngày 22/08/2026
Regionalliga (Đức) · 00:00 ngày 22/08/2026
Siegen Sportfreunde 0 Kết thúc HT 0-0 0
Monchengladbach AM.
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 18°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 4 | 4 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 2 |
| Bại | 0 | 0 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 7 | 8 | 23 | 20 |
| Mất bàn | 4 | 2 | 14 | 15 |
| Điểm | 7 | 7 | 15 | 14 |
Chủ = Siegen Sportfreunde · Khách = Monchengladbach AM.
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Siegen Sportfreunde | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (31%) | Thắng/Thắng | 3 (25%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (8%) |
| 1 (6%) | Hòa/Thắng | 2 (17%) |
| 2 (13%) | Hòa/Hòa | 2 (17%) |
| 1 (6%) | Hòa/Bại | 1 (8%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (8%) |
| 2 (13%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 5 (31%) | Bại/Bại | 2 (17%) |
Bảng xếp hạng
Siegen Sportfreunde
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 1 | 2 | 2 | 5 | 7 | 5 | 12 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 9 |
| Sân khách | 3 | 1 | 0 | 2 | 4 | 6 | 3 | 13 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 16 | 10 | - | - |
Monchengladbach AM.
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 3 | 1 | 1 | 11 | 5 | 10 | 2 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 0 | 1 | 8 | 4 | 6 | 1 |
| Sân khách | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 4 | 5 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 12 | 13 | - | - |
Thành tích đối đầu (10 trận)
Siegen Sportfreunde 1 (10%)Hòa 6 (60%)Monchengladbach AM. 3 (30%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 1 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/04/26 | Siegen Sportfreunde | 2-2 (1-0) | Monchengladbach AM. | +0.5 | 2.75 | H |
| 05/10/25 | Monchengladbach AM. | 3-3 (1-2) | Siegen Sportfreunde | +0.25 | 2.75 | H |
| 03/05/17 | Siegen Sportfreunde | 0-1 (0-0) | Monchengladbach AM. | -1.75 | 3.25 | B |
| 20/08/16 | Monchengladbach AM. | 1-1 (0-1) | Siegen Sportfreunde | -1.25 | 2.75 | H |
| 14/02/15 | Siegen Sportfreunde | 0-2 (0-1) | Monchengladbach AM. | -0.75 | 2.5 | B |
| 23/08/14 | Monchengladbach AM. | 1-0 (0-0) | Siegen Sportfreunde | -0.5 | 2.75 | B |
| 23/11/13 | Monchengladbach AM. | 1-1 (0-0) | Siegen Sportfreunde | -0.25 | 2.75 | H |
| 04/08/13 | Siegen Sportfreunde | 0-0 (0-0) | Monchengladbach AM. | +0.25 | 2.75 | H |
| 27/04/13 | Monchengladbach AM. | 0-0 (0-0) | Siegen Sportfreunde | 0 | 2.75 | H |
| 03/11/12 | Siegen Sportfreunde | 4-0 (1-0) | Monchengladbach AM. | +0.5 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — Siegen Sportfreunde
BHBTTBTTTB
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 32/13 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | FC Schalke 04 Youth | 2-0 (2-0) | Siegen Sportfreunde | 0 | 3.25 | B |
| 08/08/26 | Siegen Sportfreunde | 1-1 (1-1) | VfB Hilden | - | - | H |
| 01/08/26 | SV Westfalia Rhynern | 3-2 (3-1) | Siegen Sportfreunde | - | - | B |
| 25/07/26 | TSV Steinbach Haiger | 2-8 (2-5) | Siegen Sportfreunde | - | - | T |
| 18/07/26 | Siegen Sportfreunde | 5-1 (2-0) | Eintracht Frankfurt (Youth) | - | - | T |
| 11/07/26 | TuS Koblenz | 1-0 (0-0) | Siegen Sportfreunde | - | - | B |
| 04/07/26 | FSV Fernwald | 0-6 (0-3) | Siegen Sportfreunde | +2 | 3.75 | T |
| 27/06/26 | Cosmos Koblenz | 0-6 (0-2) | Siegen Sportfreunde | +1.5 | 3.5 | T |
| 16/05/26 | Siegen Sportfreunde | 3-1 (1-1) | SSVg Velbert | +1.25 | 3.25 | T |
| 09/05/26 | Fortuna Koln | 2-1 (1-1) | Siegen Sportfreunde | - | - | B |
| 02/05/26 | Siegen Sportfreunde | 1-2 (0-1) | Bonner | - | - | B |
| 30/04/26 | Wiedenbruck | 2-3 (2-2) | Siegen Sportfreunde | +0.75 | 3 | T |
| 25/04/26 | Fortuna Dusseldorf (Youth) | 0-0 (0-0) | Siegen Sportfreunde | +0.25 | 2.75 | H |
| 18/04/26 | Siegen Sportfreunde | 5-0 (3-0) | Gutersloh | +0.25 | 2.75 | T |
| 11/04/26 | Rot-Weiss Oberhausen | 3-1 (2-0) | Siegen Sportfreunde | -0.25 | 2.75 | B |
| 09/04/26 | Siegen Sportfreunde | 0-1 (0-1) | Borussia Dortmund (Youth) | -0.25 | 2.75 | B |
| 04/04/26 | Siegen Sportfreunde | 2-2 (1-0) | Monchengladbach AM. | +0.5 | 2.75 | H |
| 28/03/26 | Siegen Sportfreunde | 2-1 (1-1) | Koln Am | +0.25 | 2.75 | T |
| 21/03/26 | VfL Bochum (Youth) | 0-0 (0-0) | Siegen Sportfreunde | +0.25 | 2.75 | H |
| 14/03/26 | Siegen Sportfreunde | 2-0 (2-0) | Wuppertaler | +1 | 3 | T |
Thành tích gần đây — Monchengladbach AM.
BTTBBBTBBT
Thắng 4 (40%)Hòa 0 (0%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 23/18 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Monchengladbach AM. | 2-3 (1-1) | Bocholt FC | +0.25 | 3 | B |
| 08/08/26 | SC Paderborn 07 II | 1-3 (0-0) | Monchengladbach AM. | 0 | 2.75 | T |
| 01/08/26 | Monchengladbach AM. | 2-0 (0-0) | SV Rodinghausen | - | - | T |
| 18/07/26 | Fortuna Koln | 2-0 (1-0) | Monchengladbach AM. | - | - | B |
| 16/07/26 | Monchengladbach AM. | 3-4 (1-2) | TuS Koblenz | +1 | 3.75 | B |
| 04/07/26 | VVV Venlo | 3-2 (1-2) | Monchengladbach AM. | -0.5 | 3 | B |
| 27/06/26 | Monchengladbach AM. | 6-0 (3-0) | Union Solingen | - | - | T |
| 16/05/26 | Monchengladbach AM. | 2-4 (0-2) | Gutersloh | +0.25 | 3.25 | B |
| 09/05/26 | Rot-Weiss Oberhausen | 1-0 (0-0) | Monchengladbach AM. | - | - | B |
| 02/05/26 | Monchengladbach AM. | 3-0 (3-0) | Bocholt FC | - | - | T |
| 27/04/26 | VfL Bochum (Youth) | 1-1 (0-1) | Monchengladbach AM. | 0 | 3 | H |
| 19/04/26 | Wuppertaler | 0-3 (0-2) | Monchengladbach AM. | +0.25 | 2.75 | T |
| 15/04/26 | Monchengladbach AM. | 2-1 (1-1) | Borussia Dortmund (Youth) | -0.25 | 3 | T |
| 11/04/26 | Monchengladbach AM. | 3-1 (0-1) | Sportfreunde Lotte | +0.25 | 2.75 | T |
| 04/04/26 | Siegen Sportfreunde | 2-2 (1-0) | Monchengladbach AM. | -0.5 | 2.75 | H |
| 21/03/26 | Monchengladbach AM. | 2-0 (1-0) | SC Paderborn 07 II | +0.25 | 2.75 | T |
| 14/03/26 | Wiedenbruck | 0-2 (0-1) | Monchengladbach AM. | +0.25 | 3 | T |
| 07/03/26 | Monchengladbach AM. | 0-2 (0-1) | Koln Am | 0 | 2.75 | B |
| 28/02/26 | Schalke 04 (Youth) | 1-2 (1-1) | Monchengladbach AM. | -0.5 | 3.25 | T |
| 19/02/26 | Crystal Palace U21 | 2-0 (2-0) | Monchengladbach AM. | -0.25 | 3 | B |
So Sánh Sức Mạnh
53 47
56% So Sánh Đối đầu 44%
Thành tích
Tất cả
T1 H6 B3T3 H6 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H2 B2T2 H2 B1
Ghi
Tất cả
1.1 Bàn1.1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.2 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Siegen Sportfreunde (30 trận)
Ghi 2.13 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
Monchengladbach AM. (30 trận)
Ghi 1.93 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Siegen Sportfreunde (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Monchengladbach AM. (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
LW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Siegen Sportfreunde | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1899-5-11 | Thành lập | |
| Sân nhà | ||
| 19500 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực | Monchengladbach |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.16 | 3.50 | 2.80 | - | - | - | 0.92 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 2.00 ↓ | 3.70 ↑ | 2.90 ↑ | - | - | - | 0.80 ↓ | 0.25 | 0.99 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.11 | 3.40 | 2.91 | 0.98 | 3.00 | 0.84 | 0.97 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 1.99 ↓ | 3.60 ↑ | 3.05 ↑ | 0.68 ↓ | 3.00 | 1.16 ↑ | 0.87 ↓ | 0.25 | 0.97 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 2.31 | 3.45 | 2.37 | 0.83 | 3.00 | 0.81 | - | - | - |
| Live | 2.07 ↓ | 3.40 ↓ | 2.80 ↑ | 0.91 ↑ | 3.25 | 0.73 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.11 | 3.40 | 2.92 | 0.98 | 3.00 | 0.84 | 0.97 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 1.99 ↓ | 3.60 ↑ | 3.05 ↑ | 0.68 ↓ | 3.00 | 1.16 ↑ | 0.87 ↓ | 0.25 | 0.97 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.21 | 3.75 | 2.62 | 0.91 | 3.00 | 0.85 | 0.98 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 2.00 ↓ | 3.85 ↑ | 2.94 ↑ | 0.66 ↓ | 3.00 | 1.19 ↑ | 0.83 ↓ | 0.25 | 1.01 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.03 | 3.34 | 2.86 | 0.95 | 3.00 | 0.85 | 0.87 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 2.06 ↑ | 3.55 ↑ | 2.81 ↓ | 0.71 ↓ | 3.00 | 1.12 ↑ | 0.90 ↑ | 0.25 | 0.94 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.17 | 3.59 | 2.79 | 0.93 | 3.00 | 0.83 | 0.91 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 2.06 ↓ | 3.80 ↑ | 2.87 ↑ | 0.90 ↓ | 3.25 | 0.90 ↑ | 0.85 ↓ | 0.25 | 0.97 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.30 | 3.70 | 2.37 | 0.53 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 2.05 ↓ | 3.60 ↓ | 2.90 ↑ | 0.44 ↓ | 2.50 | 1.60 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.35 | 3.60 | 2.40 | 0.77 | 3.00 | 0.79 | 0.76 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 2.00 ↓ | 3.70 ↑ | 3.00 ↑ | 0.89 ↑ | 3.25 | 0.76 ↓ | 0.77 ↑ | 0.25 | 0.87 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.40 | 3.71 | 2.47 | 0.88 | 3.00 | 0.91 | 0.87 | 0.00 | 0.92 |
| Live | 2.01 ↓ | 3.80 ↑ | 3.15 ↑ | 1.00 ↑ | 3.25 | 0.83 ↓ | 1.02 ↑ | 0.50 | 0.81 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.40 | 3.60 | 2.47 | 0.68 | 2.75 | 1.06 | 0.83 | 0.00 | 0.87 |
| Live | 2.01 ↓ | 3.70 ↑ | 3.00 ↑ | 0.92 ↑ | 3.25 | 0.77 ↓ | 0.77 ↓ | 0.25 | 0.90 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.20 | 3.30 | 2.80 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 2.00 ↓ | 3.50 ↑ | 3.00 ↑ | 1.10 ↑ | 3.50 | 0.67 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.