Kết quả bóng đá trận Shrewsbury Town vs Stockport County, 01:00 ngày 07/10/2026

EFL Trophy · 01:00 ngày 07/10/2026
Shrewsbury Town
0 Kết thúc HT 0-0 2
Stockport County
🟨 1 - 0   🟥 0 - 0   ⛳ 2 - 7
Địa điểm: New Meadow Nhiệt độ: 14℃~15℃

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 23 47
Hòa 00 21
Bại 10 42
Ghi bàn 46 1121
Mất bàn 31 128
Điểm 69 1422

Chủ = Shrewsbury Town · Khách = Stockport County

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Shrewsbury Town (20)Hiệp 1 / Cả trậnStockport County (17)
2 (10%)Thắng/Thắng6 (35%)
3 (15%)Hòa/Thắng5 (29%)
5 (25%)Hòa/Hòa2 (12%)
4 (20%)Hòa/Bại1 (6%)
1 (5%)Bại/Thắng1 (6%)
1 (5%)Bại/Hòa0 (0%)
4 (20%)Bại/Bại2 (12%)

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
1
0
Sút bóng
2
4
Sút ngoài cầu môn
2
4
TL kiểm soát bóng
21%
79%
Chuyền bóng
113
440
TL chuyền bóng thành công
64%
90%
Phạm lỗi
4
3
Việt vị
0
2
Quả ném biên
10
10
Chuyền dài
10
10
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Shrewsbury Town (30 trận)
Ghi 0.73 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Stockport County (30 trận)
Ghi 2.03 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)0 - 0 — Hòa
Cả trận (FT)0 - 2 — Khách thắng
Hiệp 20 - 2

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

Shrewsbury Town Thông tin Stockport County
1886 Thành lập 1883
New Meadow Sân nhà Edgeley Park
10000 Sức chứa 10641
HLV Jimmy McNulty
Shrewsbury Khu vực Stock
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
MacauslotSớm4.554.051.520.882.750.840.96-0.750.82
Live4.60 ↑4.45 ↑1.47 ↓0.67 ↓3.001.05 ↑0.86 ↓-1.000.92 ↑
EasybetsSớm4.703.801.620.882.750.880.98-0.750.80
Live67.00 ↑13.00 ↑1.05 ↓5.80 ↑2.500.01 ↓4.50 ↑0.000.06 ↓
VcbetSớm5.254.001.530.852.750.930.81-1.000.91
Live111.00 ↑8.50 ↑1.04 ↓3.85 ↑2.500.17 ↓0.22 ↓-0.252.85 ↑
Mansion88Sớm4.203.901.580.852.750.910.79-1.000.97
Live150.00 ↑7.10 ↑1.03 ↓6.66 ↑2.500.05 ↓2.94 ↑0.000.18 ↓
InterwettenSớm4.003.801.730.552.501.201.05-0.500.65
Live60.00 ↑11.00 ↑1.02 ↓6.00 ↑2.500.05 ↓1.20 ↑-0.500.55 ↓
12betSớm4.203.901.580.852.750.910.79-1.000.97
Live150.00 ↑7.10 ↑1.03 ↓5.55 ↑2.500.08 ↓2.94 ↑0.000.18 ↓
CrownSớm4.654.001.570.922.750.880.79-1.001.03
Live29.00 ↑13.00 ↑1.01 ↓5.26 ↑2.500.05 ↓0.08 ↓-0.255.00 ↑
SbobetSớm4.363.591.570.902.750.901.00-0.750.82
Live5.10 ↑1.69 ↓2.95 ↑3.44 ↑2.500.15 ↓0.50 ↓-0.251.51 ↑
LadbrokesSớm4.503.901.610.652.501.10---
Live81.00 ↑11.00 ↑1.04 ↓6.00 ↑2.500.07 ↓---
18BetSớm4.603.901.630.772.750.960.76-1.000.98
Live124.00 ↑11.00 ↑1.03 ↓7.55 ↑2.500.05 ↓3.06 ↑0.000.22 ↓
1xBetSớm4.093.901.740.742.750.980.80-0.750.90
Live67.00 ↑13.00 ↑1.04 ↓8.26 ↑2.500.04 ↓4.49 ↑0.000.15 ↓
Bet 365Sớm4.003.801.731.003.000.800.85-0.750.95
Live67.00 ↑13.00 ↑1.04 ↓9.50 ↑2.500.05 ↓4.50 ↑0.000.15 ↓

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp -3/4

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
Shrewsbury Town-3/4101
Stockport County+3/4101

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).