Kết quả bóng đá trận Shams Azar Qazvin vs Persepolis, 23:00 ngày 15/08/2026
Persian Gulf Pro League · 23:00 ngày 15/08/2026
Shams Azar Qazvin 0 Kết thúc HT 0-2 2
Persepolis
🟨 2 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 33°C
Diễn biến trận đấu
| Shams Azar Qazvin | Phút | |
| 10' | ⚽ 0 - 1 Mohammadmehdi Mohebi | |
| 14' | ⚽ 0 - 2 Mohammad Omri | |
| Mehrdad Aghamohammadi | 27' | |
| Mohammadreza Rezaei | 38' | |
| HT 0-2 | ||
| FT 0-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 1 | 6 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 3 |
| Bại | 2 | 0 | 6 | 1 |
| Ghi bàn | 3 | 5 | 7 | 17 |
| Mất bàn | 5 | 1 | 13 | 5 |
| Điểm | 1 | 7 | 6 | 21 |
Chủ = Shams Azar Qazvin · Khách = Persepolis
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Shams Azar Qazvin | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (3%) | Thắng/Thắng | 4 (50%) |
| 4 (13%) | Hòa/Thắng | 1 (13%) |
| 12 (39%) | Hòa/Hòa | 2 (25%) |
| 6 (19%) | Hòa/Bại | 1 (13%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (6%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 5 (16%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Bảng xếp hạng
Shams Azar Qazvin
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 5 | 4 | 10 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 4 | 0 | 16 |
| Sân khách | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 4 | 4 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 6 | - | - |
Persepolis
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 3 | 0 | 1 | 9 | 2 | 9 | 3 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 7 | 1 | 6 | 1 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 1 | 3 | 7 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 7 | - | - |
Thành tích đối đầu (6 trận)
Shams Azar Qazvin 1 (17%)Hòa 0 (0%)Persepolis 5 (83%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 1 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/11/25 | Shams Azar Qazvin | 1-2 (1-1) | Persepolis | -0.75 | 2 | B |
| 30/03/25 | Shams Azar Qazvin | 3-2 (1-1) | Persepolis | -1 | 2 | T |
| 26/10/24 | Persepolis | 2-0 (1-0) | Shams Azar Qazvin | -1 | 2.5 | B |
| 28/05/24 | Shams Azar Qazvin | 1-3 (0-1) | Persepolis | -1 | 2.25 | B |
| 24/12/23 | Persepolis | 2-1 (1-0) | Shams Azar Qazvin | -1 | 2.25 | B |
| 15/12/17 | Shams Azar Qazvin | 1-2 (1-1) | Persepolis | - | - | B |
Thành tích gần đây — Shams Azar Qazvin
BBHBTTHHTH
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 8/6 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/02/26 | Shams Azar Qazvin | 0-2 (0-1) | Foolad Khozestan | 0 | 1.75 | B |
| 20/02/26 | Fajr Sepasi | 1-0 (0-0) | Shams Azar Qazvin | -0.25 | 1.75 | B |
| 13/02/26 | Shams Azar Qazvin | 0-0 (0-0) | Aluminium Arak | 0 | 1.75 | H |
| 05/02/26 | Esteghlal Tehran | 3-2 (1-0) | Shams Azar Qazvin | -0.75 | 1.75 | B |
| 01/02/26 | Shams Azar Qazvin | 2-0 (0-0) | Mes Rafsanjan | +0.25 | 1.75 | T |
| 28/01/26 | Peykan | 0-1 (0-0) | Shams Azar Qazvin | -0.25 | 1.75 | T |
| 23/01/26 | Chadormalou Ardakan | 0-0 (0-0) | Shams Azar Qazvin | -0.25 | 1.75 | H |
| 18/01/26 | Shams Azar Qazvin | 0-0 (0-0) | Esteghlal Khozestan | +0.25 | 1.75 | H |
| 12/01/26 | Shams Azar Qazvin | 3-0 (0-0) | Tractor S.C. | -0.5 | 1.75 | T |
| 26/12/25 | Shams Azar Qazvin | 0-0 (0-0) | Tractor S.C. | -0.75 | 2 | H |
| 17/12/25 | Zob Ahan | 0-0 (0-0) | Shams Azar Qazvin | -0.25 | 1.75 | H |
| 09/12/25 | Shams Azar Qazvin | 1-1 (0-0) | Gol Gohar FC | -0.25 | 1.5 | H |
| 04/12/25 | Kheybar Khorramabad | 0-0 (0-0) | Shams Azar Qazvin | -0.75 | 1.75 | H |
| 28/11/25 | Shams Azar Qazvin | 1-2 (1-1) | Persepolis | -0.75 | 2 | B |
| 21/11/25 | Shams Azar Qazvin | 3-2 (0-1) | Niroye Zamini | - | - | T |
| 06/11/25 | Malavan | 0-0 (0-0) | Shams Azar Qazvin | -0.75 | 1.75 | H |
| 31/10/25 | Shams Azar Qazvin | 0-1 (0-1) | Sepahan | -0.75 | 2.25 | B |
| 24/10/25 | Foolad Khozestan | 0-1 (0-0) | Shams Azar Qazvin | -0.75 | 2 | T |
| 18/10/25 | Shams Azar Qazvin | 0-1 (0-0) | Fajr Sepasi | 0 | 2 | B |
| 03/10/25 | Aluminium Arak | 1-0 (0-0) | Shams Azar Qazvin | -0.5 | 2 | B |
Thành tích gần đây — Persepolis
THBBBTBTBT
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 10/13 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 30/07/26 | Alanyaspor | 0-1 (0-0) | Persepolis | -0.25 | 2.75 | T |
| 27/06/26 | Persepolis | 1-1 (1-0) | Chadormalou Ardakan | - | - | H |
| 20/02/26 | Persepolis | 1-2 (0-1) | Kheybar Khorramabad | - | - | B |
| 14/02/26 | Gol Gohar FC | 3-1 (2-1) | Persepolis | - | - | B |
| 08/02/26 | Malavan | 1-0 (1-0) | Persepolis | +0.25 | 1.75 | B |
| 03/02/26 | Persepolis | 1-0 (0-0) | Chadormalou Ardakan | +1 | 2 | T |
| 28/01/26 | Foolad Khozestan | 3-1 (1-0) | Persepolis | +0.5 | 2 | B |
| 23/01/26 | Persepolis | 2-1 (0-0) | Sepahan | 0 | 1.5 | T |
| 18/01/26 | Fajr Sepasi | 2-1 (1-1) | Persepolis | +0.5 | 1.75 | B |
| 26/12/25 | Mes Rafsanjan | 0-1 (0-1) | Persepolis | +1 | 2 | T |
| 18/12/25 | Tractor S.C. | 1-1 (0-0) | Persepolis | -0.25 | 1.75 | H |
| 14/12/25 | Persepolis | 1-0 (1-0) | Aluminium Arak | +1 | 2 | T |
| 09/12/25 | Peykan | 0-1 (0-1) | Persepolis | +0.75 | 2.5 | T |
| 05/12/25 | Persepolis | 0-0 (0-0) | Esteghlal Tehran | 0 | 2 | H |
| 28/11/25 | Shams Azar Qazvin | 1-2 (1-1) | Persepolis | +0.75 | 2 | T |
| 07/11/25 | Persepolis | 3-0 (1-0) | Esteghlal Khozestan | +1.25 | 2.25 | T |
| 30/10/25 | Tractor S.C. | 1-1 (0-0) | Persepolis | -0.25 | 1.75 | H |
| 24/10/25 | Persepolis | 2-0 (1-0) | Zob Ahan | +0.75 | 2 | T |
| 18/10/25 | Kheybar Khorramabad | 2-1 (1-0) | Persepolis | +0.5 | 1.75 | B |
| 03/10/25 | Persepolis | 1-1 (0-0) | Gol Gohar FC | +0.5 | 1.75 | H |
Đội hình
Chưa có đội hình cho trận này.
Thống kê kỹ thuật
Thẻ vàng
20
So Sánh Sức Mạnh
44 56
43% So Sánh Đối đầu 57%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B5T5 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B3T3 H0 B1
Ghi
Tất cả
1.2 Bàn2.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn2.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Shams Azar Qazvin (30 trận)
Ghi 0.77 bàn/trậnMất 0.87 bàn/trận
Persepolis (30 trận)
Ghi 1.27 bàn/trậnMất 0.77 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Shams Azar Qazvin | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1963 | |
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 100000 |
| HLV | Juan Carlos Garrido Fernández | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 5.75 | 3.45 | 1.60 | 0.55 | 1.50 | 1.20 | 1.20 | -0.50 | 0.55 |
| Live | 5.75 | 3.35 ↓ | 1.60 | 0.55 | 1.50 | 1.20 | 1.20 | -0.50 | 0.55 | |
| 10BET | Sớm | 6.00 | 3.75 | 1.57 | 0.97 | 2.00 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 6.20 ↑ | 3.55 ↓ | 1.60 ↑ | 0.97 | 2.00 | 0.75 | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 6.15 | 3.17 | 1.61 | 1.00 | 2.00 | 0.76 | 0.96 | -0.75 | 0.82 |
| Live | 6.05 ↓ | 3.16 ↓ | 1.62 ↑ | 1.00 | 2.00 | 0.76 | 0.95 ↓ | -0.75 | 0.83 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 5.75 | 3.30 | 1.55 | 1.62 | 2.50 | 0.44 | - | - | - |
| Live | 5.25 ↓ | 3.30 | 1.60 ↑ | 1.70 ↑ | 2.50 | 0.40 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 7.25 | 3.60 | 1.49 | 0.92 | 2.00 | 0.81 | 0.81 | -1.00 | 0.92 |
| Live | 5.75 ↓ | 3.35 ↓ | 1.65 ↑ | 0.92 | 2.00 | 0.81 | 0.92 ↑ | -0.75 | 0.81 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 6.25 | 3.40 | 1.57 | 0.52 | 1.50 | 1.35 | - | - | - |
| Live | 5.50 ↓ | 3.40 | 1.61 ↑ | 0.53 ↑ | 1.50 | 1.30 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 6.57 | 3.38 | 1.51 | 0.49 | 1.50 | 1.38 | 0.33 | -1.50 | 1.94 |
| Live | 5.84 ↓ | 3.34 ↓ | 1.59 ↑ | 0.73 ↑ | 1.75 | 0.99 ↓ | 0.87 ↑ | -0.75 | 0.79 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.