Kết quả bóng đá trận Shams Azar Qazvin vs Gol Gohar FC, 22:30 ngày 10/09/2026
Persian Gulf Pro League · 22:30 ngày 10/09/2026
Shams Azar Qazvin 2 Kết thúc HT 1-3 3
Gol Gohar FC
🟨 3 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Nhiệt độ: 21°C
Diễn biến trận đấu
| Shams Azar Qazvin | Phút | |
| 15' | ||
| 15' | Alireza Alizadeh | |
| 25' | ⚽ 0 - 1 | |
| 26' | ⚽ 0 - 2 Majid Aliyari (Kiến tạo: Mojtaba Najarian) | |
| 30' | ⚽ 0 - 3 Mohammad Alinejad (Kiến tạo: Farzin Garousian) | |
| 1 - 3 ⚽ | 36' | |
| Mehdi Mamizadeh 2 - 3 ⚽ | 36' | |
| 41' | ⚽ 2 - 4 | |
| 42' | ⚽ 3 - 4 Nejad Mehdi M. (phản lưới) | |
| 44' | ||
| Mansouri M. | 44' | |
| HT 1-3 | ||
| FT 2-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 1 | 2 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 2 |
| Bại | 2 | 2 | 6 | 6 |
| Ghi bàn | 0 | 0 | 7 | 6 |
| Mất bàn | 3 | 2 | 13 | 10 |
| Điểm | 1 | 1 | 6 | 8 |
Chủ = Shams Azar Qazvin · Khách = Gol Gohar FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Shams Azar Qazvin | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (3%) | Thắng/Thắng | 10 (28%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (6%) |
| 4 (13%) | Hòa/Thắng | 4 (11%) |
| 12 (39%) | Hòa/Hòa | 9 (25%) |
| 6 (19%) | Hòa/Bại | 4 (11%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (6%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 5 (16%) | Bại/Bại | 7 (19%) |
Bảng xếp hạng
Shams Azar Qazvin
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 5 | 4 | 10 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 4 | 0 | 16 |
| Sân khách | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 4 | 4 |
Gol Gohar FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 2 | 7 | 5 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 4 | 0 | 6 | 3 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 14 |
Thống kê kỹ thuật
Thẻ vàng
11
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Shams Azar Qazvin (30 trận)
Ghi 0.70 bàn/trậnMất 0.90 bàn/trận
Gol Gohar FC (30 trận)
Ghi 0.93 bàn/trậnMất 0.87 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 3 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Shams Azar Qazvin | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Mehdi Tartar | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.70 | 2.80 | 2.09 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 3.70 | 2.41 ↓ | 2.35 ↑ | - | - | - | - | - | - | |
| Interwetten | Sớm | 3.75 | 2.40 | 2.35 | 0.75 | 1.50 | 0.90 | 0.50 | -0.50 | 1.30 |
| Live | 126.00 ↑ | 8.50 ↑ | 1.01 ↓ | 4.40 ↑ | 5.50 | 0.11 ↓ | 0.50 | -0.50 | 1.30 | |
| Crown | Sớm | 3.50 | 2.77 | 2.21 | 0.80 | 1.50 | 1.00 | 0.91 | -0.25 | 0.91 |
| Live | 3.25 ↓ | 2.78 ↑ | 2.32 ↑ | 1.02 ↑ | 1.75 | 0.78 ↓ | 0.82 ↓ | -0.25 | 1.00 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.80 | 2.45 | 2.25 | 2.40 | 2.50 | 0.28 | - | - | - |
| Live | 3.30 ↓ | 2.70 ↑ | 2.25 | 2.40 | 2.50 | 0.28 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.50 | 2.75 | 2.25 | 0.73 | 1.50 | 1.01 | 0.86 | -0.25 | 0.86 |
| Live | 3.30 ↓ | 2.85 ↑ | 2.35 ↑ | 1.00 ↑ | 1.75 | 0.76 ↓ | 0.79 ↓ | -0.25 | 0.96 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 3.68 | 2.78 | 2.09 | 0.68 | 1.50 | 1.02 | 1.49 | 0.00 | 0.45 |
| Live | 48.00 ↑ | 14.30 ↑ | 1.01 ↓ | 4.85 ↑ | 5.50 | 0.10 ↓ | 1.10 ↓ | 0.00 | 0.68 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.