Kết quả bóng đá trận Shamrock Rovers U20 vs Drogheda United U20, 21:00 ngày 22/08/2026
Giải VĐQG U20 Ireland · 21:00 ngày 22/08/2026
Shamrock Rovers U20 3 Kết thúc HT 1-1 1
Drogheda United U20
🟨 3 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 7
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 18°C
Diễn biến trận đấu
| Shamrock Rovers U20 | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 5' | |
| 10' | ⚽ 1 - 1 | |
| 14' | ||
| 22' | ||
| 28' | ||
| 36' | ||
| HT 1-1 | ||
| 58' | ||
| 2 - 1 ⚽ | 73' | |
| 75' | ||
| 3 - 1 ⚽ | 90' | |
| FT 3-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 2 | 3 | 2 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 1 | 4 |
| Hòa | 0 | 1 | 0 | 1 |
| Bại | 1 | 1 | 1 | 5 |
| Ghi bàn | 5 | 5 | 5 | 18 |
| Mất bàn | 4 | 6 | 4 | 19 |
| Điểm | 3 | 4 | 3 | 13 |
Chủ = Shamrock Rovers U20 · Khách = Drogheda United U20
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Shamrock Rovers U20 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 4 (31%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (8%) |
| 1 (50%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (50%) | Hòa/Thắng | 2 (15%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 3 (23%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 3 (23%) |
Thành tích gần đây — Shamrock Rovers U20
B
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Ghi/Mất: 2/3 (1 trận) Châu Á: 0/0/1 T/X: 1/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/07/26 | Cork city U20 | 3-2 (0-1) | Shamrock Rovers U20 | - | - | B |
Thành tích gần đây — Drogheda United U20
TBBTBTTBTB
Thắng 5 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 19/18 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/07/26 | Drogheda United U20 | 2-1 (0-0) | Sligo Rovers U20 | +0.5 | 3.25 | T |
| 04/07/26 | Drogheda United U20 | 2-4 (2-2) | Shelbourne U20 | - | - | B |
| 27/06/26 | UCD U20 | 3-1 (2-0) | Drogheda United U20 | -0.25 | 2.75 | B |
| 20/06/26 | Drogheda United U20 | 3-1 (3-0) | Bray Wanderers U20 | - | - | T |
| 18/04/26 | Drogheda United U20 | 1-2 (1-2) | Derry City U20 | +2.25 | 3.5 | B |
| 28/03/26 | Drogheda United U20 | 3-0 (3-0) | Bohemians Dublin U20 | - | - | T |
| 21/03/26 | Drogheda United U20 | 2-1 (1-0) | Longford Town U20 | - | - | T |
| 14/03/26 | Dundalk U20 | 2-1 (1-1) | Drogheda United U20 | - | - | B |
| 07/03/26 | Derry City U20 | 2-3 (2-3) | Drogheda United U20 | +0.5 | 3 | T |
| 21/02/26 | Bohemians Dublin U20 | 2-1 (1-0) | Drogheda United U20 | -0.75 | 2.75 | B |
| 04/10/25 | Drogheda United U20 | 2-0 (1-0) | Athlone Town U20 | - | - | T |
| 06/09/25 | Dundalk U20 | 0-1 (0-0) | Drogheda United U20 | 0 | 3 | T |
| 09/08/25 | Drogheda United U20 | 3-0 (1-0) | Dundalk U20 | +0.25 | 3 | T |
| 19/07/25 | Finn Harps U20 | 1-1 (1-1) | Drogheda United U20 | -0.25 | 2.5 | H |
| 12/07/25 | Drogheda United U20 | 2-0 (0-0) | Longford Town U20 | +1.75 | 3.5 | T |
| 05/07/25 | Drogheda United U20 | 1-0 (0-0) | Cork city U20 | +0.25 | 2.5 | T |
| 21/06/25 | Derry City U20 | 0-2 (0-2) | Drogheda United U20 | - | - | T |
| 10/05/25 | Dundalk U20 | 0-2 (0-1) | Drogheda United U20 | 0 | 3 | T |
| 03/05/25 | Drogheda United U20 | 1-1 (0-1) | St Patricks U20 | -0.25 | 3 | H |
| 12/04/25 | Finn Harps U20 | 1-0 (1-0) | Drogheda United U20 | -0.5 | 2.75 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
57
Phạt góc (HT)
14
Thẻ vàng
33
Sút bóng
1012
Sút cầu môn
63
Tấn công
8367
Tấn công nguy hiểm
4532
Sút ngoài cầu môn
49
TL kiểm soát bóng
63%37%
TL kiểm soát bóng (HT)
61%39%
So Sánh Sức Mạnh
19 81
0% So Sánh Đối đầu 100%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Shamrock Rovers U20 (2 trận)
Ghi 2.50 bàn/trậnMất 2.00 bàn/trận
Drogheda United U20 (13 trận)
Ghi 1.77 bàn/trậnMất 1.77 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Drogheda United U20 (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (40%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (60%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (60%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (40%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Shamrock Rovers U20 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Crown | Sớm | 1.97 | 3.65 | 2.70 | 0.84 | 3.25 | 0.86 | 0.77 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 1.89 ↓ | 3.70 ↑ | 2.86 ↑ | 0.84 | 3.25 | 0.86 | 0.70 ↓ | 0.25 | 1.00 ↑ | |
| 18Bet | Sớm | 2.00 | 3.70 | 2.85 | 0.82 | 3.25 | 0.75 | 0.70 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 2.00 | 3.70 | 3.00 ↑ | 0.85 ↑ | 3.25 | 0.80 ↑ | 0.73 ↑ | 0.25 | 0.92 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.99 | 3.53 | 2.94 | 0.84 | 3.25 | 0.87 | 0.78 | 0.25 | 0.94 |
| Live | 1.09 ↓ | 6.56 ↑ | 30.99 ↑ | 2.52 ↑ | 3.50 | 0.25 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.16 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.97 | 4.00 | 3.03 | 1.08 | 3.50 | 0.66 | 0.52 | 0.00 | 1.36 |
| Live | 1.08 ↓ | 7.94 ↑ | 41.00 ↑ | 2.43 ↑ | 3.50 | 0.29 ↓ | 0.70 ↑ | 0.00 | 1.08 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.95 | 3.90 | 2.90 | 0.85 | 3.25 | 0.95 | 1.00 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 67.00 ↑ | 4.50 ↑ | 3.50 | 0.15 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 1.05 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.