Kết quả bóng đá trận Shafaram vs Bnei Maghar, 20:00 ngày 28/08/2026
Cúp Israel · 20:00 ngày 28/08/2026
Shafaram 6 Kết thúc HT 5-0 0
Bnei Maghar
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 1
Diễn biến trận đấu
| Shafaram | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 6' | |
| 2 - 0 ⚽ | 6' | |
| 3 - 0 ⚽ | 9' | |
| 4 - 0 ⚽ | 9' | |
| 5 - 0 ⚽ | 18' | |
| 6 - 0 ⚽ | 18' | |
| 7 - 0 ⚽ | 29' | |
| 8 - 0 ⚽ | 29' | |
| 9 - 0 ⚽ | 35' | |
| 10 - 0 ⚽ | 35' | |
| HT 5-0 | ||
| 11 - 0 ⚽ | 63' | |
| FT 6-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 5 | 5 |
| Thắng | 1 | 1 | 2 | 2 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 1 |
| Bại | 2 | 1 | 2 | 2 |
| Ghi bàn | 10 | 3 | 14 | 6 |
| Mất bàn | 9 | 8 | 10 | 12 |
| Điểm | 3 | 4 | 7 | 7 |
Chủ = Shafaram · Khách = Bnei Maghar
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Shafaram | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (40%) | Thắng/Thắng | 2 (50%) |
| 1 (20%) | Hòa/Hòa | 1 (25%) |
| 2 (40%) | Bại/Bại | 1 (25%) |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
71
Phạt góc (HT)
31
Sút bóng
262
Sút cầu môn
100
Tấn công
9151
Tấn công nguy hiểm
6710
Sút ngoài cầu môn
162
TL kiểm soát bóng
65%35%
TL kiểm soát bóng (HT)
68%32%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Shafaram (5 trận)
Ghi 2.80 bàn/trậnMất 2.00 bàn/trận
Bnei Maghar (5 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 2.40 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 5 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 6 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Shafaram | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.91 | 3.60 | 3.60 | 0.94 | 3.25 | 0.89 | 0.92 | 0.50 | 0.92 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 3.40 ↑ | 6.50 | 0.11 ↓ | 2.10 ↑ | 0.25 | 0.31 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.05 | 6.30 | 26.00 | 0.76 | 2.50 | 1.00 | 0.88 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 1.04 ↓ | 6.40 ↑ | 31.00 ↑ | 1.28 ↑ | 6.50 | 0.54 ↓ | 1.06 ↑ | 0.25 | 0.70 ↓ | |
| 12bet | Sớm | 2.32 | 3.30 | 2.60 | 0.76 | 2.50 | 1.00 | 0.88 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 1.04 ↓ | 6.40 ↑ | 31.00 ↑ | 1.28 ↑ | 6.50 | 0.54 ↓ | 1.06 ↑ | 0.25 | 0.70 ↓ | |
| 18Bet | Sớm | 2.60 | 3.35 | 2.60 | 0.83 | 2.50 | 1.00 | 0.91 | 0.00 | 0.91 |
| Live | 1.01 ↓ | 33.00 ↑ | 48.00 ↑ | 0.95 ↑ | 6.50 | 0.79 ↓ | 0.81 ↓ | 0.25 | 0.93 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.50 | 3.09 | 2.50 | 0.78 | 2.50 | 0.94 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 1.05 ↓ | 11.37 ↑ | 21.26 ↑ | 0.88 ↑ | 7.50 | 0.86 ↓ | 0.99 ↑ | 1.75 | 0.75 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.48 | 3.26 | 2.48 | 0.75 | 2.50 | 0.94 | 0.84 | 0.00 | 0.84 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 2.96 ↑ | 6.50 | 0.25 ↓ | 1.89 ↑ | 0.25 | 0.42 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.50 | 3.20 | 2.50 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 0.90 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 2.55 ↑ | 6.50 | 0.28 ↓ | 1.85 ↑ | 0.25 | 0.40 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.50 | 3.20 | 2.50 | 0.80 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 61.00 ↑ | 61.00 ↑ | 1.30 ↑ | 7.50 | 0.57 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | - | - | - | 1.00 | 7.25 | 0.80 | 0.83 | 1.50 | 0.99 |
| Live | - | - | - | 1.26 ↑ | 6.50 | 0.59 ↓ | 1.08 ↑ | 0.25 | 0.74 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.