Kết quả bóng đá trận Shabab Sahel vs Al-Safa, 19:00 ngày 12/10/2026
Ngoại hạng Lebanon · 19:00 ngày 12/10/2026
Shabab Sahel 0 Kết thúc HT 0-2 3
Al-Safa
🟨 3 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 3
Diễn biến trận đấu
| Shabab Sahel | Phút | |
| 8' | ||
| 36' | ⚽ 0 - 1 Tidiane Camara | |
| 36' | ⚽ 0 - 2 | |
| 38' | ||
| 43' | ||
| 45' | ⚽ 0 - 3 | |
| HT 0-2 | ||
| 52' | ⚽ 0 - 4 | |
| 79' | ||
| 83' | ||
| FT 0-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 4 | 7 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 1 |
| Bại | 2 | 1 | 5 | 2 |
| Ghi bàn | 2 | 6 | 13 | 25 |
| Mất bàn | 4 | 4 | 13 | 12 |
| Điểm | 3 | 6 | 13 | 22 |
Chủ = Shabab Sahel · Khách = Al-Safa
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Shabab Sahel | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (13%) | Thắng/Thắng | 9 (33%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 3 (13%) | Hòa/Thắng | 4 (15%) |
| 6 (26%) | Hòa/Hòa | 4 (15%) |
| 2 (9%) | Hòa/Bại | 7 (26%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 7 (30%) | Bại/Bại | 2 (7%) |
Bảng xếp hạng
Shabab Sahel
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 7 | 6 | 8 | 22 | 21 | 27 | 7 |
| Sân nhà | 11 | 5 | 4 | 2 | 12 | 6 | 19 | 4 |
| Sân khách | 10 | 2 | 2 | 6 | 10 | 15 | 8 | 9 |
Al-Safa
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 5 | 3 | 3 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 2 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 5 | 3 | 2 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
63
Thẻ vàng
33
Sút bóng
36
Sút cầu môn
15
Sút ngoài cầu môn
21
TL kiểm soát bóng
37%63%
Quả ném biên
1611
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Shabab Sahel (30 trận)
Ghi 1.03 bàn/trậnMất 1.20 bàn/trận
Al-Safa (30 trận)
Ghi 1.70 bàn/trậnMất 0.97 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Shabab Sahel | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1948 | |
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| LIB | Khu vực | LIB |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.80 | 3.20 | 2.29 | 0.92 | 2.25 | 0.85 | 1.03 | 0.00 | 0.76 |
| Live | 67.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.04 ↓ | 4.80 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | 1.22 ↑ | 0.00 | 0.64 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.63 | 2.80 | 2.15 | 0.66 | 2.25 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 2.75 ↑ | 2.80 | 2.10 ↓ | 0.70 ↑ | 2.25 | 0.63 ↓ | - | - | - | |
| Interwetten | Sớm | 2.85 | 3.15 | 2.40 | 1.05 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 65.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.03 ↓ | 3.80 ↑ | 3.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.62 | 3.20 | 2.15 | 1.20 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 56.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.33 ↓ | 2.50 | 1.87 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.90 | 3.00 | 2.40 | 0.81 | 2.25 | 0.84 | 0.68 | -0.25 | 0.99 |
| Live | 67.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.35 ↑ | 3.50 | 0.15 ↓ | 1.12 ↑ | 0.00 | 0.59 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.92 | 3.19 | 2.20 | 1.17 | 2.50 | 0.58 | 1.10 | 0.00 | 0.62 |
| Live | 25.00 ↑ | 19.30 ↑ | 1.01 ↓ | 5.04 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 1.18 ↑ | 0.00 | 0.64 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.63 | 3.10 | 2.38 | 0.95 | 2.25 | 0.85 | 1.03 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 67.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.80 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 1.20 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.