Kết quả bóng đá trận SG Barockstadt vs SV Sandhausen, 19:00 ngày 15/08/2026
Regionalliga (Đức) · 19:00 ngày 15/08/2026
SG Barockstadt 3 Kết thúc HT 1-4 4
SV Sandhausen
🟨 0 - 0 🟥 1 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 37°C
Diễn biến trận đấu
| SG Barockstadt | Phút | |
| 11' | ⚽ 0 - 1 Tasos Leonidis | |
| 20' | ⚽ 0 - 2 Korzuschek | |
| 31' | ⚽ 0 - 3 Kwabe Schulz | |
| Roko Ivanković 1 - 3 ⚽ | 45' | |
| Roko Ivanković 2 - 3 ⚽ | 45' | |
| Roko Ivanković 3 - 3 ⚽ | 45' | |
| Roko Ivankovic 4 - 3 ⚽ | 45' | |
| 45+7' | ⚽ 4 - 4 David Mamutovic | |
| Roko Ivankovic 5 - 4 ⚽ | 45+9' | |
| HT 1-4 | ||
| Milian Habermehl 6 - 4 ⚽ | 50' | |
| Milian Habermehl 7 - 4 ⚽ | 50' | |
| Emmanuel Elekwa 8 - 4 ⚽ | 90+4' | |
| FT 3-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 4 | 4 |
| Hòa | 2 | 0 | 3 | 3 |
| Bại | 1 | 2 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 7 | 5 | 28 | 26 |
| Mất bàn | 8 | 8 | 20 | 22 |
| Điểm | 2 | 3 | 15 | 15 |
Chủ = SG Barockstadt · Khách = SV Sandhausen
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SG Barockstadt | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (13%) | Thắng/Thắng | 4 (29%) |
| 1 (7%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (20%) | Hòa/Thắng | 2 (14%) |
| 1 (7%) | Hòa/Hòa | 3 (21%) |
| 1 (7%) | Hòa/Bại | 1 (7%) |
| 2 (13%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (7%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (27%) | Bại/Bại | 4 (29%) |
Bảng xếp hạng
SG Barockstadt
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 2 | 1 | 8 | 8 | 5 | 9 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 1 | 1 | 5 | 6 | 1 | 12 |
| Sân khách | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 4 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 16 | 11 | - | - |
SV Sandhausen
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 1 | 2 | 7 | 10 | 4 | 11 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 1 | 1 | 3 | 5 | 1 | 14 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 5 | 3 | 7 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 18 | 11 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
SG Barockstadt 0 (0%)Hòa 1 (50%)SV Sandhausen 1 (50%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 1 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 0 / Hòa 0 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/04/26 | SV Sandhausen | 1-0 (0-0) | SG Barockstadt | -0.25 | 2.75 | B |
| 11/10/25 | SG Barockstadt | 1-1 (0-1) | SV Sandhausen | 0 | 3 | H |
Thành tích gần đây — SG Barockstadt
THBTTBTTBT
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 27/14 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Eintracht Trier | 0-1 (0-0) | SG Barockstadt | -0.25 | 2.5 | T |
| 25/07/26 | ZFC Meuselwitz | 3-3 (2-0) | SG Barockstadt | - | - | H |
| 22/07/26 | VfL Halle 96 | 2-1 (1-0) | SG Barockstadt | - | - | B |
| 19/07/26 | Buchonia Flieden | 1-7 (1-2) | SG Barockstadt | - | - | T |
| 18/07/26 | SG Barockstadt | 4-2 (1-2) | Rot-Weiss Walldorf | - | - | T |
| 11/07/26 | TSV Aubstadt | 3-0 (1-0) | SG Barockstadt | - | - | B |
| 04/07/26 | SG Barockstadt | 5-1 (3-1) | Hunfelder SV | - | - | T |
| 28/06/26 | SG Barockstadt | 3-0 (0-0) | Steinbach | - | - | T |
| 16/05/26 | SG Barockstadt | 1-2 (1-0) | FSV Frankfurt | -0.25 | 2.75 | B |
| 09/05/26 | SG Sonnenhof Grossaspach | 0-2 (0-0) | SG Barockstadt | - | - | T |
| 02/05/26 | SG Barockstadt | 0-2 (0-1) | Freiberg | - | - | B |
| 25/04/26 | FC 08 Hombrug | 1-1 (0-0) | SG Barockstadt | -1 | 3 | H |
| 22/04/26 | SG Barockstadt | 2-1 (0-1) | Hessen Kassel | 0 | 2.75 | T |
| 18/04/26 | SV Sandhausen | 1-0 (0-0) | SG Barockstadt | -0.25 | 2.75 | B |
| 11/04/26 | SG Barockstadt | 3-1 (1-0) | Bayern Alzenau | +0.75 | 3 | T |
| 04/04/26 | SG Barockstadt | 1-0 (0-0) | Kickers Offenbach | +0.5 | 3 | T |
| 28/03/26 | TSV Steinbach Haiger | 2-1 (2-0) | SG Barockstadt | 0 | 2.75 | B |
| 21/03/26 | SG Barockstadt | 2-1 (2-0) | SC Freiburg (Youth) | +0.25 | 2.75 | T |
| 14/03/26 | Astoria Walldorf | 2-2 (0-1) | SG Barockstadt | -0.25 | 2.75 | H |
| 07/03/26 | SG Barockstadt | 2-1 (0-0) | FSV Mainz 05 (Youth) | -0.25 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — SV Sandhausen
HTTHBTHBTB
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 24/19 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | SV Sandhausen | 2-2 (1-1) | TSV Steinbach Haiger | +0.25 | 3.5 | H |
| 25/07/26 | VfR Wormatia Worms | 3-6 (2-3) | SV Sandhausen | - | - | T |
| 21/07/26 | ASV Eppelheim | 0-5 (0-0) | SV Sandhausen | - | - | T |
| 18/07/26 | SV Sandhausen | 0-0 (0-0) | Saarbrucken | - | - | H |
| 10/07/26 | SV Sandhausen | 3-5 (1-1) | Kaiserslautern | -1.25 | 3.25 | B |
| 04/07/26 | Karlsruher SC (Youth) | 1-2 (0-0) | SV Sandhausen | - | - | T |
| 21/05/26 | SV Sandhausen | 3-3 (1-1) | Eintracht Frankfurt | - | - | H |
| 16/05/26 | SV Sandhausen | 1-3 (0-2) | FC 08 Hombrug | 0 | 3 | B |
| 09/05/26 | Freiberg | 1-2 (1-2) | SV Sandhausen | - | - | T |
| 02/05/26 | SV Sandhausen | 0-1 (0-0) | TSV Schott Mainz | - | - | B |
| 25/04/26 | Bayern Alzenau | 1-2 (0-2) | SV Sandhausen | +0.5 | 3 | T |
| 22/04/26 | FSV Mainz 05 (Youth) | 1-3 (1-0) | SV Sandhausen | -0.25 | 2.75 | T |
| 18/04/26 | SV Sandhausen | 1-0 (0-0) | SG Barockstadt | +0.25 | 2.75 | T |
| 11/04/26 | TSV Steinbach Haiger | 2-3 (2-0) | SV Sandhausen | 0 | 3 | T |
| 04/04/26 | SV Sandhausen | 1-3 (0-2) | SG Sonnenhof Grossaspach | -0.75 | 3.25 | B |
| 28/03/26 | Kickers Offenbach | 2-0 (0-0) | SV Sandhausen | -0.25 | 3 | B |
| 21/03/26 | SV Sandhausen | 0-0 (0-0) | Eintracht Trier | +0.25 | 2.75 | H |
| 14/03/26 | TSG Balingen | 1-2 (0-1) | SV Sandhausen | +0.5 | 3 | T |
| 07/03/26 | SV Sandhausen | 1-1 (0-1) | Bahlinger | +1 | 3 | H |
| 01/03/26 | SC Freiburg (Youth) | 2-2 (2-1) | SV Sandhausen | 0 | 3 | H |
So Sánh Sức Mạnh
52 48
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B1T1 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B0T0 H1 B0
Ghi
Tất cả
0.5 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SG Barockstadt (30 trận)
Ghi 1.97 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
SV Sandhausen (30 trận)
Ghi 2.03 bàn/trậnMất 1.87 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 4 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
SG Barockstadt (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
SV Sandhausen (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SG Barockstadt | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1916 | |
| Sân nhà | BWT-Stadion am Hardtwald | |
| 0 | Sức chứa | 10600 |
| HLV | Olaf Janßen | |
| Khu vực | GER |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.10 | 3.60 | 1.99 | 0.85 | 3.00 | 0.81 | 0.98 | -0.25 | 0.84 |
| Live | 3.10 | 3.60 | 1.99 | 0.85 | 3.00 | 0.81 | 0.81 ↓ | -0.50 | 1.03 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 2.75 | 3.25 | 2.11 | 0.82 | 2.75 | 0.81 | - | - | - |
| Live | 2.95 ↑ | 3.35 ↑ | 1.99 ↓ | 0.85 ↑ | 3.00 | 0.79 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.87 | 3.60 | 2.02 | 0.68 | 2.75 | 1.16 | 0.82 | -0.50 | 1.02 |
| Live | 2.92 ↑ | 3.65 ↑ | 1.99 ↓ | 0.68 | 2.75 | 1.16 | 0.85 ↑ | -0.50 | 0.99 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.92 | 3.50 | 2.11 | 0.90 | 2.75 | 0.86 | 0.88 | -0.25 | 0.88 |
| Live | 2.84 ↓ | 3.70 ↑ | 2.09 ↓ | 0.76 ↓ | 3.00 | 1.06 ↑ | 0.96 ↑ | -0.25 | 0.88 | |
| Sbobet | Sớm | 2.87 | 3.22 | 2.07 | 0.90 | 2.75 | 0.90 | 0.92 | -0.25 | 0.90 |
| Live | 3.00 ↑ | 3.38 ↑ | 2.03 ↓ | 0.70 ↓ | 2.75 | 1.13 ↑ | 0.81 ↓ | -0.50 | 1.03 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.87 | 3.45 | 2.18 | 0.88 | 2.75 | 0.88 | 0.87 | -0.25 | 0.91 |
| Live | 2.75 ↓ | 3.71 ↑ | 2.15 ↓ | 1.00 ↑ | 3.25 | 0.80 ↓ | 0.89 ↑ | -0.25 | 0.93 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.80 | 3.40 | 2.10 | 0.67 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 3.00 ↑ | 3.50 ↑ | 2.00 ↓ | 0.53 ↓ | 2.50 | 1.30 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.85 | 3.40 | 2.10 | 0.78 | 2.75 | 0.78 | 0.77 | -0.25 | 0.79 |
| Live | 3.00 ↑ | 3.60 ↑ | 2.05 ↓ | 0.79 ↑ | 3.00 | 0.85 ↑ | 0.88 ↑ | -0.25 | 0.76 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.42 | 3.29 | 2.66 | 0.92 | 2.75 | 0.87 | 0.81 | 0.00 | 0.99 |
| Live | 3.24 ↑ | 3.73 ↑ | 1.99 ↓ | 0.87 ↓ | 3.00 | 0.95 ↑ | 0.83 ↑ | -0.50 | 1.00 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.89 | 3.50 | 2.18 | 0.85 | 2.75 | 0.85 | 0.81 | -0.25 | 0.90 |
| Live | 3.08 ↑ | 3.55 ↑ | 2.02 ↓ | 1.09 ↑ | 3.25 | 0.64 ↓ | 0.91 ↑ | -0.25 | 0.77 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.90 | 3.25 | 2.15 | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 3.10 ↑ | 3.40 ↑ | 2.00 ↓ | 1.30 ↑ | 3.50 | 0.55 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.