Kết quả bóng đá trận SG Barockstadt vs Havelse, 02:00 ngày 01/08/2026

Club Friendly (Quốc tế) · 02:00 ngày 01/08/2026
SG Barockstadt
Chưa định --:--:--
Havelse
🟨 0 - 0   🟥 0 - 0   ⛳ 0 - 0

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (/). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 10 54
Hòa 11 11
Bại 12 45
Ghi bàn 113 2616
Mất bàn 66 1624
Điểm 41 1613

Chủ = SG Barockstadt · Khách = Havelse

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

SG Barockstadt (45)Hiệp 1 / Cả trậnHavelse (42)
7 (16%)Thắng/Thắng4 (10%)
3 (7%)Thắng/Hòa2 (5%)
1 (2%)Thắng/Bại2 (5%)
9 (20%)Hòa/Thắng3 (7%)
5 (11%)Hòa/Hòa4 (10%)
7 (16%)Hòa/Bại7 (17%)
3 (7%)Bại/Thắng3 (7%)
3 (7%)Bại/Hòa3 (7%)
7 (16%)Bại/Bại14 (33%)

Thành tích gần đây — SG Barockstadt

HBTTBTTBTB
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 26/16 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 10/0/0
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
INT CF25/07/26ZFC Meuselwitz3-3 (2-0)SG Barockstadt---H
INT CF22/07/26Hallen2-1 (1-0)SG Barockstadt---B
INT CF19/07/26Buchonia Flieden1-7 (1-2)SG Barockstadt---T
INT CF18/07/26SG Barockstadt4-2 (1-2)Rot-Weiss Walldorf6-4--T
INT CF11/07/26TSV Aubstadt3-0 (1-0)SG Barockstadt---B
INT CF04/07/26SG Barockstadt5-1 (3-1)Hunfelder SV---T
INT CF28/06/26SG Barockstadt3-0 (0-0)Steinbach---T
GER Reg16/05/26SG Barockstadt1-2 (1-0)FSV Frankfurt--0.252.75B
GER Reg09/05/26SG Sonnenhof Grossaspach0-2 (0-0)SG Barockstadt---T
GER Reg02/05/26SG Barockstadt0-2 (0-1)Freiberg---B
GER Reg25/04/26FC 08 Hombrug1-1 (0-0)SG Barockstadt--13H
GER Reg22/04/26SG Barockstadt2-1 (0-1)Hessen Kassel-02.75T
GER Reg18/04/26SV Sandhausen1-0 (0-0)SG Barockstadt--0.252.75B
GER Reg11/04/26SG Barockstadt3-1 (1-0)Bayern Alzenau-+0.753T
GER Reg04/04/26SG Barockstadt1-0 (0-0)Kickers Offenbach-+0.53T
GER Reg28/03/26TSV Steinbach Haiger2-1 (2-0)SG Barockstadt-02.75B
GER Reg21/03/26SG Barockstadt2-1 (2-0)SC Freiburg (Youth)-+0.252.75T
GER Reg14/03/26Astoria Walldorf2-2 (0-1)SG Barockstadt--0.252.75H
GER Reg07/03/26SG Barockstadt2-1 (0-0)FSV Mainz 05 (Youth)--0.252.75T
GER Reg28/02/26Bahlinger1-2 (0-2)SG Barockstadt-+0.252.75T

Thành tích gần đây — Havelse

BHBTBTBTBT
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 16/24 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 7/0/3
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
INT CF25/07/26Hannover 96 Am3-1 (0-0)Havelse---B
INT CF19/07/26Eintracht Norderstedt1-1 (1-0)Havelse---H
INT CF15/07/26Eintracht Braunschweig2-1 (1-1)Havelse--1.753.75B
INT CF11/07/26SV Atlas Delmenhorst2-3 (1-1)Havelse---T
GER D316/05/26Alemannia Aachen6-1 (1-0)Havelse7-3-1.53.5B
GER D310/05/26Havelse3-2 (1-2)Schweinfurt 05 FC6-8+0.53.25T
GER D302/05/26SC Verl4-0 (3-0)Havelse9-4-1.753.75B
GER D327/04/26Havelse3-2 (1-0)VfB Stuttgart II3-8-0.53.25T
GER D318/04/26SSV Ulm 18462-1 (0-0)Havelse4-6-0.753.25B
GER D311/04/26Havelse2-0 (0-0)Saarbrucken2-12-0.753.25T
GER D309/04/26SV Wehen Wiesbaden1-4 (1-1)Havelse6-1-13T
GER D304/04/26Havelse0-3 (0-2)Energie Cottbus1-4-13.25B
GER D321/03/26Jahn Regensburg5-2 (2-0)Havelse1-5-13B
GER D314/03/26Havelse3-2 (0-2)FC Viktoria koln4-10-0.52.75T
GER D308/03/26SV Waldhof Mannheim3-1 (0-0)Havelse12-4-0.753B
GER D305/03/26Havelse1-3 (1-2)Hansa Rostock7-5-0.753B
GER D301/03/26MSV Duisburg1-1 (0-1)Havelse12-5-13H
GER D321/02/26Ingolstadt3-2 (0-1)Havelse8-3-0.753.25B
GER D314/02/26Havelse0-5 (0-1)TSV 1860 Munchen3-6-0.253B
GER D307/02/26VfL Osnabruck2-0 (0-0)Havelse6-8-13B
Chưa có diễn biến/đội hình cho trận này.
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

66 34
80% So Sánh Đối đầu 20%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0
T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0
T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn
0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn
0 Bàn

Tỷ lệ ghi/mất bàn

SG Barockstadt (30 trận)
Ghi 1.83 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Havelse (30 trận)
Ghi 1.60 bàn/trậnMất 2.27 bàn/trận

Thời gian ghi bàn

00
0 Bàn
01
1 Bàn
00
2 Bàn
00
3 Bàn
00
4+ Bàn
01
B.thắng H1
00
B.thắng H2
SG BarockstadtHavelse

Chi tiết về HT/FT

00
T/T
00
T/H
00
T/B
00
H/T
00
H/H
01
H/B
00
B/T
00
B/H
00
B/B
SG BarockstadtHavelse

Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.

Thống kê Hiệu số bàn thắng thua

62
Thắng 2+
54
Thắng 1
32
Hòa
43
Thua 1
29
Thua 2+
SG BarockstadtHavelse

Thông tin đội bóng

SG Barockstadt Thông tin Havelse
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV Samir Ferchichi
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
VcbetSớm3.604.101.750.863.500.880.78-0.750.93
Live3.70 ↑4.101.73 ↓0.90 ↑3.500.84 ↓0.78-0.750.93
SbobetSớm3.133.591.810.913.500.850.95-0.500.81
Live3.09 ↓3.64 ↑1.810.80 ↓3.500.96 ↑0.95-0.500.81
18BetSớm4.204.601.620.943.750.810.87-1.000.87
Live3.40 ↓4.30 ↓1.83 ↑0.86 ↓3.500.89 ↑0.95 ↑-0.500.79 ↓
PinnacleSớm4.384.281.500.783.500.930.93-1.000.78
Live3.36 ↓3.98 ↓1.78 ↑0.91 ↑3.500.83 ↓0.78 ↓-0.750.96 ↑
1xBetSớm3.804.051.690.833.500.860.79-0.750.83
Live3.72 ↓3.98 ↓1.72 ↑0.833.500.860.36 ↓-1.501.70 ↑
Bet 365Sớm4.005.001.500.903.500.900.83-0.750.98
Live3.20 ↓4.50 ↓1.73 ↑0.903.500.900.83-0.750.98

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   tăng   giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.