Kết quả bóng đá trận SG Barockstadt vs FSV Frankfurt, 00:00 ngày 29/08/2026
Regionalliga (Đức) · 00:00 ngày 29/08/2026
SG Barockstadt 2 Kết thúc HT 1-1 2
FSV Frankfurt
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 21°C
Diễn biến trận đấu
| SG Barockstadt | Phút | |
| Moritz Dittmann 1 - 0 ⚽ | 21' | |
| 32' | ⚽ 1 - 1 Filip Pandza | |
| HT 1-1 | ||
| 67' | ⚽ 1 - 2 | |
| 67' | ⚽ 1 - 3 Nick Doktorczyk | |
| Ali Huseyin Gun 2 - 3 ⚽ | 72' | |
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 4 | 4 |
| Hòa | 2 | 2 | 3 | 3 |
| Bại | 1 | 0 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 7 | 6 | 28 | 23 |
| Mất bàn | 8 | 3 | 20 | 15 |
| Điểm | 2 | 5 | 15 | 15 |
Chủ = SG Barockstadt · Khách = FSV Frankfurt
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SG Barockstadt | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (13%) | Thắng/Thắng | 6 (40%) |
| 1 (7%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (20%) | Hòa/Thắng | 2 (13%) |
| 1 (7%) | Hòa/Hòa | 2 (13%) |
| 1 (7%) | Hòa/Bại | 1 (7%) |
| 2 (13%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (7%) | Bại/Hòa | 1 (7%) |
| 4 (27%) | Bại/Bại | 3 (20%) |
Bảng xếp hạng
SG Barockstadt
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 2 | 1 | 8 | 8 | 5 | 9 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 1 | 1 | 5 | 6 | 1 | 12 |
| Sân khách | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 4 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 17 | 12 | - | - |
FSV Frankfurt
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 2 | 1 | 8 | 6 | 5 | 8 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 5 | 2 | 4 | 4 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 3 | 4 | 1 | 13 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 12 | - | - |
Thành tích đối đầu (11 trận)
SG Barockstadt 2 (18%)Hòa 3 (27%)FSV Frankfurt 6 (55%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 0 / Thua 8 Tài/Xỉu: Tài 7 / Hòa 0 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/05/26 | SG Barockstadt | 1-2 (1-0) | FSV Frankfurt | -0.25 | 2.75 | B |
| 15/11/25 | FSV Frankfurt | 1-1 (1-1) | SG Barockstadt | -0.75 | 3 | H |
| 15/03/25 | FSV Frankfurt | 5-1 (3-1) | SG Barockstadt | -0.5 | 2.25 | B |
| 07/09/24 | SG Barockstadt | 1-1 (0-0) | FSV Frankfurt | +0.25 | 2.75 | H |
| 18/05/24 | FSV Frankfurt | 4-0 (2-0) | SG Barockstadt | -0.25 | 3 | B |
| 12/11/23 | SG Barockstadt | 2-0 (2-0) | FSV Frankfurt | +0.5 | 3 | T |
| 13/05/23 | FSV Frankfurt | 1-1 (1-0) | SG Barockstadt | -0.5 | 3 | H |
| 05/11/22 | SG Barockstadt | 2-1 (1-1) | FSV Frankfurt | 0 | 2.75 | T |
| 05/02/22 | FSV Frankfurt | 1-0 (0-0) | SG Barockstadt | - | - | B |
| 10/10/19 | SG Barockstadt | 1-3 (0-1) | FSV Frankfurt | -0.75 | 3 | B |
| 02/02/19 | SG Barockstadt | 1-3 (1-2) | FSV Frankfurt | - | - | B |
Thành tích gần đây — SG Barockstadt
HBTHBTTBTT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 29/18 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | SSV Ulm 1846 | 2-2 (0-1) | SG Barockstadt | - | - | H |
| 15/08/26 | SG Barockstadt | 3-4 (1-4) | SV Sandhausen | -0.25 | 2.75 | B |
| 08/08/26 | Eintracht Trier | 0-1 (0-0) | SG Barockstadt | -0.25 | 2.5 | T |
| 25/07/26 | ZFC Meuselwitz | 3-3 (2-0) | SG Barockstadt | - | - | H |
| 22/07/26 | VfL Halle 96 | 2-1 (1-0) | SG Barockstadt | - | - | B |
| 19/07/26 | Buchonia Flieden | 1-7 (1-2) | SG Barockstadt | - | - | T |
| 18/07/26 | SG Barockstadt | 4-2 (1-2) | Rot-Weiss Walldorf | - | - | T |
| 11/07/26 | TSV Aubstadt | 3-0 (1-0) | SG Barockstadt | - | - | B |
| 04/07/26 | SG Barockstadt | 5-1 (3-1) | Hunfelder SV | - | - | T |
| 28/06/26 | SG Barockstadt | 3-0 (0-0) | Steinbach | - | - | T |
| 16/05/26 | SG Barockstadt | 1-2 (1-0) | FSV Frankfurt | -0.25 | 2.75 | B |
| 09/05/26 | SG Sonnenhof Grossaspach | 0-2 (0-0) | SG Barockstadt | - | - | T |
| 02/05/26 | SG Barockstadt | 0-2 (0-1) | Freiberg | - | - | B |
| 25/04/26 | FC 08 Hombrug | 1-1 (0-0) | SG Barockstadt | -1 | 3 | H |
| 22/04/26 | SG Barockstadt | 2-1 (0-1) | Hessen Kassel | 0 | 2.75 | T |
| 18/04/26 | SV Sandhausen | 1-0 (0-0) | SG Barockstadt | -0.25 | 2.75 | B |
| 11/04/26 | SG Barockstadt | 3-1 (1-0) | Bayern Alzenau | +0.75 | 3 | T |
| 04/04/26 | SG Barockstadt | 1-0 (0-0) | Kickers Offenbach | +0.5 | 3 | T |
| 28/03/26 | TSV Steinbach Haiger | 2-1 (2-0) | SG Barockstadt | 0 | 2.75 | B |
| 21/03/26 | SG Barockstadt | 2-1 (2-0) | SC Freiburg (Youth) | +0.25 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — FSV Frankfurt
TBBHBTTTTT
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 28/12 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | FSV Frankfurt | 3-0 (2-0) | Astoria Walldorf | +0.5 | 3.25 | T |
| 16/08/26 | FSV Mainz 05 (Youth) | 2-1 (1-0) | FSV Frankfurt | - | - | B |
| 12/08/26 | FSV Frankfurt | 1-5 (0-3) | Eintracht Frankfurt | -2.25 | 4.5 | B |
| 08/08/26 | FSV Frankfurt | 2-2 (0-0) | VfR Mannheim | - | - | H |
| 30/07/26 | Wurzburger Kickers | 2-1 (0-0) | FSV Frankfurt | - | - | B |
| 25/07/26 | FSV Frankfurt | 2-1 (0-0) | Koln Am | - | - | T |
| 18/07/26 | Marila Pribram | 0-2 (0-0) | FSV Frankfurt | - | - | T |
| 12/07/26 | FSV Frankfurt | 8-0 (5-0) | Rot-Weiss Walldorf | - | - | T |
| 07/07/26 | TuS Dietkirchen | 0-3 (0-1) | FSV Frankfurt | - | - | T |
| 04/07/26 | FSV Frankfurt | 5-0 (1-0) | TSV Aubstadt | - | - | T |
| 16/05/26 | SG Barockstadt | 1-2 (1-0) | FSV Frankfurt | +0.25 | 2.75 | T |
| 09/05/26 | FSV Frankfurt | 1-1 (1-1) | FSV Mainz 05 (Youth) | - | - | H |
| 02/05/26 | Bayern Alzenau | 1-3 (0-2) | FSV Frankfurt | - | - | T |
| 26/04/26 | FSV Frankfurt | 0-6 (0-3) | TSV Steinbach Haiger | +0.5 | 3.25 | B |
| 23/04/26 | Kickers Offenbach | 3-3 (2-1) | FSV Frankfurt | 0 | 2.75 | H |
| 18/04/26 | FSV Frankfurt | 1-1 (0-0) | FC 08 Hombrug | 0 | 3 | H |
| 11/04/26 | Stuttgarter Kickers | 0-3 (0-0) | FSV Frankfurt | 0 | 2.75 | T |
| 03/04/26 | FSV Frankfurt | 2-2 (2-1) | Astoria Walldorf | +0.75 | 3 | H |
| 28/03/26 | SC Freiburg (Youth) | 2-4 (1-2) | FSV Frankfurt | - | - | T |
| 21/03/26 | FSV Frankfurt | 1-1 (0-1) | Bahlinger | +1.25 | 3 | H |
So Sánh Sức Mạnh
50 50
54% So Sánh Đối đầu 46%
Thành tích
Tất cả
T2 H3 B6T6 H3 B2
Chủ khách tương đồng
T2 H1 B3T3 H1 B2
Ghi
Tất cả
1 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.3 Bàn1.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SG Barockstadt (30 trận)
Ghi 1.97 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
FSV Frankfurt (30 trận)
Ghi 2.30 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
SG Barockstadt (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OU
FSV Frankfurt (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SG Barockstadt | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1899-8-20 | |
| Sân nhà | Deutsche Bank Park | |
| 0 | Sức chứa | 51500 |
| HLV | Falko Gotz | |
| Khu vực | Frankfurt |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.70 | 3.50 | 2.23 | 0.92 | 3.00 | 0.84 | 0.78 | -0.25 | 0.98 |
| Live | 2.70 | 3.60 ↑ | 2.18 ↓ | 0.93 ↑ | 3.00 | 0.89 ↑ | 0.84 ↑ | -0.25 | 1.00 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.77 | 3.40 | 2.19 | 0.97 | 3.00 | 0.85 | 0.80 | -0.25 | 1.04 |
| Live | 2.83 ↑ | 3.40 | 2.16 ↓ | 0.98 ↑ | 3.00 | 0.84 ↓ | 0.83 ↑ | -0.25 | 1.01 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 2.70 | 3.40 | 2.09 | 0.83 | 3.00 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 2.60 ↓ | 3.35 ↓ | 2.21 ↑ | 0.81 ↓ | 3.00 | 0.83 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.77 | 3.40 | 2.19 | 0.97 | 3.00 | 0.85 | 0.80 | -0.25 | 1.04 |
| Live | 2.83 ↑ | 3.40 | 2.16 ↓ | 0.98 ↑ | 3.00 | 0.84 ↓ | 0.83 ↑ | -0.25 | 1.01 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.62 | 3.65 | 2.16 | 0.96 | 3.00 | 0.80 | 0.80 | -0.25 | 0.96 |
| Live | 2.57 ↓ | 3.65 | 2.19 ↑ | 0.94 ↓ | 3.00 | 0.82 ↑ | 0.77 ↓ | -0.25 | 0.99 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.64 | 3.30 | 2.17 | 0.96 | 3.00 | 0.84 | 0.82 | -0.25 | 1.00 |
| Live | 2.70 ↑ | 3.39 ↑ | 2.19 ↑ | 0.93 ↓ | 3.00 | 0.89 ↑ | 0.84 ↑ | -0.25 | 1.00 | |
| Wewbet | Sớm | 2.46 | 3.56 | 2.44 | 0.93 | 3.00 | 0.83 | 0.92 | 0.00 | 0.86 |
| Live | 2.68 ↑ | 3.52 ↓ | 2.28 ↓ | 0.78 ↓ | 2.75 | 1.02 ↑ | 0.81 ↓ | -0.25 | 1.01 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.75 | 3.50 | 2.15 | 0.53 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 2.62 ↓ | 3.40 ↓ | 2.25 ↑ | 0.55 ↑ | 2.50 | 1.30 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.75 | 3.50 | 2.10 | 0.79 | 3.00 | 0.77 | 0.76 | -0.25 | 0.80 |
| Live | 2.75 | 3.60 ↑ | 2.20 ↑ | 0.79 | 3.00 | 0.85 ↑ | 0.76 | -0.25 | 0.88 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.84 | 3.60 | 2.16 | 0.91 | 3.00 | 0.88 | 0.87 | -0.25 | 0.92 |
| Live | 2.84 | 3.51 ↓ | 2.27 ↑ | 1.01 ↑ | 3.00 | 0.82 ↓ | 0.83 ↓ | -0.25 | 1.00 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.84 | 3.60 | 2.18 | 1.10 | 3.25 | 0.66 | 1.14 | 0.00 | 0.63 |
| Live | 2.76 ↓ | 3.54 ↓ | 2.19 ↑ | 0.73 ↓ | 2.75 | 0.97 ↑ | 0.77 ↓ | -0.25 | 0.92 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.70 | 3.30 | 2.25 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 2.75 ↑ | 3.30 | 2.20 ↓ | 0.60 ↑ | 2.50 | 1.20 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.