Kết quả bóng đá trận SFK Holesov vs SK Batov, 21:30 ngày 22/08/2026
Group D League (Séc) · 21:30 ngày 22/08/2026
SFK Holesov 3 Kết thúc HT 2-1 1
SK Batov
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 21°C
Diễn biến trận đấu
| SFK Holesov | Phút | |
| 28' | ⚽ 0 - 1 | |
| 1 - 1 ⚽ | 38' | |
| 2 - 1 ⚽ | 42' | |
| HT 2-1 | ||
| 3 - 1 ⚽ | 57' | |
| 86' | ||
| FT 3-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 9 | 8 |
| Thắng | 1 | 0 | 4 | 2 |
| Hòa | 2 | 0 | 2 | 0 |
| Bại | 0 | 3 | 3 | 6 |
| Ghi bàn | 8 | 1 | 20 | 7 |
| Mất bàn | 6 | 7 | 16 | 17 |
| Điểm | 5 | 0 | 14 | 6 |
Chủ = SFK Holesov · Khách = SK Batov
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SFK Holesov | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (38%) | Thắng/Thắng | 2 (25%) |
| 1 (13%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (13%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (13%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 3 (38%) |
| 1 (13%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (13%) | Bại/Bại | 3 (38%) |
Thành tích đối đầu (5 trận)
SFK Holesov 1 (20%)Hòa 1 (20%)SK Batov 3 (60%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 1 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/11/25 | SK Batov | 1-1 (1-1) | SFK Holesov | - | - | H |
| 27/09/24 | SK Batov | 0-2 (0-2) | SFK Holesov | - | - | T |
| 06/09/19 | SK Batov | 3-0 (1-0) | SFK Holesov | - | - | B |
| 05/04/19 | SK Batov | 4-2 (1-1) | SFK Holesov | - | - | B |
| 11/05/18 | SK Batov | 3-1 (2-1) | SFK Holesov | - | - | B |
Thành tích gần đây — SFK Holesov
HTBTTBHBBB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 16/18 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | SK Prostejov B | 2-2 (2-2) | SFK Holesov | - | - | H |
| 08/08/26 | SFK Holesov | 3-0 (2-0) | Hanacka Slavia Kromeriz B | - | - | T |
| 25/07/26 | SFK Holesov | 1-3 (1-0) | Slavicin | - | - | B |
| 23/05/26 | SFK Holesov | 4-0 (2-0) | FK Nove Sady | - | - | T |
| 17/05/26 | TJ Skastice | 2-3 (2-1) | SFK Holesov | - | - | T |
| 12/04/26 | Tatran Vsechovice | 3-1 (1-0) | SFK Holesov | - | - | B |
| 01/11/25 | SK Batov | 1-1 (1-1) | SFK Holesov | - | - | H |
| 28/10/25 | Sokol Lanzho | 1-0 (1-0) | SFK Holesov | - | - | B |
| 04/10/25 | Uhersky Brod | 3-0 (1-0) | SFK Holesov | - | - | B |
| 27/09/25 | SFK Holesov | 1-3 (0-1) | Slavicin | - | - | B |
| 06/09/25 | SFK Holesov | 1-5 (0-3) | Tatran Vsechovice | - | - | B |
| 17/08/25 | Hanacka Slavia Kromeriz B | 1-1 (1-0) | SFK Holesov | - | - | H |
| 09/08/25 | SFK Holesov | 3-1 (2-1) | Sternberk | - | - | T |
| 03/08/25 | Brumov | 4-3 (2-1) | SFK Holesov | - | - | B |
| 26/07/25 | SFK Holesov | 0-2 (0-0) | Hodonin Sardice | - | - | B |
| 27/04/25 | Tatran Vsechovice | 4-2 (1-1) | SFK Holesov | - | - | B |
| 11/04/25 | Hranice KUNZ | 0-1 (0-1) | SFK Holesov | - | - | T |
| 30/03/25 | HFK Olomouc | 3-0 (0-0) | SFK Holesov | - | - | B |
| 08/03/25 | SFK Holesov | 0-2 (0-0) | Bzenec | - | - | B |
| 18/01/25 | Slovacko II | 7-0 (0-0) | SFK Holesov | - | - | B |
Thành tích gần đây — SK Batov
BBTBBBTHHB
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 8/19 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | SK Batov | 0-1 (0-0) | Brumov | - | - | B |
| 08/08/26 | SK Krumvir | 3-0 (1-0) | SK Batov | - | - | B |
| 17/04/26 | SK Batov | 2-1 (2-0) | Brumov | - | - | T |
| 12/04/26 | FC Strani | 3-1 (1-1) | SK Batov | - | - | B |
| 05/04/26 | Kozlovice | 3-1 (1-1) | SK Batov | - | - | B |
| 28/03/26 | SK Batov | 1-3 (1-2) | Bzenec | - | - | B |
| 14/03/26 | SK Batov | 1-0 (1-0) | TJ Skastice | - | - | T |
| 09/11/25 | Slavicin | 1-1 (1-1) | SK Batov | - | - | H |
| 01/11/25 | SK Batov | 1-1 (1-1) | SFK Holesov | - | - | H |
| 28/10/25 | Brumov | 3-0 (1-0) | SK Batov | - | - | B |
| 17/10/25 | SK Batov | 3-1 (1-1) | Tatran Vsechovice | - | - | T |
| 03/10/25 | SK Batov | 3-1 (3-0) | MSK Breclav | - | - | T |
| 05/09/25 | SK Batov | 0-4 (0-3) | FC Strani | - | - | B |
| 29/08/25 | SK Batov | 0-0 (0-0) | Kozlovice | - | - | H |
| 23/08/25 | Bzenec | 0-1 (0-1) | SK Batov | - | - | T |
| 17/08/25 | SK Batov | 1-1 (1-1) | FK Nove Sady | - | - | H |
| 10/08/25 | TJ Skastice | 3-2 (1-0) | SK Batov | - | - | B |
| 01/08/25 | SK Batov | 0-2 (0-1) | Uhersky Brod | - | - | B |
| 01/06/25 | Slavicin | 1-2 (0-0) | SK Batov | - | - | T |
| 23/05/25 | SK Batov | 1-2 (1-0) | FC Kvasice | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
53
Phạt góc (HT)
32
Thẻ vàng
01
Sút bóng
155
Sút cầu môn
73
Tấn công
123106
Tấn công nguy hiểm
7664
Sút ngoài cầu môn
82
TL kiểm soát bóng
56%44%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
So Sánh Sức Mạnh
51 49
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B3T3 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
1.2 Bàn2.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SFK Holesov (9 trận)
Ghi 2.22 bàn/trậnMất 1.78 bàn/trận
SK Batov (8 trận)
Ghi 0.88 bàn/trậnMất 2.13 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SFK Holesov | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Wewbet | Sớm | 2.11 | 3.42 | 2.55 | 0.78 | 3.00 | 0.90 | 0.89 | 0.25 | 0.79 |
| Live | 1.89 ↓ | 3.47 ↑ | 2.95 ↑ | 0.78 | 3.00 | 0.90 | 0.89 | 0.50 | 0.79 | |
| 18Bet | Sớm | 2.05 | 3.70 | 2.65 | 0.79 | 3.00 | 0.82 | 0.72 | 0.75 | 0.88 |
| Live | 1.63 ↓ | 4.00 ↑ | 4.10 ↑ | 0.79 | 3.00 | 0.82 | 0.72 | 0.75 | 0.88 | |
| 1xBet | Sớm | 2.17 | 3.80 | 2.73 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | 0.66 | 0.00 | 1.10 |
| Live | 2.17 | 3.80 | 2.73 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | 0.66 | 0.00 | 1.10 | |
| Bet 365 | Sớm | 1.90 | 3.80 | 3.10 | 0.83 | 3.00 | 0.98 | 0.80 | 0.75 | 1.00 |
| Live | 1.62 ↓ | 4.10 ↑ | 4.00 ↑ | 0.83 | 3.00 | 0.98 | 0.80 | 0.75 | 1.00 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.