Kết quả bóng đá trận Sepsi OSK vs CFR Cluj, 22:00 ngày 01/09/2026
Cúp Romania · 22:00 ngày 01/09/2026
Sepsi OSK Sắp đá --:--:--
CFR Cluj
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 22℃~23℃
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 2 | 4 |
| Hòa | 2 | 0 | 6 | 1 |
| Bại | 0 | 1 | 2 | 5 |
| Ghi bàn | 2 | 4 | 5 | 16 |
| Mất bàn | 1 | 5 | 5 | 18 |
| Điểm | 5 | 6 | 12 | 13 |
Chủ = Sepsi OSK · Khách = CFR Cluj
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Sepsi OSK | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (19%) | Thắng/Thắng | 4 (22%) |
| 2 (13%) | Hòa/Thắng | 4 (22%) |
| 6 (38%) | Hòa/Hòa | 2 (11%) |
| 4 (25%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (6%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 7 (39%) |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Sepsi OSK 4 (20%)Hòa 6 (30%)CFR Cluj 10 (50%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 1 / Thua 15 Tài/Xỉu: Tài 10 / Hòa 2 / Xỉu 8
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/03/25 | Sepsi OSK | 1-1 (1-0) | CFR Cluj | -0.5 | 2.25 | H |
| 26/10/24 | CFR Cluj | 3-3 (0-1) | Sepsi OSK | -0.5 | 2.5 | H |
| 29/04/24 | CFR Cluj | 2-1 (1-1) | Sepsi OSK | -0.75 | 2.5 | B |
| 30/03/24 | Sepsi OSK | 1-1 (1-1) | CFR Cluj | -0.25 | 2.25 | H |
| 18/12/23 | Sepsi OSK | 2-1 (0-1) | CFR Cluj | -0.25 | 2.25 | T |
| 06/10/23 | CFR Cluj | 3-0 (1-0) | Sepsi OSK | -0.75 | 2.5 | B |
| 21/05/23 | Sepsi OSK | 1-2 (1-1) | CFR Cluj | -0.75 | 2.5 | B |
| 26/04/23 | Sepsi OSK | 3-0 (2-0) | CFR Cluj | +0.5 | 2.25 | T |
| 15/04/23 | CFR Cluj | 2-1 (1-1) | Sepsi OSK | -1 | 2 | B |
| 07/03/23 | Sepsi OSK | 2-2 (1-2) | CFR Cluj | 0 | 2.25 | H |
| 18/10/22 | CFR Cluj | 2-1 (1-1) | Sepsi OSK | -0.25 | 2 | B |
| 10/07/22 | CFR Cluj | 1-2 (1-1) | Sepsi OSK | -0.5 | 2 | T |
| 26/02/22 | Sepsi OSK | 0-2 (0-1) | CFR Cluj | -0.25 | 2 | B |
| 26/10/21 | CFR Cluj | 2-0 (1-0) | Sepsi OSK | -0.75 | 2 | B |
| 10/05/21 | CFR Cluj | 0-1 (0-1) | Sepsi OSK | -0.75 | 2 | T |
| 22/04/21 | Sepsi OSK | 0-1 (0-1) | CFR Cluj | -0.5 | 2 | B |
| 17/01/21 | Sepsi OSK | 0-1 (0-0) | CFR Cluj | -0.25 | 2 | B |
| 30/08/20 | CFR Cluj | 0-0 (0-0) | Sepsi OSK | -1 | 2.25 | H |
| 04/12/19 | CFR Cluj | 1-0 (0-0) | Sepsi OSK | -1.25 | 2.5 | B |
| 18/08/19 | Sepsi OSK | 1-1 (1-1) | CFR Cluj | -0.5 | 2.25 | H |
Thành tích gần đây — Sepsi OSK
THHHHHTBHB
Thắng 2 (20%)Hòa 6 (60%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 5/5 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 2/0/8
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Arges | 0-1 (0-0) | Sepsi OSK | -0.25 | 2 | T |
| 23/08/26 | Sepsi OSK | 1-1 (0-0) | Farul Constanta | 0 | 2.25 | H |
| 19/08/26 | CSM Slatina | 0-0 (0-0) | Sepsi OSK | +0.25 | 2.25 | H |
| 15/08/26 | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 0-0 (0-0) | Sepsi OSK | +0.25 | 2.25 | H |
| 11/08/26 | Sepsi OSK | 0-0 (0-0) | FCSB | -0.75 | 2.5 | H |
| 02/08/26 | Corvinul Hunedoara | 1-1 (1-1) | Sepsi OSK | -0.25 | 2.25 | H |
| 26/07/26 | Sepsi OSK | 1-0 (1-0) | Universitaea Cluj | -0.25 | 2.25 | T |
| 21/07/26 | Rapid Bucuresti | 1-0 (0-0) | Sepsi OSK | -0.5 | 2.5 | B |
| 12/07/26 | Sepsi OSK | 1-1 (1-1) | FCM Targu Mures | - | - | H |
| 03/07/26 | Slavia Sofia | 1-0 (0-0) | Sepsi OSK | - | - | B |
| 20/06/26 | Sepsi OSK | 2-0 (2-0) | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | - | - | T |
| 16/05/26 | Sepsi OSK | 1-1 (0-0) | Chindia Targoviste | - | - | H |
| 13/05/26 | FC Voluntari | 2-0 (2-0) | Sepsi OSK | +0.25 | 2.25 | B |
| 07/05/26 | CSA Steaua Bucuresti | 0-2 (0-2) | Sepsi OSK | +0.75 | 2.5 | T |
| 02/05/26 | Sepsi OSK | 2-1 (1-0) | Corvinul Hunedoara | +0.25 | 2.25 | T |
| 23/04/26 | FC Bihor Oradea | 3-2 (2-0) | Sepsi OSK | +0.25 | 2.25 | B |
| 18/04/26 | Chindia Targoviste | 0-1 (0-0) | Sepsi OSK | +0.5 | 2.25 | T |
| 15/04/26 | Sepsi OSK | 1-1 (0-0) | FC Voluntari | +0.5 | 2.25 | H |
| 11/04/26 | Sepsi OSK | 2-0 (0-0) | CSA Steaua Bucuresti | +0.5 | 2.5 | T |
| 04/04/26 | Corvinul Hunedoara | 0-1 (0-0) | Sepsi OSK | -0.25 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — CFR Cluj
TTBBBBTTHB
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 16/18 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 2-3 (1-2) | CFR Cluj | +0.5 | 2.5 | T |
| 24/08/26 | CFR Cluj | 1-0 (0-0) | FCSB | -0.25 | 2.75 | T |
| 17/08/26 | Corvinul Hunedoara | 3-0 (1-0) | CFR Cluj | 0 | 2.5 | B |
| 14/08/26 | Tromso IL | 2-1 (1-0) | CFR Cluj | -1 | 2.75 | B |
| 06/08/26 | CFR Cluj | 0-5 (0-3) | Tromso IL | -0.25 | 2.25 | B |
| 03/08/26 | Rapid Bucuresti | 3-1 (3-0) | CFR Cluj | -0.5 | 2.5 | B |
| 31/07/26 | CFR Cluj | 3-0 (2-0) | Alashkert | +1 | 2.75 | T |
| 27/07/26 | CFR Cluj | 5-0 (3-0) | FC Voluntari | +0.75 | 2.5 | T |
| 23/07/26 | Alashkert | 1-1 (1-0) | CFR Cluj | +0.5 | 2.25 | H |
| 18/07/26 | SC Otelul Galati | 2-1 (1-0) | CFR Cluj | +0.25 | 2.25 | B |
| 14/07/26 | CFR Cluj | 0-2 (0-1) | FC Gloria Bistrita | - | - | B |
| 09/07/26 | CFR Cluj | 1-0 (0-0) | FC Karpaty Lviv | +0.25 | 2.25 | T |
| 07/07/26 | CFR Cluj | 1-1 (0-0) | FC Noah | +0.75 | 3.25 | H |
| 04/07/26 | NK Olimpija Ljubljana | 1-1 (1-1) | CFR Cluj | +0.25 | 2.5 | H |
| 02/07/26 | FC Neftci Baku | 1-2 (0-0) | CFR Cluj | +0.5 | 2.75 | T |
| 02/07/26 | NK Aluminij | 1-2 (0-1) | CFR Cluj | - | - | T |
| 23/05/26 | CFR Cluj | 1-1 (0-0) | Arges | +0.75 | 2.25 | H |
| 17/05/26 | Dinamo Bucuresti | 0-0 (0-0) | CFR Cluj | -0.25 | 2.25 | H |
| 09/05/26 | CFR Cluj | 0-0 (0-0) | CS Universitatea Craiova | -0.25 | 2.25 | H |
| 05/05/26 | Rapid Bucuresti | 1-2 (0-2) | CFR Cluj | -0.25 | 2.25 | T |
Chưa có diễn biến/đội hình cho trận này.
So Sánh Sức Mạnh
52 48
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T4 H6 B10T10 H6 B4
Chủ khách tương đồng
T2 H4 B4T4 H4 B2
Ghi
Tất cả
1 Bàn1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.1 Bàn1.2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Sepsi OSK (30 trận)
Ghi 1.27 bàn/trậnMất 0.67 bàn/trận
CFR Cluj (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Thống kê Tỷ lệ kèo
Sepsi OSK (7 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (57%)Hòa 1 (14%)Bại 2 (29%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 7 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
WVLWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUUUU
CFR Cluj (6 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (83%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (17%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOOOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Sepsi OSK | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1907 | |
| Sân nhà | Gruia Stadionul | |
| 0 | Sức chứa | 10000 |
| Ovidiu-Nicusor Burca | HLV | Antonio Folha |
| Khu vực | CLUJ |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.50 | 3.20 | 2.60 | 0.76 | 2.25 | 1.00 | 0.85 | 0.00 | 0.92 |
| Live | 2.37 ↓ | 3.20 | 2.70 ↑ | 0.77 ↑ | 2.25 | 1.00 | 0.74 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.40 | 2.88 | 2.30 | 0.60 | 2.25 | 0.74 | - | - | - |
| Live | 2.20 ↓ | 2.88 | 2.50 ↑ | 0.60 | 2.25 | 0.74 | - | - | - | |
| Mansion88 | Sớm | 2.55 | 3.10 | 2.47 | 0.74 | 2.25 | 1.00 | 0.90 | 0.00 | 0.84 |
| Live | 2.33 ↓ | 3.10 | 2.74 ↑ | 0.78 ↑ | 2.25 | 1.02 ↑ | 0.74 ↓ | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.60 | 3.15 | 2.60 | 1.10 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 2.50 ↓ | 3.05 ↓ | 2.65 ↑ | 1.05 ↓ | 2.50 | 0.65 ↑ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.55 | 3.10 | 2.55 | 0.83 | 2.25 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 2.50 ↓ | 3.10 | 2.65 ↑ | 0.78 ↓ | 2.25 | 0.86 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.55 | 3.10 | 2.47 | 0.74 | 2.25 | 1.00 | 0.90 | 0.00 | 0.84 |
| Live | 2.33 ↓ | 3.10 | 2.74 ↑ | 0.78 ↑ | 2.25 | 1.02 ↑ | 0.74 ↓ | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.44 | 3.15 | 2.36 | 0.75 | 2.25 | 0.95 | 0.89 | 0.00 | 0.81 |
| Live | 2.26 ↓ | 3.15 | 2.55 ↑ | 0.75 | 2.25 | 0.95 | 0.77 ↓ | 0.00 | 0.99 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.53 | 3.00 | 2.41 | 0.78 | 2.25 | 1.02 | 0.96 | 0.00 | 0.86 |
| Live | 2.41 ↓ | 3.06 ↑ | 2.63 ↑ | 0.80 ↑ | 2.25 | 1.02 | 0.83 ↓ | 0.00 | 1.01 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.63 | 3.05 | 2.57 | 0.91 | 2.25 | 0.89 | 0.91 | 0.00 | 0.91 |
| Live | 2.35 ↓ | 3.15 ↑ | 2.72 ↑ | 0.78 ↓ | 2.25 | 1.02 ↑ | 1.07 ↑ | 0.25 | 0.75 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.50 | 3.10 | 2.50 | 1.05 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 2.45 ↓ | 3.10 | 2.60 ↑ | 1.00 ↓ | 2.50 | 0.73 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.50 | 3.00 | 2.50 | 0.81 | 2.25 | 0.72 | 0.76 | 0.00 | 0.76 |
| Live | 2.35 ↓ | 3.15 ↑ | 2.70 ↑ | 0.70 ↓ | 2.25 | 0.92 ↑ | 0.67 ↓ | 0.00 | 1.00 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.99 | 3.24 | 2.23 | 1.01 | 2.50 | 0.79 | 0.84 | -0.25 | 0.95 |
| Live | 2.40 ↓ | 3.15 ↓ | 2.79 ↑ | 0.78 ↓ | 2.25 | 1.02 ↑ | 1.05 ↑ | 0.25 | 0.74 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.50 | 3.10 | 2.45 | 1.05 | 2.50 | 0.68 | - | - | - |
| Live | 2.45 ↓ | 3.10 | 2.60 ↑ | 0.98 ↓ | 2.50 | 0.72 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.55 | 3.10 | 2.55 | 1.09 | 2.50 | 0.63 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 2.38 ↓ | 3.13 ↑ | 2.72 ↑ | 0.76 ↓ | 2.25 | 0.95 ↑ | 0.72 ↓ | 0.00 | 0.96 ↑ | |
| SNAI | Sớm | 2.50 | 3.20 | 2.50 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 2.50 | 3.20 | 2.50 | - | - | - | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 2.55 | 3.20 | 2.50 | 0.80 | 2.25 | 1.00 | 0.95 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 2.35 ↓ | 3.20 | 2.63 ↑ | 0.78 ↓ | 2.25 | 1.03 ↑ | 0.78 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.63 | 2.90 | 2.50 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 2.45 ↓ | 2.90 | 2.75 ↑ | 1.00 ↑ | 2.50 | 0.73 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Sepsi OSK | 0 | 1 | 0 | 0 |
| CFR Cluj | 0 | 1 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).