Kết quả bóng đá trận Sepahan vs Gol Gohar FC, 23:00 ngày 28/08/2026

Persian Gulf Pro League · 23:00 ngày 28/08/2026
Sepahan
2 Kết thúc HT 2-0 0
Gol Gohar FC
🟨 1 - 1   🟥 0 - 0   ⛳ 0 - 0
Địa điểm: Foolad Shahr Stadium Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 30°C

Diễn biến trận đấu

Sepahan Phút Gol Gohar FC
Kasra Taheri(Assists:Armin Sohrabian) (Kiến tạo: Armin Sohrabian) 1 - 0 ⚽7'
2 - 0 ⚽7'
Taheri K. 3 - 0 ⚽7'
Kasra Taheri(Assists:Aria Yousefi) (Kiến tạo: Aria Yousefi) 4 - 0 ⚽38'
HT 2-0
50' Parsa Kafafi
Kaveh Rezaei 90+7'
FT 2-0

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 31 64
Hòa 01 23
Bại 01 23
Ghi bàn 93 1610
Mất bàn 22 77
Điểm 94 2015

Chủ = Sepahan · Khách = Gol Gohar FC

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Sepahan (38)Hiệp 1 / Cả trậnGol Gohar FC (34)
9 (24%)Thắng/Thắng10 (29%)
2 (5%)Thắng/Hòa2 (6%)
9 (24%)Hòa/Thắng4 (12%)
6 (16%)Hòa/Hòa8 (24%)
4 (11%)Hòa/Bại3 (9%)
2 (5%)Bại/Hòa0 (0%)
6 (16%)Bại/Bại7 (21%)

Bảng xếp hạng

Sepahan

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng42024468
Sân nhà21012236
Sân khách21012238
6 gần622255--

Gol Gohar FC

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng42114275
Sân nhà22004063
Sân khách201102114
6 gần622256--

Thành tích đối đầu (17 trận)

Sepahan 7 (41%)Hòa 7 (41%)Gol Gohar FC 3 (18%)
Châu Á: Ăn 12 / Hòa 3 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 9 / Hòa 5 / Xỉu 3
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
IRN PR28/01/26Sepahan1-1 (0-1)Gol Gohar FC-+0.52.25H
IRN PR12/09/25Gol Gohar FC1-1 (1-0)Sepahan-+0.51.75H
IRN PR02/05/25Sepahan1-2 (0-1)Gol Gohar FC4-6+12B
IRN PR21/12/24Gol Gohar FC1-1 (1-0)Sepahan2-4+0.52H
Iran Cup15/06/24Sepahan2-1 (1-1)Gol Gohar FC7-3+0.752T
IRN PR17/03/24Sepahan2-0 (1-0)Gol Gohar FC3-6+0.52T
IRN PR28/12/23Gol Gohar FC3-1 (1-0)Sepahan4-7+0.52B
IRN PR01/02/23Sepahan4-1 (2-0)Gol Gohar FC3-3+0.51.75T
IRN PR27/08/22Gol Gohar FC2-2 (0-1)Sepahan7-1+0.251.75H
IRN PR17/03/22Sepahan0-0 (0-0)Gol Gohar FC-+0.52H
IRN PR04/12/21Gol Gohar FC0-3 (0-0)Sepahan1-2+0.252T
IRN PR01/03/21Sepahan1-0 (0-0)Gol Gohar FC8-3+0.52T
IRN PR07/11/20Gol Gohar FC3-1 (1-1)Sepahan1-6--B
IRN PR29/06/20Sepahan2-0 (2-0)Gol Gohar FC6-3+0.752T
IRN PR21/10/19Gol Gohar FC0-2 (0-1)Sepahan4-3+0.752T
INT CF02/08/19Sepahan1-1 (1-0)Gol Gohar FC5-6--H
Iran Cup18/10/14Gol Gohar FC0-0 (0-0)Sepahan---H

Thành tích gần đây — Sepahan

BBTHTHHTBH
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 9/9 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 4/2/4
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
IRN PR23/08/26Esteghlal Tehran2-0 (2-0)Sepahan-02B
IRN PR18/08/26Sepahan0-2 (0-0)Tractor S.C.-01.75B
IRN PR14/08/26Chadormalou Ardakan0-2 (0-0)Sepahan---T
IRN PR27/02/26Peykan0-0 (0-0)Sepahan---H
IRN PR23/02/26Sepahan3-1 (1-1)Esteghlal Khozestan---T
ACL219/02/26Al-Ahli Doha0-0 (0-0)Sepahan3-502.25H
ACL211/02/26Sepahan2-2 (2-1)Al-Ahli Doha4-3+0.252.25H
IRN PR06/02/26Sepahan1-0 (1-0)Kheybar Khorramabad-+0.751.75T
IRN PR01/02/26Tractor S.C.1-0 (1-0)Sepahan--0.252B
IRN PR28/01/26Sepahan1-1 (0-1)Gol Gohar FC-+0.52.25H
IRN PR23/01/26Persepolis2-1 (0-0)Sepahan-01.5B
IRN PR17/01/26Sepahan0-0 (0-0)Malavan-+0.752H
IRN PR01/01/26Sepahan1-2 (1-1)Esteghlal Tehran-+0.252B
IRN PR27/12/25Sepahan1-0 (0-0)Chadormalou Ardakan6-2+0.252T
Iran Cup21/12/25Sepahan1-3 (1-1)Kheybar Khorramabad7-6+11.75B
IRN PR15/12/25Foolad Khozestan0-1 (0-1)Sepahan5-1+0.251.75T
IRN PR10/12/25Aluminium Arak0-1 (0-0)Sepahan1-7+0.51.75T
IRN PR05/12/25Sepahan2-0 (0-0)Fajr Sepasi10-2+12T
IRN PR30/11/25Mes Rafsanjan0-3 (0-1)Sepahan-+0.751.75T
ACL225/11/25Sepahan2-0 (0-0)Al Hussein Irbid6-2+0.752.25T

Thành tích gần đây — Gol Gohar FC

THTHBBTBTH
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 11/11 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 6/1/3
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
IRN PR24/08/26Gol Gohar FC3-0 (1-0)Chadormalou Ardakan---T
IRN PR18/08/26Peykan0-0 (0-0)Gol Gohar FC-02H
IRN PR14/08/26Gol Gohar FC1-0 (0-0)Nassaji Mazandaran---T
IRN PR29/06/26Gol Gohar FC0-0 (0-0)Chadormalou Ardakan---H
IRN PR26/02/26Tractor S.C.1-0 (1-0)Gol Gohar FC---B
IRN PR20/02/26Chadormalou Ardakan5-1 (1-1)Gol Gohar FC1-401.75B
IRN PR14/02/26Gol Gohar FC3-1 (2-1)Persepolis---T
IRN PR08/02/26Foolad Khozestan3-1 (2-1)Gol Gohar FC-+0.251.5B
IRN PR03/02/26Gol Gohar FC1-0 (1-0)Malavan-+0.251.75T
IRN PR28/01/26Sepahan1-1 (0-1)Gol Gohar FC--0.52.25H
IRN PR23/01/26Gol Gohar FC2-0 (0-0)Fajr Sepasi-+0.251.5T
IRN PR18/01/26Aluminium Arak1-2 (1-1)Gol Gohar FC-+0.251.5T
IRN PR28/12/25Esteghlal Tehran0-1 (0-1)Gol Gohar FC--0.51.75T
Iran Cup20/12/25Gol Gohar FC0-0 (0-0)Mes Rafsanjan---H
IRN PR15/12/25Gol Gohar FC2-0 (1-0)Mes Rafsanjan-+0.751.75T
IRN PR09/12/25Shams Azar Qazvin1-1 (0-0)Gol Gohar FC3-10+0.251.5H
IRN PR04/12/25Gol Gohar FC0-1 (0-1)Peykan-+0.251.5B
IRN PR28/11/25Esteghlal Khozestan0-1 (0-1)Gol Gohar FC4-1+0.251.75T
Iran Cup22/11/25Gol Gohar FC1-0 (0-0)Shenavar Sazi Qeshm8-0--T
IRN PR06/11/25Gol Gohar FC1-2 (0-1)Zob Ahan-+0.251.75B

Đội hình

Chưa có đội hình cho trận này.

Thống kê kỹ thuật

Thẻ vàng
1
1
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

52 48
63% So Sánh Đối đầu 37%
Thành tích
Tất cả
T7 H7 B3
T3 H7 B7
Chủ khách tương đồng
T5 H3 B1
T1 H3 B5
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn
0.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.6 Bàn
0.7 Bàn

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Sepahan (30 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 0.70 bàn/trận
Gol Gohar FC (30 trận)
Ghi 1.03 bàn/trậnMất 0.97 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)2 - 0 — Chủ thắng
Cả trận (FT)2 - 0 — Chủ thắng
Hiệp 20 - 0

Thống kê Tỷ lệ kèo

Sepahan (2 trận)

Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 1 (50%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
LL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
VO

Gol Gohar FC (1 trận)

Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 1 (100%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
V
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U

Thời gian ghi bàn

21
0 Bàn
00
1 Bàn
00
2 Bàn
00
3 Bàn
00
4+ Bàn
00
B.thắng H1
00
B.thắng H2
SepahanGol Gohar FC

Chi tiết về HT/FT

00
T/T
00
T/H
00
T/B
00
H/T
01
H/H
10
H/B
00
B/T
00
B/H
10
B/B
SepahanGol Gohar FC

Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.

Thống kê Hiệu số bàn thắng thua

54
Thắng 2+
46
Thắng 1
55
Hòa
33
Thua 1
32
Thua 2+
SepahanGol Gohar FC

Thông tin đội bóng

Sepahan Thông tin Gol Gohar FC
1953 Thành lập
Foolad Shahr Stadium Sân nhà
75000 Sức chứa 0
Moharram Navidkia HLV Mehdi Tartar
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
EasybetsSớm1.693.204.70------
Live1.78 ↑3.10 ↓5.00 ↑------
InterwettenSớm1.833.004.601.302.500.500.750.500.90
Live1.833.004.600.50 ↓1.501.30 ↑0.750.500.90
10BETSớm1.793.304.800.852.000.85---
Live1.82 ↑3.15 ↓4.90 ↑0.90 ↑2.000.81 ↓---
CrownSớm1.853.053.950.882.000.920.850.500.97
Live1.98 ↑2.85 ↓3.80 ↓0.86 ↓1.750.94 ↑0.98 ↑0.500.84 ↓
WewbetSớm1.823.004.670.972.000.830.820.501.00
Live2.02 ↑2.94 ↓3.82 ↓0.86 ↓1.750.94 ↑1.02 ↑0.500.80 ↓
LadbrokesSớm1.803.104.201.502.500.48---
Live1.83 ↑2.87 ↓4.50 ↑1.62 ↑2.500.44 ↓---
18BetSớm1.843.204.300.802.000.910.800.500.91
Live1.89 ↑3.05 ↓4.50 ↑0.98 ↑2.000.77 ↓0.84 ↑0.500.90 ↓
BwinSớm1.833.104.331.452.500.47---
Live1.85 ↑2.90 ↓4.60 ↑0.51 ↓1.501.37 ↑---
1xBetSớm1.753.224.391.492.500.450.290.002.16
Live1.17 ↓5.44 ↑24.00 ↑0.73 ↓3.001.04 ↑0.74 ↑0.251.02 ↓

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp +1/2

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
Sepahan+1/2Chưa có trận cùng mức
Gol Gohar FC-1/2001

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).