Kết quả bóng đá trận Sellos Colombianos U19 vs Real Santuario U19, 22:00 ngày 07/08/2026
Columbia League U19 · 22:00 ngày 07/08/2026
Sellos Colombianos U19 2 Kết thúc HT 0-1 2
Real Santuario U19
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 5
Diễn biến trận đấu
| Sellos Colombianos U19 | Phút | |
| 35' | ⚽ 0 - 1 | |
| 45' | ⚽ 0 - 2 | |
| HT 0-1 | ||
| 1 - 2 ⚽ | 47' | |
| 2 - 2 ⚽ | 55' | |
| 86' | ⚽ 2 - 3 | |
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 8 | 8 |
| Thắng | 0 | 0 | 2 | 0 |
| Hòa | 1 | 3 | 2 | 4 |
| Bại | 2 | 0 | 4 | 4 |
| Ghi bàn | 3 | 3 | 9 | 6 |
| Mất bàn | 9 | 3 | 16 | 15 |
| Điểm | 1 | 3 | 8 | 4 |
Chủ = Sellos Colombianos U19 · Khách = Real Santuario U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Sellos Colombianos U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (14%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (14%) | Thắng/Hòa | 1 (13%) |
| 1 (14%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 3 (38%) |
| 1 (14%) | Hòa/Bại | 2 (25%) |
| 1 (14%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (29%) | Bại/Bại | 2 (25%) |
Thành tích gần đây — Sellos Colombianos U19
BBTHBT
Thắng 2 (33%)Hòa 1 (17%)Bại 3 (50%)
Ghi/Mất: 6/12 (6 trận) Châu Á: 2/1/3 T/X: 6/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/07/26 | SD Atletico Nacional U19 | 5-0 (2-0) | Sellos Colombianos U19 | - | - | B |
| 03/07/26 | Aguilas Doradas U19 | 4-0 (3-0) | Sellos Colombianos U19 | - | - | B |
| 12/06/26 | Sellos Colombianos U19 | 2-0 (0-0) | Total Soccer U19 | - | - | T |
| 17/04/26 | Sellos Colombianos U19 | 1-1 (1-0) | SD Atletico Nacional U19 | - | - | H |
| 27/03/26 | Sellos Colombianos U19 | 0-1 (0-0) | Aguilas Doradas U19 | - | - | B |
| 22/03/26 | Total Soccer U19 | 1-3 (0-1) | Sellos Colombianos U19 | - | - | T |
Thành tích gần đây — Real Santuario U19
HHBBBHB
Thắng 0 (0%)Hòa 3 (43%)Bại 4 (57%)
Ghi/Mất: 4/13 (7 trận) Châu Á: 0/3/4 T/X: 5/2/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/07/26 | Real Santuario U19 | 1-1 (0-0) | Belen Arco Zaragoza U19 | - | - | H |
| 13/06/26 | Real Santuario U19 | 0-0 (0-0) | Leones U19 | - | - | H |
| 06/06/26 | Envigado U19 | 5-1 (1-1) | Real Santuario U19 | - | - | B |
| 16/05/26 | Real Santuario U19 | 0-1 (0-0) | Aguilas Doradas U19 | - | - | B |
| 27/04/26 | Total Soccer U19 | 2-1 (2-0) | Real Santuario U19 | - | - | B |
| 11/04/26 | Belen Arco Zaragoza U19 | 0-0 (0-0) | Real Santuario U19 | - | - | H |
| 20/03/26 | Leones U19 | 4-1 (2-1) | Real Santuario U19 | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
55
Phạt góc (HT)
53
Sút bóng
1113
Sút cầu môn
610
Tấn công
99117
Tấn công nguy hiểm
6068
Sút ngoài cầu môn
53
TL kiểm soát bóng
40%60%
TL kiểm soát bóng (HT)
47%53%
So Sánh Sức Mạnh
69 31
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Sellos Colombianos U19 (8 trận)
Ghi 1.13 bàn/trậnMất 2.00 bàn/trận
Real Santuario U19 (8 trận)
Ghi 0.75 bàn/trậnMất 1.88 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Sellos Colombianos U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.20 | 3.50 | 2.70 | 0.87 | 2.75 | 0.97 | 1.02 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 9.00 ↑ | 1.11 ↓ | 9.00 ↑ | 5.00 ↑ | 4.50 | 0.04 ↓ | 0.87 ↓ | 0.00 | 0.97 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.14 | 3.33 | 2.62 | 0.98 | 2.75 | 0.82 | 1.00 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 8.73 ↑ | 1.09 ↓ | 8.73 ↑ | 2.77 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 0.77 ↓ | 0.00 | 0.88 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.30 | 3.45 | 2.68 | 0.87 | 2.75 | 0.93 | 1.03 | 0.25 | 0.79 |
| Live | 9.55 ↑ | 1.13 ↓ | 9.35 ↑ | 4.30 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 0.86 ↓ | 0.00 | 0.96 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.25 | 3.10 | 2.80 | 0.67 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 2.30 ↑ | 3.20 ↑ | 2.75 ↓ | 0.85 ↑ | 2.50 | 0.80 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 2.27 | 3.20 | 2.69 | 0.83 | 2.75 | 0.88 | 1.00 | 0.25 | 0.74 |
| Live | 7.36 ↑ | 1.16 ↓ | 7.56 ↑ | 2.43 ↑ | 4.50 | 0.27 ↓ | 0.82 ↓ | 0.00 | 0.88 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.25 | 3.10 | 2.75 | 0.68 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 9.50 ↑ | 1.11 ↓ | 10.50 ↑ | 4.50 ↑ | 4.50 | 0.11 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.22 | 3.60 | 2.78 | 0.68 | 2.50 | 1.06 | 0.66 | 0.00 | 1.10 |
| Live | 13.80 ↑ | 1.07 ↓ | 13.80 ↑ | 4.14 ↑ | 4.50 | 0.14 ↓ | 0.87 ↑ | 0.00 | 0.87 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.20 | 3.50 | 2.70 | 0.85 | 2.75 | 0.95 | 1.00 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.03 ↓ | 13.00 ↑ | 6.00 ↑ | 4.50 | 0.10 ↓ | 0.85 ↓ | 0.00 | 0.95 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.25 | 3.10 | 2.75 | 0.67 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 13.00 ↑ | 1.06 ↓ | 13.00 ↑ | 6.50 ↑ | 4.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.