Kết quả bóng đá trận Sebat Genclikspor vs Aksarayspor, 18:30 ngày 10/10/2026
Lig2 (Thổ Nhĩ Kỳ) · 18:30 ngày 10/10/2026
Sebat Genclikspor 1 Kết thúc HT 1-1 1
Aksarayspor
🟨 4 - 3 🟥 0 - 1 ⛳ 8 - 9
Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| Sebat Genclikspor | Phút | |
| 16' | ⚽ 0 - 1 Erdem E. | |
| 1 - 1 ⚽ | 19' | |
| Dulger Y. 2 - 1 ⚽ | 19' | |
| HT 1-1 | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 3 | 2 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 6 |
| Bại | 2 | 2 | 5 | 2 |
| Ghi bàn | 3 | 3 | 20 | 16 |
| Mất bàn | 5 | 5 | 18 | 12 |
| Điểm | 1 | 1 | 11 | 12 |
Chủ = Sebat Genclikspor · Khách = Aksarayspor
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Sebat Genclikspor | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 7 (18%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 6 (15%) |
| 1 (17%) | Thắng/Bại | 2 (5%) |
| 1 (17%) | Hòa/Thắng | 5 (13%) |
| 1 (17%) | Hòa/Hòa | 7 (18%) |
| 1 (17%) | Hòa/Bại | 5 (13%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 3 (8%) |
| 2 (33%) | Bại/Bại | 5 (13%) |
Bảng xếp hạng
Sebat Genclikspor
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 30 | 20 | 7 | 3 | 56 | 23 | 67 | 1 |
| Sân nhà | 15 | 12 | 2 | 1 | 32 | 11 | 38 | 1 |
| Sân khách | 15 | 8 | 5 | 2 | 24 | 12 | 29 | 1 |
Aksarayspor
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 34 | 11 | 14 | 9 | 52 | 38 | 47 | 10 |
| Sân nhà | 17 | 7 | 5 | 5 | 27 | 20 | 26 | 8 |
| Sân khách | 17 | 4 | 9 | 4 | 25 | 18 | 21 | 13 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
13
Sút bóng
33
Sút cầu môn
11
Sút ngoài cầu môn
22
TL kiểm soát bóng
49%51%
Quả ném biên
82
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Sebat Genclikspor (30 trận)
Ghi 1.70 bàn/trậnMất 0.97 bàn/trận
Aksarayspor (30 trận)
Ghi 1.67 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Sebat Genclikspor | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.86 | 3.30 | 3.50 | 0.94 | 2.75 | 0.80 | 0.88 | 0.50 | 0.86 |
| Live | 1.86 | 3.30 | 3.50 | 0.95 ↑ | 2.75 | 0.81 ↑ | 0.89 ↑ | 0.50 | 0.87 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.87 | 3.50 | 3.60 | 0.97 | 2.75 | 0.83 | 0.91 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 1.87 | 3.50 | 3.60 | 0.97 | 2.75 | 0.83 | 0.91 | 0.50 | 0.88 | |
| Interwetten | Sớm | 2.05 | 3.10 | 3.35 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | 1.05 | 0.50 | 0.65 |
| Live | 1.90 ↓ | 3.45 ↑ | 3.70 ↑ | 0.75 ↑ | 2.50 | 0.95 | 0.85 ↓ | 0.50 | 0.80 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.91 | 3.40 | 3.30 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 6.00 ↑ | 1.12 ↓ | 13.00 ↑ | 5.50 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.05 | 3.35 | 3.30 | 0.90 | 2.75 | 0.83 | 0.77 | 0.25 | 0.96 |
| Live | 1.95 ↓ | 3.50 ↑ | 3.70 ↑ | 0.93 ↑ | 2.75 | 0.82 ↓ | 0.88 ↑ | 0.50 | 0.87 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.04 | 3.30 | 3.35 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | 0.40 | 0.00 | 1.70 |
| Live | 5.28 ↑ | 1.25 ↓ | 11.40 ↑ | 2.71 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | 2.13 ↑ | 0.25 | 0.31 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 3.30 | 3.25 | 0.98 | 2.75 | 0.83 | 0.93 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.05 ↓ | 17.00 ↑ | 4.90 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 0.35 ↓ | 0.00 | 2.10 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.