Kết quả bóng đá trận SD Huesca vs Andorra FC, 23:30 ngày 07/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 23:30 ngày 07/08/2026
SD Huesca 4 Kết thúc HT 1-0 0
Andorra FC
🟨 4 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 1
Địa điểm: El Alcoraz Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 35°C
Diễn biến trận đấu
| SD Huesca | Phút | |
| Victor Garcia 1 - 0 ⚽ | 14' | |
| 2 - 0 ⚽ | 22' | |
| HT 1-0 | ||
| 53' | ||
| Luismi Redondo 3 - 0 ⚽ | 55' | |
| 60' | ||
| 70' | ||
| 71' | ||
| Sergi Enrich Ametller 4 - 0 ⚽ | 73' | |
| Pablo Osan 5 - 0 ⚽ | 82' | |
| 82' | ||
| 83' | ||
| 88' | ||
| FT 4-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 4 | 3 |
| Hòa | 3 | 0 | 5 | 1 |
| Bại | 0 | 2 | 1 | 6 |
| Ghi bàn | 3 | 3 | 16 | 11 |
| Mất bàn | 3 | 6 | 11 | 17 |
| Điểm | 3 | 3 | 17 | 10 |
Chủ = SD Huesca · Khách = Andorra FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SD Huesca | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (40%) | Thắng/Thắng | 4 (31%) |
| 1 (10%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (20%) | Hòa/Thắng | 2 (15%) |
| 1 (10%) | Hòa/Hòa | 3 (23%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 2 (15%) |
| 1 (10%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (10%) | Bại/Bại | 2 (15%) |
Thành tích đối đầu (9 trận)
SD Huesca 3 (33%)Hòa 2 (22%)Andorra FC 4 (44%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 0 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 1 / Xỉu 5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/01/26 | Andorra FC | 1-1 (1-1) | SD Huesca | -0.25 | 2 | H |
| 08/11/25 | SD Huesca | 2-2 (0-2) | Andorra FC | +0.25 | 2.25 | H |
| 04/08/24 | SD Huesca | 0-1 (0-1) | Andorra FC | +0.25 | 2.25 | B |
| 09/03/24 | SD Huesca | 2-0 (1-0) | Andorra FC | +0.25 | 1.75 | T |
| 03/12/23 | Andorra FC | 1-0 (0-0) | SD Huesca | -0.5 | 2 | B |
| 05/08/23 | SD Huesca | 0-1 (0-0) | Andorra FC | -0.25 | 2.25 | B |
| 16/04/23 | Andorra FC | 1-0 (1-0) | SD Huesca | -0.5 | 2 | B |
| 08/12/22 | SD Huesca | 1-0 (0-0) | Andorra FC | 0 | 2 | T |
| 06/08/22 | SD Huesca | 3-1 (1-1) | Andorra FC | 0 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — SD Huesca
BTTHBHBBTB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 9/11 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 3/0/7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 05/08/26 | SD Huesca | 0-1 (0-1) | UD Logrones | +0.5 | 2.75 | B |
| 02/08/26 | Real Sociedad B | 0-2 (0-1) | SD Huesca | -0.25 | 2.5 | T |
| 25/07/26 | SD Huesca | 1-0 (1-0) | Petro Atletico de Luanda | +0.5 | 2.5 | T |
| 01/06/26 | Cordoba | 1-1 (0-0) | SD Huesca | -0.75 | 2.75 | H |
| 24/05/26 | SD Huesca | 0-1 (0-0) | Castellon | -0.75 | 2.75 | B |
| 19/05/26 | Leganes | 0-0 (0-0) | SD Huesca | -0.5 | 2.5 | H |
| 12/05/26 | SD Huesca | 1-2 (0-1) | Real Sociedad B | +0.5 | 2.25 | B |
| 03/05/26 | Racing Santander | 4-2 (0-1) | SD Huesca | -1 | 2.75 | B |
| 26/04/26 | SD Huesca | 1-0 (0-0) | Real Zaragoza | 0 | 2.25 | T |
| 19/04/26 | Eibar | 2-1 (0-0) | SD Huesca | -0.75 | 2.25 | B |
| 12/04/26 | SD Huesca | 1-1 (0-0) | Deportivo La Coruna | -0.25 | 2 | H |
| 05/04/26 | Las Palmas | 2-1 (0-1) | SD Huesca | -1 | 2.25 | B |
| 02/04/26 | SD Huesca | 1-1 (1-1) | Cultural Leonesa | +0.5 | 2.25 | H |
| 28/03/26 | Granada CF | 4-2 (3-1) | SD Huesca | -0.5 | 2 | B |
| 21/03/26 | SD Huesca | 1-3 (1-2) | Almeria | 0 | 2.25 | B |
| 16/03/26 | Malaga | 5-3 (2-1) | SD Huesca | -0.75 | 2.25 | B |
| 07/03/26 | SD Huesca | 0-0 (0-0) | Albacete | +0.25 | 2.25 | H |
| 01/03/26 | Real Valladolid | 1-0 (0-0) | SD Huesca | -0.5 | 2 | B |
| 21/02/26 | SD Huesca | 1-2 (0-1) | Mirandes | +0.25 | 2 | B |
| 15/02/26 | SD Huesca | 2-0 (0-0) | AD Ceuta | +0.25 | 2 | T |
Thành tích gần đây — Andorra FC
HHTTHTBBBT
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 15/9 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | Andorra FC | 0-0 (0-0) | Sabadell | +0.25 | 2.25 | H |
| 31/07/26 | Andorra FC | 0-0 (0-0) | CE Europa | +0.5 | 2.5 | H |
| 26/07/26 | Gimnastic Tarragona | 0-2 (0-1) | Andorra FC | - | - | T |
| 24/07/26 | Andorra FC | 5-2 (2-0) | Inter Club Escaldes | +1.25 | 3 | T |
| 18/07/26 | Andorra FC | 0-0 (0-0) | Stevenage Borough | +0.5 | 2.75 | H |
| 14/07/26 | Andorra FC | 2-1 (0-0) | Millwall | -0.25 | 2.5 | T |
| 31/05/26 | Burgos | 1-0 (1-0) | Andorra FC | -1 | 2.5 | B |
| 24/05/26 | Andorra FC | 0-2 (0-1) | AD Ceuta | +1 | 3 | B |
| 17/05/26 | Deportivo La Coruna | 2-1 (0-1) | Andorra FC | -1 | 2.75 | B |
| 10/05/26 | Andorra FC | 5-1 (1-1) | Las Palmas | 0 | 2.5 | T |
| 01/05/26 | Andorra FC | 0-1 (0-0) | Albacete | +0.75 | 2.75 | B |
| 26/04/26 | Leganes | 0-4 (0-1) | Andorra FC | -0.25 | 2.5 | T |
| 19/04/26 | Andorra FC | 1-0 (0-0) | Real Valladolid | +0.5 | 2.5 | T |
| 12/04/26 | Cadiz | 0-1 (0-1) | Andorra FC | 0 | 2.25 | T |
| 05/04/26 | Andorra FC | 6-2 (2-2) | Racing Santander | 0 | 2.75 | T |
| 02/04/26 | Andorra FC | 3-3 (0-2) | Malaga | +0.25 | 2.5 | H |
| 29/03/26 | Cultural Leonesa | 0-4 (0-2) | Andorra FC | 0 | 2.5 | T |
| 21/03/26 | Andorra FC | 0-1 (0-1) | Eibar | +0.25 | 2.25 | B |
| 15/03/26 | Granada CF | 1-1 (1-1) | Andorra FC | -0.5 | 2.5 | H |
| 08/03/26 | Andorra FC | 1-0 (0-0) | Sporting Gijon | +0.25 | 2.5 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
61
Phạt góc (HT)
10
Thẻ vàng
43
Sút bóng
138
Sút cầu môn
73
Tấn công
78106
Tấn công nguy hiểm
3543
Sút ngoài cầu môn
65
TL kiểm soát bóng
39%61%
TL kiểm soát bóng (HT)
34%66%
So Sánh Sức Mạnh
37 63
43% So Sánh Đối đầu 57%
Thành tích
Tất cả
T3 H2 B4T4 H2 B3
Chủ khách tương đồng
T3 H1 B2T2 H1 B3
Ghi
Tất cả
1 Bàn0.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.3 Bàn0.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SD Huesca (30 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
Andorra FC (30 trận)
Ghi 1.70 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SD Huesca | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1960 | Thành lập | |
| El Alcoraz | Sân nhà | Estadi Nacional |
| 8000 | Sức chứa | 0 |
| Bolo | HLV | Carles Manso |
| Huesca | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.60 | 3.30 | 2.38 | 0.92 | 2.25 | 0.92 | 1.04 | 0.00 | 0.79 |
| Live | 1.04 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 3.50 ↑ | 4.50 | 0.10 ↓ | 0.99 ↓ | 0.00 | 0.84 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.63 | 3.40 | 2.38 | 0.89 | 2.75 | 0.78 | 0.95 | 0.00 | 0.76 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 46.00 ↑ | 2.95 ↑ | 4.50 | 0.21 ↓ | 0.82 ↓ | 0.00 | 0.86 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.50 | 3.20 | 2.45 | 0.79 | 2.25 | 0.97 | 0.90 | 0.00 | 0.86 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.50 ↑ | 131.00 ↑ | 7.14 ↑ | 4.50 | 0.04 ↓ | 0.92 ↑ | 0.00 | 0.92 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.65 | 3.35 | 2.40 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 15.00 ↑ | 90.00 ↑ | 3.40 ↑ | 4.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.65 | 3.50 | 2.39 | 0.90 | 2.75 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 2.65 | 3.20 ↓ | 2.65 ↑ | 0.95 ↑ | 2.50 | 0.77 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.50 | 3.20 | 2.45 | 0.79 | 2.25 | 0.97 | 0.90 | 0.00 | 0.86 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.50 ↑ | 131.00 ↑ | 7.14 ↑ | 4.50 | 0.04 ↓ | 0.94 ↑ | 0.00 | 0.90 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.54 | 3.25 | 2.39 | 0.80 | 2.25 | 0.96 | 0.94 | 0.00 | 0.82 |
| Live | 1.01 ↓ | 16.00 ↑ | 31.00 ↑ | 2.43 ↑ | 4.50 | 0.23 ↓ | 1.03 ↑ | 0.00 | 0.81 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.46 | 2.94 | 2.46 | 0.81 | 2.25 | 0.95 | 0.88 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.20 ↑ | 55.00 ↑ | 4.76 ↑ | 4.50 | 0.07 ↓ | 0.87 ↓ | 0.00 | 0.97 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.61 | 3.13 | 2.53 | 0.80 | 2.25 | 1.00 | 0.96 | 0.00 | 0.86 |
| Live | 1.02 ↓ | 6.40 ↑ | 35.00 ↑ | 5.85 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 0.93 ↓ | 0.00 | 0.89 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.60 | 3.30 | 2.30 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 2.60 | 3.10 ↓ | 2.45 ↑ | 1.00 ↑ | 2.50 | 0.70 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.65 | 3.45 | 2.40 | 0.81 | 2.50 | 0.92 | 0.96 | 0.00 | 0.77 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 11.62 ↑ | 4.75 | 0.01 ↓ | 0.95 ↓ | 0.00 | 0.80 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.72 | 2.98 | 2.37 | 0.75 | 2.25 | 0.97 | 1.00 | 0.00 | 0.73 |
| Live | 1.04 ↓ | 10.44 ↑ | 30.68 ↑ | 2.48 ↑ | 4.50 | 0.26 ↓ | 0.98 ↓ | 0.00 | 0.75 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.55 | 3.30 | 2.30 | 0.77 | 2.50 | 0.93 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 91.00 ↑ | 176.00 ↑ | 0.95 ↑ | 3.50 | 0.71 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.78 | 3.64 | 2.11 | 0.60 | 2.50 | 1.13 | 1.10 | 0.00 | 0.62 |
| Live | 1.02 ↓ | 15.30 ↑ | 31.00 ↑ | 2.53 ↑ | 4.50 | 0.27 ↓ | 0.95 ↓ | 0.00 | 0.80 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.55 | 3.40 | 2.35 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 1.00 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 12.00 ↑ | 4.75 | 0.04 ↓ | 0.98 ↓ | 0.00 | 0.83 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.70 | 3.10 | 2.30 | 1.00 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 5.50 ↑ | 4.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| SD Huesca | 0 | 0 | 1 | 0 |
| Andorra FC | 0 | 0 | 1 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).