Kết quả bóng đá trận SD Atletico Nacional U19 vs Leones U19, 02:10 ngày 08/08/2026
Columbia League U19 · 02:10 ngày 08/08/2026
SD Atletico Nacional U19 3 Kết thúc HT 1-0 0
Leones U19
🟨 2 - 4 🟥 0 - 2 ⛳ 5 - 0
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 28°C
Diễn biến trận đấu
| SD Atletico Nacional U19 | Phút | |
| 1' | ||
| 19' | ||
| 20' | ||
| 24' | ||
| 29' | ||
| 1 - 0 ⚽ | 33' | |
| 35' | ||
| 45+4' | ||
| HT 1-0 | ||
| 2 - 0 ⚽ | 61' | |
| 87' | ||
| 3 - 0 ⚽ | 89' | |
| FT 3-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 9 | 10 |
| Thắng | 3 | 1 | 8 | 3 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 2 |
| Bại | 0 | 1 | 0 | 5 |
| Ghi bàn | 12 | 6 | 27 | 16 |
| Mất bàn | 2 | 8 | 3 | 20 |
| Điểm | 9 | 4 | 25 | 11 |
Chủ = SD Atletico Nacional U19 · Khách = Leones U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SD Atletico Nacional U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (75%) | Thắng/Thắng | 2 (22%) |
| 1 (13%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 2 (22%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (11%) |
| 1 (13%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 4 (44%) |
Thành tích đối đầu (3 trận)
SD Atletico Nacional U19 3 (100%)Hòa 0 (0%)Leones U19 0 (0%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/05/26 | Leones U19 | 0-1 (0-0) | SD Atletico Nacional U19 | - | - | T |
| 05/05/24 | SD Atletico Nacional U19 | 3-2 (1-2) | Leones U19 | - | - | T |
| 20/08/22 | Leones U19 | 0-3 (0-0) | SD Atletico Nacional U19 | - | - | T |
Thành tích gần đây — SD Atletico Nacional U19
TTTTHTTHTH
Thắng 7 (70%)Hòa 3 (30%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 36/4 (10 trận) Châu Á: 7/3/0 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/07/26 | Aguilas Doradas U19 | 0-5 (0-3) | SD Atletico Nacional U19 | - | - | T |
| 18/07/26 | SD Atletico Nacional U19 | 5-0 (2-0) | Sellos Colombianos U19 | - | - | T |
| 14/07/26 | Independiente Medellin U19 | 0-2 (0-1) | SD Atletico Nacional U19 | - | - | T |
| 09/05/26 | Leones U19 | 0-1 (0-0) | SD Atletico Nacional U19 | - | - | T |
| 17/04/26 | Sellos Colombianos U19 | 1-1 (1-0) | SD Atletico Nacional U19 | - | - | H |
| 22/03/26 | Envigado U19 | 0-1 (0-1) | SD Atletico Nacional U19 | - | - | T |
| 07/07/25 | SD Atletico Nacional U19 | 14-0 (4-0) | Turbo FC U19 | - | - | T |
| 15/09/24 | Envigado U19 | 1-1 (1-0) | SD Atletico Nacional U19 | - | - | H |
| 23/08/24 | Tiendas Margos U19 | 0-4 (0-4) | SD Atletico Nacional U19 | - | - | T |
| 17/08/24 | SD Atletico Nacional U19 | 2-2 (2-2) | Aguilas Doradas U19 | - | - | H |
| 20/07/24 | SD Atletico Nacional U19 | 4-1 (2-0) | Talentos Envigado U19 | - | - | T |
| 08/06/24 | SD Atletico Nacional U19 | 0-0 (0-0) | CD Ciclos U19 | - | - | H |
| 05/05/24 | SD Atletico Nacional U19 | 3-2 (1-2) | Leones U19 | - | - | T |
| 07/04/24 | Talentos Envigado U19 | 0-1 (0-0) | SD Atletico Nacional U19 | - | - | T |
| 01/11/22 | SD Atletico Nacional U19 | 1-3 (0-2) | Envigado U19 | - | - | B |
| 17/10/22 | Llaneros FC U19 | 1-1 (1-0) | SD Atletico Nacional U19 | - | - | H |
| 20/08/22 | Leones U19 | 0-3 (0-0) | SD Atletico Nacional U19 | - | - | T |
| 17/05/17 | Rionegro Aguilas U19 | 0-1 (0-1) | SD Atletico Nacional U19 | - | - | T |
| 05/10/16 | Independiente Medellin U19 | 0-0 (0-0) | SD Atletico Nacional U19 | +1 | 3.25 | H |
Thành tích gần đây — Leones U19
HHTBBBBTHH
Thắng 2 (20%)Hòa 4 (40%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 17/19 (10 trận) Châu Á: 2/4/4 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 31/07/26 | Leones U19 | 4-4 (2-2) | Envigado U19 | - | - | H |
| 13/06/26 | Real Santuario U19 | 0-0 (0-0) | Leones U19 | - | - | H |
| 05/06/26 | Leones U19 | 5-0 (4-0) | CD Uraba Soccer U19 | - | - | T |
| 09/05/26 | Leones U19 | 0-1 (0-0) | SD Atletico Nacional U19 | - | - | B |
| 25/04/26 | Envigado U19 | 2-0 (1-0) | Leones U19 | - | - | B |
| 17/04/26 | Leones U19 | 0-5 (0-3) | Aguilas Doradas U19 | - | - | B |
| 27/03/26 | Leones U19 | 1-3 (0-2) | Belen Arco Zaragoza U19 | - | - | B |
| 20/03/26 | Leones U19 | 4-1 (2-1) | Real Santuario U19 | - | - | T |
| 23/08/24 | Leones U19 | 1-1 (0-1) | Envigado U19 | - | - | H |
| 09/08/24 | Leones U19 | 2-2 (1-1) | Atletico Nacional Medellin U19 | - | - | H |
| 03/08/24 | CD Ciclos U19 | 0-1 (0-0) | Leones U19 | - | - | T |
| 27/07/24 | Leones U19 | 0-1 (0-0) | Envigado U19 | - | - | B |
| 21/07/24 | Total Soccer U19 | 1-1 (1-0) | Leones U19 | - | - | H |
| 12/07/24 | Leones U19 | 0-1 (0-0) | Tiendas Margos U19 | - | - | B |
| 16/06/24 | Aguilas Doradas U19 | 5-2 (2-0) | Leones U19 | - | - | B |
| 20/05/24 | Talentos Envigado U19 | 1-1 (0-1) | Leones U19 | - | - | H |
| 05/05/24 | SD Atletico Nacional U19 | 3-2 (1-2) | Leones U19 | - | - | B |
| 19/04/24 | Leones U19 | 2-1 (2-0) | CD Ciclos U19 | - | - | T |
| 12/04/24 | Envigado U19 | 3-0 (1-0) | Leones U19 | - | - | B |
| 05/04/24 | Leones U19 | 2-3 (0-0) | Total Soccer U19 | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
50
Phạt góc (HT)
20
Thẻ vàng
24
Sút bóng
84
Sút cầu môn
51
Tấn công
12167
Tấn công nguy hiểm
7722
Sút ngoài cầu môn
33
TL kiểm soát bóng
68%32%
TL kiểm soát bóng (HT)
66%34%
So Sánh Sức Mạnh
72 28
80% So Sánh Đối đầu 20%
Thành tích
Tất cả
T3 H0 B0T0 H0 B3
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
2.3 Bàn0.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
3 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SD Atletico Nacional U19 (9 trận)
Ghi 3.00 bàn/trậnMất 0.33 bàn/trận
Leones U19 (10 trận)
Ghi 1.60 bàn/trậnMất 2.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SD Atletico Nacional U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Mansion88 | Sớm | 1.72 | 3.44 | 3.59 | 0.77 | 2.50 | 0.88 | 0.72 | 0.50 | 0.93 |
| Live | 1.05 ↓ | 7.14 ↑ | 18.00 ↑ | 1.26 ↑ | 2.50 | 0.44 ↓ | 1.05 ↑ | 0.25 | 0.60 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 1.39 | 4.23 | 6.87 | 0.74 | 2.25 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.10 ↓ | 6.69 ↑ | 32.57 ↑ | 1.55 ↑ | 2.50 | 0.42 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.45 | 4.38 | 5.55 | 0.82 | 3.00 | 0.94 | 0.98 | 1.25 | 0.80 |
| Live | 1.05 ↓ | 10.70 ↑ | 22.00 ↑ | 1.29 ↑ | 2.50 | 0.57 ↓ | 1.19 ↑ | 0.25 | 0.66 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.67 | 3.70 | 4.00 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 1.50 ↓ | 3.40 ↓ | 5.25 ↑ | 0.61 ↑ | 2.50 | 1.05 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.45 | 4.13 | 5.07 | 0.83 | 3.00 | 0.88 | 0.98 | 1.25 | 0.75 |
| Live | 1.05 ↓ | 7.52 ↑ | 20.52 ↑ | 1.56 ↑ | 2.50 | 0.40 ↓ | 1.07 ↑ | 0.25 | 0.60 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.66 | 3.70 | 4.10 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 67.00 ↑ | 226.00 ↑ | 1.75 ↑ | 3.50 | 0.37 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.49 | 4.30 | 5.32 | 1.30 | 3.50 | 0.55 | 1.26 | 1.50 | 0.57 |
| Live | 1.01 ↓ | 18.40 ↑ | 27.00 ↑ | 2.50 ↑ | 3.50 | 0.28 ↓ | 1.33 ↑ | 0.25 | 0.56 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.45 | 4.20 | 5.25 | 0.85 | 3.00 | 0.95 | 0.98 | 1.25 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 2.45 ↑ | 3.50 | 0.30 ↓ | 1.35 ↑ | 0.25 | 0.58 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.50 | 3.90 | 5.00 | 1.30 | 3.50 | 0.53 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.63 ↑ | 2.50 | 0.36 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1 1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| SD Atletico Nacional U19 | +1 1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Leones U19 | -1 1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).